Cuộc thi bất đẳng thức.HMI

Status
Không mở trả lời sau này.
B

balep

Mình xin thông báo.Ngày 15-5 sẽ thi.Hai đội post đề thi gồm 5 bài.
Đội 1 : Màu xanh(đậm)
Đội 2: Màu đỏ
Mong các mem trong nhóm tham gia nhiệt tình.

M

man_moila_daigia

Thế anh có được làm giám khảo nữa ko
Theo ý kiến của anh, nếu 2 đội ra đề như thế này là ko tôt lắm
Bởi vì các em có thể lấy những bài rất khó thì sao, ví dụ cứ ra hiệu mua đại quyển thi QGia mà ra thì tính sao nhỉ
nếu anh còn lkam GK thì nhắn lại cho anh nhé Balep

M

man_moila_daigia

Ok
Cho anh hỏi:Balep có làm giám khảo chung với anh ko, hay em cũng thi
Cho anh danh sách của 2 đội nhé
Anh nghĩ anh sẽ ra khoang 4->5bài trong vòng 2 ngày
Mỗi mem sẽ cử ra 1 nhóm trưởng, các mem tự làm bài , thảo luận và đưa qua hòm thư cá nhân cho anh
Hết hạn anh sẽ poss bài của 2 đội lên
P/S: mỗi tuần thi 1 lần nhé
và Balep có yahoo ko, nếu có thì cho anh xin

H

hello114day

thế này thì sao mà chọi được ông khánh biết nhiều bất đẳng thức toán quốc tế lắm có điên đâu mà ra !
nếu muốn ra đề thì em cũng tìm tìm cá đề nào nó hóc hóc sử dụng hàng đẳng thức và mấy cái BDT quốc tế thì may ra đánh lừa được con mắt ông ấy chứ còn cứ ra mấy cái đề nguyên si thì ông ấy làm thịt !!!

F

forever_lucky07

!!!!! Hai đội đâu mà chẳng thấy, các em post tên các thành viên trong đội lên đi. Anh sẽ làm 1 giám khảo giúp các em nhé, mà xem lấy đâu ra cái đề khó khó để mọi ngưòi cùng làm cũng đc, nhưng cho hỏi có giới hạn gì hok e? Thanks!

L

luvship

bây giờ có người cho đề rồi nhưng không biết time gian tổ chữ thi ấy chứ.
Balep thông báo time luôn đi.

L

luvship

sao bn không giời ra xa tí. lúc đó đang ôn thi chuyển cấp, chắc là khó có tâm trạng thi trên mạng đâu.

H

hoaerika_ot

cho mình tham gia với
học tuy ko đỉnh được như các bạn nhưng mình cũng muốn khẳng định chính mình
tham gia như thế nào đây
gửi mail cho mình nhé : dieuot@gmail.com

H

hello114day

chán nhỉ 30-4 1-5 đang húng thì tự nhiên không vào được thế là chán hẳn không biết đến bao giờ mới được thi đây !!!
khổ quá cứ hoãn mãi thôi à mà bây h thì cũng chẳng còn mấy thời gian là thi chuyển cấp mình xin phép tạm biệt một thời gian chắc là său khi thi Ams thì mới có thể online được !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom