Không được set mod mà được cắt mod ! Chuyện thật như đùa !

Status
Không mở trả lời sau này.
C

congchualolem_b

phamminhkhoi said:
Thưa các mod !
Đã làm người ai chả có lúc sai lầm. Quan trọng là bik cách phục thiên, sửa sai.....
Đây chẳng qua là thê giới ảo, vui thì vào nói mấy câu, post mấy bài, buồn thì tắt máy đứng dậy ra ngoài mà chơi, can gì phải làm um sùm lên rùi ảnh hưởng đến tình cảm của nhau
Xin các mod bớt ích kỷ mà hãy nghĩ đến cái mình bỏ lại
Xin anh ad thông cảm cho chúng em vì chúng em còn là học sinh, đôi lúc không kiềm chế được.
Cuối cùng, xin giải quyết chuyện này êm xuôi. Ý kiến của mình là thế.....Hmm

Chúng ta là 1 tập thể, dù có bất đồng như thế nào cũng đừng nên làm rạn nứt tình cảm, đó là điều k tốt. Những ý kiến này cần đc đưa đến Admin và tin rằng Admin sẽ hồi đáp lại theo ý của mọi ng (vì danh dự và vì cả tập thể 4rum).

Diễn đàn như 1 thế giới nhỏ, k phải cứ việc gì cũng biểu tình và ì đùng cả lên, thương thảo, đàm phán sẽ tốt nhất.

Cái tôi và cái ta, chọn cái nào ?

A

angel_97

Em thấy thật bất bình về việc này :|
Chị Yên - Mod trưởng Box sjnh của chúng em đã làm Mod từ lâu
mà lại bị cắt chức Mod :(
em cảm thấy tội nghiệp chỵ Yên wa' ạh :(
mà đằng này Chip_coi ko có dự đợt tuyển Mod sinh học , tự nhjn được đưa vào quản lí box sjnh :(
thật ko công bằng ạh :| :(

@ Chị Yên : chị ơi! :)...chị cứ yên tâm đy ạh:)...chúng em luôn ủng hộ cho chỵ mà:)...đừng bi quan chị nhé:)
Chúng em sẽ đòi lại công bằng về cho chị:)

K

kunngocdangyeu

Đây là chuyện bất bình trên diễn đàn.
Theo mình, chúng ta phải xét mọi trường hợp để dẫn đến việc này
Nhất là các moderator và Mod ở box sinh học

A

anhson97

đúng phải hỏi cho ra lí lẽ phải thuyết phục cho anh ấy hỉu và phải phục hồi chức cho chị Yên
chị Yên yên tâm nhìu người ủng hộ chị lắm, mọi người đều theo lẽ phải mà

T

thjenthantrongdem_bg

Chị toi0bix ah, chị là người hok làm sai, vậy chắc chắn chị sẽ đòi lại được công bằng

không có gì phải buồn chị ah?

Em nghĩ đây hok phải là lần đầu anh Admin nhầm.

K

kunngocdangyeu

Theo mình bây giờ không thể đùa cợt đuợc đâu, mấy bạn đừng wa đáng wa, mình không muốn nói tên ra đâu
Hãy nhìn lại diễn đàn, không phải là tất cả các thành viên phải đóng góp sức lực của mình để tạo nên 1 diễn đàn phát triển lành mạnh hay sao
Nhưng tại sao diễn đàn lại có những phần tử thiếu ý thức đến vậy****************************??????
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

K

kunngocdangyeu

Nhầm thì không thể nhầm 1 cách trầm trọng như vậy được
mọi người hãy làm cách nào đó để Toi0bix trở về vị trí như ban đầu

