[sinh] học mà chơi-chơi mà học- chơi =chém cá

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phuc.hello

Mèn ơi :|
Em bị hư máy + tập chug tih thần ôn casio :((
Em có bjk sao chém nhanh vậy :((
Huhu...
Thui đành đợi anh chị chém xog rùi nhào zào xjn tý chút :">
Keke

Em cố gắng theo dõi, biết đâu trong tuần này anh lại hứng lên đưa ra một đợt khuyến mãi :D
Câu 1. Hít hà, sợ quá, hic, cho tớ hỏi tuần sau ai lên thớt vậy? hic, đừng nói là tớ nhá :(:)(:)(:)(:)(( tớ ko làm gì đâu mừ bị báo thù, ác quá

Bây h mình cũng chưa biết thế nào nữa, tùy hứng, nếu cậu có biểu hiện tốt thì mình sẽ cho cậu lên thớt, còn nếu cậu có biểu hiện xấu thì mình sẽ không cho cậu lên thớt.:D. Cậu đừng hỏi là thế nào là biểu hiện tốt thế nào là biểu hiện xấu nhá;)).

Mọi người đã chém người khác rồi thì khi bị chỉ điểm thì thì mọi người cố gắng chịu nhịn nhục để lên thớt nhé. Đừng chạy làng vì đây là cơ hội tốt nhất để mọi người hiểu đến các bạn đấy:D.

L

lananh_vy_vp

Dành ra mấy ngày cuối chém nốt anhvodoi chứ?đã chém xong đâu.;))
Mà câu trả lời của e ko đc tính thật ak?:((

G

girltoanpro1995

Mấy ngày nữa là cá mới toanh lên thớt nhỉ ?
Hồi hộp ko bjk sẽ đc chém ai =))
Quyết chém thẳng tay ko thương tiếc :-j
I đớp "chém" :))
Ai ra đề lẹ nhaz để em chém :x

M

marucohamhoc

hơ, honk biết có ẩn ý gì đây ko nhỉ, hihi, làm gì mà đến mức như thế, hihi, ko phải" nhịn nhục" đâu, tại thấy Phúc cứ kêu là...." trả thù" maruco mừ ko biết đã đắc tội gì nên hơi.............sợ ^^
Câu 2, trả lời thành thật nhá, hic
hức, khó nói quá
1 tuần cậu tắm mấy lần?hở Phúc
má ơi, sry nhá, tại ko biết hỏi cái gì nữa :(:)(:)(:)(:)((

J

jaera

Câu 1: Cao bao nhiêu centimets :-> ?

Câu 2: Viết một đoạn văn để giới thiệu về mình đi [cho bạn bè bốn phuơng biết chút ;))]

Câu 3: Thích bị chém hay chặt? Vì sao?

Câu 4: Trong đời ông [dù đời chưa có bao nhiêu ;))], đã làm điều gì vớ vẩn chưa từng thấy và gây hậu quả đáng kể chưa?

Câu 5: Có khi nào tự muốn chui xuống đất vì ngộ nhận trong tình cảm hay vài hành động lố nào khác ko :">?

Câu 6: số đo 3 vòng =))?

Câu 7: có hay tin người ko? Vậy đã bị lừa hoặc dụ dỗ bao lần rùi?

Câu 8: thích mặt đẹp, tay [chân] đẹp hay body đẹp?

Câu 9: Tính cách nổi bật và đặc trưng nhất?

Câu 10: Ngoan ngoãn thế, có bao giờ thích nổi loạn ko?

Câu 11: Mô tả ngắn gọn quan hệ gia đình, bạn bè, ect...trong lúc này?

Câu 12: 12 năm khổ cực, vật vã đến lớp, thì bây giờ đã học hỏi được gì và cảm thấy thế nào qua quá trình dài ấy?

Câu 13: Nếu là đàn bà-con gái thì nghĩ xem, ông có thể yêu [hoặc thích] ông đc ko?

Câu 14: Vài cảm nghĩ khi gặp đc đứa đẹp chai như mình :">

Câu 15: Liệt kê 10 thói quen xấu?

Câu 16: Khi tức giận muốn làm rì?

Câu 17: từ đâu mà có ý thích làm mấy cái về tâm lí ;;)?

Câu 18: Hãy nói về mình lúc ở nhà, lúc trên lớp, lúc trên net. Có điều gì mâu thuẫn nhau ko, hoặc có điều gì lúc này có, những lúc khác lại ko có ko '.'?

Tạm thời thế đi ;))

Trả lời thành thật, mình là mình ko chặt chém gì cả :">. *mềnh dịu dàng, thiếu nữ [tính] mà :">*

Anyway, ngày vui vẻ :)

Last edited by a moderator:
T

traitimbang_3991

=)) đc 23 câu =)) haha a trả lời hết 18 câu của ja đi rùi e sẽ chém =)) đợt này toi mạng a rùi haha =))

A

anhvodoi94

-- Hức ! computer hỏng 9-1-2011 !@@! 10h30' sáng 13-1-2011 mới sửa được !
Lại đến hỏng internet ! 2h50' mới repair xong ! online vào web đã thấy phuc.hello post cả đáp án roài ! chưa kịp ngáp câu nào ! hức ! nhanh vậy ta !
-- Mấy hum trước hứa sửa được máy trả lời nốt mấy câu hỏi của mọi người nhưng bây giờ sang lân của phuc.hello mình xin í kiến của mọi người xem , mình có phải trả lời nốt mấy câu đó không vậy ! ( không thì bùng ! ) ^^! :))

A

anhvodoi94

câu trả lời xuất sắc, khâm phục anhvodoi vì có suy nghĩ thấu đáo quá, ngưỡng mộ, hihi, câu 3 của em trả lời giống y đúc trong cuốn sách đó luôn, rất hay, thấy em trả lời chị nghĩ chắc em trưởng thành hơn cả chị đấy ^^
hỏi tiếp nhá, anhvodoi phải trả lời thành thật nha:
Câu 5. Ứng với mỗi quy luật di truyền, hãy cho 1 ví dụ minh họa để đời con có tỉ lệ kiểu hình 3:1? ( hihi, tại nghe anhvodoi nói khoái học nhất phần di truyền và biến dị nên chị thử coi em sử bài này ra sao)
Câu 6. Cái này là giả sử thui nhá: Nếu em có một người bạn cực kì thân thiết, và học khác trường cấp 3 vs em( giả sử thân từ hùi cấp 2 nhá), em và bạn ấy vẫn giữ liên lac, bỗng một thời gian em ko nhận được tin của bạn ấy nữa, và sau đó lâu lâu tự nhiên bạn ấy lại xuất hiện đến nhà em, và bạn ấy nói vs em là có việc xảy ra vs nhà bạn ấy( chỉ nói riêng vs em thôi nhá, bạn ấy ko muốn cho ai ngoài em là người bạn thân nhất biết cả), bố bạn ấy rượu chè nên ko tự chủ được mình, mắng chửi vợ con và đuổi bạn ấy ra khỏi nhà, ai nói bác ấy cũng ko nghe, bạn ấy cố nhịn nhưng vẫn bị mắng vô cớ( hồi trước bố bạn ấy ko phải vậy), Hỏi nếu là em trong trường hợp này em sẽ giúp bạn em thế nào?
( sry vì câu hỏi này nhưng vì maruco đã đang gặp phải trường hợp tương tự mà ko biết giúp bạn thế nào, anhvodoi thử xem sao nhá)

Câu 5 : Theo em thì cái này còn phụ thuộc vào số tính trạng và số gen, kiểu gen quy định các tính trạng đó ! quy luật phân li, phân li độc lập của menden , liên kết gen hoàn toàn, tương tác gen cho tỉ lệ 3:1 ở đời con ! (không biết đủ chưa nhỉ ^^)
- VD :
+ Phân li của menden : P : Aa x Aa
=> F1 : 1/4 AA : 1/2 Aa : 1/4 aa
( Ứ chịu ! viết hết ra nhiều lắm ! )

Câu 6: Câu này khó dữ ! Theo em có 2 việc cần phải làm !
- An ủi bạn ấy ! chia sẻ hỏi han cho bạn ấy đỡ buồn ! Hỏi nguyên nhân làm bố bạn ấy trở thành như vậy ! ( Em thấy bố bạn ấy uống rượu bia là có nguyên nhân ! )
- Đến nhà bạn ấy , giải thích cho bố bạn ấy biết rằng mình đã làm sai ! cho bác ấy hiểu vai trò quan trọng của 1 gia đình êm ấm ! thiếu nó con người sẽ thấy cô đơn, buồn chán, cuộc sống có thể coi là vô nghĩa !
* Nếu không được thì chơi luôn biện pháp mạnh ! (nghe khiếp quá !)
- Làm đơn báo cáo lên chính quyền địa phương nơi gia đình bạn ấy đang cư trú !
- Nhờ mọi người xung quanh ( bạn bè , hàng xóm , họ hàng ...) giúp đỡ gắn liền hạnh phúc gia đình!
:D:p;)

J

junior1102

hình như Ja chém đẹp quá rồi phuc biến mất tiêu luôn =)) chưa hết ,ta sơ sơ đúng 23 câu =)) quả này có chú chết =))

1 - Vì sao lại thích học khoa tâm lý giáo dục ? nếu vì được ở gần đỡ khổ cha mẹ ( phụ ) và bản thân ( chính ) thì tại sao không học nghề luôn đi cho nó gần =))

2 - Nghe nói đã từng khóc vì 3 người con gái ? thế đã làm cho mấy người con gái khóc vì mình rồi ?

3 - Nếu bạn nói ra 1 câu đùa giỡn nhưng người đang nói chuyện với bạn lại nói bạn là " Đồ Đểu " thì bạn sẽ phản ứng thế nào ? :D

4 - Theo tớ được biết thì cơ thể chúng ta có tới hơn 70% là nước ,nước rất cần cho sự sống của sinh vật ,thế tớ hỏi bạn là con ruồi nó giao phối với nhau bằng cách nào =))

5 - Nếu có 1 bé xinh tươi nhưng spam hơi nhiều thì bạn sẽ xử lý thế nào :D

6 - Nếu phải chọn giữa việc khổ trước sướng sau và sướng trước khổ sau bạn chọn như thế nào ? vì sao ?

7 - Cho hỏi bạn biết vòng 5 là vòng nào không ? nếu bạn biết thì hãy trả lời xem nếu thấy con gái có vòng 1 super thì bạn sẽ phản ứng thế nào :D

8 - Hãy cho biết bộ NST của khủng long có bao nhiêu cái ? Khủng Long có kích thước rất khủng bố ,vậy theo bạn nó có phải là loài đa bội không :D

9 - hãy cho biết tên của người yêu bạn hiện tại ? kiểu hình ? kiểu gen ? nhóm máu ? và độ thân thiện ? :D

10 - Bạn thích loại nhạc nào nhất ? rock cá tính ? pop phong cách ? Rap sành điệu ? hay Country lãng mạn ?

11 - Nếu bạn đang cùng nguời ấy uống 1 chai Dr Thanh ( 2 đứa 2 vòi cùng "nút" =)) ) thì bạn sẽ làm gì ? ra sức hút hay ra sức thổi =))

12 - Bạn học tốt Hóa hữu cơ hay Vô Cơ ? Nếu học tốt hóa Vô Cơ ,hãy cho biết cách để tách đường và Mì Chính trong hỗn hợp bột mịn của 2 chất đó :D

13 - Nếu học tốt hóa hữu cơ ,hãy cho biết nếu như bạn cho 1 que diêm vào bình xăng xe máy chứa đầy xăng thì hiện tượng gì sẽ xảy ra ?

14 - Hãy cho biết ,bạn có muốn mình chém thêm nữa không ? nãy giờ là chém phần trên ,nếu tiếp là xuống phần dưới (tức là vòng 3 :D )

M

marucohamhoc

hic, Mọi người hỏi toàn câu hay, thía mừ maruco sao ko nghĩ ra nhỉ, hic,
mừ anhvodoi còn mí câu chưa trả lời mừ, hình như maruco trả lời được 15 câu mừ mới hỏi được 6 câu, ghi sổ nợ nhá ^^

G

girltoanpro1995

Cho em hỏi chừng nào có đề sinh mới ạ?
Ko thấy đề thấy sp hoài :|
Mà đề này là lớp 12 hay 11 ạ ?
Em thấy ở pic sinh học lớp 12 mà toàn bài lớp 11 .
Chừng nào có đề pm cho em nhé
Tks nhìu ạ :)

A

anhvodoi94

Cho em hỏi chừng nào có đề sinh mới ạ?
Ko thấy đề thấy sp hoài :|
Mà đề này là lớp 12 hay 11 ạ ?
Em thấy ở pic sinh học lớp 12 mà toàn bài lớp 11 .
Chừng nào có đề pm cho em nhé
Tks nhìu ạ :)

Em đọc luật chơi ở trang 1 đi ! Anh thấy câu hỏi ở đây có từ lớp 6 --> lớp 12 chứ bộ ! tổng hợp hết đó ! nhưng bây giờ có lẽ chỉ chơi 20 câu thui ! kẻo spam nhìu nhìu nhỉ ? !

A

anhvodoi94

Đi đâu hết roài nè ! Ai lên thớt tiếp đê chứ!!!!!!!!!! Phuc .hello đâu oài ! vào chỉ điểm đi ! pùm chéo !

M

marucohamhoc

chém tiếp, anhvodoi chưa làm xong câu hỏi số 5 nhá, hihi đã khó mới hỏi chớ, em làm ra rùi mọi người tham khảo lun, hihi, ko được trốn nhá
hỏi tiếp nè:
câu 7. trong tất cả các môn học ghét môn nào nhất? ^^
đã bao giờ phải lên..................uống nước trà vs thầy hiệu trưởng chưa? hihi, câu này dễ

A

anhvodoi94

chém tiếp, anhvodoi chưa làm xong câu hỏi số 5 nhá, hihi đã khó mới hỏi chớ, em làm ra rùi mọi người tham khảo lun, hihi, ko được trốn nhá
hỏi tiếp nè:
câu 7. trong tất cả các môn học ghét môn nào nhất? ^^
đã bao giờ phải lên..................uống nước trà vs thầy hiệu trưởng chưa? hihi, câu này dễ

- Em chả ghét môn nào hết ! Nghe hơi điêu nhưng thiệt ! Chỉ thỉnh thoảng đang chán chán rơi vào mấy tiết văn liền nên cứ buồn ngủ dài dài !
- Em có 1 lần ! Lần đó hết lớp 9 xin chữ kí thầy thi mấy trường ĐH ! ^^! nước chè thầy đắng ngòm ! chả biết loại mấy nữa hihi:p

M

marucohamhoc

ơ, hihi, hỏi nước trà mừ trả lời nước chè à, mừ hồ sơ gì nhỉ, mới 11 mừ
câu 8 nhá. ở nhà anhvodoi có mí chị em? nếu có thì có bao giờ giành ăn với anh/ chị/ em ko? hihi

P

phuc.hello

hơ, honk biết có ẩn ý gì đây ko nhỉ, hihi, làm gì mà đến mức như thế, hihi, ko phải" nhịn nhục" đâu, tại thấy Phúc cứ kêu là...." trả thù" maruco mừ ko biết đã đắc tội gì nên hơi.............sợ ^^
Câu 2, trả lời thành thật nhá, hic
hức, khó nói quá
1 tuần cậu tắm mấy lần?hở Phúc
má ơi, sry nhá, tại ko biết hỏi cái gì nữa :(:)(:)(:)(:)((

Mấy ngày mùa Đông như mấy hôm nay thì tắm 2ngày /một lần ;)) nhiều quá so với Lan ANh không nhỉ. Lan ANh hình như chưa tắm kể từ khi mùa ạnh về ak^:)^^:)^^:)^^:)^

P

phuc.hello

Câu 1: Cao bao nhiêu centimets :-> ?
170
Câu 2: Viết một đoạn văn để giới thiệu về mình đi [cho bạn bè bốn phuơng biết chút ;))]
Tên thật Trần Minh Phúc. Sinh ngày 1/6/1993. HIện đang ở Đà Nẵng. Học tại trường THPT Nguyễn Trãi than yêu :x
Câu 3: Thích bị chém hay chặt? Vì sao?
Thích chặt. Vì chặt làm người ta chết nhanh hơn

Câu 4: Trong đời ông [dù đời chưa có bao nhiêu ;))], đã làm điều gì vớ vẩn chưa từng thấy và gây hậu quả đáng kể chưa?
Từng đầu độc 1 ao cá của hàng xóm. Hậu quả cả ao cá cùng vài con ba ba ngủm củ tỏi =.=. Tất cả chỉ vì một cuộc thí nghiệm để chứng minh là nước xà phòng có thể làm cho cá chết
Câu 5: Có khi nào tự muốn chui xuống đất vì ngộ nhận trong tình cảm hay vài hành động lố nào khác ko :">?
Chưa. Toàn người khác yêu tui ko ah :D
Câu 6: số đo 3 vòng =))?
TÌm mãi không ra cuộn thước dây :khi (109):

Câu 7: có hay tin người ko? Vậy đã bị lừa hoặc dụ dỗ bao lần rùi?

Có. Vì mình là người ngây thơ, hồn nhiên, trong sáng nên người khác thích lừa gạt.==!. Bị lừa nhiều quá nên không nhớ là bao nhiêu lần nữa

Câu 8: thích mặt đẹp, tay [chân] đẹp hay body đẹp?
Thích cả 3. Không muốn bị khuyết tật phần nào cả:khi (87):
Câu 9: Tính cách nổi bật và đặc trưng nhất?
Hồn nhiên, trong sáng -->vô số tôi:khi (65):
Câu 10: Ngoan ngoãn thế, có bao giờ thích nổi loạn ko?
Cuối năm lớp 11 cùng cả lớp chuồn học tập thể. AI ngờ đâu tất cả các cánh cỏng ra khỏi cổng trường đều đã bị đóng. TUyệt vọng hơn nữa khi bị thầy hiệu trưởng bắt quả tang:khi (182):
Câu 11: Mô tả ngắn gọn quan hệ gia đình, bạn bè, ect...trong lúc này?

Câu 12: 12 năm khổ cực, vật vã đến lớp, thì bây giờ đã học hỏi được gì và cảm thấy thế nào qua quá trình dài ấy?
Học được các con chữ. Tự hào. VÌ lớp 1 học sinh tiên tiến (trong khi cả lớp học sinh giỏi) mà đến khi lớp 12 lại vượt qua được tụi học sinh giỏi đó.:khi (42):
Câu 13: Nếu là đàn bà-con gái thì nghĩ xem, ông có thể yêu [hoặc thích] ông đc ko?
mình sẽ nói là:
-Em không thích anh, anh à!...Vì em đã quá yêu anh :khi (10):
Chặc sao có đứa đẹp trai như mình vậy ta ==!
Câu 15: Liệt kê 10 thói quen xấu?
*Làm cho quá nhiều người yêu
*Ham học quá mức
*Tiêu tiền như đại gia
*Có quá nhiều điểm tốt
*Học quá giỏi nên khiến nhiều kẻ phải ghanh tị
*suy nghĩ thêm
*suy nghĩ thêm
*suy nghĩ thêm
*suy nghĩ thêm
*Hay nói dối
Câu 16: Khi tức giận muốn làm rì?

Đập vỡ cây đàn:khi (62):
Câu 17: từ đâu mà có ý thích làm mấy cái về tâm lí ;;)?
Từ khi có đứa con gái khen là :
-ANh thật là tâm lí!!!!:khi (40):
Câu 18: Hãy nói về mình lúc ở nhà, lúc trên lớp, lúc trên net. Có điều gì mâu thuẫn nhau ko, hoặc có điều gì lúc này có, những lúc khác lại ko có ko '.'?
Mình thuộc cung song tử. Có lẽ vì thế mà mình cảm thấy mình rất mâu thuẫn với mình, dù ở bất cứ đâu. Chặc

Tạm thời thế đi ;))

Trả lời thành thật, mình là mình ko chặt chém gì cả :">. *mềnh dịu dàng, thiếu nữ [tính] mà :">*

Thà bị bà chặt một phát cho nhanh. Thế còn hơn là bị bà chém thế này :(

P

phuc.hello

hình như Ja chém đẹp quá rồi phuc biến mất tiêu luôn =)) chưa hết ,ta sơ sơ đúng 23 câu =)) quả này có chú chết =))

1 - Vì sao lại thích học khoa tâm lý giáo dục ? nếu vì được ở gần đỡ khổ cha mẹ ( phụ ) và bản thân ( chính ) thì tại sao không học nghề luôn đi cho nó gần =))
Cái chính là mình thích cái ngành đó. Sau đó thì mới nghĩ là muốn đi học ở gần để cho đỡ khổ cho cả cha mẹ và bản thân.:khi (58):
2 - Nghe nói đã từng khóc vì 3 người con gái ? thế đã làm cho mấy người con gái khóc vì mình rồi ?
Chẹp. Cái này thì chịu. Vì họ khóc họ có nói là "anh ơi em đang khóc đâu":khi (46):
3 - Nếu bạn nói ra 1 câu đùa giỡn nhưng người đang nói chuyện với bạn lại nói bạn là " Đồ Đểu " thì bạn sẽ phản ứng thế nào ? :D
-Bây giờ mới biết anh đểu ah?:khi (185):
4 - Theo tớ được biết thì cơ thể chúng ta có tới hơn 70% là nước ,nước rất cần cho sự sống của sinh vật ,thế tớ hỏi bạn là con ruồi nó giao phối với nhau bằng cách nào=))
Con ruồi đực bắt con ruồi cái cõng đi. Rồi sau đó không hiểu nguyên cớ vì sao mấy con ruồi lại sinh ra lũ sâu màu trắng tinh trong thùng rác:khi (130):
5 - Nếu có 1 bé xinh tươi nhưng spam hơi nhiều thì bạn sẽ xử lý thế nào :D
Lần 1:
Bạn ơi! Đừng spam nữa.
Lần 2:
Bạn ơi! Đừng spam nữa.
Lần 3:
Bạn ơi! Đừng Spam nữa.
Lần 4:
Bạn ơi! Admin lock nick bạn rồi kìa:khi (183):

6 - Nếu phải chọn giữa việc khổ trước sướng sau và sướng trước khổ sau bạn chọn như thế nào ? vì sao ?
Khổ trước, rồi sướng sau. Vì sau khi khổ sẽ là sướng!
7 - nếu bạn biết thì hãy trả lời xem nếu thấy con gái có vòng 1 super thì bạn sẽ phản ứng thế nào :D
-Bạn tập thể hình ở đâu vậy?>"<
8 - Hãy cho biết bộ NST của khủng long có bao nhiêu cái ? Khủng Long có kích thước rất khủng bố ,vậy theo bạn nó có phải là loài đa bội không :D
Khủng long có nhiều loài, cậu muốn hỏi loài nào :-/. Chắc đó là loài đa bội đó:-?
9 - hãy cho biết tên của người yêu bạn hiện tại ? kiểu hình ? kiểu gen ? nhóm máu ? và độ thân thiện ? :D
Cậu muốn hỏi cô thứ mấy zạ ?
:D
10 - Bạn thích loại nhạc nào nhất ? rock cá tính ? pop phong cách ? Rap sành điệu ? hay Country lãng mạn ?
ROCK:khi (111):
11 - Nếu bạn đang cùng nguời ấy uống 1 chai Dr Thanh ( 2 đứa 2 vòi cùng "nút" =)) ) thì bạn sẽ làm gì ? ra sức hút hay ra sức thổi =))
Ra sức hút :x
12 - Bạn học tốt Hóa hữu cơ hay Vô Cơ ? Nếu học tốt hóa Vô Cơ ,hãy cho biết cách để tách đường và Mì Chính trong hỗn hợp bột mịn của 2 chất đó :D
Học tốt vô cơ hơn. Pha hỗn hợp với nước tiểu trẻ con. Sau đó đem nung lên. Nước tiều cùng mì chính sẽ bay hơi. Chỉ còn lại đường nguyên chất trong cốc. Rất ngọt. Không tin cậu có thể thử:khi (34):
13 - Nếu học tốt hóa hữu cơ ,hãy cho biết nếu như bạn cho 1 que diêm vào bình xăng xe máy chứa đầy xăng thì hiện tượng gì sẽ xảy ra ?
Que diêm sẽ chìm xuống đấy bình xăng:khi (67):
14 - Hãy cho biết ,bạn có muốn mình chém thêm nữa không ? nãy giờ là chém phần trên ,nếu tiếp là xuống phần dưới (tức là vòng 3 :D )
Đã nói là thích chặt hơn rồi mà=((
Chà. Máy mình ở nhà bị hư. Phải bây ra quán để được chém. Ực. Tốn tiền quá

J

jaera

Tui ứ hài lòng về câu trả lời đâu nhé ;))

Hỏi nghiêm túc mà chả lời hông chân thành /:)

Với đính chính câu này:

Câu này tui hỏi ông cảm nhận khi gặp đứa đẹp chai như tui, ko phải ông [đừng ham hố ;))]

Còn 10 câu, đợi khi nào phởn thì hỏi.

*Giờ đi chơi đã :">*

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom