Không được set mod mà được cắt mod ! Chuyện thật như đùa !

Status
Không mở trả lời sau này.
O

olympuslord

Làm thế này kiểu gì olympuslord này cũng bị phạt :))........nhưng ko sao.....vì chính nghĩa....dù sao đọc bài đầu tiên cũng thấy cực kỳ vô lý trong cách làm việc của............:-?

Đề nghị cấp lại mod cho chị toi0bix càng nhanh càng tốt......không thể thấy thế mà làm ngơ dc.......

mà hay thật.........ai có huy chương cũng muốn lock pic nhỉ? :)) =))

HÀI HƯỚC QUÁ ĐI MẤT

NHẦM em cũng viết được :))

Last edited by a moderator:
C

crazyfrog

Bạn có thể đọc những lý do mà mình nói không thể lock ở đây
Trong links mình dẫn đó ! Có nói lên 1 phần sự việc mà bản thân SMOD cũng ko hiểu và lý do vì sao mình muốn mọi người đưa ra ý kiến !

K

kunngocdangyeu

Chúng ta không thể chỉ bàn tán như thế này được...........
Hãy gửi topic này cho các Mod và men của box Sinh học để box sinh học xem xét lại việc xét mod và đề cử Mod

C

crazyfrog

Chúng ta không thể chỉ bàn tán như thế này được...........
Hãy gửi topic này cho các Mod và men của box Sinh học để box sinh học xem xét lại việc xét mod và đề cử Mod

Sr bạn là mem thường vậy bạn đã từng vào box mod của box sinh học chưa ? Họ ở trong đó bàn tán rất nhiều và tôi thấy họ ko dám post 1 topic ở nơi công khai ! Theo như mod tôi nghĩ chính xác hơn là cựu mod toi0bix có nói với tôi : "Em không dám làm điều này !" Vì thế nên tôi mới post chủ đề này ra đây !
Hơn thế nữa ! Qua topic này tôi cũng muốn các mem ngẫm lại xem ở box mình thường xuyên hoạt động có sự việc này không và hơn nữa muốn các mod nhất là admin tự xem lại bản thân đã làm đúng hay chưa ?

O

olympuslord

Đúng thế......đây là quyền lợi...đây là tiếng nói của mọi người chứ ko phải spam...
Các bác lúc nào thấy người khác nói ko tốt về mình cũng hô to Spam rồi phạt thẻ,, del bài.........đó là trong bài làm thôi....đây là bàn luận đúng đắn về 1 vấn đề.....cái đó chắc các bác có hiểu... nên xét vụ này nhanh nhanh giùm...cấp lại chức mod cho chị toi0bix ........càng nhanh càng tốt......và đừng có hô to spam

K

kunngocdangyeu

Ý của mình là để box sinh học xem lại cách xét Mod và để cho chị Toi0bix trở lại vị trí ban đầu

O

olympuslord

xem lại gì nữa...nâng lại là đúng quá rồi còn chi nữa.......................

T

thjenthantrongdem_bg

Anh Vinh , khi anh Hưng chưa có câu trả lời thì box này các mem , mod không liên quan ko đc post bài.

Có rất nhiều mem ko hiểu chn gì xảy ra cũng vào commen , loạn hết lên rồi.

Cảnh cáo Mod Thaicuc95 và mem thjenthantrongdem_bg , chị để thẻ đỏ cho 2 em vì cố tình post bài.

Các mod , mem khác chú ý , ko post bài tại đây khi chưa có câu trả lời của anh ad.

E muốn hỏi chị phalaibuon

Vì sao e và thaicuc95 bị ban thẻ

Mong chị cho e lý do chính đáng ạ !Thân!

L

ladyfirst

:)) Thêm một chuyện tương tự như những chuyện cũ

1. Ai không hiểu rõ chuyện (như tôi chẳng hạn) đừng có xoáy hay bày tỏ ý kiến cá nhân nhiều về việc này . không biết thì dựa cột mà nghe . Và vẫn còn một thế giới ngầm

2. Ừ thì tắt máy quách là xong , nhưng đa số coi trọng cái mặt mình ở đây , dù là ảo . Và một vài người cần thể hiện họ trưởng thành ở đây , dù cũng là ảo

Vậy ai có liên quan , ai hiểu hết vấn đề , hiểu luôn thế giới ngầm thì vào , không thì lặn
Ta lặn đây :))

O

olympuslord

1. Ai không hiểu rõ chuyện (như tôi chẳng hạn) đừng có xoáy hay bày tỏ ý kiến cá nhân nhiều về việc này . không biết thì dựa cột mà nghe . Và vẫn còn một thế giới ngầm

2. Ừ thì tắt máy quách là xong , nhưng đa số coi trọng cái mặt mình ở đây , dù là ảo . Và một vài người cần thể hiện họ trưởng thành ở đây , dù cũng là ảo

Vậy ai có liên quan , ai hiểu hết vấn đề , hiểu luôn thế giới ngầm thì vào , không thì lặn

LẠi thêm 1 bác có huy chương nói khích kiểu..........:))

C

crazyfrog

E muốn hỏi chị phalaibuon

Vì sao e và thaicuc95 bị ban thẻ

Mong chị cho e lý do chính đáng ạ !Thân!

Em ko đọc rõ câu nói của Phalaibuon à ? Anh trích dẫn chỗ khiến em bị nhận thẻ nhé
"Anh Vinh , khi anh Hưng chưa có câu trả lời thì box này các mem , mod không liên quan ko đc post bài."
Em bị ban nick vì cái cụm từ ko liên quan ko được post bài đó !
Ôi thế này chắc khi đọc cái gì đó chúng ta ko nên có ý kiến để đỡ bị SMOD và ADMIN ban nick hoặc cho ăn mấy cái thẻ hết màu phân đến màu máu >"< (Thông cảm quen sử dụng những cụm từ này để chỉ về màu sắc thấy vô văn hóa thì đừng đọc !)

Last edited by a moderator:
C

crazyfrog

Ôi chú Thọ ! Bao năm rồi chú vẫn vậy ! Vẫn cái kiểu lấp lửng không rõ chú ở bit 0 hay bit 1 :| Nhiều lúc anh nghĩ có lẽ CNTT nên có cái bit nào đó ở giữa 2 cái bit đó để cho chú dừng chân !
Ở đây là diễn đàn và anh nghĩ nó nên thực hiện đúng nhiệm vụ là nơi tranh luận của chúng ta hơn là nơi ta lên hỏi và chờ trả lời :|

D

doigiaythuytinh

Hôm trước, anh chíp(hiện tại mà mod box Văn) cũng đã nói với t về vụ này
Rằng anh ấy chưa bao giờ xin set mod hay được đề cử mà tự nhiên lại thấy mình là mod Sinh và vài hôm trước thì bị cắt mod :|
Kẻ không hiểu chuyện như t tự hỏi anh ý có thành tích gì mà lại được set mod và có lỗi chi để giờ bị cắt???
Anh admin bảo NHẦM
Ừ, có lẽ?

Trong list yh của t hiện giờ có 7 mem hocmai đang hiện onl và có đến 5 mem treo status về vụ việc này.
Là thành viên của hocmai, được trình bày ý kiến là điều tất yếu. Nhưng có ai tự xem lại, mình đang làm gì ở topic này :|
Khi có rất nhiều mem dường như chả biết gì, vô post vài bài, chủ yếu là: "Set mod cho chị toi0bix" .
Nhưng thử hỏi: đó có phải là cái cần nói trong pic có tiêu đề: "Không được set mod mà được cắt mod! Chuyện thật như đùa" >"<
Hì. nói như thế có lẽ sẽ làm nhiều người khó chịu
Và mấy cái status đó sẽ làm được gì? "Lays lại danh dự cho chị Yen" (như khẩu hiệu mà nhiều người rêu cao) hay sẽ bôi xấu hình ảnh của 4r. Là một thành viên, bạn có từng nghĩ?
Một trong 5 dòng stt tớ thấy được là đường dẫn tới link của topic này , bonus thêm: "Lấy lại danh dự cho chị toi0bix"
Nghĩ lại mà thấy hài thật. Không hiểu được vấn đề mà lại cứ đi rêu rao bình luân. Rằng admin sai, răng admin không có trách nhiệm?

Tớ nghĩ, chúng ta nên chờ admin trả lời mọi thắc mắc chứ không phải comment này nọ trong khi chưa hiểu rõ vấn đề
Và mod cũng nên lock pic trước khi nó quá "HOT" :)

C

crazyfrog

Rằng anh ấy chưa bao giờ xin set mod hay được đề cử mà tự nhiên lại thấy mình là mod Sinh và vài hôm trước thì bị cắt mod :|
Kẻ không hiểu chuyện như t tự hỏi anh ý có thành tích gì mà lại được set mod và có lỗi chi để giờ bị cắt???
Anh admin bảo NHẦM
Ừ, có lẽ?

Trong list yh của t hiện giờ có 7 mem hocmai đang hiện onl và có đến 5 mem treo status về vụ việc này.
Là thành viên của hocmai, được trình bày ý kiến là điều tất yếu. Nhưng có ai tự xem lại, mình đang làm gì ở topic này :|
Khi có rất nhiều mem dường như chả biết gì, vô post vài bài, chủ yếu là: "Set mod cho chị toi0bix" .
Nhưng thử hỏi: đó có phải là cái cần nói trong pic có tiêu đề: "Không được set mod mà được cắt mod! Chuyện thật như đùa" >"<
Và mấy cái status đó sẽ làm được gì? "Lays lại danh dự cho chị Yen" (như khẩu hiệu mà nhiều người rêu cao) hay sẽ bôi xấu hình ảnh của 4r. Là một thành viên, bạn có từng nghĩ?
Một trong 5 dòng stt tớ thấy được là đường dẫn tới link của topic này , bonus thêm: "Lấy lại danh dự cho chị toi0bix"
Nghĩ lại mà thấy hài thật. Không hiểu được vấn đề mà lại cứ đi rêu rao bình luân. Rằng admin sai, răng admin không có trách nhiệm?

Tớ nghĩ, chúng ta nên chờ admin trả lời mọi thắc mắc chứ không phải comment này nọ trong khi chưa hiểu rõ vấn đề

Ôi ! 1 thành viên nghe sao giống tính chất của các SMOD và MOD của diễn đàn hiện thời quá vậy ! Nếu ko loạn thì cần chó gì quản lý ? Nếu không có rác thì việc gì phải dọn ! Có lẽ bạn mới là kẻ không hiểu bản chất của sự việc ở đây là gì ! bạn nên đọc lại topic này (Nhớ click vào chữ này nhé) để thấy được ở đây mọi người đang làm gì
Đừng nói là lock mà nếu thích MOD có thể xóa ! Xóa rồi thì sao :)) Xóa thì lại lập 1 topic khác ! Lúc đó sự việc càng phức tạp hơn !
Ôi đúng là ko quản được thì lock, thấy khó chịu thì del ! Đến bao giờ mới lớn được !

O

olympuslord

2 bên ai cũng có lý...tốt nhất cứ làm "thành viên" cho xong.......mod miếc gì.....chán lắm rồi...s-mod, mod, trial-mod, member đến cả admin cũng như nhau cả thôi.........có điều là mem hô nhỏ hơn thôi.........

ko dc làm mod thì làm mem như chúng em cũng dc chị toi0bix à...dù sao cũng ko thể del bài vs lock......của mod mà thôi..
còn việc post bài và cống hiến cho sở thích của mình vẫn như thế cả mà....;)

I STOP HERE........................

C

chinhphuc_math

Anh admin bảo NHẦM
Ừ, có lẽ?

pk nói thế là sai rùi đó cần phải giải quyết rõ vụ này chứ!nếu hok ai mà bị thì thiệt sao!chẳng lẽ cứ hok giải quyết là lock pic là thì làm j phải bàn nữa cứ làm theo những j mình thick thì 4rum hok bao h phát triển được và ngày càng bê bối!
các mod nên xem sét kĩ trước khi ban the thùy vào mức đọ mà ban thẻ có mod chưa j đã ban cho cái thẻ đỏ rùi.
nếu 4rum hok giải quyết rõ vụ này thì có lẽ hơn nửa mem sẽ chuyển sang 3t, 4rum khác cho mà xem! tui từng là mem của 3t nên bít rõ mod 3t thế nào! họ giải quyết khá rõ các vụ như thế này.
tốt nhất admin cho 1 lời vào đây giải thick kĩ và giải quyết các vấn đề xét và tuyển mod!

C

crazyfrog

2 bên ai cũng có lý...tốt nhất cứ làm "thành viên" cho xong.......mod miếc gì.....chán lắm rồi...s-mod, mod, trial-mod, member đến cả admin cũng như nhau cả thôi.........có điều là mem hô nhỏ hơn thôi.........

ko dc làm mod thì làm mem như chúng em cũng dc chị toi0bix à...dù sao cũng ko thể del bài vs lock......của mod mà thôi..
còn việc post bài và cống hiến cho sở thích của mình vẫn như thế cả mà....;)

I STOP HERE........................

Mình cứ tưởng Samurai theo tính chất sỹ khả sát bất khả nhục ! Hiện tại là sỹ đang nhục đó bạn ơi :)):))
Giờ chờ đợi admin comment và phản biện lại những comment theo kiểu dạng ko quản được thì lock, không chịu được thì del :)):))

O

olympuslord

có phải tất cả samurai nào cũng ko chịu nhục đâu....

Tướng Akashi Gidayu tự mổ bụng sau khi thua trận bảo vệ chủ năm 1582. đó là thất bại và chết...

như em.ko thể đòi lại công bằng cho chị toi0bix đành bó tay chịu trói.kiểu gì em cũng bị gì đó về việc nói xối xả trong này.:-<
giờ anh thích em thế nào nào....hết thuốc rồi

D

doigiaythuytinh

Quyết định
V/v cắt quyền Mod trên Diễn đàn Hocmai.vn

Điều 1. Cắt quyền Mod đối với thành viên có tên trong danh sách

* toi0bix

Lí do:

* Gây mất đoàn kết nội bộ ảnh hưởng xấu tới diễn đàn.

Giờ em mới thấy quyết định này của admin là hoàn toàn chính xác
Crazyfrog: gây bè kết phái :|..<lock rồi ta lại lập...>
Chắc sau bài của tớ sẽ lại là comment của chủ pic. Anh ý chầu chực từng cái comment để kết bè cánh mà lị =.=

Admin nên sớm giải quyết mọi chuyện

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom