Cuộc thi bất đẳng thức.HMI

Status
Không mở trả lời sau này.
B

balep

huhu đội 1 gì mà mạnh thế toàn pro ạ !
mà sao không cho mình chơi với à mình xin gia nhập rồi mà
Họ và tên : cứ gọi là ỈnCon
Lớp 9

Mỗi ngày ban quản trị sẽ cập nhận tình hình từng đội mình xin chia hai đội với hai tên MMI và HMI mỗi đội sẽ 10 người.
Bảng cập nhật từng đội :
MMI : luvship,khanhtm,linh954,nhathuy1011,nhongocxit_9x, pedung94,minhvu_94,rooney_cool,balep(là mình mà ),hello114da
Ban giám khảo là man_moila_daigia
Xin lưu ý thông tin sẽ được cập nhân tiếp.

J

jupiter994

Hò Văn Tèn : Nguyên Lê Quân ( Hay gọi là Cuội)
lớp 9
trú quán : Hà nội :D
nick : neptune_994

H

hello114day

mình nghĩ chắc là post bài lên rồi chém nhau một tuần ai làm đựơc nhiều bài hơn người ấy thăng thế thôi !

M

mottoan

Cho em tham gia với ạ.Tên: Nguyễn Thanh Hoàng.
Lớp:9
hổng bít giờ này tham gia có muộn ko:confused::confused:

M

mottoan

Thế lúc nào mới tham chiến ạ.Thể lệ ntn ạ:khi (68)::khi (68)::khi (68)::khi (68)::khi (68)::khi (111)::khi (111):

B

balep

Thì chờ đủ 20 người đã.Như một cuộc thi.Có đề đàng hoàng.Như thi HSG nhưng đoàn kết hơn.

H

hello114day

nhưng mà theo tớ nghĩ thì để 2 bên post 2 đề rồi bên kia giải trong 1 tuần thì close topic bên nào giải được nhiều hơn thì thắng rồi phải công bố kết quả đàng hoàng tử tế !

J

jupiter994

chắc chia team , phải kím máy cha giỏi giỏi nhưng khánh ,hello ,pedung ...vào team mới được :D:D:D

L

luvship

mình được vô đội 1 rồi, thế vẫn còn thiếu đội 2. chắc chờ cho đủ :)

H

hello114day

thế này là ko công bằng. NẾu thề này thì ai onl nhìu hơn là thắng à. VÔ lí

Đâu phải online nhiều hơn là thắng chỉ cần vào xem bài rồi chép nó ra bao giờ nghĩ thì nghĩ có đáp án hay giải được thì post lên thôi chứ đâu cần phải thường xuyên online :-/

M

minhvu_94

Mình nghĩ là phải thi vào ngày nghỉ như rooney_cool nói. thi vào 30-4 hoặc 1-5 đi. Ổn đó

H

hello114day

ọc ọc 30-4 , mùng 1-5 mà các bạn vẫn dám online cơ à vừa mới thi học kì song chuẩn bị thi tốt nghiệp và thi vào cấp 3 chắc mình không online được đâu bạn nào công bố dùm ngày thi với nếu quá muộn thì mình xin rút lui luôn chứ cứ để team thiếu người hổ thẹn lắm !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom