Cuộc thi bất đẳng thức.HMI

Status
Không mở trả lời sau này.
L

luvship

mình nghĩ thi từ 1=>3/5 là ổn, vì lúc đó vừa thi HK2 xong. cần xả tress tí như thế này cũng không sao mà. chẳng lẽ cứ vùi đầu vô học hoài

P

pedung94

ọc ọc 30-4 , mùng 1-5 mà các bạn vẫn dám online cơ à vừa mới thi học kì song chuẩn bị thi tốt nghiệp và thi vào cấp 3 chắc mình không online được đâu bạn nào công bố dùm ngày thi với nếu quá muộn thì mình xin rút lui luôn chứ cứ để team thiếu người hổ thẹn lắm !

Đồng ý. Các bác công bố hộ em lun cái lịch trình còn bik đường mà sắp lại cái thời gian biểu. Thế này nhé nếu chưa có kế hoạch thì cứ poss lên thẳng box toán cho nó xong, khỏi gửi qua mail hay chat gì hít. Có gì để pedung khoá topic lại là xong. Khi nào có kết quả lại mở bài ra và poss trả lời.. :):):p:p:p (ý kiến thôi nhé.. ko có ý gì đâu)

M

minhvu_94

Thế như nào thì mọi người công bố đội đi. Tuần này còn phải tập trung vào ôn thi nữa. hic

Các bác báo để còn sắp thời gian biểu để còn ôn thi cho hợp lí!

M

mottoan

Thi thì thi cho rùi.Sao lằng nhằng quá vậy.Chia đội mà thi đi chớ.Balep đầu sỏ nêu lên chủ đề này.giải quyết cho nhanh gọn chớ.Chờ lâu wa

H

hello114day

rất tốt thi lúc đó vừa thi song cấp 3 mà lại đang hồi hộp đợi kết quả nên thi lúc đó thì có thể đỡ hồi hộp hơn rất tốt !

M

mottoan

Hic,vậy là chết tui rồi.Mùng 1-7 và mùng 2-7 tui thi chuyển cấp rồi.Hu Huuuuuuu.Cậu đổi sang ngày khác đc ko:khi (46)::khi (46)::khi (46)::khi (46)::khi (46)::khi (46)::khi (46):
Cho tui hổi làm sao bít đề mà làm bài nhỉ

Last edited by a moderator:
N

nhongocxit_9x

1/7==> 2/7 tui cũng phải thi chuyển cấp hu hu ........................................................................................................

H

huyincon

OK.Vậy anh có thể ra đề ko.Về bđt THCS.Được chứ anh

trời ơi ra đề thế có mà giết người à người ta đưa kiến thức từ trên cao có thể là dùng Vecto hay là hình học rồi biến đổi đi chút ít + mấy cái hằng đẳng thức và BDT gì gì đó thì làm sao mà nghĩ ra nổi :((

B

balep

Lịch thi sẽ được xem xét lại.Mình sẽ tạo bình chọn.Nếu số phiếu nhiều hơn.Thì sẽ tổ chức ngày đó.

L

linh954

mình có ý kiến thía này
từ nay đến hôm 1/6 mà không tìm được người ra đề thì đội này sẽ ra 10 câu cho đội kia giải và ngược lại đội nào giải được nhìu hơn thì chiến thắng

B

balep

Có đôi chút thay đổi cuộc thi.Do ko đủ member để chia thành hai nhóm ( mỗi nhóm 10 người ).Nên mình quyết chia hai nhóm mỗi nhóm sẽ 6 member :
-1Group :khanhtm,linh954,,nhongocxit_9x, pedung94,rooney_cool,balep(là mình mà ),
-2Group :luvship,minhvu_94,hello114day,nhathuy1011,mottoan,jupiter994.
Cuộc thi sẽ được tổ chức vào ngày 1-5 (tức thứ sáu tuần sau )
Thể lệ thi :do ko có giám khảo.Nên mỗi đội sẽ đưa ra 10 bài toán bất đẳng thức (cơ sở),áp dụng những kiến thức căn bản về bất đẳng thức.Ko sử dụng những kĩ thuật hiện đại.Như cô si dấu ngược... vì đây là cuộc thi THCS
Các member trong đội cần phải hội ý với nhau để sáng tạo đề và giải đề đối phương.
Đề thi sẽ được post lên trong topic này.Đội nào post sớm nhất và đáp án đúng nhất.Thì sẽ chiến thắng.

-Mỗi đội chỉ được post một lần.Nên cần phải thận trọng.

Q

quynhanh94

Có đôi chút thay đổi cuộc thi.Do ko đủ member để chia thành hai nhóm ( mỗi nhóm 10 người ).Nên mình quyết chia hai nhóm mỗi nhóm sẽ 6 member :
-1Group :khanhtm,linh954,,nhongocxit_9x, pedung94,rooney_cool,balep(là mình mà ),
-2Group :luvship,minhvu_94,hello114day,nhathuy1011,mottoan,jupiter994.
Cuộc thi sẽ được tổ chức vào ngày 1-5 (tức thứ 6 tuần sau )
Thể lệ thi :do ko có giám khảo.Nên mỗi đội sẽ đưa ra 10 bài toán bất đẳng thức (cơ sở),áp dụng những kiến thức căn bản về bất đẳng thức.Ko sử dụng những kĩ thuật hiện đại.Như cô si dấu ngược... vì đây là cuộc thi THCS
Các member trong đội cần phải hội ý với nhau để sáng tạo đề và giải đề đối phương.
Đề thi sẽ được post lên trong topic này.Đội nào post sớm nhất và đáp án đúng nhất.Thì sẽ chiến thắng.

-Mỗi đội chỉ được post một lần.Nên cần phải thận trọng.

hix hix, từ từ đã bạn :(, giờ đăng kí thêm có đc nữa ko :|:|, cho tớ thêm 1 xuất nhé, có gì thì rủ thêm 1 bạn nữa là ok mà :D :D :)

J

jupiter994

nhóm 1 toàn hàng Khủng , cố lên các bạn ơi !!!!!!!!!!:((
Quỳnh anh sang nhóm 2 đi

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom