Cuộc thi bất đẳng thức.HMI

Status
Không mở trả lời sau này.
B

balep

Mai các nhóm phải post đề thi trong này. Đội nào giải trước và post bài sớm nhất sẽ thắng.Lưu ý mỗi đội chỉ được post 1 lần.

H

hello114day

sặc nhưng mà mai mình phải đi về quê mất rồi sao kì lạ thế bắt người ta post 1 lần là sao khắt khe quá đi mất huhu
hôm nay mình mới được tin phải về quê mà nhìn bạn bảo chỉ được post 1 lần thì chán quá huhuhuhu

K

khanhtm

ack, thi trong 1 ngày !?
như thế ko ổn đâu [-x
với lại hôm nay tôi cũng có việc

N

nhongocxit_9x

bây giờ thi hả sao chả có ai vậy trời ............................................................................................

R

rooney_cool

Hôm qua không thi được thì khi nào thi ?????????????????????????????????
Thông báo nhanh để chuẩn bị!

M

mottoan

Các mem trong 1 Group sáng tác các bài bất đẳng thức đúng theo yêu cầu trên.Và gửi về địa chỉ email tangduykhoa_19@yahoo.com.vn.Rùi tới ngày 29-4-2009 tối 9h (mai là ngày nghỉ nên rảnh) họp lại và ra đề.Ai đồng ý thank cái nào.

Thế lúc nào nhóm 2 mới được gửi đề vậy.Balep cho thời gian cụ thể nha

Last edited by a moderator:
K

khanhtm

mấy hôm nay 4rum phải tu sửa gì đó :-" nên phải rời qua hôm khác (hôm nay chẳng hạn :">)

M

mottoan

Hic hic, đến giờ vẩn chưa nghĩ ra cái đề nào.Nhón 2 ai có đề gửi cho anh em với đi rồi hãy gửi

L

linh954

tớ nghĩ nên pót riêng lẻ đi nhưng phải có STT
VD
câu 1:
........
đội 1 viết màu xanh cả khi ra đề và khi trả lời
đội 2 viết màu đỏ ......................................

K

khanhtm

thôi được, mình post trước :))
Cho x,y,z là các số thực ko âm thỏa mãn ko có 2 số nào cùng bằng 0 và: xy+4yz+9zx+2xyz=36. Tìm min của x+y+z
p/s: kỳ thực bài này chế hơi cùi, nhưng chắc dùng tạm được :))

Last edited by a moderator:
L

linh954

đã nói rùi
đội 1: viết màu xanh
đội 2 viết màu đỏ
thế mới phân biệt đc chứ

P

pedung94

tớ nghĩ cái này chẳng khác gì các bạn tự poss bài cho nhau giải. THế này cũng như ko tưởng có gì mới mẻ chớ. Tớ xin loại mình khỏi đội.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom