nới bn có thể chia sẽ và bộc bạch tình cảm của mình

C

congchualolem_b

môn nào cũng cần học em àh, với các môn xã hội em soạn toàn bộ lí thuyết, nhưng học sẽ cực lắm , nên em có thể nắm ý chính rồi khi làm bài tự khai triển theo các ý và cái mà bn nắm đc, chứ học thuộc lòng thì như k mà thôi

C

congchualolem_b

mấy hôm nay soạn đề cương mệt quá, hjz, còn 1 đống bài nghĩ tới đã mệt rồi, dạo này học hành lung tung quá, cố thi học kì vớt lại :(

S

seagirl_41119

Mình cũng vậy nè,thi thố thì ngập đầu mà chẳng đâu ra đâu cả.Sắp thi học kì oy mà vẫn cứ thế này,hok bít đc cái danh hiệu j đây

B

bupbe_dautay

Mình cũng vậy nè,thi thố thì ngập đầu mà chẳng đâu ra đâu cả.Sắp thi học kì oy mà vẫn cứ thế này,hok bít đc cái danh hiệu j đây

Mấy chị có vẻ mệt nhỉ........Chắc thi học kì lớp 10 khó quá......thêm 2 tuổi nữa là em vào phổ thông rồi......Nản thiệt, sắp thi học kì I rồi...ko biết sắp tới làm được bài ko nữa!

H

hunganhdo

thế thì chị cũng chịu thua XI thôi.................chị thì suốt ngày cướng phải cái khoản ra tay mạnh quá...........hix..........nhưng hok vì thế mừ........hìhì

C

congchualolem_b

chà, có vẻ Xi đã biết nhớ rồi,nếu k yêu thì sao tự dưng thấy mình lăng nhăg chứ, phải có j đó mới nói thế phải k

C

congchualolem_b

^^, vậy thực sự Xi nhớ 1 ng hay nhiều ng,nhớ nam hay nữ,k chừng Xi có cảm tình với ai đó mà k biết đó chứ ^^

C

congchualolem_b

cố lên cún, k nên quá lo lắng sẽ ảnh hưởng đến tâm lí khi thi, cứ bình tĩnh đi,ôn chắc bài là đc, nắm kĩ phần nào mình thấy còn yếu và chưa vững, nên xem lại bài và ổn định tinh thần khi bước vào phòng thi, cố lên cún nha, chúc cún may mắn :)

S

seagirl_41119

hic,mai mình cũng kiểm tra nè nhưng tiếc là hok gặp lolem để chúc mình.Đành tự chúc bn thân thi tốt vậy

C

congchualolem_b

hjz. tớ buồn quá, nhiều chuyện xảy ra, tớ k giữ đc thăng bằng nữa, tớ sẽ mình sẽ ngã, nhưng dù có sợ tớ vẫn cố đứng dậy , tớ đã cố hết sức mình nhưng k biết có làm đc k nữa, hjz. tớ rất rối và buồn >"<

S

seagirl_41119

hjz. tớ buồn quá, nhiều chuyện xảy ra, tớ k giữ đc thăng bằng nữa, tớ sẽ mình sẽ ngã, nhưng dù có sợ tớ vẫn cố đứng dậy , tớ đã cố hết sức mình nhưng k biết có làm đc k nữa, hjz. tớ rất rối và buồn >"<

Lolem của tớ ơi,cậu phải mạnh mẽ lên nhé,sự khó khăn trước mắt nhất định vượt wa đc.minhf tin bn có thể làm đc.Hãy hít thở sâu và lấy lại thăng bằng cho bản thân,đừng để vấp ngã rùi mới đứng dậy,đôi khi đứng dậy rùi ta vẫn thấy hối hận đấy

C

congchualolem_b

mình vẫn luôn cố, có đôi lúc mình thấy rất mệt mỏi trước cuộc sống này, bề ngoài ng khác tưởng mình rất hạnh phúc nhưng k ai hiểu đc những quá khứ và những gì mình đã trải qua, khi nghĩ lại dù biết nó đã qua nhưng mình vẫn k kềm lòng đc.Mình chỉ cảm thấy hỗ thẹn khi k làm hài lòng mẹ, mình thương mẹ lắm, và giờ mình vẫn cố hết sức, bằng mọi cách phải vươn lên và phấn đấu, dù chỉ còn 1 cơ hội mình vẫn k muốn là kẻ thất bại. Cám ơn bn rất nhiều, mình hi vọng bn cũng cố nha, cố học và cố thi, cố vươn lên nha bn tốt của tớ ^^

S

seagirl_41119

Mình vẫn luôn cố gắng nhưng dạo này cảm thấy những j mình cố gắng vẫn chưa có đích đến,vẫn chưa đâu vào đâu,có lẽ do mình tham lam phấn đấu nhiều cái một lúc chăng??????????????

S

seagirl_41119

huhu,ng ấy vừa xin lỗi mình vì ng ấy đã trót yêu một ng con gái khac trong lớp.Mình thấy đau lòng wa'.huhuh

Top Bottom