[sinh] học mà chơi-chơi mà học- chơi =chém cá

Status
Không mở trả lời sau này.
L

lananh_vy_vp

:((,sao lại lôi e vào,ngậm máu phun ng:((
ko cần pit bài e làm có đc tính hok,vẫn cứ hỏi;))
9 - hãy cho biết tên của người yêu bạn hiện tại ? kiểu hình ? kiểu gen ? nhóm máu ? và độ thân thiện ?
Cậu muốn hỏi cô thứ mấy zạ ?
thế a có mấy cô?;))

J

junior1102

:))

Chà. Máy mình ở nhà bị hư. Phải bây ra quán để được chém. Ực. Tốn tiền quá

hay ,phải nói là phuc trả lời hay thật ,zờ chặt vòng 3 ( có cái gì đứt ra từng khúc thì đừng trách là ta ko nói trước đấy :khi (176):

Hai - ba dzô , Hai - ba -Chém .

1- Bạn nói là bạn đã từng khóc vì 3 người con gái ? thế là bạn khóc vì điều gì ? bị đá à ? hay là bị thằng người iu nó oánh @-)

2- Giả sử đang đi trên đường bạn nhìn thấy 1 tờ 500 đồng ,bỏ thì tiếc mà liếc rồi thì không thể không nhặt :)) bạn sẽ dùng 500 đồng đó để làm gì ?

3- Đối với 1 số loài vật thì trái đất quay 1 vòng quanh mặt trời chỉ mất có 180 ngày ,bạn biết những loài đó là những loài nào không ?

4- Giả sử trái đất sắp nổ và con người đang di cư lên sao ... gì gì đó ,nếu được chọn ,bạn sẽ định cư ở sao nào ?

5- Tính bạo lực di truyền thẳng hay di truyền chéo ? :khi (186):

6- Cỏ 4 lá thuộc dạng đột biến nào ?

7- con của con nhưng không phải là cháu ,vậy đó là con gì ?

8- thơm như nước hoa mà không phải là nước hoa ? vậy đó là gì ?

9- trái nào lớn nhất trong số những trái mà bạn biết ?

10- Bạn có giống con :khi (165): không :khi (154):

B

benhoxinhyeu

hức! tuần này chả có thời gian! để làm bài của mod phúc ^^! nên cũng chả có cơ hội muk múa rìu! chặt chém^^! hyhy junior1102 chém đẹp tek^^ mod phúc trả lơi nhanh nhanh đi nhỉ^^ để cá mới đk lên thớt ^^! hihi! cái bạn junior1102 này chặt chém kinh quá cho lên thớt đi bà con^^!

P

phuc.hello

hay ,phải nói là phuc trả lời hay thật ,zờ chặt vòng 3 ( có cái gì đứt ra từng khúc thì đừng trách là ta ko nói trước đấy :khi (176):

Hai - ba dzô , Hai - ba -Chém .

1- Bạn nói là bạn đã từng khóc vì 3 người con gái ? thế là bạn khóc vì điều gì ? bị đá à ? hay là bị thằng người iu nó oánh @-)
[một câu hỏi chỉ được hỏi 1 vế thôi, đừng ham hố:))]Đúng là vì 3 người con gái đó:)>-
2- Giả sử đang đi trên đường bạn nhìn thấy 1 tờ 500 đồng ,bỏ thì tiếc mà liếc rồi thì không thể không nhặt :)) bạn sẽ dùng 500 đồng đó để làm gì ?
Mua kẹo cho "ấy" ăn:D
3- Đối với 1 số loài vật thì trái đất quay 1 vòng quanh mặt trời chỉ mất có 180 ngày ,bạn biết những loài đó là những loài nào không ?
Những loài chỉ sống được nữa năm chăng ?
4- Giả sử trái đất sắp nổ và con người đang di cư lên sao ... gì gì đó ,nếu được chọn ,bạn sẽ định cư ở sao nào ?
Ngôi sao có em :\">
5- Tính bạo lực di truyền thẳng hay di truyền chéo ?
Không di truyền, cái này còn phụ thuộc vào môi trường mà người đó hay tiếp xúc và bị ảnh hưởng. Một số người hiếm hoi bị ĐỘT BIẾN trong bộ gen có NST giới tính XYY thì thường là những tên tội phạm >"<
6- Cỏ 4 lá thuộc dạng đột biến nào ?
Không biết =.=:khi (186):
7- con của con nhưng không phải là cháu ,vậy đó là con gì ?
Con ngươi của con mắt :D
8- thơm như nước hoa mà không phải là nước hoa ? vậy đó là gì ?
Nước bông:khi (47):
9- trái nào lớn nhất trong số những trái mà bạn biết ?
Trái Đất:khi (154):
10- Bạn có giống con :khi (165): không :khi (154):
Không[-X

Phù, mấy nhát này đỡ hơn máy nhát của bạn đồng hương trên kia

P

phuc.hello

Tui ứ hài lòng về câu trả lời đâu nhé ;))

Hỏi nghiêm túc mà chả lời hông chân thành /:)

Với đính chính câu này:

Câu này tui hỏi ông cảm nhận khi gặp đứa đẹp chai như tui, ko phải ông [đừng ham hố ;))]

Còn 10 câu, đợi khi nào phởn thì hỏi.

*Giờ đi chơi đã :">*

Anyway, ngày vui vẻ :)
Câu 14 thì để gặp người đẹp đã rồi hãy tính, biết đâu lại "..từ lúc ánh mắt đó chạm vào trái tim tôi....":))
Còn 10 câu thì nhanh nhé, sắp hết tuần rồi đó ;))

A

anhvodoi94

Mở hàng đê nào ! Qua thứ bẩy mất roài ! Mua con cá mới đi chứ ! pà con chọn hàng đi nào !!!

G

girltoanpro1995

Vẫn chưa hết tuần mà, em cứ từ từ, anh còn muốn hưởng thụ:D
=))
Anh "tham" wa' :))
Cho cá khác cái coi ;;)
Em ứ đc chém => bức rứt :))
Tiếp theo sẽ là cá nào nhể :-?
Ngứa tay ứ chịu đc :">
.................^^..............
p/s: cái pic này spam đã =)) . Ứ sợ del bài :">, khả năng đc phát huy dã man ;))

G

girltoanpro1995

Cả nhà cho em góp vui với được không ạ :). Nhìn mọi người chuyện rôm quá @-)
^^
Cứ nhào đại đy :))
Ứ ai đuổi đâu mà phải xjn :p
Hay mềh tám linh tinh đợi anh Phúc..."nhả" đy =))
@Anh Phúc đọc xog đừng giết em :">, em vô tội :-??
Trog sáng, ngây thơ như em có bjk gì đâu :D

T

thanhdat93

^^
Cứ nhào đại đy :))
Ứ ai đuổi đâu mà phải xjn :p
Hay mềh tám linh tinh đợi anh Phúc..."nhả" đy =))
@Anh Phúc đọc xog đừng giết em :">, em vô tội :-??
Trog sáng, ngây thơ như em có bjk gì đâu :D
Mình chả biết nên bắt đầu từ đâu, vì nếu k đúng nhịp của mọi người thì sẽ là "vô duyên" nên đợi mọi người chém trước thì mình mới bắt nhịp :).
Nghe nhạc 1 xíu nào :) [YOUTUBE]c48O_AG01YI[/YOUTUBE]

T

traitimbang_3991

a phúc ơi! băng còn 23 câu nhá! băng ứ có thời gian hỏi trong này! khi nào e với a pm riêng nhá ;)
mọi spam ít ít thui! :(( kẻo bị khoá pic bi giờ!
ơ thành đạt với bé iu là 1 cặp ak? cấm chối! :)) bé iu ơi, khi nào băng đc ăn cỗ đây? :x

T

thanhdat93

a phúc ơi! băng còn 23 câu nhá! băng ứ có thời gian hỏi trong này! khi nào e với a pm riêng nhá ;)
mọi spam ít ít thui! :(( kẻo bị khoá pic bi giờ!
ơ thành đạt với bé iu là 1 cặp ak? cấm chối! :)) bé iu ơi, khi nào băng đc ăn cỗ đây? :x
Đề nghị không được tung tin làm hoang mang dân chúng nha ;)). Không có chuyện gì hết :), ngoài sự thật đó ra :D

Last edited by a moderator:
J

junior1102

=)) ra Trần Thiên Linh là vk của ThanhDat =)) ,thảo nào mình rủ thi vào trường Y nào đó ở HN Linh lại không nghe =))

A

anhvodoi94

:M029:

:M052: :M052::M052::M052:Tuýt ..........! Đề nghị bà con dừng mọi hành vi chém gió ngoài lề ở đây nhá !!! :M38:
Trưởng khu traitimbang and Phuc đại ca đâu rùi ! để dân hành hạ trang web thế này không sợ bị lock pic sao ^^! Lập pic ra để chém thì phải biết đằng mà chém khe khẽ thui chứ bộ !
Luật chơi ! Ai không trả lời câu hỏi = Cấm chém ! Chấm dứt mọi hành vi thảm sát dân lành xung quanh ! Bà con rõ chửa
! :M_nhoc2_45::M_nhoc2_45::M_nhoc2_45::M_nhoc2_45:

J

junior1102

Thân gửi mod Phúc ,con cá của tuần này !

Như vậy là đa số những nhát dao chém vào người anh đều chưa đủ độ "chuẩn" để đưa anh vào ... một nơi nào đó yên bình :khi (122): .

Tuy vậy ,vẫn phải công nhận tài nghệ của anh khá là cao siêu ,tu vi võ mồm của anh phải nói là đã đạt đến đẳng cấp thượng thừa ( người ta hay gọi là max lever ) :khi (154):

Nhưng ,hãy nhìn cú chặt cuối cùng đây .:khi (133):

P

phuc.hello

girltoanpro1995-->Không nên có tư tưởng nổi loạn như thế nhé, không hay đâu, nếu mà bị lock pic là mọi người mất đất dụng võ"mồm", thì em cũng không yên với mọi người đâu. Đặc biệt là với anh đấy nhá [-X
traitimbang_3991-->
Chương trình khuyến mãi chỉ áp dụng ở đây thôi em ah :))
Đó là chuyện của nhà người ta, em lo làm gì =.=. Lo chuyện 2 đứa mình đi đã.:D
lananh_vy_vp -->
Tuần sau đến lượt chị marucohamhoc naz;))
Chị post lun câu hỏi đê chị ui;;)
Sau bao đêm quần quoại (đúng chính tả không nhỉ ?)suy nghĩ, không biết chọn ai là ngưòi thừa kế ngai vị của mình trên thớt. Và sau bao nhiêu đêm đó, đến hôm nay thì mình đã chọn được một con cá rất chi là ngon.
Xin giới thiệu với mọi người đó là------------>-->-->không -->tắm--->lananh_vy_vp
đề nghị mọi người vỗ tay. Đề nghị Lan Anh chuẩn bị cỗ cho mọi ngưòi vào ăn tất niên :D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom