Admin hiện tại của diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tramngan

@ chichken12t1: Nói rất đúng, đây là một cuộc đảo chính đúng hơn là góp ý. Nhưng đảo chính ở đây hoàn toàn hợp lý, vì chúng ta đã góp ý mà người đó không tiếp nhận thì ta phải đảo chính thôi.
@ to all: hết 92 người ủng hộ hocmai.cskh, một con số không nhỏ đấy chứ, cứ cố gắng phát huy ;))

T

thanks_to_you

vui quá hen :D
diễn đàn học tập mà cũng thành nơi chém gió =))

3 chữ: "quyền lực ảo" :)) =)) Vì sao lại đi moi móc nhau chứ nhỉ? Vì nó đấy. Những tưởng thế giới ảo "vui nhộn" sẽ khác với cái thực tại Việt Nam bây giờ, ai dè cũng là một. Uống nước ở đâu nói tiếng ở đó.

Sẽ không còn là đe dọa đâu ! chờ xong kì thi đại học 2011 này thì hocmai cứ chuẩn bị tinh thần đi !

Chỉ với mấy trang tuhoctoan còn chẳng làm j đc thì xem ra mình cần phải cẩn thận khi phát tán bài giảng của hocmai hơn, để xem năm 2012 này thì hocmai sẽ phải ngày nào cũng phải xin gỡ các bài giảng trên các diễn đàn đó

Cứ khinh thường đi ! Ngôi trường chung này sẽ đóng cửa :)>-

IP hả ? =)) Hẹn gặp lại trong thời gian gần đây

sẽ có 1 số blog như tuhoctoan, các bạn có đón chờ k ? sẽ đc học miễn phí, bg học mãi ra bài nào mình sẽ update bài đó, các ủng hộ mình nhiệt tình nhé

p/s: mình vote cho anh admin ở lại rồi , mình quý anh ấy lắm:-*

Thử hỏi vì sao Việt Nam anh hùng trong chiến đấu như vậy mà giờ đây lê bước chậm chạp trên công cuộc phát triển kinh tế, vị thế Việt Nam trên trường Quốc tế dù có cải thiện nhưng sao nó lại như sên bò trên đường cao tốc??? À đúng hơn là vì ai. :) Người Việt mình chỉ biết ăn của ngon mà không biết công người làm (mình không nói tất cả, vì đâu phải ai cũng như ai kia :-<), chỉ biết tìm cách nào mà ăn không phải trả tiền, có ngày bội thực cho ấy chứ :)) =))

K

kenylklee

Rồi! Mọi người chú ý! Đây không phải là nơi để spam lung tung! Đề nghị mọi người muốn bàn về các vấn đề khác thì ra lập Pic khác mà bàn, còn bị del hay không còn tùy :D.

Giờ nìn lại nhé. Gần 400 cái conment, và giờ thì có giải quyết được gì không? Hay chúng ta đang tự biến bản thân mình thành một con lừa trong cái vở kịch câm " Admin hiện tại của diễn đàn", tôi thấy tất cả chúng ta giống như những chú hề saclo. Haizzz.., 400 cái coment, chẳng cái nào ra hồn. Một số thì adua, theo phong trào, một số thì thế này thế kia. Rốt cuộc tất cả chỉ là võ mồm. Không có ích gì. Nếu các bạn muốn 4rum đi lên, thì điều đầu tiên là ở sự nỗ lực của từng cá nhân.

Dù gì, các MOD, SMOD đã rất cố gắng trong công việc của mình rồi, nên tôn trọng họ. Tôi nghĩ với chừng ấy cái coment có lẽ đã giúp cho đội ngũ BQT nhận ra nhiều điều rồi. Hãy để mọi thứ trở lại bình thường, bởi vì đối với tôi, và một số người khác, như thế đã là quá đủ!

T

tomandjerry789

Mình nghĩ sự việc đã xảy ra thế này rồi thì sao anh hocmai.cskh không lên tiếng. Không lẽ cứ ngồi tranh cãi với nhau như thế này. Bây giờ mình cần 1 câu trả lời thoả đáng từ anh hocmai.cskh.

H

hardyboywwe

Mình nghĩ sự việc đã xảy ra thế này rồi thì sao anh hocmai.cskh không lên tiếng. Không lẽ cứ ngồi tranh cãi với nhau như thế này. Bây giờ mình cần 1 câu trả lời thoả đáng từ anh hocmai.cskh.

bạn này nói đúng đấy anh admin ạ!chỉ cần anh lên tiếng thôi để mọi người có thể hiểu,chứ cứ với đà này em e cái pic sẽ loãng sớm mất

S

sieuga1994

đọc một lượt mà tớ chẳng hiểu cài j cả pic j đây học j đay hay để thư giãn sau mỗi bài học ???????????? cung hay đấy @};-

S

_s2...la_

@ hocmai.cskh : Anh nhấn nút tks tất cả các cm trg

píc để làm gì ạ ?? để ngta biết a có vào píc đọc cm ?? nhưng sao anh chỉ đọc thôi thế ??

a nói gì đi chứ ạ . kô nói gì kô phải là cách hay đâu . im lặng đôi khi kô phải là vàng . có

lẽ a cảm thấy nhạt , chả buồn cm nữa . nhưng thật sự đó kô phải là sự lựa chọn đúng

đắn . e mong a hãy lên tiếng .

P/s: :)*

Last edited by a moderator:
P

...peacock...

@ hocmai.cskh : Anh nhấn nút tks tất cả các cm trg

píc để làm gì ạ ?? để ngta biết a có vào píc đọc cm ?? nhưng sao anh chỉ đọc thôi thế ??

a nói gì đi chứ ạ . kô nói gì kô phải là cách hay đâu . im lặng đôi khi kô phải là vàng . có

lẽ a cảm thấy nhạt , chả buồn cm nữa . nhưng thật sự đó kô phải là sự lựa chọn đúng

đắn . e mong a hãy lên tiếng .

P/s: :)*
đó là bệnh nghề nghiệp đó bạn ạ :))
anh ý quen thanks rồi nên gặp cái j anh ý cũng thanks :))

P

phi_cong_huyen_thoai

theo mình thì hocmai.cskh nên xem xét lại,vậy thôi.có lẽ đây là lời cảnh tỉnh dành cho anh

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom