[Hoá 10]94 lập nhóm hóa

Status
Không mở trả lời sau này.
H

hoanghuyenvy_nguyen

Vừa mới nghĩ ra 1 ý này. Mấy bạn xem thử đc ko
Để thuận tiện cho việc học của mỗi người, mình nghĩ chúng ta chỉ nên học vào những ngày cuôi tuần. Cả tuần học nếu bạn nào cảm thấy khó hiểu ở bài nào thì để cuối tuần chúng ta cùng giải đáp luôn;);). Còn thời gian học....mình thì thik học khuya á /:) nhưng hơi khó khăn đôi vs 1 số bạn. Thôi 9h học đc ko zậy;)

B

bathanh12

Ac!!!hem co tui,truc''',nik chat tui bi zi` oy`,zo hok dc,mai mot pm nick nay` ne`:changtraitinhvu
nho' nha',dt nha` pa` hoai` ma hok gap,nen tui hok dien nua~

H

hotgirlthoiacong

Vừa mới nghĩ ra 1 ý này. Mấy bạn xem thử đc ko
Để thuận tiện cho việc học của mỗi người, mình nghĩ chúng ta chỉ nên học vào những ngày cuôi tuần. Cả tuần học nếu bạn nào cảm thấy khó hiểu ở bài nào thì để cuối tuần chúng ta cùng giải đáp luôn;);). Còn thời gian học....mình thì thik học khuya á /:) nhưng hơi khó khăn đôi vs 1 số bạn. Thôi 9h học đc ko zậy;)
uk...nhưng bn cũng tham gia một số lớp học khác mà hoanghuyenvi_nguyen??thgian đâu chả nhẻ nhét tất cả các môn vào cuối tuàn sao??
đúng thik hp nhat là học cuối tuan nhung....khó lắm bn ui..:rolleyes::rolleyes::rolleyes:sao đây ta??
và cũng ủng hộ pn học khuya tại lúc đó học nhìu cảm thấy bùn ngủ....xem nhu 11h ta giai lao mở máy tính học cho đỡ bùn ngủ...mình thj` thức tới 1h là ok ...tinhbow như ban ngày àh...:D
thế hỏi cái này
các bn mà đăng kí nhìu nhóm thj` thik học mỗi môn một ngày hay là để chồng lên lun cho tiện....mọi ng` nói đi rồi hotgirl sẽ xếp lich :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes: rắc rối ghê :)|:)|

H

hotgirlthoiacong

Ac!!!hem co tui,truc''',nik chat tui bi zi` oy`,zo hok dc,mai mot pm nick nay` ne`:changtraitinhvu
nho' nha',dt nha` pa` hoai` ma hok gap,nen tui hok dien nua~

hihi...tui nói roài mắc đi học khó lắm mới gặp được...tui là ng` khó gặp lắm nhá ;););) :D:D thôi lâu lâu để tui nhá máy cho nha rùi ong pik ngõ mà gọi lại ha

H

hotgirlthoiacong

ôi trời..............hôk biết là mình có gơi link cho mọi ng` được pik hôk nhở...mà sao chưa ai góp y hết

P

p3vy

cho tớ tham gia với
yh :lovefriend1182yahoo.com
ah mà tập trung nhóm ở dâu zaayj
hay ở đây hả

H

hotgirlthoiacong

onl bạn ạh..............................................................................................................................kết hợp cả pic này nữa

H

hotgirlthoiacong

Thông báo

các bạn tham gia phải học tích cực k được bỏ bê nếu nghỉ học mà k có lí do======>> đuổi nha!1

K

kenlitu

cho tôi tham gia với tôi đang mất gốc hoá đây
cho tui tham gia nhá
cám ơn

Last edited by a moderator:
C

coganghon93

các cậu ra giúp mình mấy bài hoá cái
mình post lâu rồi mà ko thấy ai giúp cả

E

echcon_lonton_dihoc

thui mụi đăng ký để cả nhà làm quyen nha :
họ & tên : Nguyễn Thị Diệu Linh
nick :thienthan_hocduong_249
(mình bít nick đó hok hợp với mình lém ,hj ^^ vì mình nghịch như quỷ zậy)

P

p3vy

cho tớ sửa nick lại nha
ghi nhầm rùi
yh :lovefriend118
ah mà sao ko tập trung tối chủ nhật đi
ngày 23 ấy
như vậy có mặt đông đủ hơn
ngày thứ hai dể bận lắm

P

pedung94

choa mình tham ja nữa^^

nick... phocconsky
tên.... Dung
trình độ.... ngu cực kì...

ah mà có nhóm lý hok nhóm toán nữa
ở đâu zây****************************

qua box toán hoặc lí ấy.. đang ở hoá tự nhiên nhảy đâu ra người từ trên jời rơi xuống thế này

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom