[Hoá 10]94 lập nhóm hóa

Status
Không mở trả lời sau này.
W

wormcat1608

Bạn "hót gơn" có thể cho mình bik học như thế nào ko :D . Cụ thể là thời zan ???

T

thanhthu14

cho em tham gia với :D để học hỏi kinh nghiệm học hoá của anh chị
YM:thanhthu13_cobemuadong

D

duyenphongchau

ban thu cho mot thoi gian cu the nha!(vao b chieu,toi la minh hoc dc)
A ma xin hoi ban "hot girl" hoc truong nao vay?

Last edited by a moderator:
W

wormcat1608

Tất cả đăng kí cho nick YH đi ! Chúng ta sẽ dế liên lạc hơn nếu bik nick YH của nhau !

C

chemicallife

Cho mình nữa nha!!!!!!!!!!
mình tên Vân!!
nick mình nà:nhox_FYR
WELCOME TO CHEMICALLIFE NHÉ!!!

H

hotgirlthoiacong

ban thu cho mot thoi gian cu the nha!(vao b chieu,toi la minh hoc dc)
A ma xin hoi ban "hot girl" hoc truong nao vay?

UK..THJ` ĐƯƠNG NHIÊN PHẢI HỌC BUỔI TỐI RỒI KHOẢNG 7:30 ĐỂ CÁC BN CÒN ĂN UỐNG VÀ VỆ SINH CÁ NHÂN NỮA....CHU ĐÁO HÔK ;);););) HAY TÁM H CHO CHẴN :):):)...AI CÓ Ý KIẾN THJ` CỨ POST LÊN MỌI NG` CŨNG ....HOTGIRL TRả lời... %%-%%-%%-%%-%%-%%-

H

haax

Mình cũng muốn tham gia nữa
Đọc tên mình đừng thấy lạ nhé: Xương
Nick YM: tiphu_thegioi (đừng hiểu lầm)
Xin được gia nhập để học hỏi

H

hotgirlthoiacong

ĐẦU TIÊN, HOTGIRL XIN CẢM ƠN TẤT CẢ VÌ ĐÃ VÀO ỦNG HỘ ...MONG SAU NÀY CHÚNG TA SẼ HỌC TẬP VUI VẺ VÀ ĐẠT ĐƯỢC KẾT QUẢ CAO NHẤT TRONG CÁC KÌ KT DÙ LỚN HAY NHỎ
:khi (35)::khi (35)::khi (35): nào chúng ta hãy cùng cố gắng nha ..phấn đâu hết mình

tất cả các nhóm học do hotgirl tổ chức sẽ được bắt đầu vào ngày 24 ( do trường hotgirl học ngày í......__ u tiên nha!! ) :khi (181)::khi (181):
chúng ta sẽ học đêm khoảng 7:30 hoặc 8 h....khi nào học xong mới nghĩ k quy định thời gian học :khi (75)::khi (75): hehe...học chết bỏ_k tiếc
tiếp theo là mỗi môn chúng ta chỉ học 1 đêm thui...để các bạn còn thgian để học bài :khi (192)::khi (192): ok??
nữa nè :D
cách thức học

a` qên còn này học bàn sau nha!!
hết
đầu tiên đúng thời gian quy định chúng ta có mặc đầy đủ trong yh=> hotgirl sẽ mời họp nhóm...dùng phone để liên lạc cho tiện những vấn đề thắc mắc..hay chưa hiểu...nếu ai pik sẽ giải đáp...tất cả đã hỉu hết thj` sẽ làm diễn đàn làm BT do một ban post lên..cùng giải quyết :khi (181)::khi (181):

sao?? có nhìu qá hôk...hotgirl thấy học vậy sẽ có hiệu qả cao hơn

ji` nữa nhỉ :khi (54)::khi (54)::khi (54)::khi (54):...thôi thiếu ji` bổ sung sau :khi (203)::khi (203)::khi (203):
mong các bn đừng nản chí... :khi (42)::khi (42)::khi (42)::khi (31)::khi (31)::khi (31)::khi (116)::khi (116)::khi (116): CỐ LÊN

wait chưa hết
các bn có thể add nick nhau để thuận tiện cho việc trao đổi chăng hạn :)

