Hiệu sách ế

P

phaodaibatkhaxampham

Tôi lại đi về với TL , với một người tôi quen và nhớ
TL đem đến cho tôi những thân phận khốn khổ , những con nguwoif sống óng cs bình yên nhưng lòng khao khát mạnh mẽ , về cả ông về cả những trang văn và những niềm mớ ước
Đọc TL như có con mắt đang nhìn vào sâu thẩm trái tim mình , tôi tự gặp mình , gặp những khát vọng ấy , gặp những giây phút nhỏ nhen từng nhen nhúm ...................................................................

P

phaodaibatkhaxampham

Hôm nay , về nhà , về tổ chim cúc cu của mình
Sao tự dưng thấy mệt mỏi vô hạn
Nó nhắn tin cho mình " không thik nó làm phièn thì nhắn cho nó cái tin .Nó sẽ ko làm phiền nữa "
Không hiểu cái quái gìddang xảy ra vs cuộc sống của mình
Chẳng nhẽ tôi chỉ khát khao bình yên thoi cũng ko có được
Em lại cứ làm mình bận lòng , Hết Nó đến Em
Tôi mệt mỏi lắm rồi biết ko ? Tại sao cứ cố giữ làm gì khi có những mối quan hệ thà rằng cứ cắt đứt đi sẽ đỡ mệt mỏi hơn biết bao ! nuối tiếc làm gì vs những điều hiển nhiên lá ẽ ko bao giờ thành hiện thực

G

giangln.thanglong11a6

Hôm nay , về nhà , về tổ chim cúc cu của mình
Sao tự dưng thấy mệt mỏi vô hạn
Nó nhắn tin cho mình " không thik nó làm phièn thì nhắn cho nó cái tin .Nó sẽ ko làm phiền nữa "
Không hiểu cái quái gìddang xảy ra vs cuộc sống của mình
Chẳng nhẽ tôi chỉ khát khao bình yên thoi cũng ko có được
Em lại cứ làm mình bận lòng , Hết Nó đến Em
Tôi mệt mỏi lắm rồi biết ko ? Tại sao cứ cố giữ làm gì khi có những mối quan hệ thà rằng cứ cắt đứt đi sẽ đỡ mệt mỏi hơn biết bao ! nuối tiếc làm gì vs những điều hiển nhiên lá ẽ ko bao giờ thành hiện thực

Giống 1 tác phẩm nào đó mà mình đã quên tên :-?

P

phaodaibatkhaxampham

đã xoá
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Last edited by a moderator:
G

giangln.thanglong11a6

Cậu không biêt tên bởi cậu đã và sẽ ko bao giờ đọc được nó .Nó ko tồn tại .Nó chỉ có thể tồn tại ở đây , trong một thế giới ko thực , một thế giới chấp nhận sự an toàn khi dãi bày

Đó phải chăng là lợi ích của thế giới ảo? Là nơi trút bỏ tất những cảm xúc buồn chán, và chiếc mặt nạ vui vẻ mà ta vẫn đeo hàng ngày? Không lẽ thế giới thực đã trở nên vô vị tới mức, chỉ có vào đây, người ta mới thể hiện được con người thật của mình?
Tớ không nghĩ cái đó là hoàn toàn đúng.

P

phaodaibatkhaxampham

đã xoá..........................................................................................

Last edited by a moderator:
P

phaodaibatkhaxampham

Tớ vừa nghe bài hát đó xong .Khoong được quảng đại như vậy đâu .Tớ mong ước những điều cho mình thôi

K

kira_l

uh!! tôi đăng ký làm thành viên thứ 3 vậy. tôi đang đọc cuốn " ruồi trâu" . tôi rất thích đọc tiểu thuyết. nhưng vấn đề khó khăn là ko có time( đang học 12), ở nới tôi ko có nhiều hiệu sách bán loại sách tôi thích và cuối cùng là $$$$

ơ tôi đọc cuốn " Xin lỗi em chỉ là con đi" và " không gia đình" rất tuyệt!!! nếu ai mà chưa được đọc thì tìm đọc đi ko thì phí cả 1 đờib

ruồi trâu mềnh chưa đc đọc nên ko biết !

còn 2 quyển kia mềnh đã đọc òi và thấy chán ! chẳng hay !

P

phaodaibatkhaxampham

uh!! tôi đăng ký làm thành viên thứ 3 vậy. tôi đang đọc cuốn " ruồi trâu" . tôi rất thích đọc tiểu thuyết. nhưng vấn đề khó khăn là ko có time( đang học 12), ở nới tôi ko có nhiều hiệu sách bán loại sách tôi thích và cuối cùng là $$$$

ơ tôi đọc cuốn " Xin lỗi em chỉ là con đi" và " không gia đình" rất tuyệt!!! nếu ai mà chưa được đọc thì tìm đọc đi ko thì phí cả 1 đờib

ruồi trâu mềnh chưa đc đọc nên ko biết !

Mình thấy cả hai cuốn kia đều hay
XLECLCD mình yêu cái chi tiết nguwoif con gái đó ngửa mặt lên trời để che dấu mình đang khóc , ko thích kiểu hi sinh như thế , nhưng đó cũng là cuốn sách hay
KGD mình chỉ thấy doạn kết hp quá , nhưng như vậy tốt mình thích những đoạn kết có hậu
Mình thương nhất là cảnh những con vật vs ông già ấy chết dần .................... đau
ĐỌc ko gia đình có những chi tiết làm mình ham mê việc học hơn môt chút

G

giangln.thanglong11a6

Bạn không thấy "Không gia đình" hấp dẫn bởi vì cuộc đời của bạn quá phẳng lặng và êm ả, bạn chẳng hiểu thế nào là sự khó khăn để tồn tại, và còn khó khăn hơn khi bạn muốn giữ danh dự của mình, không như 1 kẻ ăn xin hèn hạ.

@phaodai: Sorry, không dám off topic nữa, mang tiếng spam mất :(

P

phaodaibatkhaxampham

Mình thích đọc ko gia đình , thích toàn bộ
Mình thik những người mẹ trong cuốn sách đó
Thấm thía những nỗi đau ở tập 2

P

phaodaibatkhaxampham

Mình đang đọc Pipi tất dài
bây giờ mình ko đọc những sách khiến mình đau đầu nữa
Tìm đến thể loại thiếu nhi cho an toàn

Top Bottom