A

angel_97

Theo mình bây giờ không thể đùa cợt đuợc đâu, mấy bạn đừng wa đáng wa, mình không muốn nói tên ra đâu
Hãy nhìn lại diễn đàn, không phải là tất cả các thành viên phải đóng góp sức lực của mình để tạo nên 1 diễn đàn phát triển lành mạnh hay sao
Nhưng tại sao diễn đàn lại có những phần tử thiếu ý thức đến vậy****************************??????
!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Cho mình hỏi bạn 1 tí :|
" Ai là phần tử thiếu ý thức thế bạn?" :|
theo mình lúc này ko để cãi nhau về việc thiếu ý thức ! mà hiện tại chúng ta đang giải thjk và mong muốn sau khj anh Admin đọc được n~ dòng này thì hy vọng anh ấy sẽ hiểu chị các Mod , mem , trong đó có chỵ Yên:)

T

thjenthantrongdem_bg

E muốn hỏi lại anh Admin một lần nữa:

Vì sao chị Toi0bix bị cắt mod ?

Last edited by a moderator:
C

congchualolem_b

Lần cuối đề nghị các đồng chí giữ bình tĩnh, đừng đi quá xa vấn đề, ng ở ngoài lề chỉ biết đc 1 phần của sự việc chính vì vậy tốt nhất là nên chờ kết quả và lời giải thích từ những ng khác.

A

anhson97

việc này phải bảo một người đi đại diện chứ nói tập thể thì khó nói lắm, một người đi nói với ý kiến của tập thể
em xin cử chị congchualolem_b đi nói cif chị ấy là nhóm trưởng các box cùng nghề với chị Yên và hỉu được tâm trạng cũng như bản chất của vấn đề
ai đồng ý ko vậy xin góp ý

L

...love...love

Nếu đúng như trên nói thì toi0bix và anh admin đều sai..............................................anh admin sai vì đã sét nhầm mod nhưng điều đó cũng hông lớn còn toi0bix sai vì đã kéo bè phái gây mất trật tự trong diễn đàn nên bị cắt mod là đúng,đáng lẽ chị ấy phải nói nhẹ nhàng với anh admin để anh ấy đổi lại.Nếu điều ngư trên là sai thì anh admin hoàn toàn đúng còn toi0bix thì hoàn toàn sai...........Vì sét mod cũng hông hẳn phải có 3 điều nói trên.....Mong các bạn xem lại nhé chứ hông nên gây mất đoàn kết trong diễn đàn..........................

A

angel_97

Chúng em hy vọng anh ADMIN đọc được những dòng này và cân nhắc về quyết định quá đột ngột của chị Yên ( toi0bix) ạh:)

A

anhson97

mọi người thấy ý kiến của em thế nào, nếu được thì chị congchualolem_b mời anh ấy nói chuyện qua chat vào 1 thời gian quyết định và tỏ rõ ý của mọi người

A

anhson97

Nếu đúng như trên nói thì toi0bix và anh admin đều sai..............................................anh admin sai vì đã sét nhầm mod nhưng điều đó cũng hông lớn còn toi0bix sai vì đã kéo bè phái gây mất trật tự trong diễn đàn nên bị cắt mod là đúng,đáng lẽ chị ấy phải nói nhẹ nhàng với anh admin để anh ấy đổi lại.Nếu điều ngư trên là sai thì anh admin hoàn toàn đúng còn toi0bix thì hoàn toàn sai...........Vì sét mod cũng hông hẳn phải có 3 điều nói trên.....Mong các bạn xem lại nhé chứ hông nên gây mất đoàn kết trong diễn đàn..........................
cậu nói chỉ đúng 1 phần của vấn đề thôi, mà ở đây chỉ đúng nửa phần thôi,chị Yên đâu có lôi kéo bạn bè gây mất trật tự, cậu vu oan giáng hoạ cho chị ý à

A

anhson97

tiếp theo chúng ta nên phân tích tại sao chipcoi_2444 không làm gì mà cũng lên mod, à mà có thể nói là ngồi mát ăn bát vàng

T

thjenthantrongdem_bg

Vì sao chị Toi0bix bị cắt Mod

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom