Thích - Thương Mối tình đầu của tôi là...?

damdamty

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng năm 2017
1,909
1,637
291
Nghệ An
Trường Tâm
Mối tình đầu của các bạn như thế nào vậy, bật mí đi
Mình chỉ toàn đơn phương thôi ^^ r18, lúc đó cảm thấy mình đã sai lầm lớn lắm luôn ý, tại sao lại đi yêu một người không yêu mình chứ? Bây h ngẫm lại vẫn thấy mình ngu lắm

• Like
Reactions: Đặng Thư

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
Mối tình đầu của các bạn như thế nào vậy, bật mí đi
hình như trc đây., chị đã tạo 1 topic về mối tình đầu. :D
mối tình đầu của chị, là hồi năm học 12, 2 đứa đều thích nhau, mà chả ai dám nói. rồi, học đại học xa nhau, và cho tới cuối cùng, vẫn chả ai nói với ai câu nào. :v

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
hình như trc đây., chị đã tạo 1 topic về mối tình đầu. :D
mối tình đầu của chị, là hồi năm học 12, 2 đứa đều thích nhau, mà chả ai dám nói. rồi, học đại học xa nhau, và cho tới cuối cùng, vẫn chả ai nói với ai câu nào. :v
Sao chị biết bên ấy thích chị ạ?

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,828
929
Đắk Lắk
Sao chị biết bên ấy thích chị ạ?
:D Đôi khi, k cần nói, chỉ cần nhìn cách ngta quan tâm, lo lắng cho mình là đủ em ạ.
Hồi ý vở hình học của chị toàn cậu ấy vẽ, do chị vẽ xấu, nên cậu ấy toàn dành vẽ thôi :D

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
:D Đôi khi, k cần nói, chỉ cần nhìn cách ngta quan tâm, lo lắng cho mình là đủ em ạ.
Hồi ý vở hình học của chị toàn cậu ấy vẽ, do chị vẽ xấu, nên cậu ấy toàn dành vẽ thôi :D
Giaó viên là chết, ghi vào sổ đầu bài lun
Mình chỉ toàn đơn phương thôi ^^ r18, lúc đó cảm thấy mình đã sai lầm lớn lắm luôn ý, tại sao lại đi yêu một người không yêu mình chứ? Bây h ngẫm lại vẫn thấy mình ngu lắm
Em vẫn đơn phương à?
lớp khác có phải là k gặp đc nữa đâu
Anh có tình đầu chưa ạ?

Jones Jenifer

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
580
1,740
229
19
Du học sinh
Surrey School
Hôm nay chị ngồi nói chuyện với cô bạn. Bạn chị kể về mối tình đầu của cô ấy.
Cái thời còn ngồi trên ghế nhà trường, còn chuyền vội miếng giấy ghi đôi ba câu. Cái thời thích nhau còn chả giám nói, yêu còn chả dám nắm tay ý :D

Ngồi ôn lại câu chuyện của gần 6 7 năm về trc thấy vui và thấy ngô nghê lạ.. :)

Vậy bây giờ, các em, có bạn nào muốn chia sẻ câu chuyện của mình cho chị và các bạn cùng nghe không nhỉ?

Bắt đầu bằng câu: "Mối tình đầu của tôi là..." nha.
:D bắt đầu nào !!!
Hình như mối tình đầu của em là từ năm lớp 6 hay sao í. Mà lúc ấy quen zậy thôi chứ chẳng dám j cả, cậu ấy mà ngồi cạnh thì em cứ xích ra, mắc cười lắm. Bây giờ thì em vs bạn ấy chỉ là bạn thôi, xác định rõ mik chưa đến tuổi yêu đương, phải cố gắng học ( tại em học lớp chuyên nên tụi nó học dữ dội lém ) nhưng đó cũng là khoảng thời gian đẹp của 2 đứa rồi :) :) :)

Nhọ cute

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng tám 2017
947
583
159
21
Hải Phòng
THCS Vinh Quang
Mối tình đầu của mình à.....hình nhp k có

Vũ Lam Nhật Nhật

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng ba 2017
152
78
79
Phú Yên
THCS Hùng Vương
Cái thời còn ngồi trên ghế nhà trường, còn chuyền vội miếng giấy ghi đôi ba câu. Cái thời thích nhau còn chả giám nói, yêu còn chả dám nắm tay ý :D

Vậy bây giờ, các em, có bạn nào muốn chia sẻ câu chuyện của mình cho chị và các bạn cùng nghe không nhỉ?

Mối tình đầu của em thì.....
Em có thích một cậu bạn cùng lớp nhưng không dám nói, lần đầu cậu ấy vừa chuyển đến thì em ghét kinh khủng lắm, vừa chảnh vừa lùn, lúc nào cũng nhe răng cười như khỉ, chỉ cần cậu ta chạm tay vào người hay nói chuyện thôi thì em lại nhăn nhó, tránh xa, thế mà tiếp xúc lâu dần thì thấy cậu ấy có nét gì đó dễ thương, không quên được... @@
2 năm...
Tình cảm mà em dành cho cậu ấy ngày càng lớn dần, mỗi lần nhìn thấy cậu cười là lòng bất chợt ấm áp khó tả... Dù thích nhưng em chẳng bao giờ thể hiện ra ngoài - đỏ mặt, lúng túng, không hề có. Cậu ấy nghĩ em ghét cậu nhưng không phải thế.... Vả lại, cậu ấy cũng chẳng thích con gái đâu ;_;

Nguyễn Thị Ngọc Bảo

Cựu TMod tiếng Anh | CN CLB Địa Lí
Thành viên
28 Tháng tám 2017
3,161
2
4,577
644
20
Nghệ An
Nghệ An
๖ۣۜɮօռìǟƈɛ❦

mối tình đầu em no có ...bây giờ học lak hằng đầu mak :p:D

Last edited:

ctg357

Học sinh tiến bộ
Thành viên
21 Tháng năm 2017
899
648
154
21
Thái Bình
Vô hạn
Em có cảm tình với một bạn từ lớp 1,nhưng đến bây giờ thì thấy bình thường,chắc không phải yêu đâu nhỉ

Hinachigo

Học sinh tiêu biểu
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
3 Tháng tư 2017
2,493
3,482
543
19
Hà Nội
THCS Nguyễn Thượng HIền
Em chẳng có mối tình nào cả, nếu từ 1 phía có được tính không nhỉ

Bonechimte

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
8 Tháng bảy 2017
2,553
4,752
563
Hà Nội
...

Chưa yêu thì chưa bt chị uiii^^

Vũ Lam Nhật Nhật

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng ba 2017
152
78
79
Phú Yên
THCS Hùng Vương
Thật đáng ngưỡng mộ

Sao lại k thích?

Kể anh nghe nào

Thật á bé?

Giờ có là vừa r chị

Thằng quỷ

Tên hay k?

Nói cx dc

Kể nghe nào
Cậu ấy tốt bụng, hay giúp đỡ người khác, bình thường như bao người bình thường thôi... Còn nữa, cậu ta thích nghịch tóc mình, từ nhỏ mình nghe bà nội nói rằng, bị con trai giật tóc là giảm đi một nửa sự thông minh, cho nên lúc bị giật tóc ấy, mình giận ghê lắm, định quay xuống đánh cậu ta thì cậu cười hiền lành, còn đưa tay lên xoa đầu mình nữa... Người cứng đơ luôn... Kết quả là tối đó không ngủ được.. ;_; Thích cậu ta từ khi đó... ._. Nhưng lên lớp 8 mới biết, cậu ta cong, chỉ thích con trai thôi @@

Top Bottom