Không được set mod mà được cắt mod ! Chuyện thật như đùa !

Status
Không mở trả lời sau này.
C

crazyfrog

Giờ em mới thấy quyết định này của admin là hoàn toàn chính xác
Crazyfrog: gây bè kết phái :|..<lock rồi ta lại lập...>
Chắc sau bài của tớ sẽ lại là comment của chủ pic. Anh ý chầu chực từng cái comment để kết bè cánh mà lị =.=

Admin nên sớm giải quyết mọi chuyện
Ô la la ! Bạn đã đọc kỹ những gì trong đó chưa mà đã kết luận câu đó ;)) Điều này càng cho thấy các bạn ko học hành gì vào cái năm lớp 10 cả ! Vì đến ngay nguyên tắc đoàn kết nội bộ Đảng Cộng Sản trước nay đều phải như vậy chứ chưa nói đến diễn đàn này ! Ôi ngây thơ quá :| Đúng là ...

P

phamminhkhoi

Các bạn ơi....tung tăng đi chơi thôi....làm việc khác thôi....ngó hoài không nên đâu...

Người Việt Nam có cái tính tò mò....Có cái gì đấy bị quảng ra đường cũng bu lại xem...đơn thuần cũng là mấy trò tranh cãi lộn xộn um xùm thì suy nghĩ về nó làm cái gì cho mệt....Theo tui dành chút thời gian quý báu của mình đi làm cái gì đấy có ích hơn việc đứng nhìn đi...đỡ làm căng thẳng cho 4rum vì những thứ không đâu

All: Cái này là thê giới ảo...Thik thì vào tán dóc chơi, k thích thì tắt máy đứng dậy đi ra ngoài...Tui cũng lặn luôn đây :\"&gt;

Gửi lại một lời là: Những ai send cái tin này đi

thì làm ơn đừng send nữa........ Ai hiểu chuyện và thik tán gì thì tán đừng gọi cả 4rum vào cãi nhau chớ. Send nữa tui xử lý đấy/

K

kakas

Các đồng chí thân mến! Cái việc này sự thật thì cũng chả nên rùm beng làm gì vì là:

1. Chúng ta là thành viên trong cùng 1 diễn đàn và nó khác nào anh em trong 1 nhà đâu nhỉ?

2. Admin như người anh cả... Bây giờ chả rõ lắm cách hoạt động của admin, nhưng như các bác trước thì việc tuyển Mod là năng lực và khả năng hoạt động của người đó; đồng thời admin phải nói chuyện và hiểu trước Mod định tuyển là người như thế nào trước khi xét!

Ấy thế mà bây giờ có cả cái gọi là "Mod dùng thử" |-) => Thế mà vẫn sai à nha! Cái này Admin nên xem lại và có nhời với các em ấy!

3. Còn như những gì mà mắt thấy, tai nghe và chứng kiến quá trình hoạt động của em tôi0bix thì => Em thân mến ạ, hãy nhớ 1 điều: Tiên trách kỷ, hậu trách nhân... soi gương 1 chút để biết mặt mình không còn nhọ!

4. Cám ơn chú Vinh đã có cái này để thể hiện cái gọi là dân chủ của diễn đàn. Ta tán thành!

5. Với những em có cái màu chữ xanh và vàng nhờ nhợ lai da cam ấy... các em là đầy tớ của mem đấy nhé, đừng có tưởng! :khi (186):

6. Còn các mem: Kakas xin có góp ý nhỏ thế này: "Góp ý, tranh luận trên tinh thần xây dựng"

Cuối cùng là chào các đồng chí!

T

tieubachlong_9x

Thử hỏi trong này có ai biết tường tận sự việc ko mà vào bàn luận cơ chứ :|

1 người sướng lên là cứ hùa theo, bản chất con người =))

tất cả mới nghe từ 1 phía chị toi0bix nói chứ chưa nghe admin nói mà :D

Còn anh admin vì sao lại ko mau vào comment lại cơ chứ, chẳng nhẽ anh ko bik, 1 điều hết sức vô lý, mà nếu bik rồi thì tại sao lại ko comment lại, phải chăng anh đã tự nhận anh sai :)).

Nếu mà anh thấy mình sai thì anh có thể set lại mod cho chị toi0bix và gửi lời xin lỗi là được rồi, mọi chuyện chỉ đơn giản có vậy sao mà ai cũng làm cho nó rối tung lên thế.

The end!!!

V

vjtran

Đọc hết các cm.
Điều cuối cùng là 1 cm của Admin.
Admin sẽ lên tiếng hay để cái pic này nổ tung đây?!
Đợi......!

T

trifolium

Các bạn ơi....tung tăng đi chơi thôi....làm việc khác thôi....ngó hoài không nên đâu...

Người Việt Nam có cái tính tò mò....Có cái gì đấy bị quảng ra đường cũng bu lại xem...đơn thuần cũng là mấy trò tranh cãi lộn xộn um xùm thì suy nghĩ về nó làm cái gì cho mệt....Theo tui dành chút thời gian quý báu của mình đi làm cái gì đấy có ích hơn việc đứng nhìn đi...đỡ làm căng thẳng cho 4rum vì những thứ không đâu

All: Cái này là thê giới ảo...Thik thì vào tán dóc chơi, k thích thì tắt máy đứng dậy đi ra ngoài...Tui cũng lặn luôn đây :\">

Gửi lại một lời là: Những ai send cái tin này đi

thì làm ơn đừng send nữa........ Ai hiểu chuyện và thik tán gì thì tán đừng gọi cả 4rum vào cãi nhau chớ. Send nữa tui xử lý đấy/

Không chỉ có người Việt mình đâu anh, con người ai cũng vậy mà, trong thâm tâm thì luôn muốn được nghe tin tốt nhưng tai và mắt lại có xu hướng bị thu hút hơn bởi những tin xấu, không hay của người khác >_<, có khác chăng là ở khoản ý thức thui.

Còn về chuyện của toi0bix, tốt nhất là nên ra yahoo nói đàng hoàng cho xong, dây dưa ra đây làm gì cho mệt :D

C

crazyfrog

Thử hỏi trong này có ai biết tường tận sự việc ko mà vào bàn luận cơ chứ :|

1 người sướng lên là cứ hùa theo, bản chất con người =))

tất cả mới nghe từ 1 phía chị toi0bix nói chứ chưa nghe admin nói mà :D

Còn anh admin vì sao lại ko mau vào comment lại cơ chứ, chẳng nhẽ anh ko bik, 1 điều hết sức vô lý, mà nếu bik rồi thì tại sao lại ko comment lại, phải chăng anh đã tự nhận anh sai :)).

Nếu mà anh thấy mình sai thì anh có thể set lại mod cho chị toi0bix và gửi lời xin lỗi là được rồi, mọi chuyện chỉ đơn giản có vậy sao mà ai cũng làm cho nó rối tung lên thế.

The end!!!
Có cái này cho mọi người đọc ở trong box dành cho mod
"Mấy em đã biết tình hình của box Sinh rồi phải không? Liền 1 lúc có 4 mod Sinh nghỉ viêc .

Vây giờ mấy em cho chị suy nghĩ của mình về việc này . Nguyên do tại sao ? Ai sai, ai đúng ????

Theo các em thì giờ phương pháp giải quyết vấn đề là gì ?

Chúng ta không thể box Sinh phải chịu tiếng như thế phải không

Giờ là lúc các em phải đoàn kết để giữ vững box Sinh, nhưng không được xin nghỉ tập thể như 4mod trước đã làm đâu đó "(Quynhdihoc)
"ADMIN anh nên thông qua anh em chứ, sao lơ mặt toi0bix vậy anh

dù sao đó cũng là nhóm trưởng , Yên cần phải biết về việc thêm cũng như loại mod ra khỏi box sinh của mình

ngay cả em cũng không hề biết chuyện này, đáng nhẽ ra anh Hân nên thông báo cho bọn em trước làm chúng em ngỡ

ngàng.

Em biết trong chuyện này Yên cũng sai rồi nhưng sai đó có thể sửa mà sao anh lại cắt mod đồng thời memvip của Yên

thế là bao nhiêu công đống góp cho HM đi tong hả anh ???"(ngoleminhhai12k)
"Kể ra thì em cũng thấy tội nghiệp chị Yên thật
chị ý từ Mod trưởng mà xuống mem thì đột ngột wa' ạh
mặc dù chị ý cũng có chút nóng vội và sai sót thật...nhưng em cảm thấy box sjnh chúng ta cũng wa' thiệt thòi !
nghỉ 1 lúc tới 4Mod trong đó gồm cả chị Yên
Nếu chị Yên có sai sót thế nào đy nữa...nặng , nhẹ hay là bị cắt Mod....thì ít nhất chị ý cũng thành mem vip và giữ nguyên Huy chương chứ ạh
~~~> Em nghĩ anh Admin cũng hơi nóng vội trong việc này"(angel_97)
picture.php

Đúng thật là ...

H

hoivo007

hocmai.diendan (7/22/2010 2:43:57 PM): Về tinh thần và nhiệt huyết
hocmai.diendan (7/22/2010 2:44:03 PM): thì em có thể hỏi thêm Vinh
hocmai.diendan (7/22/2010 2:44:18 PM): Là Mod phải hòa đồng và biết nhún nhịn
hocmai.diendan (7/22/2010 2:44:26 PM): dùng ngôn ngữ để cho ng khác phục

Anh dạy em thế, mà hình như anh..................:)|:)|:)|:)|
Đồng ý, cái chuyện set mod là của ADMin nhưng tui nghĩ rằng, nhóm trưởng mới là người đóng vai trò lớn hơn trong việc setmod! Bởi vì, chỉ có HLV mới biết đội bóng cuả mình cần những cầu thủ nào có lợi cho chiến thuật!

@PLB: Thế nào là không liên quan nhỉ! Đang bàn luận mà!

Nhân đây em nhặt lại câu của A.Vinh: có phạt thì cho xin cái thẻ màu máu, tôi chúa ghét mà vàng( màu phân)

C

crazyfrog

Không chỉ có người Việt mình đâu anh, con người ai cũng vậy mà, trong thâm tâm thì luôn muốn được nghe tin tốt nhưng tai và mắt lại có xu hướng bị thu hút hơn bởi những tin xấu, không hay của người khác >_<, có khác chăng là ở khoản ý thức thui.

Còn về chuyện của toi0bix, tốt nhất là nên ra yahoo nói đàng hoàng cho xong, dây dưa ra đây làm gì cho mệt :D
Nếu giải quyết được ngoài YM thì các mod box sinh đã làm rồi bạn thân mến ạ ! Vì không giải quyết được, admin thì giấu đi ! Vậy còn gì gọi là đoàn kết nội bộ khi bản thân những con người biết chuyện này ko phục !

D

duynhan1

Nói đi nói lại cũng chỉ có mấy ý mà sao cứ nói hoài nói mãi, mấy bạn không thấy lãng phí thời gian à :| mỗi người góp 1 ý rồi đợi admin comment lại đi, chứ chừ có gì đâu nữa mà bàn luận hoài thế :|. Em chỉ góp ý chân thành vậy thôi !!!

Đừng có chém em :khi (204):

L

laban95

bik đồng ý cả min & bik đều sai . Bik thừa nhận mình sai , nhưng sai k phải vì làm việc sai để hổ thẹn vs toàn bộ box mà sai vì quá nóng vội về việc từ chức . Việc bạn nói bik gây bè phái cánh quân , cái này phủ nhận hoàn toàn . Bik chả kéo bè , cũng chả nói ai phải ủng hộ mình cả , cũng chẳng kêu ai phải post bài vào đây , topic dc mở ra , ai thik vào thì vào ko ai cấm đc , mà ai thik nói thì nói vì họ đều có suy nghĩ , có bộ óc & có tay để gõ ... bik chỉ muốn admin nên xem xét lại cách làm việc của mình để sau này sẽ k có ai phải lâm vào tình trạng như bik mà thôi .
Chấm hết .

Chị Yên đã xin lỗi trc' 4r
Chỉ còn chờ con ng` kia ra giải thích
Nếu nói mình nhầm thì hãy sử lỗi hoặc chí ít nếu k biết sử lỗi của chính mình thì xin lỗi chính thức trên 4r chứ đừng có mà im bặt rồi dìm vụ này xuống :|

C

chip_coi244

Mấy ngày hum nay e không lên tiếng vì mong mọi người có thể dàn xếp mọi chuyện 1 cách tốt đẹp nhưng cho tới giờ thì nó càng ngày càng HOT hơn. Thui e xin nói những điều sau đây mong mọi người có thể kết thúc cuộc cãi vả không hồi kết này và tìm ra cách giải quyết tốt hơn im lặng hơn chứ không phải ồn ào đả kích lẫn nhau làm mất lòng lần nhau.
Thứ nhất: Về chuyện e được set mod.
- E tham gia diễn đàn từ năm 2008 trong năm ấy sao 1 thời gian hoạt động tại diễn đàn thì e được 1 mod đề cử lên làm mod( hình như điều này đc phép mà không phải thông qua việc thi để xét tuyển và e xin giấu tên người đề cử vì không mún người đó gặp rắc rối) lúc đó admin cũng đã xem xét qua và đồng ý cho e làm mod bên box văn 9( không phải như 1 số người bàn tán e xin xỏ a admin). Do 1 số lí do cá nhân e ko thể típ tục nên xin chuyển xuống mem vip điều này cũng đc admin chấp thuận, sau 1 thời gian thì e về lại diễn đàn e xin admin cho e đc phục chức( 1 số người nói e xin xỏ và admin không công bằng, thì cho e hỏi nếu e chỉ là 1 mem bt thì sao admin có thể cho e làm mod đc, chỉ có mem vip người từng làm mod mới có quyền lên mod chính thức mà không cầm qua xét tuyển lần nữa). Còn chuyện mod sinh thì có thể có sự nhầm lẫn ở đây vì e bít lượng sức mình e ko dám quản lí nhiều box nên có thể a admin đã có chút nhầm lẫn.( con người ai cũng có sai lầm)
Thứ hai: Về toi0bix
- Mình chưa rõ vấn đề của bạn là gì lắm mà khiến bạn từ chức nhưng mình cũng có 1 số ý kiến sau. Bạn nói bạn không lôi kéo ai ko mún to chuyện vậy bây giờ bạn hãy khuyên mọi người chấm dứt sự việc này và bạn gặp riêng admin để nói chuyện cho rõ, bạn cứ im lặng nhưng lại nhấn thank cho những người có ý ủng hộ bạn thì chẳng khác nào " cám ơn, cám ơn cứ tiếp tục tranh cãi". Còn chuyện bạn có kéo bè cánh không thì tự bạn hiểu và những người xung quanh hiểu, mình thấy trong trang nhà của bạn và 1 số mod sinh thân với bạn thì tuy bạn không nói rõ ý nhưng theo mình thấy bạn nói những câu đại loại như " muốn đòi lại công bằng cho box sinh" hay "kệ, không quan tâm" thì những câu đó chẳng khác gì kích động những người thân của bạn khiến họ đồng cảm với bạn cả( có nhiều cách khiến người khác giúp mình mà không cần nói trực tiếp.) Đây là mình cảm thấy nếu có gì không vừa ý bạn thì cho mình xin lỗi vì mình nói theo suy nghĩ của mình
Thứ ba: Một số mod của box sinh.
- Mình nghĩ các bạn nên tìm hiểu thật kĩ vấn đề rồi mới đưa ý kiến đừng nghe những câu chuyện những lời đồn mà nói này nọ, vì người ta thường nói " Tam sao thì thất bản" 1 sự việc có thể từ 1 chuyện nhỏ nhưng qua nhiều lời kể thì nó có thể biến dạng và các bạn có thể hiểu nhầm vấn đề chính. Xin các bạn hãy gặp admin để giải quyết đừng nên như vậy.
Thứ tư: Về chủ topic.
- Theo e thấy a là đàn anh bậc trên của tụi e, a là người lớn có lẽ suy nghĩ chính chắn hơn tụi e là người gét sự không công bằng làm việc không nguyên tắc lí lẽ. A trách admin tệ không làm tròn bổn phận. Vậy xin a cũng xem lại bản thân mình, a là bậc đàn anh thế mà lại nói những từ như "chó" , chữ kí thô thiển và những lời mỉa mai người khác như vậy trong 1 diễn đàn tri thức thì a nên xem lại những lời phán xét của a với người khác có giá trị không nhé, a không kiềm chế đc những từ đó thì sao a có cơ sở để chê trách người khác, chính a cũng không tốt cơ mà. Nếu trao đổi chuyện gì a gặp trực tiếp admin cần chi phải lập 1 topic để mọi người gây mất lòng nhau, theo cách nói của những trang gần đây thì e tự hỏi a chê người khác học ít hay không học gì thì a thì sao, a là 1 người có học mà nói những lời đó thì có lẽ còn hơn cả 1 người vô học.

Đó là ý kiến đầu tiên cũng như cuối cùng của e trong topic này nếu như những lời của e có xúc phạm ai thì cho e xin lỗi, nhưng đó là lời thật lòng từ e, xin tất cả mọi người post bài trong topic này suy nghĩ lại việc làm của mình đừng cãi nhau như vậy gây mất đoàn kết. Ai muốn mọi chuyện kết thúc tốt đẹp thì đừng tranh cãi mà tìm cách giải quyết khác hay chờ a admin giải quyết. Còn như ai nhiều chuyện thích tranh cãi lôi người khác ra để bàn tán thì cứ tiếp tục. E nghĩ a admin chỉ mắc 1 nhầm lẫn nhỏ thôi thì ai cũng đôi khi mắc sai lầm và không nên so sánh người khác như vậy mỗi người mỗi khác như admin mỗi đời cũng vậy. Có gì thiếu sót ở bài viết xin mọi người bỏ qua cho.
Cám ơn mọi người đã xem những lời này của mình. Mong mọi người hiểu!

P

phamminhkhoi

@ olympuslord: Thưa bạn, đây là chuyện nội bộ của 4rum, những người hiểu chuyện thì nói, ai không hiểu thì xin dạt ra ngoài cho. Yêu cầu bạn không gửi tin nhắn cho người khác. Không hay hớm gì đâu.

Nếu còn gửi nữa tui sẽ xử lý đấy !

O

olympuslord

@ olympuslord: Thưa bạn, đây là chuyện nội bộ của 4rum, những người hiểu chuyện thì nói, ai không hiểu thì xin dạt ra ngoài cho. Yêu cầu bạn không gửi tin nhắn cho người khác. Không hay hớm gì đâu.

Nếu còn gửi nữa tui sẽ xử lý đấy !

ý gì đây..khinh thường quá đấy.....nội bộ của 4rum nữa..thế ta ko là người của 4rum hả? 1 cái. còn cái nữa.... câu in đậm đó là ý gì nữa..dọa sao....cứ mơ vài giấc mơ nữa rồi nói tiếp

L

...love...love

Mấy ngày hum nay e không lên tiếng vì mong mọi người có thể dàn xếp mọi chuyện 1 cách tốt đẹp nhưng cho tới giờ thì nó càng ngày càng HOT hơn. Thui e xin nói những điều sau đây mong mọi người có thể kết thúc cuộc cãi vả không hồi kết này và tìm ra cách giải quyết tốt hơn im lặng hơn chứ không phải ồn ào đả kích lẫn nhau làm mất lòng lần nhau.
Thứ nhất: Về chuyện e được set mod.
- E tham gia diễn đàn từ năm 2008 trong năm ấy sao 1 thời gian hoạt động tại diễn đàn thì e được 1 mod đề cử lên làm mod( hình như điều này đc phép mà không phải thông qua việc thi để xét tuyển và e xin giấu tên người đề cử vì không mún người đó gặp rắc rối) lúc đó admin cũng đã xem xét qua và đồng ý cho e làm mod bên box văn 9( không phải như 1 số người bàn tán e xin xỏ a admin). Do 1 số lí do cá nhân e ko thể típ tục nên xin chuyển xuống mem vip điều này cũng đc admin chấp thuận, sau 1 thời gian thì e về lại diễn đàn e xin admin cho e đc phục chức( 1 số người nói e xin xỏ và admin không công bằng, thì cho e hỏi nếu e chỉ là 1 mem bt thì sao admin có thể cho e làm mod đc, chỉ có mem vip người từng làm mod mới có quyền lên mod chính thức mà không cầm qua xét tuyển lần nữa). Còn chuyện mod sinh thì có thể có sự nhầm lẫn ở đây vì e bít lượng sức mình e ko dám quản lí nhiều box nên có thể a admin đã có chút nhầm lẫn.( con người ai cũng có sai lầm)
Thứ hai: Về toi0bix
- Mình chưa rõ vấn đề của bạn là gì lắm mà khiến bạn từ chức nhưng mình cũng có 1 số ý kiến sau. Bạn nói bạn không lôi kéo ai ko mún to chuyện vậy bây giờ bạn hãy khuyên mọi người chấm dứt sự việc này và bạn gặp riêng admin để nói chuyện cho rõ, bạn cứ im lặng nhưng lại nhấn thank cho những người có ý ủng hộ bạn thì chẳng khác nào " cám ơn, cám ơn cứ tiếp tục tranh cãi". Còn chuyện bạn có kéo bè cánh không thì tự bạn hiểu và những người xung quanh hiểu, mình thấy trong trang nhà của bạn và 1 số mod sinh thân với bạn thì tuy bạn không nói rõ ý nhưng theo mình thấy bạn nói những câu đại loại như " muốn đòi lại công bằng cho box sinh" hay "kệ, không quan tâm" thì những câu đó chẳng khác gì kích động những người thân của bạn khiến họ đồng cảm với bạn cả( có nhiều cách khiến người khác giúp mình mà không cần nói trực tiếp.) Đây là mình cảm thấy nếu có gì không vừa ý bạn thì cho mình xin lỗi vì mình nói theo suy nghĩ của mình
Thứ ba: Một số mod của box sinh.
- Mình nghĩ các bạn nên tìm hiểu thật kĩ vấn đề rồi mới đưa ý kiến đừng nghe những câu chuyện những lời đồn mà nói này nọ, vì người ta thường nói " Tam sao thì thất bản" 1 sự việc có thể từ 1 chuyện nhỏ nhưng qua nhiều lời kể thì nó có thể biến dạng và các bạn có thể hiểu nhầm vấn đề chính. Xin các bạn hãy gặp admin để giải quyết đừng nên như vậy.
Thứ tư: Về chủ topic.
- Theo e thấy a là đàn anh bậc trên của tụi e, a là người lớn có lẽ suy nghĩ chính chắn hơn tụi e là người gét sự không công bằng làm việc không nguyên tắc lí lẽ. A trách admin tệ không làm tròn bổn phận. Vậy xin a cũng xem lại bản thân mình, a là bậc đàn anh thế mà lại nói những từ như "chó" , chữ kí thô thiển và những lời mỉa mai người khác như vậy trong 1 diễn đàn tri thức thì a nên xem lại những lời phán xét của a với người khác có giá trị không nhé, a không kiềm chế đc những từ đó thì sao a có cơ sở để chê trách người khác, chính a cũng không tốt cơ mà. Nếu trao đổi chuyện gì a gặp trực tiếp admin cần chi phải lập 1 topic để mọi người gây mất lòng nhau, theo cách nói của những trang gần đây thì e tự hỏi a chê người khác học ít hay không học gì thì a thì sao, a là 1 người có học mà nói những lời đó thì có lẽ còn hơn cả 1 người vô học.

Đó là ý kiến đầu tiên cũng như cuối cùng của e trong topic này nếu như những lời của e có xúc phạm ai thì cho e xin lỗi, nhưng đó là lời thật lòng từ e, xin tất cả mọi người post bài trong topic này suy nghĩ lại việc làm của mình đừng cãi nhau như vậy gây mất đoàn kết. Ai muốn mọi chuyện kết thúc tốt đẹp thì đừng tranh cãi mà tìm cách giải quyết khác hay chờ a admin giải quyết. Còn như ai nhiều chuyện thích tranh cãi lôi người khác ra để bàn tán thì cứ tiếp tục. E nghĩ a admin chỉ mắc 1 nhầm lẫn nhỏ thôi thì ai cũng đôi khi mắc sai lầm và không nên so sánh người khác như vậy mỗi người mỗi khác như admin mỗi đời cũng vậy. Có gì thiếu sót ở bài viết xin mọi người bỏ qua cho.
Cám ơn mọi người đã xem những lời này của mình. Mong mọi người hiểu!

bạn nói rất đúng đó...............................hông nên gây mất đoàn kết..........

P

phamminhkhoi

@ all: bây giờ tạm lock cái pic này lại. Khi nào admin lên sẽ mở ra và trả lời các bạn.

@ Olympluslord, mattroitinhyeu: Không cần biết các vị là ai và tài giỏi thế nào. Cái tin nhắn đó gây hiềm khích trong forum, đọc pic này thì ai cũng thấy. Chỉ cần ad hiểu, mod sinh hiểu, vậy là đủ. Bây giờ tôi muốn xử lý các vị vì tội "gây chia rẽ nội bộ cũng không sai"...Không biết thì đừng nói, không hiểu thì đừng lằng nhằng. Và đừng thách thức tui. Tui không phải hạng nói xong để đấy đâu.

Last edited by a moderator:
C

crazyfrog

@mod chip_coi244 : "Theo e thấy a là đàn anh bậc trên của tụi e, a là người lớn có lẽ suy nghĩ chính chắn hơn tụi e là người gét sự không công bằng làm việc không nguyên tắc lí lẽ. A trách admin tệ không làm tròn bổn phận. Vậy xin a cũng xem lại bản thân mình, a là bậc đàn anh thế mà lại nói những từ như "chó" , chữ kí thô thiển và những lời mỉa mai người khác như vậy trong 1 diễn đàn tri thức thì a nên xem lại những lời phán xét của a với người khác có giá trị không nhé, a không kiềm chế đc những từ đó thì sao a có cơ sở để chê trách người khác, chính a cũng không tốt cơ mà. Nếu trao đổi chuyện gì a gặp trực tiếp admin cần chi phải lập 1 topic để mọi người gây mất lòng nhau, theo cách nói của những trang gần đây thì e tự hỏi a chê người khác học ít hay không học gì thì a thì sao, a là 1 người có học mà nói những lời đó thì có lẽ còn hơn cả 1 người vô học." Đơn giản thôi ! Trong diễn đàn với phần lớn mọi người chả biết tôi là ai ! Và bản chất tôi vốn là 1 thằng thất học ! Nên chả có lời miệt thị ai !Chỉ nói lên nhwngx gì mà mình nghĩ ! Chỉ có điều dùng chính xác ngôn twf của nhwngx người ít học nhất cũng có thể hiểu !Chỉ đơn giản vậy thôi ! Còn về vấn đề ai hiểu tôi ! Tôi ko quan tâm ! Tôi chỉ cần biết mình không thẹn với lòng là được ! Còn kẻ nào có tật thì giật mình !
@ SMOD phamminhkhoi : đừng theo kiểu ko quản được thì lock ! Ko chịu được thì del như thế ! Nó làm cho bản thân tôi thấy nực cười vì bản thân có những thằng làm mod mà ko biết luật ko rõ mình có quyền gì !Tôi đã nói rồi ! Đừng có lock topic chỉ làm cho tôi thấy tức mà muốn chửi mà thôi !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom