Admin hiện tại của diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
T

truongtrang12_ub

Em đến vs hm cũng đã lâu
Nghe như all mọi ng` nói thì hm là ngôi nhà chung của học trò Việt
Nhưng e ko hiểu tại sao dạo gần đây luôn có những cuộc tranh cãi diễn ra. làm e có cảm nghĩ cứ như thể mọi ng` vào web chỉ để đi tìm hiểu những sai sót, thiếu sót của ng khác đê rồi mở 1 topic "thật hoành tráng" để cho mem vào cm, làm cho các thành viên trong ngôi nhà này đấm đá lẫn nhau, nói móc lẫn nhau, che thành nhiều bè phái khác nhau... như thế người ta có thể gọi là 1 gđ thứ 2 nữa ko?
e đã từng đọc 1 bài về thầy Hùng bị 1 mem lên án mạnh mẽ chỉ vì giải sai, nhưng đó chỉ là 1 mem còn đây là 1 ng` đã từng làm smod, như thế có đáng ko? nếu ng ta làm sai, sao ko nhắc nhở, nc vs ng ta. Tại sao cứ pải công khai, mở topic để mọi ng tranh cãi (Nếu như cuộc nc đó ko thể làm thay đổi điều gì thì mới nên mở topic). Hay là phải như thế này thì mới đc nhận những cái thanks, mới đc mọi người chú ý đến và tôn vinh :))
Mọi người chỉ biết nhìn đến những lỗi lầm mà anh phamminhkhoi đưa ra để nói anh hocmai.cskh, đã có ai nghĩ đến những điều tốt anh hocmai.cskh làm cho hm từ trước đến nay chưa? Theo anh phamminhkhoi thì làm ad cứ pải công bố cho mọi ng` biết hay sao? theo e nghĩ ko cần pải làm thế? chỉ cần anh ấy làm tốt trách nhiệm của 1 ad, đưa diễn đàn đi lên thì ắt hẳn mọi ng` sẽ tự biết. đâu cần pải công khai là mh làm ad... ko lẽ công khai để lấy cái danh tiếng, để đc mọi ng` tôn trọng? Nếu a hocmai.cskh làm sai thì đọc xong những lời cm của mọi ng` a ấy sẽ rút ra đc bài học cho mh, mọi ng` ko cần pải chỉ trích mạnh mẽ như thế...
Anh phamminhkhoi... anh từng là 1 smod, nếu a mở 1 topic như thế này để lên án 1 ng`. a có tin là sau đó sẽ có hàng loạt những topic khác nữa đc mở ra cũng để làm những việc như anh đang làm bây giờ ko? các mem luôn nhìn các mod và smod để học hỏi, nhưng a làm thế này thử hỏi các mem sẽ ntn? A có biết giờ hm lâm vào tình trạng gì ko? Các mem h ít vào hm hơn, và có vào thì chỉ vào phần ngoại khóa để "chơi", phần box học tập h rất ít ng` tgia (trừ những anh chị lớp 12 đang ôn thi)... bản thân e, trước đây cũng hay vào box htập nhưng hiện tại, e ít vào hm hơn, có vào cũng chỉ lang thang lượn khắp hm 1 lát rồi out. A có thấy hm đang đi xuống ko? Tại sao a ko dành thời gian mở topic đi lên án ng khác để mở 1 topic học tập nào đó cho mọi ng` cùng tham gia? Chẳng phải như thế sẽ có ích và lôi kéo mọi ng` vào tgia nhưng đoàn kết hơn là topic này ko?
e cùng ng ý kiến vs banhuyentrang và thanhminhtrancp, e muốn a hocmai.cskh vẫn là ad của hm
E viết những dòng này. ai ko cùng ý kiến với e có lẽ sẽ ghét e. Nhưng e muốn nói hết những bức xúc trong lòng vì e cũng là 1 mem trong hm.:)

Nếu bạn là một Mod thì bạn sẽ hiểu chúng tôi đã góp ý đến mực độ như thế nào. Không phải chỉ một lần, hai lần. Và những góp ý đó chúng tôi đều bị ăn thẻ đỏ và baner nick. Và tôi khẳng định, chúng tôi lập ra tp này và đây không phải là một tp lên án ai hết "GÓP Ý, DÂN CHỦ".

Thiết nghĩ bạn hãy đọc thật kĩ những cm đầu, những lời chúng tôi nói.

T

thienthanlove20

E đã đọc gần hết những cm của mọi ng`
Nhưng dường như all chỉ là những câu nói theo những ng đi trước... thật tình e cảm thấy bức xúc... khi mà mọi ng` chỉ biết nhìn theo những gì chủ topic đưa ra... như thế có đúng là 1 cuộc tranh luận công bằng???

T

truongtrang12_ub

Cái này là mọi người cùng ý kiến và để chỉ 1 người lập top. Chẳng nhẽ bấy nhiêu con người, bấy nhiêu tp hã em ?

T

thienthanlove20

Nếu bạn là một Mod thì bạn sẽ hiểu chúng tôi đã góp ý đến mực độ như thế nào. Không phải chỉ một lần, hai lần. Và những góp ý đó chúng tôi đều bị ăn thẻ đỏ và baner nick. Và tôi khẳng định, chúng tôi lập ra tp này và đây không phải là một tp lên án ai hết "GÓP Ý, DÂN CHỦ".

Thiết nghĩ bạn hãy đọc thật kĩ những cm đầu, những lời chúng tôi nói.

Các anh/chị đã góp ý với anh hm.cskh ntn có ai biết ko?
pải có 1 cái gì đó để cho mọi ng` biết đc thái độ của anh ấy ntn khi mọi ng` góp ý chứ? mà góp ý ở đây ko pải là mở topic để all vào cm như topic này... mà là góp ý riêng... mọi ng` đã làm chưa?
E bị ban 1 thẻ đỏ và 1 thẻ vàng chỉ vì tội spam bài viết của rua_it và trydan nhưng cái điều e thắc mắc ở đây là tại sao chỉ có mh bài của e bị ban thẻ trong khi bài viết của e ko có gì sai... bài viết có dấu, đúng vs chủ đề của topic... vậy tsao e bị ban thẻ???
Tại sao mọi ng` chỉ biết nói đến chuyện a hm.cskh ban thẻ mọi ng`? ngoài a ấy ra vẫn còn nhiều mod, smod khác đó thôi. E bị ban thẻ 1 cách vô cớ, tức chứ... nhưng mod là mod, mod sẽ ban thẻ khi cần thiết... e chấp nhận điều đó và cố gắng khắc phục để ko bị ban thẻ thêm lần nào nữa

V

vanhaipro

Mình rời hm đã lâu và giớ sắp ôn thi ĐH nên vào lại hm, luôn tiện qua 4rum. Cũng cảm thấy 4rum dạo này chán thật:|. Các box ngoại khóa thì không phát triển sôi động như trước. Box học tập thi nhiều bạn spam lung tung-mình rất bực mình về điều này. Mình mong sau chuyện này công ty sẽ có sự thay đổi phù hợp để hm trở thành ngôi nhà chung thực sự
Và mình tin vào hm :p:p:p
^^!

S

sudi_k51

Nói thẳng ra là những lời góp ý của mọi người với anh Long là không thế nào "ngửi" nổi
anh long là AD ,xét về tuổi tác thì cũng hơn chúng ta ở đây rất nhiêu thế mà mọi người xem lại cái cách nói chuyện và dùng từ ngữ của mình xem.qua cái topic này cũng có khối người đủ điều kiện để ăn thẻ rồi .
Chỉ biết bới lông tìm vết mà không biết nhìn vào những cái tích cực.....
@ truongtrang_ub:bạn quá ngạo mạn thì phải

P

phamminhkhoi

Dear all Hocmai.vn's member !

Đây là những lời tâm huyết cuối cùng tôi muốn nói với hocmai.cskh. Để ai nấy hiểu: topic này ra đời để làm gì và làm như thế nào

Hôm qua tôi đã trò chuyện với một moderator Học mãi đang làm việc dưới thời admin- smod học tập hocmai.cskh. Và người đó, đã không vote. Vì người đó cảm thấy cskh không thể làm admin, nhưng cũng không muốn phủ nhận cái nhiệt tình của cskh.

Đúng, tôi không phủ nhận. CSKH có cái nhiệt tình của anh ta. Nhưng để đứng đầu một tổ chức không chỉ cần sự nhiệt tình.

Và người đó có nói với tôi một câu rằng: CSKH phù hợp với vị trí của một supporter hơn là administrator. Và đây là nguyên do.

1. Kiến thức và khả năng biện giải của anh ta không đủ làm thỏa mãn những thành viên hocmai.vn
2. Hành động của anh ta, như tôi đã nói, khá độc đoán và bất chấp ý kiến góp ý
3. Có một câu nói mà các bạn ắt phải biết: Có một khoảng cách giữa những gì làm được trên thực tế và những thứ phải làm, người nào từ bỏ những gì lẽ ra đã làm được để theo đuổi những gì phải làm thì người đó sẽ bị diệt vong chứ không phải bảo toàn. Câu này tôi thấy đúng khi nói về cskh.

Nói cách khác, có những người sẽ là một nhân viên mẫn cán hơn là một lãnh đạo. Nếu cskh chỉ là một nhân viên bình thường, vị thế của anh ta đã khác, chứ không phải như bây giờ.

@ thienthanlove20: Love ạ ! Đúng như em thừa nhận đó, member vào khu vực học tập hocmai.vn ngày càng ít đi. NHưng trước đây 4 tháng, hocmai.cskh có hứa sẽ tập trung member vào khu vực học tập. Em nghĩ gì khi member tham gia vào đó ngày càng ít đi ! Con đường mà diễn đàn đang đi phải có vấn đề ! Lenin có nói về tự kiểm điểm: Đó là kiểm điểm từ trên xuống dưới. Đấy là cái các anh đang làm em ạ !

D

doigiaythuytinh

E đã đọc gần hết những cm của mọi ng`
Nhưng dường như all chỉ là những câu nói theo những ng đi trước... thật tình e cảm thấy bức xúc... khi mà mọi ng` chỉ biết nhìn theo những gì chủ topic đưa ra... như thế có đúng là 1 cuộc tranh luận công bằng???

Em yêu nói hay nhỉ ;)) Em nghĩ cả cái diễn đàn này là cái gì mà "chỉ biết nhìn theo những gì chủ topic đưa ra" :-j. Hay em nghĩ chỉ có mình nhìn thấy được điều đó :))

@banhuyentrang: Đọc mấy cm anh/chị kể tội trạng của phamminhkhoi mà tôi ko nhịn được cười :)). Tự hỏi, anh/chị đã làm được gì cho box Địa? Nói thật nhé, tôi cảm thấy, đến cả cái áo MOD anh/chị còn không đáng được mặc, huống chi cái huân chương bên cạnh :-j. Tôi nói thế mong anh/chị tự nhìn lại mình, cũng đừng vớ vẩn tới mức kể ra những tội trạng của pmk, rồi dùng "đòn bẩy" mà tâng hocmai.cskh lên như thế :-j. ẤU TRĨ - TRƠ TRÁO lắm.

Người ta bảo: "nhân vô thập toàn". Nếu làm việc gì cũng đúng, nói gì cũng hay ho thì đã chẳng phải là con người :)). Nhưng, cái quan trọng là người đó có nhận ra mình sai, có biết sửa sai ko? >>> Tôi tin rằng: hocmai.cskh chưa bao giờ thấy mình sai, BẢO THỦ, CỐ CHẤP - cái từ mà tôi được "đọc" nhiều về anh.

Tôi thích hocmai.cskh vì anh là người nhiệt tình với công việc (Như banhuyentrang đã chỉ ra đấy :) )
Nhưng cái cách anh làm là hoàn toàn sai. (như nhiều người trước đã liệt kê rồi )

all: Đừng ai nghĩ topic này đưa ra công khai là muốn phá hoại hình ảnh 4r hay chỉ trích, hạ thấp danh dự hocmai.cskh.
Vì diễn đàn này là của chung, không thể chỉ vì một con người MÃI SAI MÀ CHẲNG BIẾT MÌNH SAI mà huỷ hoại tâm huyết của mọi người được

T

truongtrang12_ub

Các anh/chị đã góp ý với anh hm.cskh ntn có ai biết ko?
pải có 1 cái gì đó để cho mọi ng` biết đc thái độ của anh ấy ntn khi mọi ng` góp ý chứ? mà góp ý ở đây ko pải là mở topic để all vào cm như topic này... mà là góp ý riêng... mọi ng` đã làm chưa?
E bị ban 1 thẻ đỏ và 1 thẻ vàng chỉ vì tội spam bài viết của rua_it và trydan nhưng cái điều e thắc mắc ở đây là tại sao chỉ có mh bài của e bị ban thẻ trong khi bài viết của e ko có gì sai... bài viết có dấu, đúng vs chủ đề của topic... vậy tsao e bị ban thẻ???
Tại sao mọi ng` chỉ biết nói đến chuyện a hm.cskh ban thẻ mọi ng`? ngoài a ấy ra vẫn còn nhiều mod, smod khác đó thôi. E bị ban thẻ 1 cách vô cớ, tức chứ... nhưng mod là mod, mod sẽ ban thẻ khi cần thiết... e chấp nhận điều đó và cố gắng khắc phục để ko bị ban thẻ thêm lần nào nữa

Ad là người đi đầu, là đầu tàu. Mod làm sai ad phải nhắc nhở. Nhưng đến ad cũng lại làm sai thì ai là người nhắc nhở ? Còn xem ai là người bắn thẻ bạn :|

H

hunglong93a

+Các cậu nói nữa làm gì cho mệt hè, mấy người này thấy anh hocmai.csk làm không tốt tí là nói xấu, tớ thấy anh hocmai.csk làm việt rất tốt, quan tâm các mem, thử hỏi các anh khôi, anh cary gì đó, làm sao biết được, các anh ấy chỉ biết anh hocmai làm chuyện gì sai là có chuyện rồi, phải các anh ấy là mod, từng làm smod, thế các anh ấy trong thời kì làm nếu có 1 topic này đưa ra thì có chấp nhận được không, "đánh kẻ chạy đi, chứa không nên đánh kẻ chạy lại", hình như ở đây chủ píc này là anh khôi, muốn cho kẻ chạy đi chứa không có quyền chạy lại. Không biết thời anh khối đó thế nào nhỉ, làm việc chắc hoàn hảo lắm 100% luôn nhỉ, nên giờ oan khi không làm smod nữa, thì muốn cho người khác chết theo=)). Họcmai ngôi nhà chung, nhưng tớ thấy cái hocmai là nơi chém nhau, chia phe với nhau, muỗn đưa nhau xuống, thì đúng hơn. Chắc cai diễn đàn này đi xuống không phải dò 1 người mà do nhiều người;)). Vào hocmai may ra được những thầy cô dạy là hay, còn lại diễn đàn chỉ là nơi để phô trương quyền thế, ra vẽ như ta chỉ tôn thờ 1 chủ, nếu chủ này thay ta cũng đi, thật là, hèn gì mấy đứa bạn mình vào hocmai, đúng 1 tuần là ngán ngẫm, vào các diền đãn khác, họ đoàn kết hơn, không chia bè thế này, không nói xấu trước bàn dân thiên hạ thế này. Có nhiêu mem mới vào chỉ đọc được mấy cái anh khôi đó đưa ra thì nói anh hocmai.csk làm việc không tôt, tớ vào diễn đàn khá lâu, nhưng ngán ngẫm cái diễn đàn này, chỉ hoc các thầy cô, chứa post bài, rất hiếm, qua hỏi bài các diễn đàn khác hay hơn, sai cũng không biết sai gì mà bị xóa hay bị nhận thể, mấy cái người cấp cao này công nhận tốt thât:)).

Lenin có nói về tự kiểm điểm: Đó là kiểm điểm từ trên xuống dưới. Đấy là cái các anh đang làm em ạ !
Ghê nhỉ, sao không kiểm điểm mấy ông giám đốc công ty trước đi, rồi đến nhân viên, ra vẽ , nói thì hay lắm, không biết mình làm được không, lập topic này cũng chẳng khác gì muốn hạ thâp người ta, còn rã vẽ muốn hòa bình:))

Last edited by a moderator:
L

linh030294

(*) Giả sử : Em là người có quyền cao nhất em sẽ del topic này từ khi mới đưa ra và trao đổi riêng với chủ topic để bàn hướng giải quyết chứ không để mọi việc đi xa thế này !
Sự việc này chỉ ngày càng làm cho diễn đàn của chúng ta không được các thành viên tin tưởng nữa thôi , em mong sự việc này kết thúc ở đây để diễn đàn mãi là nơi chúng ta tới để trao đổi , học tập !

T

truongtrang12_ub

+Các cậu nói nữa làm gì cho mệt hè, mấy người này thấy anh hocmai.csk làm không tốt tí là nói xấu, tớ thấy anh hocmai.csk làm việt rất tốt, quan tâm các mem, thử hỏi các anh khôi, anh cary gì đó, làm sao biết được, các anh ấy chỉ biết anh hocmai làm chuyện gì sai là có chuyện rồi, phải các anh ấy là mod, từng làm smod, thế các anh ấy trong thời kì làm nếu có 1 topic này đưa ra thì có chấp nhận được không, "đánh kẻ chạy đi, chứa không nên đánh kẻ chạy lại", hình như ở đây chủ píc này là anh khôi, muốn cho kẻ chạy đi chứa không có quyền chạy lại. Không biết thời anh khối đó thế nào nhỉ, làm việc chắc hoàn hảo lắm 100% luôn nhỉ, nên giờ oan khi không làm smod nữa, thì muốn cho người khác chết theo=)). Họcmai ngôi nhà chung, nhưng tớ thấy cái hocmai là nơi chém nhau, chia phe với nhau, muỗn đưa nhau xuống, thì đúng hơn. Chắc cai diễn đàn này đi xuống không phải dò 1 người mà do nhiều người;)). Vào hocmai may ra được những thầy cô dạy là hay, còn lại diễn đàn chỉ là nơi để phô trương quyền thế, ra vẽ như ta chỉ tôn thờ 1 chủ, nếu chủ này thay ta cũng đi, thật là, hèn gì mấy đứa bạn mình vào hocmai, đúng 1 tuần là ngán ngẫm, vào các diền đãn khác, họ đoàn kết hơn, không chia bè thế này, không nói xấu trước bàn dân thiên hạ thế này. Có nhiêu mem mới vào chỉ đọc được mấy cái anh khôi đó đưa ra thì nói anh hocmai.csk làm việc không tôt, tớ vào diễn đàn khá lâu, nhưng ngán ngẫm cái diễn đàn này, chỉ hoc các thầy cô, chứa post bài, rất hiếm, qua hỏi bài các diễn đàn khác hay hơn, sai cũng không biết sai gì mà bị xóa hay bị nhận thể, mấy cái người cấp cao này công nhận tốt thât:)).

Ghê nhỉ, sao không kiểm điểm mấy ông giám đốc công ty trước đi, rồi đến nhân viên, ra vẽ , nói thì hay lắm, không biết mình làm được không, lập topic này cũng chẳng khác gì muốn hạ thâp người ta, còn rã vẽ muốn hòa bình:))

Càng đọc càng buồn cười.

1. Chúng tôi đã góp ý với anh hocmai.cskh, cho anh ý sửa sai nhưng kết quả là anh ý không những xóa tp, xóa bài mà còn baner nick, phạt thẻ chúng tôi. Đâu phải là chúng tôi không cho người lãnh đạo một cơ hội.
  2. Anh Khôi tự xin nghỉ Smod chứ không phải anh ý làm sai mà bị cắt smod.
  3. Chúng tôi đã phô chương gì về quyền thế ?
  4. Chúng tôi không đá nhau, không chém nhau. GÓP Ý DÂN CHỦ. Nếu bạn nghĩ đây là cuộc đấu đá thì bạn đừng cm.
  5. Bạn đọc kĩ tìm hiểu cho hiểu rõ vấn đề trước khi nói.
@sudi : truongtrang ngạo mạn ở chỗ nào ? :|

Last edited by a moderator:
T

thienthanlove20

Em yêu nói hay nhỉ ;)) Em nghĩ cả cái diễn đàn này là cái gì mà "chỉ biết nhìn theo những gì chủ topic đưa ra" :-j. Hay em nghĩ chỉ có mình nhìn thấy được điều đó :))
Trước tiên, em mong chị đừng gọi e là em yêu :)
Trước kia e nghĩ diễn đàn này là ngôi nhà chung cho bọn e học tập, còn giờ thì :-j
Em ko nghĩ chỉ có mình em nhìn thấy được điều đó, em đâu có nói thế đâu chị :)
Em chỉ nói ra những gì em cần nói khi em là 1 mem của hm:)
@ anh phamminhkhoi: sao a có thể nói như thế? a hm.cskh hứa nhưng nếu chỉ có mh anh ấy thì làm sao có thể vực dậy cả 1 web như thế này??? đâu pải việc này là của riêng a hm.cskh mà là việc của all mọi ng` cơ mà??/
E cũng ko đồng tình vs cách làm việc của a hm.cskh khi ban thẻ và ban nik quá nhiều nhưng điều này có thể sửa chữa đc. vậy thì vì cớ gì mọi ng` pải tranh cãi tùm lum và nói xấu nhau ntnày ạ :)

H

hoanghuy888

đó lại kai cieu adua đấy,thanhduc20100 toàn thấy số đông ng` ý kiến thế nào thế là nghe theo.hahaha

T

truongtrang12_ub

(*) Giả sử : Em là người có quyền cao nhất em sẽ del topic này từ khi mới đưa ra và trao đổi riêng với chủ topic để bàn hướng giải quyết chứ không để mọi việc đi xa thế này !
Sự việc này chỉ ngày càng làm cho diễn đàn của chúng ta không được các thành viên tin tưởng nữa thôi , em mong sự việc này kết thúc ở đây để diễn đàn mãi là nơi chúng ta tới để trao đổi , học tập !

Nếu chịu bàn hướng giải quyết, nếu chịu lắng nghe thì sẽ không như thế này đâu bạn ạ. Cái gì thì cũng thế, có lửa thì mới có khói.
Các thành viên chỉ tin tưởng vào diễn đàn khi diễn đàn có một người điều hành có tài mà thôi.
Nếu như trước mắt khó khăn để sau này bền vững thì tất nhiên ai cũng sẽ hi sinh.

H

hunglong93a

Càng đọc càng buồn cười.

1. Chúng tôi đã góp ý với anh hocmai.cskh, cho anh ý sửa sai nhưng kết quả là anh ý không những xóa tp, xóa bài mà còn baner nick, phạt thẻ chúng tôi. Đâu phải là chúng tôi không cho người lãnh đạo một cơ hội.
  2. Anh Khôi tự xin nghỉ Smod chứ không phải anh ý làm sai mà bị cắt smod.
  3. Chúng tôi đã phô chương gì về quyền thế ?
  4. Chúng tôi không đá nhau, không chém nhau. GÓP Ý DÂN CHỦ. Nếu bạn nghĩ đây là cuộc đấu đá thì bạn đừng cm.
  5. Bạn đọc kĩ tìm hiểu cho hiểu rõ vấn đề trước khi nói.
@suki : truongtrang ngạo mạn ở chỗ nào ? :|
Góp ý anh hocmai sao anh không lên phòng ông giám đốc công ty mà góp ý, như anh khôi nói đây, góp ý từ trên cao xuông, anh hocmai cũng chỉ là nhân viên, có góp ý thì lên phòng ông giám đốc bật điều hòa uồng trà mà trao đổi, tôi không cần biết anh khôi làm gì chỉ biết anh ấy làm smod rồi chắc hiểu tâm trạng người đang bị anh ấy chê chứa nhỉ, không đá nhau, thật nực cười, góp ý dân chủ, dân chủ ở chổ nào, ở địa phương hay thành phố bạn nếu người cấp cao phạm lỗi, thì có đứa ra dân xem xét không, người câp cao phạm lỗi, thì điều đầu tiên chắc hẵn bạn nên biết là người đó trước tiên được những người có thẩm quyền xem xét sau đó nếu có lỗi thật mới công bố cho toàn dân, rồi mới đưa lên báo chí, sau đó người cấp cao ấy nếu có lỗi mới gữi lời xin lỗi và nhận án phạt, còn đây thì sao:-??

T

truongtrang12_ub

Nhắc nhở các bạn. Đây không phải là chỉ trích nhau. Nếu còn cm nào mang tính trỉ chích nhau thì sẽ bị xóa không ý kiến.

T

thanhduc20100

đó lại kai cieu adua đấy,thanhduc20100 toàn thấy số đông ng` ý kiến thế nào thế là nghe theo.hahaha
Xĩn lỗi anh khôi nhé, em định không post tiếp làm tình hình xâu đi, xl lỗi bạn nhé, mình adua thế nào, mình cũng đồng ý anh hocmai ra đi, nhưng mình không đồng ý cách mọi người làm thế này với anh ấy, anh ấy cũng là con người cần giữ cho họ chút thể diện chứa, số đông, bạn nhìn kỉ đi, người muốn anh hocmai ở lại < người muốn anh ây ra đi, thì số đông gì, vô vị. Mà ở đây là nơi gop ý anh hocmai, không phải nơi tranh luận vấn đề này, 1 lần nữa xl anh khôi:D

T

truongtrang12_ub

Góp ý anh hocmai sao anh không lên phòng ông giám đốc công ty mà góp ý, như anh khôi nói đây, góp ý từ trên cao xuông, anh hocmai cũng chỉ là nhân viên, có góp ý thì lên phòng ông giám đốc bật điều hòa uồng trà mà trao đổi, tôi không cần biết anh khôi làm gì chỉ biết anh ấy làm smod rồi chắc hiểu tâm trạng người đang bị anh ấy chê chứa nhỉ, không đá nhau, thật nực cười, góp ý dân chủ, dân chủ ở chổ nào, ở địa phương hay thành phố bạn nếu người cấp cao phạm lỗi, thì có đứa ra dân xem xét không, người câp cao phạm lỗi, thì điều đầu tiên chắc hẵn bạn nên biết là người đó trước tiên được những người có thẩm quyền xem xét sau đó nếu có lỗi thật mới công bố cho toàn dân, rồi mới đưa lên báo chí, sau đó người cấp cao ấy nếu có lỗi mới gữi lời xin lỗi và nhận án phạt, còn đây thì sao:-??

Bạn nghĩ chúng tôi không góp ý lên trên ? Bạn không hiểu những gì mà chúng tôi nói nhưng lại tỏ ra bạn hiểu vấn đề. Bạn nên tìm hiểu lại trước khi nói. Người ta thuê hocmai.cskh về làm admin thì tức là hocmai.cskh phải chịu trách nhiệm với việc làm của mình chứ không phải là cấp trên bắt ad phải làm thế này thế kia. Nhắc lại " Mọi công việc của ad ở 4r này là do hocmai.cskh đảm nhiệm chứ không phải do cấp trên đưa xuống và hocmai.cskh làm theo".

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom