nới bn có thể chia sẽ và bộc bạch tình cảm của mình

H

hunganhdo

uh đúng, hôm nay chị cũng như XI , tò mò đủ chuyện, mà ai đụng đến cái là cáu liền , bực trong người quá, muốn chạy ra biển hét Á, Á, Á........................thật to cho hết cái tức tức đó đi, hok hiểu sao lại vậy nữa????

B

bupbe_dautay

Hôm nay cô đơn thiệt.......Dù chỉ là 1 chút thời gian thôi nhưng nó làm mình cảm thấy cô độc.....ko ai nói chuyện.......ko ai chia sẻ.....hay chỉ đơn giản làko ai thèm hỏi han câu gì....!

C

congchualolem_b

con ng ai cũng có lúc cô độc và chán nản cả, tớ cũng đang thế nè,thế sao k tìm cho mình cách j đó cho khuây khoả chứ,tớ cô đơn hơn ai hết trên thế giới này, haven't friends nhưng tớ k chán nản quá mà cứ yêu đời đi, tìm cái mà mình nghĩ tốt nhất cho mình ^^!

B

bupbe_dautay

Chắc vậy..........Nhưng giờ tớ thấy đỡ hơn rồi..............vì có người để chia sẻ
Như Lọ Lem hay Shj chẳng hạn.............:D

C

congchualolem_b

^^! lọ lem vốn cô đơn,k ai hiểu và có thể chia sẽ cho lọ lem điều j cả nhưng lọ lem sẵn sàng chia sẽ nỗi đau buồn với ng khác, dù có thể có nhiều lời khuyên k hay cho lắm ^^~

S

seagirl_41119

mọi ng cùng nhau chia sẻ và giúp đỡ nhau,theo mình khi tham gia diễn đàn rùi thì hok thấy cô đơn nữa đâu

C

congchualolem_b

diễn đàn tuy nhiều bn nhưng có những cái k thể nói ra, bản thân tuy k muốn giữ trong lòng nhưng k tìm đc ng tin cậy và hiểu để chia sẽ, khó lắm bn àh, chính tớ cũng thế đấy, niềm vui hay nỗi buồn đều khó chia sẽ, chỉ vui 1mình và buồn 1 mình, k thể tìm đc ng chia sẽ

P

phalaibuon

uh đúng, hôm nay chị cũng như XI , tò mò đủ chuyện, mà ai đụng đến cái là cáu liền , bực trong người quá, muốn chạy ra biển hét Á, Á, Á........................thật to cho hết cái tức tức đó đi, hok hiểu sao lại vậy nữa????

thật là giống mình

trong lòng cảm thấy bực bội khó chịu

cứ phải dồn nén

chẳng thể hét lên để giảm str

hok thể khóc

thật là tệ hết mức luôn

:(

C

congchualolem_b

hôm nay k hiểu sao tớ bỗng khóc nhiều lắm, sướt mướt luôn, lâu lâu khóc 1 lần thấy thoải mái quá nhưng mà đau mắt quá àh,hjz,thật tình khóc rồi bao nhiêu muộn phiền như vơi đi phân nửa, cảm thấy nhẹ nhõm và trút đc gánh nặng trong lòng, giá như mỗi lần như thế tớ có thể khóc nhỉ

S

shjnjchjkudo96

Cả ngày hôm nay, đi đám cưới chú....
Mệt, mệt lả người,.....
Không còn sức để lết về nhà nữa,.....

C

congchualolem_b

tớ k hiểu sao ng khác ít áp lực quá, họ ít phải lo toan nhiều thứ còn tớ thì phải lo quá nhiều, cả những chuyện chỉ có ng lớn mới có thể giải quyết cũng đè lên đầu tớ, thực sự tớ mệt mỏi lắm, cứ muốn làm 1 cái j đó cho nhẹ bớt nỗi lòng, có quá nhiều cái khiến tớ suy sụp và k trụ nổi nữa, ước gì tớ đc khóc thêm lần nữa..........................

S

seagirl_41119

hum nay hok bít là một ngày thế nào,đến lớp chắc cô giáo chủ nhiệm lại ca con bé ngồi cạnh mình vì tội hát trong h học Sinh,bị thầy ghi vào sổ đầu bài,hum wa nó sang nhà cô nộp bản kiểm điểm và mua cân quýt cho cô thì bị cô đuổi về.Hok bít hum nay sao???????????

C

congchualolem_b

1 ngảy trôi qua êm đêm, k có j hay ho cả, dạo này đời mình chỉ toàn sóng với gió mà k có tia nắng, giá như chỉ 1 chút ánh sáng đến với tớ thì hay biết mấy,tớ sẽ cố xua đi màn đêm với nguồn sin lực qúy báu đó

L

lucky_star30

mệt quá.Cả tuần chỉ học là học.cuộc sống cứ trôi qua .....thật tẻ nhạt.......buồn......ko ai để chia sẻ........ôi đời học sinh của mình sẻ trôi qua như thế sao?
Bạn có cách nào giúp mình giải sầu ko?

H

happinessforyou

chuyện nhỏ ;)
bạn có muốn nói chuyện với mình không ? Nếu có thể mình sẽ nói chuyện cho bạn đỡ buồn :-> Nuột không ;))

A

aapp

mún xả stress quá mà ko có cách nào, đứa bạn thân thi học sinh giỏi thành phố thiếu có 0.5 điểm, nó buồn mình cũng buồn lây, nó chán mình cũng chán theo, chỉ bít an ủi nó thôi, kể ra cũng tiếc thật, chán đời ghê:(

Top Bottom