W

wormcat1608

ĐẦU TIÊN, HOTGIRL XIN CẢM ƠN TẤT CẢ VÌ ĐÃ VÀO ỦNG HỘ ...MONG SAU NÀY CHÚNG TA SẼ HỌC TẬP VUI VẺ VÀ ĐẠT ĐƯỢC KẾT QUẢ CAO NHẤT TRONG CÁC KÌ KT DÙ LỚN HAY NHỎ
:khi (35)::khi (35)::khi (35): nào chúng ta hãy cùng cố gắng nha ..phấn đâu hết mình

tất cả các nhóm học do hotgirl tổ chức sẽ được bắt đầu vào ngày 24 ( do trường hotgirl học ngày í......__ u tiên nha!! ) :khi (181)::khi (181):
chúng ta sẽ học đêm khoảng 7:30 hoặc 8 h....khi nào học xong mới nghĩ k quy định thời gian học :khi (75)::khi (75): hehe...học chết bỏ_k tiếc
tiếp theo là mỗi môn chúng ta chỉ học 1 đêm thui...để các bạn còn thgian để học bài :khi (192)::khi (192): ok??
cách thức học
đầu tiên đúng thời gian quy định chúng ta có mặc đầy đủ trong yh=> hotgirl sẽ mời họp nhóm...dùng phone để liên lạc cho tiện những vấn đề thắc mắc..hay chưa hiểu...nếu ai pik sẽ giải đáp...tất cả đã hỉu hết thj` sẽ làm diễn đàn làm BT do một ban post lên..cùng giải quyết :khi (181)::khi (181):

ji` nữa nhỉ :khi (54)::khi (54)::khi (54)::khi (54):...thôi thiếu ji` bổ sung sau :khi (203)::khi (203)::khi (203):
mong các bn đừng nản chí... :khi (42)::khi (42)::khi (42)::khi (31)::khi (31)::khi (31)::khi (116)::khi (116)::khi (116): CỐ LÊN

Bạn nào có ý kiến ; thắc mắc gì về bài vết trên thì post nhé ! VD như là thời gian học có hợp lí với mỗi bạn không để chị Trúc còn sắp xếp ??

H

hoanghuyenvy_nguyen

cách thức học

a` qên còn này học bàn sau nha!!
hết

wait chưa hết
các bn có thể add nick nhau để thuận tiện cho việc trao đổi chăng hạn :)
Bạn phải post lịch học từng môn để mọi người xem và có ý kiến luôn chứ.

S

salaza

7h30 thì hơi sớm.11 hoặc 12 giờ được không? Buổi tối thì mình bận mất rồi. Với cả học như kia thì làm sao làm bài trên lớp được hà. Học khuya dễ vào hơn đó

H

hotgirlthoiacong

7h30 thì hơi sớm.11 hoặc 12 giờ được không? Buổi tối thì mình bận mất rồi. Với cả học như kia thì làm sao làm bài trên lớp được hà. Học khuya dễ vào hơn đó

cảm ơn ý kiến đóp góp của bn nhưng h đó mình và các bn khác cũng mắc học bài vậy...h đó k nen làm ổn thj` tốt nhất
các b # có đồng ý k
7:30 hoặc 8h là tốt rồi va cũng chỉ có h đó thôi
các bn nào kẹt thông cảm /:)/:)/:)/:)

H

hotgirlthoiacong

Bạn phải post lịch học từng môn để mọi người xem và có ý kiến luôn chứ.

l:khi (54): ơ :khi (54):ịch học ag....khó đấy :khi (130)::khi (130)::khi (76)::khi (76)::khi (76): các bn hỉu ý mình chớ :khi (75)::khi (75)::khi (75)::khi (75): nha mí pạn sao cũng được ngày nào cũng được ha cứ cho ý kiến :khi (181)::khi (181)::khi (74)::khi (74)::khi (74)::khi (74):

H

hotgirlthoiacong

danh sách các thành viên tham gia nhóm hóa 94 tới h` ph này

kira_l
trnduylenh
duyenphongchau
salaza
hoanghuyenvi_nguyen
nevergiveup_tk
girl04
cute_cuteo :khi (54)::khi (54)::khi (54): ơ ngộ thế nhở
wormcat1908:khi (192)::khi (192)::khi (160)::khi (160)::khi (160): ráng lên nha anh bạn...chị tự hào về em :khi (32)::khi (32):
thanhthu14
chemicallife
haax :khi (63)::khi (63): cái tên khó vít qé :khi (9):
mrp :khi (17)::khi (38): mình chả pik bn có đăng kí hôk nữa....nhưng mình nghĩ bn sẽ đăng kí hem....nên mình bn bn dz0 lun oy` ne` :khi (197)::khi (197):

nếu có thành viên mới hotgirl sẽ típ tụ bổ sung :khi (4)::khi (4):

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom