Không được set mod mà được cắt mod ! Chuyện thật như đùa !

Status
Không mở trả lời sau này.
C

crazyfrog

Thưa bác crazyfrog và các bác đã có lòng mở pic này....Đây chính là cái đã làm người khác hiểu nhầm ý kiến của các bác và cũng là cái khiến em phải lock pic kia. Em xin phép bác bỏ qua cái bác gọi là dân chủ để tống cổ những đứa như thế này ra khỏi thảo luận, để làm sạch cái forum này.

Cho em xen vào mấy lời.
Chú cứ tự nhiên ! Anh chỉ ko thích dân mình ở chỗ dân chủ quá trớn ! Anh ko có ý kiến về vấn đề chú tống cổ 1 số thành phần ra khỏi hội nghị khi nó cần những đứa có cái đầu lạnh để giải quyết vấn đề này !
Các mem lưu ý sử dụng ngôn ngữ ! 1 số từ ngữ quá thô tục xin làm ơn bỏ qua !

L

letrang3003

Đáng nhẽ em dám phát biểu nữa nhưng mà em thấy bạn seta_soujiro hay olympuslord hơi đáng thương.
Ở đây là pic giải quyết mẫu thuẫn giữa ad và chị toi0bix sao lại trở thành 1 nơi để một người đáng thương vào nói những câu gây " bẩn " 4rum đến vậy nhỉ ?
Đợi admin lên và chuyện này sẽ kết thúc để ko còn phải thấy một người đáng thương và những hành động chẳng đáng thương chút nào .
Nếu mà cứ để mem tiếp tục phát biểu nữa thì chuyện bé xé ra to rồi anh caryfrog ạ .

D

diema3

Nếu mà cứ để mem tiếp tục phát biểu nữa thì chuyện bé xé ra to rồi anh caryfrog ạ .

chuyện này dù sao cũng xé to ngoài mức tưởng tượng rồi em ak !
:( chán !
cái này chỉ giải quyết sơm đc khi có phần hồi từ a H thui !
Còn nếu chậm ngày nào giây nào phút nào giờ nào thì khả năng có những ng đáng thương vẫn còn cao lắm

C

crazyfrog

Đáng nhẽ em dám phát biểu nữa nhưng mà em thấy bạn seta_soujiro hay olympuslord hơi đáng thương.
Ở đây là pic giải quyết mẫu thuẫn giữa ad và chị toi0bix sao lại trở thành 1 nơi để một người đáng thương vào nói những câu gây " bẩn " 4rum đến vậy nhỉ ?
Đợi admin lên và chuyện này sẽ kết thúc để ko còn phải thấy một người đáng thương và những hành động chẳng đáng thương chút nào .
Em đọc lại mục đích chính của topic đi rồi hẵng nói ok ??
@ALL giờ thấy hơi nóng ruột ko hiểu admin đang ở xó xỉnh nào mà ko thấy online :|

L

...love...love

nếu các bạn tức vì việc anh ây không thông báo cho box về việc sét mod cho chip thì các bạn đã sai.................

T

trang14

nếu các bạn tức vì việc anh ây không thông báo cho box về việc sét mod cho chip thì các bạn đã sai.................

Muốn vào nhà người khác thì trước tiên phải hỏi ý kiến chủ nhà, nếu ko bạn sẽ bị coi là thành phần bất hảo. Tương tự thế trc khi set bất cứ mod nào Ad cũng phải có trách nhiệm báo vs nhóm trưởng box đấy. Ad ko phải là người trực tiếp quản lí các box nên phải có trách nhiệm tuân thủ điều trên. Nếu 1 cái nhà ko có nóc, nhóm trưởng ko bao quát, quản lí đc nhân sự mod box mình thì cái box tất loạn và số phận cái 4rum như sao sẽ rõ trong 1 thời gian sắp tới - khi cái pic này bị làm ngơ :))

P

_phonglinh_

haha, mục đích lập ra topic nay` là để dư luận " đẩy mâu thuẫn lên cao" mà. Vậy cũng nên để mình góp chút tiếng nói riêng.

A crazy chung quy lại là ko đồng ý với câu trả lời của ad là "anh nhầm". Em thấy cái này ko đáng để a chỉ trích nặng nề vậy. Nhầm thì nói là nhầm thôi, có sao đâu. Loài ng` cũng có cả 1 thời kì cho trái đất là trung tâm vũ trụ thôi! Nhầm lẫn là ch bình thường nhất. A nghĩ coi liệu có quá đáng nếu lập đi lập lại topic như chọc tức này ko??

C

crazyfrog

haha, mục đích lập ra topic nay` là để dư luận " đẩy mâu thuẫn lên cao" mà. Vậy cũng nên để mình góp chút tiếng nói riêng.

A crazy chung quy lại là ko đồng ý với câu trả lời của ad là "anh nhầm". Em thấy cái này ko đáng để a chỉ trích nặng nề vậy. Nhầm thì nói là nhầm thôi, có sao đâu. Loài ng` cũng có cả 1 thời kì cho trái đất là trung tâm vũ trụ thôi! Nhầm lẫn là ch bình thường nhất. A nghĩ coi liệu có quá đáng nếu lập đi lập lại topic như chọc tức này ko??
;)) Em vẫn chưa hiểu vấn đề ở đây của anh ;)) Hãy ngồi đó và đợi ! Thực sự hãy cố gắng hiểu bản chất sự việc ở đây là gì ;)) Cái này đợi đến hồi kết sẽ biết :)):)) Còn nếu em nói anh chỉ trích vì 1 sự nhầm lẫn là hoàn toàn làm anh hơi thấy đau ! Nhưng anh đã quá quen với việc chả có ai hiểu mình rồi :))
@Admin : Cố gắng nghĩ ẩn ý bên trong của nó nhé :)):))
@ALL : Đừng nhìn cái vỏ mà nói cái lõi !:))

T

teatrinh

Đâu phải có đóng góp cho box nào thì mới được set quyền mod tại box đó đâu em. Tùy trường hợp mà.Cá nhân thì cho rằng Anh admin chỉ sai ở chỗ không hỏi ý kiến và thông báo lại cho nhóm trưởng thôi mà.

nếu bạn ấy là một người mà ad đã biết rõ về lực học, thì có lên làm mod cũng đâu có gì là to tát, còn hơn khối người thi tuyển chỉ qua mấy bài kiểm tra ( tất nhiên giờ cải tiến hơn nhiều rồi) rồi khi làm mod chẳng thấy.....
hazzzzzzzzzzzzzzzzzz
còn nếu ko thì.........không ai đồng í được.

Last edited by a moderator:
X

xmenisme

người ta nói
hữu xạ tự nhiên hương
hà tất đương phong lập
bạn yên, bạn là nhóm trưởng giỏi và nhiệt tình, ai cũng bít, vậy đã từng làm mod và tất nhiên cả mem.:)>-
bạn chắc rằng ko làm mod bạn ko đóng góp được cho 4rum hay sao, bạn đang bức xúc vì chuyện gì? vì bị cắt xuống mem thường, hay là bất công v......hay là thể hiện sự ảnh hưởng của mình.:confused::confused:
..............
uh, tôi nghe bạn nói rằng, bạn ko chia bè kéo phái, trời, bạn đi kể với bao người, tất nhiêm ko trực tiếp nói ra, nhưng bạn cũng tiêm nhiễm vào đầu họ rằng bạn là nạn nhân.( tất nhiên bạn có quyền được chia sẻ…^^)
vâng nếu bạn là nhóm trưởng có trách nhiệm chút, thì bạn đã chẳng để box sinh ra thế này, làm thế chỉ tổn hại box sinh của bạn mà thôi... tôi nghĩ bạn nên suy nghĩ lại những việc mình đã làm và đừng để những ai vào trang hồ sơ bạn thắc mắc hỏi thì bạn lại nói xoáy câu bạn ko dám nói nhiều về chuyện này vì sợ admin bảo là chia bè kéo phái, nói thế chẳng khác gì bạn đang treo mỡ trước mặt mèo, tiếp rồi lại rủ nhau ra yahoo tung hoành “ 1 cách ko chính thức”. cũng phải công nhận ad ko thông qua cậu là sai, nhưng sai đến mức hậu quả thế này thì chỉ do người đời thổi phồng lên thôi.|-)|-)|-)|-)
còn anh CF, anh cũng “ tầm” ko khác con nít, anh cũng thích thể hiện lắm, một mặt dung những từ hoa mĩ của triết học đồng thời cũng ko quên kèm theo những từ “vô học”, hài hước thật, tôi ko bít anh đang dùng mấy từ đó để mỉa mai chính cái “lí tưởng” cao đẹp của anh hay để thể hiện anh “ kiểu gì tao đây cũng chiều”…khi người khác nhắc nhở thì anh lại lôi cái lí sự cùn ra, hèn.nanh tưởng anh là đại diện cho công lí chắc, vâng cảm ơn, nếu anh muốn làm thì mong anh làm cho đến cùng và “ làm theo đúng nghĩa của nó”, chứ đừng làm nó biến chất đi. Nói ra thì anh lập 2 topic này ko sai, nhưng cái cách mà anh định hướng cho cái topic này thì tiêu cực hết chỗ nói. ( bản chất tốt nhưng dòng đời đưa đẩy nên ra thế này đây). Việc gì cứ phải la làng lên?
Tái bút: để viết đc vài câu thế này, để ko để người khác nói là tôi ko bít gì cũng chõ mũi, tôi cùng tìm hiểu kĩ mấy ngày qua, chuyện là thế. bé xé ra to.......
|-)|-)|-)|-)

T

toi0bix

bạn chắc rằng ko làm mod bạn ko đóng góp được cho 4rum hay sao, bạn đang bức xúc vì chuyện gì? vì bị cắt xuống mem thường, hay là bất công v......hay là thể hiện sự ảnh hưởng của mình.:confused::confused:
..............
uh, tôi nghe bạn nói rằng, bạn ko chia bè kéo phái, trời, bạn đi kể với bao người, tất nhiêm ko trực tiếp nói ra, nhưng bạn cũng tiêm nhiễm vào đầu họ rằng bạn là nạn nhân.( tất nhiên bạn có quyền được chia sẻ…^^)
vâng nếu bạn là nhóm trưởng có trách nhiệm chút, thì bạn đã chẳng để box sinh ra thế này, làm thế chỉ tổn hại box sinh của bạn mà thôi... tôi nghĩ bạn nên suy nghĩ lại những việc mình đã làm và đừng để những ai vào trang hồ sơ bạn thắc mắc hỏi thì bạn lại nói xoáy câu bạn ko dám nói nhiều về chuyện này vì sợ admin bảo là chia bè kéo phái, nói thế chẳng khác gì bạn đang treo mỡ trước mặt mèo, tiếp rồi lại rủ nhau ra yahoo tung hoành “ 1 cách ko chính thức”. cũng phải công nhận ad ko thông qua cậu là sai, nhưng sai đến mức hậu quả thế này thì chỉ do người đời thổi phồng lên thôi.|-)|-)|-)|-)

Tui nên trả lời đoạn này nhỉ :-*
Như cái việc bạn nói , tui đang bức xúc , còn bức xúc vì sao ư ? Cái này thì phải hỏi thực sự là bạn có ngâm cứu kĩ cái topic kia tận mấy ngày nay ko nhỉ /:) Mà k chỉ tui bức xúc mà các mod sinh cũng bức xúc ... Trong khi pm admin mà không nhận đc câu trả lời thik đáng trong mấy ngày liền , thậm chí cái chữ "anh NHẦM" kia cũng không dám nói với mod Sinh mà lại nói với mod khác , vậy là sao nhỉ ? Khi ko nhận đc câu trả lời thì rõ là để lâu "*** trâu hóa bùn" rồi ... Đến cái topic để "mấy ngày nay" cho bạn ngâm cứu admin còn chưa trả lời chứ dòng pm của tui là cái thá j nhỉ @-)

Câu tiếp theo chứ nhỉ :-*
Tui kéo bè kéo phái ư ? Thế bạn đã đọc cái đoạn tui vs anh CF nói chuyện mà tui cop đc cho mọi ng` xem ko nhỉ ? Có 1 điều tui thấy đáng tiếc là quên ko lưu đoạn hội thoại giữa tui & admin , có thể nó mới là = chứng thuyết phục nhất @-)

Nữa chứ :-*
Box Sinh tui á ? Nó ra sao nhỉ ? Bạn nói rõ hơn đc ko ? Tui nghĩ 1 mem thường xuyên ko vào box sinh như bạn sẽ chẳng hiểu rõ như tui đc đâu , cái này dám chắc đó ;)

Còn câu nào ko nhỉ :-*
À cái đoạn in đậm kia thì ko thể ko trả lời đc rồi ... Mình đã nói câu nào là "sợ admin nói chia bè ..." chưa ấy nhỉ ... copy thử ra đây cả nhà coi mắt cái nào :-* Rủ nhau yh tung hoành ư ? Tung hoành với ai nhỉ /:) Bằng chứng có rồi hãy nói /:)

Xin nhắc lại , post lên đây chỉ để lần sau ko mắc phải trường hợp nào thế này thôi , ko có trc thì có sau , né tránh chi tội vạ :-* Hình như đây là lịch sử lặp lại thì phải :-*

@ bạn lần nữa : Xin HÃY NGÂM CỨU KĨ THÊM ĐI , ĐỪNG CHỈ GHÉ QUA MÀ KÊU LÀ MẤY NGÀY LIỀN b-(

@ Sửa nhanh thế : Cái đoạn đầu hình như cách đây 10 phút tui đọc ko có :-*
bạn yên, bạn là nhóm trưởng giỏi và nhiệt tình, ai cũng bít, vậy đã từng làm mod và tất nhiên cả mem.

C

crazyfrog

người ta nói
hữu xạ tự nhiên hương
hà tất đương phong lập
bạn yên, bạn là nhóm trưởng giỏi và nhiệt tình, ai cũng bít, vậy đã từng làm mod và tất nhiên cả mem.:)>-
..............
còn anh CF, anh cũng “ tầm” ko khác con nít, anh cũng thích thể hiện lắm, một mặt dung những từ hoa mĩ của triết học đồng thời cũng ko quên kèm theo những từ “vô học”, hài hước thật, tôi ko bít anh đang dùng mấy từ đó để mỉa mai chính cái “lí tưởng” cao đẹp của anh hay để thể hiện anh “ kiểu gì tao đây cũng chiều”…khi người khác nhắc nhở thì anh lại lôi cái lí sự cùn ra, hèn.nanh tưởng anh là đại diện cho công lí chắc, vâng cảm ơn, nếu anh muốn làm thì mong anh làm cho đến cùng và “ làm theo đúng nghĩa của nó”, chứ đừng làm nó biến chất đi. Nói ra thì anh lập 2 topic này ko sai, nhưng cái cách mà anh định hướng cho cái topic này thì tiêu cực hết chỗ nói. ( bản chất tốt nhưng dòng đời đưa đẩy nên ra thế này đây). Việc gì cứ phải la làng lên?
Tái bút: để viết đc vài câu thế này, để ko để người khác nói là tôi ko bít gì cũng chõ mũi, tôi cùng tìm hiểu kĩ mấy ngày qua, chuyện là thế. bé xé ra to.......
|-)|-)|-)|-)
=))=))=))=)) Đọc kỹ lại bên trên đi =))=))=))=))=)) Khi chưa hiểu được thì đừng có nói =))=))=))=)) Mục đích là gì thì có thể chú (cô) chưa biết =))=))=)) Đừng nhìn vào sự việc ở bề ngoài mà nói người ta thế này thế khác =))=))=)) Mục đích của anh trong việc này anh có đề rõ nhưng cái quan trọng có ai thấy nó trong những dòng chữ ngổn ngang anh viết hay ko =))=))=))
Chó cứ sủa và người cứ đi ....

P

phaodaibatkhaxampham

Nếu bác muốn em đưa ra ý kiến của cá nhân em thì em chịu, vì admin chưa giải trình, hai là em mới nghe được thông tin từ phía toi0bix. Bác bảo em lấy bằng chứng thuyết phục ở đâu đây ? Còn cá nhân em thì em chả bảo vệ ai cả. Ai đúng thì em theo. Em nói là công lý ở trong lòng chứ không phải ở nơi đầu lưỡi...Ai đúng ai sai tự người ấy hiểu.....Ad sai thì ad phải xin lỗi và bác cũng thế......Em chỉ muốn nói là: thảo luận về 1 ý kiến thì không thể theo thông tin 1 chiều được. Có phải member nào cũng hiểu ý bác đâu ? hay chỉ lợi dụng topic của bác như một nơi chống phá, tát nước theo mưa để giải toả bức xúc của mình ? Đúng sai em mạo muội nghĩ chờ admin lên có lời rồi phân giải.

hi all
Vuj này nghe xôm tụ nhở ;)).Đến người xa nhà lâu ngày như mình cũng về thăm nhà một chuyến để xem anh em đánh nhau như thế nào.Vui thật là vui =))
Đọc cả hai "hot pic" thì đây là ý kiến chuẩn không cần chỉnh nhất.
Hay nhất câu: ai đúng ai sai người ấy tự hiểu, có nằm trong chăn mới biết chăn có rận, hay là đã biết rận trong chăn mà lại còn giả lả như chăn mang mùi downy.Cái này em không biết, em không dám lạm bàn ....
Anh Vinh : anh thích dùng ngôn từ để cho ràng mình đúng ,thích công khai những ý kiến cá nhân cho bàn dân thiên hạ,kêu gạo tự do dân chủ.Không ai trách.Anh là cưu mem cũng từng mang cái nik màu vàng kiêu hãnh ý , thì đừng tự tát mình và để cho người khác lợi dụng mà tát vào những smod khác.Tôi thấy vài mem dùng câu của anh hơi quá đà rồi đấy .Không biết là thuộc họ nhà " ruồi bọ hóng" không mà nặc mùi kinh tởm.
Chuyện của toibic :khi sự vụ chưa rõ ai đúng ai sai thì mình xin các bạn đừng hóng nhiều quá. Nhe'.Mình yêu.Chứ cứ tát nước theo mưa người ta khinh cho.Lúc người này nói thì cho người này đúng,người kia nói thi cho người kia đúng.Bạn thấy ad set cho người này làm mod vì nhầm lẫn,bạn vui lắm ah` , hay thích ad lập một tp xin lỗi toàn thể 4rum ?
Còn có ai gây bè kéo cánh gây mất đoàn kết nội bộ hay không thì các chú ruồi cũng nên tìm hiểu đã,nếu bạn có chức năng quản lí toàn bộ hệ thống ngoài diễn đàn , như yahoo chẳng hạn,ý nhỉ ?:rolleyes:

C

crazyfrog

hi all
Vuj này nghe xôm tụ nhở ;)).Đến người xa nhà lâu ngày như mình cũng về thăm nhà một chuyến để xem anh em đánh nhau như thế nào.Vui thật là vui =))
Đọc cả hai "hot pic" thì đây là ý kiến chuẩn không cần chỉnh nhất.
Hay nhất câu: ai đúng ai sai người ấy tự hiểu, có nằm trong chăn mới biết chăn có rận, hay là đã biết rận trong chăn mà lại còn giả lả như chăn mang mùi downy.Cái này em không biết, em không dám lạm bàn ....
Anh Vinh : anh thích dùng ngôn từ để cho ràng mình đúng ,thích công khai những ý kiến cá nhân cho bàn dân thiên hạ,kêu gạo tự do dân chủ.Không ai trách.Anh là cưu mem cũng từng mang cái nik màu vàng kiêu hãnh ý , thì đừng tự tát mình và để cho người khác lợi dụng mà tát vào những smod khác.Tôi thấy vài mem dùng câu của anh hơi quá đà rồi đấy .Không biết là thuộc họ nhà " ruồi bọ hóng" không mà nặc mùi kinh tởm.
Chuyện của toibic :khi sự vụ chưa rõ ai đúng ai sai thì mình xin các bạn đừng hóng nhiều quá. Nhe'.Mình yêu.Chứ cứ tát nước theo mưa người ta khinh cho.Lúc người này nói thì cho người này đúng,người kia nói thi cho người kia đúng.Bạn thấy ad set cho người này làm mod vì nhầm lẫn,bạn vui lắm ah` , hay thích ad lập một tp xin lỗi toàn thể 4rum ?
Còn có ai gây bè kéo cánh gây mất đoàn kết nội bộ hay không thì các chú ruồi cũng nên tìm hiểu đã,nếu bạn có chức năng quản lí toàn bộ hệ thống ngoài diễn đàn , như yahoo chẳng hạn,ý nhỉ ?:rolleyes:
Giờ thì thật sự hiểu cái câu : "Chó cứ sủa và đoàn người cứ đi " của bác tranquang =))=)) Đúng là cần bác ý quay lại để có người hiểu được chút gì đó trong dụng ý của bản thân mình =))=))
Anh đã nói rồi ! Mục đích của anh ko nằm ở ngoài bề mặt mà nó nằm ở bên trong ;)) Cái này phải xem admin có hiểu được vấn đề anh đặt ra ko đã =)) Thêm nữa nếu anh ko nhầm cô cũng từng có cái nick xanh vàng vậy cô cố mà hiểu dụng ý của anh ở đây =))=))
Còn anh thì chả bao giờ cho mình là đúng cả ! Anh chỉ làm những gì anh nói với admin là giúp admin hiểu hơn về hệ thống của mình ;)) Và anh vẫn đang thực hiện lời nói đó :)):))

A

ascheriit

Không log được nick màu nên đành xài tạm cái này. :(

Cái chuyện này nếu không nhầm chỉ là nội bộ box Sinh, nhưng không hiểu sao 1 số bạn trẻ không liên quan (và thậm chí là không biết gì) cũng nhảy vào comment, rồi thậm chí còn đi tuyên truyền trên Y!M, ra vẻ ta đây hiệp nghĩa?

Việc nhỏ thì đừng xé ra to. Theo tôi tốt nhất anh Vinh nên đưa nó vào box dành riêng cho mod, ở đó ban quản trị sẽ tự bàn bạc và đưa ra quyết định (tại vì nếu admin không vào đây thì dù topic có dài bao nhiêu cũng vô dụng, chỉ tạo chỗ cho 2 bên cãi nhau).

@crazyfrog: MEM VIP post được bài trong box mod đấy, chỉ không lập topic được thôi. X( Anh đừng tạo địa điểm spam cho chúng nó nữa.

T

thuyan9i

Em thấy rằng ý kiến thì ai cũng có ý kiến của mình rồi
Tranh cãi nhau cũng ko được cái gì
Đau đầu mệt mỏi rồi , thôi thì khóa topic vào đợi admin lên tiếng >.<
@ all: Chấm dứt ở đây là được rồi đấy ạ, người ngoài nhìn vào thì ko hay .

A

ascheriit

@ all: Chấm dứt ở đây là được rồi đấy ạ, người ngoài nhìn vào thì ko hay .
Chuyện này không phải là cái kiểu "tốt đẹp khoe ra, xấu xa đậy lại". Ai làm sai và có lỗi thì phải nhận, thế thôi. Quan trọng là phải có người phân xử, chứ không phải là chửi nhau loạn lên như cái chợ.
Lẽ ra nên đưa ra luật: Member không đuợc comment ở topic (thuộc box Góp ý) không phải do mình lập, nếu như không trực tiếp liên quan. Còn mod tất nhiên là có quyền tham gia, họ là điều hành viên.

A

ascheriit

=)) , em ơi , cái này bị quy kết về " chuyên quyền " , " thiếu dân chủ " =))

( =)) , có ng` yêu cầu ko đc dùng từ " liên quan " ở topic này em ko biết à ^^ )
Vậy thì đưa vào box ẩn vậy, hay thậm chí mang vào box ẩn cũng mang tiếng chuyên quyền?
Nhưng quả thật là cái chuyện này không liên quan đến 1 số bạn trẻ như là olympuslord gì đó, vậy nếu cấm các bạn ý comment "cũng là chuyên quyền" thì vơ đũa cả nắm rồi. :-SS

PS: Mình sinh năm 91, em iếc cái gì =) Cứ năm 91 lên đây thì có quyền xưng chị à =)

P

phalaibuon

Vậy thì đưa vào box ẩn vậy, hay thậm chí mang vào box ẩn cũng mang tiếng chuyên quyền?
Nhưng quả thật là cái chuyện này không liên quan đến 1 số bạn trẻ như là olympuslord gì đó, vậy nếu cấm các bạn ý comment "cũng là chuyên quyền" thì vơ đũa cả nắm rồi. :-SS

PS: Mình sinh năm 91, em iếc cái gì =) Cứ năm 91 lên đây thì có quyền xưng chị à =)

Đưa vào box ẩn thì mem ko theo dõi , ko cm đc thì lại bị quy vào " thiếu dân chủ " =))

p/s: PLB 90 , sr nếu plb xưng hô nhầm ^^

X

xmenisme

bạn yên
Thứ nhất: bạn là con gái, mong bạn đừng có xử dụng cái icon :-* một cách vô tội vạ như thế, hãy dùng với người thân thiết hơn với bạn ấy, bạn dùng nó để nói với tôi, dù chẳng làm gì tôi cũng thấy tội lỗi với "người ấy" của tôi lắm.
Thứ hai, tôi thừa nhận tôi chẳng có đóng góp gì cho box sinh cả ( t chủ yếu tham gia bên trang chủ), và cách đây vài ngày tôi cũng có ý định viết bài ở box sinh nhưng nhờ bạn mà tôi cũng ko có ý định vào box đó nữa….kaka, tội lỗi.

thực tình, tôi cũng không muốn nói với một bạn gái như yên thế, hay ho gì khi chê trách người khác, thử nhìn lại người khác, chắc khi bị cắt chức thì họ cũng buồn lắm chứ, cố mãi mà, nhưng tôi thấy bạn sai thì tôi phải nói vì đáng ra nếu giữ như ban đầu thì yên là người đúng và nếu yên khéo léo hơn thì đã ko ra thế này.hết.

Anh CF,
Vâng thưa anh, tôi thấy cứ ai vào cm thì anh lại la lên rằng : người ta ko hiểu cốt lõi, mà chỉ nhìn cái vẻ bề ngoài thôi, hay lắm, anh là người lập ra topic này, nếu là một người có trách nhiệm đến cùng thì thay vì mỉa mai thì anh nên giải thích tận tình cho những ai chưa hiểu thì có thể hiểu…đã thế anh luôn hô to dân chủ, tiến bộ trong khi mình là người ngăn chặn “quyền được biết”, anh đã đưa nó lên 4rum, tức là muốn nó công khai, tức là muốn toàn 4rum được biết, vậy anh tự hỏi, khi mấy mem chưa hiểu gì anh có đừng ra giải thích tận tình cho họ không thay vì đứng nhìn và cười khểy, khinh thường vì ta đây hiểu rõ hết còn nhà người không biết gì… mặt khác, khi anh sử dụng những ngôn từ thiếu văn hóa người khác có ý kiền thì anh lại lí sự rằng anh đang dùng những từ để những “ dân thường” có thể hiểu được, mục đích hay lắm, nhưng đến mấy bài sau anh lại không quên kèm theo những câu ẩn ý sâu sắc “ chó cứ sủa và người cứ đi…” vâng nó đang đại trà đến mức làm “ dân thường” hạng nhứt như tôi cũng không hiểu nổi,…sao mà việc làm và lời nói của anh cứ đá nhau chan chát vậy. anh không còn gì thuyết phục hơn hay sao? Cái mục đích “ dân chủ” ban đầu của topic này đang bị chính anh bóp méo đi….một cách vô tội vạ. xấu hổ thay! Và tôi cũng thấy thương hại cho anh vì anh tự bao quanh mình hàng loạt ánh đèn hào nhoáng là người khác nhìn vào chói mắt rất tiếc giờ đây nhiều cái bị cháy rồi, ha.

P/S trong khi các smod, những người khác nói với anh bằng những lời lẽ lịch sự thì anh toàn dùng những thứ ngôn ngữ không chấp nhận được, anh có thấy mình xứng tầm để đáp lại lời họ ko?

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom