nới bn có thể chia sẽ và bộc bạch tình cảm của mình

S

seagirl_41119

Ôi,áp lực các kì thi khiến mình đau đầu,muốn nổ tung đầu luôn.Hok bít mình sống đc bao lâu nữa.Hic!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

C

cuncon2395

chị cố gắng học đi, như em đây nè suôt ngày phải học để sau này còn có công ăn việc làm phụ zup bố mẹ
vì tương lai của mình nên mọi người đều phải chăm chỉ học tập

S

seagirl_41119

chị cố gắng học đi, như em đây nè suôt ngày phải học để sau này còn có công ăn việc làm phụ zup bố mẹ
vì tương lai của mình nên mọi người đều phải chăm chỉ học tập

Chị cũng bít thế,chị còn học nhiều đến nỗi bố chị thương wa' thành ra mắng chị suốt ngày chỉ học,cuối tuần muốn ở nhà học cũng xong,bố bắt cho em đi HN chơi.Huhu

S

seagirl_41119

Dạo này hok gặp congchualolem_b đâu nhỉ,hình như ôn thi hay bận j,nghe nói bị đau dạ dày!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

C

congchualolem_b

thì tớ bị đau mà, nhưng đến thi rồi dù cỡ nào cũng ráng đi học và lên post bài, dạo này áp lực quá, k viết bài nào ra hồn cả, tớ thất vọgn về bản thân quá

C

congchualolem_b

hjz, hôm trước làm bài Anh sai có 1 từ tức gần chết, giá như đừg viết thêm là đúng rồi, tiếc quá đi, giờ lại lko soạn đề cương, môn Giáo Dục Quốc Phòng khó soạn quá, tìm thông tin cực ghê :((

S

shjnjchjkudo96

Mọi người quên Shj rùi:khi (161)::khi (161)::khi (161)::khi (161)::khi (161)::khi (139):

Chị Hà thì ứ gọi điện cho shj :khi (139):
Chị Hương với Gió onl cũng ứ nhắn tin cho shj :khi (139)::khi (139):
shj nhắn cho Gió thì gió ứ trả lời:khi (204)::khi (204):

Mọi người quên Shj rùi hả :khi (46)::khi (46):
shj đáng ghét thế hả :khi (139)::khi (139)::khi (139)::khi (139):

B

bupbe_dautay

Mặc xác Shj........Sắp thi học kì rồi mà vẫn lảng vảng ở đây....................ko ai như mình hít trơn á!.....Bùn thúi gan wa.............huhuhu.........Học kì 1.........bét trường cho koi......:khi (46):

P

phalaibuon

Mọi người quên Shj rùi:khi (161)::khi (161)::khi (161)::khi (161)::khi (161)::khi (139):

Chị Hà thì ứ gọi điện cho shj :khi (139):
Chị Hương với Gió onl cũng ứ nhắn tin cho shj :khi (139)::khi (139):
shj nhắn cho Gió thì gió ứ trả lời:khi (204)::khi (204):

Mọi người quên Shj rùi hả :khi (46)::khi (46):
shj đáng ghét thế hả :khi (139)::khi (139)::khi (139)::khi (139):

:)shi ơi chắc mọi người đang bận thôi mà

giờ là thời điểm thi học kì

việc học phải đc đặt lên hàng đầu mà
:)

X

xilaxilo

học + học + học = chơi + chơi + chơi

mai thi xong oy chuẩn bị mông

đau wa :(:)(:)((

cảm xúc hôm nay là đau lòng, ngày mai sẽ là đau mông

Q

quyenvan07

em tận tuần sau mới thi mà đề cương các môn XH dài wa' ko học nổi ai đó giúp em cách học các môn XH đi :(:)(:)((

Top Bottom