Sử Tổng hợp những topic học thuật tại box sử

Status
Không mở trả lời sau này.

Võ Nguyễn Thu Uyên

Cựu Phụ trách nhóm Sử|CV nhiệt huyết|Cựu CN CLB Sử
Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin chào các bạn,

Thời gian vừa qua chúng ta đã chứng kiến sự thay đổi từng bước của HMF, và theo đó các box học tập cũng thay đổi đi không ít. Hôm nay, thay mặt box Sử, mình xin tổng hợp lại các topic học thuật tại box, hi vọng sẽ giúp ích cho các bạn trong quá trình tìm kiếm, thống kê và ôn lại kiến thức nhé! Topic này sẽ được cập nhật vào sáng thứ 2 mỗi tuần nhé!

THÔNG BÁO TỪ BQT:
Các bạn đã cập nhật những thông tin mới từ BQT box chưa nhỉ? Nếu chưa hãy vào đây xem nhé! Chúng tớ luôn chào đón các bạn về với đại gia đình BQT box và đưa ra những ý kiến giúp box phát triển.
CHIA SẺ KINH NGHIỆM/ KIẾN THỨC:
Bạn muốn có thêm những kinh nghiệm học tập mới? Bạn muốn chia sẻ tâm tư tình cảm và lan tỏa phương pháp học đến mọi người? Bạn muốn gửi lời cảm ơn đến những người đã chiến đấu, đã hi sinh cho đất nước? Còn chần chờ gì nữa mà không mau vào đây, cùng chúng tớ đến với những cung bậc cảm xúc khác nhau nhé!
  1. [Sử 9] Chia sẻ kinh nghiệm học Sử
  2. Box Sử đã cho bạn những gì?
  3. Tháng 8 - Mùa thu lịch sử
TOPIC HỌC THUẬT:
Các topic kiến thức đầu tiên đã được cập nhật tại box sử rồi nè, mọi người nhanh tay vào "lụm" về và học thôi nào.
Untitled-1 (1).png
Lớp 12
[Ôn thi THPTQG] Tổng hợp kiến thức SGK Lịch Sử 12
  1. Bài 1 -Sự hình thành trật tự thế giới mới sau Chiến tranh thế giới thứ hai (1945 - 1949)
  2. Bài 2 - Liên Xô và các nước Đông Âu (1945 - 1991). Liên Bang Nga (1991 - 2000)
  1. Bài 1 - Nhật Bản
  1. Bài 1 - Liên Xô và các nước Đông Âu sau Chiến tranh thế giới thứ hai
  1. BÀI 1. Những cuộc cách mạng tư sản đầu tiên
  1. Sự hình thành và phát triển của xã hội phong kiến ở châu Âu
=> Topic sẽ được cập nhật trong thời gian tới.

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Bạn muốn có thêm những kinh nghiệm học tập mới? Bạn muốn chia sẻ tâm tư tình cảm và lan tỏa phương pháp học đến mọi người? Bạn muốn gửi lời cảm ơn đến những người đã chiến đấu, đã hi sinh cho đất nước? Còn chần chờ gì nữa mà không mau vào đây, cùng chúng tớ đến với những cung bậc cảm xúc khác nhau nhé!
  1. Sử Đất nước trong tôi
TOPIC HỌC THUẬT:
Các topic kiến thức đầu tiên đã được cập nhật tại box sử rồi nè, mọi người nhanh tay vào "lụm" về và học thôi nào.

=> Topic sẽ được cập nhật trong thời gian tới.

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
Lớp
Topic tổng hợp
Ảnh
Link cụ thể
12Tổng hợp kiến thức SGK Lịch Sử 12
6-png.184195

11Tổng hợp kiến thức SGK Lịch sử 11
5-png.184167

10Tổng hợp kiến thức cơ bản SGK Lịch sử 10
94-png.184169
  • Đang cập nhật
9Tổng hợp kiến thức cơ bản SGK Lịch sử 9
3-png.184166
8Tổng hợp kiến thức cơ bản SGK Lịch sử 8
2-png.184165
7Tổng hợp kiến thức cơ bản SGK Lịch sử 7
1-png.184164
[TBODY] [/TBODY]
120 câu hỏi mức độ hiểu và vận dụng môn Lịch Sử

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
THÔNG BÁO TỪ BQT:
Các bạn đã cập nhật những thông tin mới từ BQT box chưa nhỉ? Nếu chưa hãy vào đây xem nhé! Chúng tớ luôn chào đón các bạn về với đại gia đình BQT box và đưa ra những ý kiến giúp box phát triển.

TOPIC HỌC THUẬT:

Võ Nguyễn Thu Uyên

Thành viên
20 Tháng ba 2017
4,208
12,673
991
Thành phố Hà Nội
Nghệ An
Học viện Ngân Hàng
THÔNG BÁO TỪ BQT:

TOPIC HỌC THUẬT:

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom