Toán Tổng hợp kiến thức toán 6 - 12

vangiang124

Cựu TMod Toán
Thành viên
22 Tháng tám 2021
1,199
2,901
346
21
Gia Lai
THPT Chuyên Hùng Vương
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:Tonton4 Helloooo, vì bài viết học thuật dễ bị trôi quá nên chị làm topic này để tổng hợp link cho mấy đứa tiện cho việc ôn tập, ai lớp nào thì vào làm bài vận dụng mà các anh chị soạn để quen dần với cách trình bày nhé, cũng như là một lời cảm ơn vì đã soạn tài liệu cho mấy đứa nè, không cần làm hết đâu, thích làm mấy câu cũng được luôn, chứ hong anh chị buồn lắm luôn thiệt sự :rongcon21

Thi thử

Vì các anh chị chưa soạn hết kịp nên tạm thời chỉ có những topic trên, các em vào làm bài tập đi nha, để xem mình có sai sót chỗ nào không còn sửa kịp thời nữa nè. Chị sẽ cập nhật ngay khi có bài mới nhé.
Mong là được mọi người quan tâm, chứ công sức bỏ ra không ai ngó đến vậy thì buồn lắm huhu. :rongcon4

Chúc các em học thật tốt, rèn luyện nhiều để kì thi tới thật nhiều điểm 10 luôn.:rongcon31

À chị cũng xin lỗi các em lớp 6 và 12 nhiều nhé, vì nhân lực không đủ để triển khai toàn bộ các khối lớp, hơn nữa đang còn triển khai song song ôn thi THPTQG nên các em thông cảm cho box nha, tặng các em những tài liệu hữu ích dưới đây để tạ lỗi nè (nếu các em cần hỗ trợ gì thêm thì cứ đăng lên để mọi người cùng trao đổi, hỗ trợ nha).

Có phương pháp mới được phát minh bởi anh @iceghost đảm bảo các bạn của các em chưa ai biết :> Bỏ lỡ tiếc ráng chịu nha hehe:Tonton16

Last edited:
Top Bottom