Admin hiện tại của diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
C

cotich_tinhyeu_95

Em đảm bảo, giờ hm sẽ mất đi 1 lượng mem khá đông khi xảy ra những chuyện ntnày :)
Mọi người dừng tranh cãi đi đc ko ạ :)
Mọi ng` qua trang cá nhân của nhau thảo luận đi rồi đưa ra 1 ý kiến nhất định :)
lập topic thế này ko đc hay lắm :)

P

phamminhkhoi

anyway
anh Long (nhân vật chính trong topic): theo những ý kiến phía trên, anh là người nhiệt tình, tâm huyết trong việc giải đáp các thắc mắc của thành viên nhưng lại cũng là người cố chấp sẵn sàng ban thẻ và xoá bỏ những pic góp ý cho mình. Có lẽ anh hợp với vai trò là một smod hướng dẫn sử dụng hơn là một admin. Nếu trên trang chủ cần thu hút thành viên mới vào nghe giảng, học tập,... thì trong diễn đàn, ngoài điều đó ra, các thành viên cũ cũng k thể thiếu (diễn đàn phát triển như ngày nay cũng có công rất nhiều từ họ). Anh có thể đc nhiều mem ủng hộ nhưng phần đông những người k ủng hộ cách làm việc của anh lại là các cựu mod, smod, những mem kì cựu của diễn đàn. Vì sao? Vì họ gắn bó vs hocmai, họ yêu quý hocmai vô điều kiện và họ làm vậy để mong điều tốt nhất cho hocmai, cho thế hệ học trò bọn em chứ k phải muốn lật đổ anh, muốn nói cho sướng cái mồm như banhuyentrang123 nói trên kia!

Và em cũng mong anh nếu sửa đổi được thì hãy cho mọi người thấy sự thay đổi của anh. Còn nếu anh vẫn không hiểu thì mong anh hãy để chức admin cho người khác làm, làm hocmai.cskh đúng như chính tên nick sẽ tốt hơn cho anh, cho tất cả mem trên hocmai nữa

Đức và thienthanlove20 à ! Những gì bọn anh viết ở đầu topic hoàn toàn là cái nhìn khách quan thôi em ! Vì thế bọn anh mới để nó trong ngoặc QUOTE. Anh nhớ từ đầu topic này bọn anh chưa có một bài viết nào động chạm đến danh dự của cskh cả ! Và topic này cũng chỉ nhằm 1 mục đích đúng như cái tiêu đề của nó. Đừng lẫn lộn giữa đánh giá một con người với đánh giá năng lực của người đó em nhé !

S

sudi_k51

nếu là mod,smod hay những người có màu nick khác thường cứ làm sai rồi bị đem ra làm "gương" cho kẻ khác giống như cái thời cổ đại người ta vẫn làm thì những " nhân vật điển hình đó" sẽ lần lượt ra đi để tự bảo vệ cho danh dự của mình và bảo vệ người mà họ nể phục, giống như cách mà các mod khác đang làm.

H

hothithuyduong

Em đảm bảo, giờ hm sẽ mất đi 1 lượng mem khá đông khi xảy ra những chuyện ntnày :)

mình cũng nghĩ vậy đó bạn:)

Mọi người dừng tranh cãi đi đc ko ạ :)
Mọi ng` qua trang cá nhân của nhau thảo luận đi rồi đưa ra 1 ý kiến nhất định :)
lập topic thế này ko đc hay lắm :)

ý kiến này đã được nhiều mem HM nói ở các trang trước rồi đó bạn nhưng đâu có được. Cái pic này lập ra để lấy ý kiến về việc ra đi hay ở lại của hocmai.cskh nếu như các mod

mà thảo luận được với nhau thì không cần lập pic này để hỏi ý kiến mem đâu bạn:)

D

dung_92bn

nếu là mod,smod hay những người có màu nick khác thường cứ làm sai rồi bị đem ra làm "gương" cho kẻ khác giống như cái thời cổ đại người ta vẫn làm thì những " nhân vật điển hình đó" sẽ lần lượt ra đi để tự bảo vệ cho danh dự của mình và bảo vệ người mà họ nể phục, giống như cách mà các mod khác đang làm.

Bạn nghỉ thì sẽ có người khác nên thay. Tôi có nhớ là đã nhắc nhở rằng là không chỉ trích nhau trong box này. Bạn đang là Mod bạn phải hiểu thế nào GÓP Ý chứ nhỉ ?

truongtrang12

T

thienthanlove20

Vậy hãy để anh hocmai.cskh tự quyết đinh đi
mọi ng` chấm dứt tranh cãi ở đây đi
một lượng cm như vậy là quá đủ để anh hocmai.cskh tự nhìn lại bản thân mình rồi
nếu anh ấy ở lại vs hm mà thay đôi đc thì hãy để a ấy tiếp tục làm ad
còn nếu a ấy mún ra đi vì những ý kiến của mọi ng`, thì mọi ng` hãy tôn trọng
đừng tự sướng khi tháy a ấy ra đi vì dù sao a ấy cũng đã đóng góp cho hm trong 1 time dài
a ấy sẽ có quyết đinh cho bản thân :)
mọi ng` dừng lại đi, đừng làm mọi chuyện rối len nữa :)

P

phamminhkhoi

Mình nhắc lại : Topic này không phải do 1 người lập mà là do 1 tập thể và mình làm người đại diện. ĐÚng như lời memVip crazyfrog, nó đã được công ty cho phép để để lấy ý kiến của member - khách hàng của hocmai.vn và đấy là mục đích duy nhất của nó !
Chính những người đã lập ra topic này hoàn toàn chưa có 1 lời nói nào xúc phạm đến member, đến mod và smod hocmai.vn, đơn giản vì mục đích của nó không phải là chỉ trích ! Các member đừng vì một số người khuấy động tppic này lên mà châm biếm, chỉ trích lẫn nhau mà làm mất đi quyền lợi của mình nhé !

S

sudi_k51

Bạn nghỉ thì sẽ có người khác nên thay. Tôi có nhớ là đã nhắc nhở rằng là không chỉ trích nhau trong box này. Bạn đang là Mod bạn phải hiểu thế nào GÓP Ý chứ nhỉ ?

truongtrang12
có lẽ em(nếu là trang thì xưng em.ok còn là ng khác thì sr trs) hiểu sai ý chị.chị đang góp ý đó chứ nhỉ.cái chị muốn nói ở đây là lời nói chẳng mất tiền mua,lựa lời mà nói cho phải đạo.và làm cách nào để người ta không hiểu là đang trỉ chích người khác.
còn tất nhiên chị nghỉ thì có người khác thay và nếu là em lên nhóm trưởng thì chị sẽ còn không bao giờ nghĩ mình làm việc dưới quyền của em(lí do xin phép k nói không lại bảo sai đề)
ak chị quên.Quy định của diễn đàn là không dùng chung acc..em là người hiểu rõ hơn ai nhé

D

dung_92bn

có lẽ em(nếu là trang thì xưng em.ok còn là ng khác thì sr trs) hiểu sai ý chị.chị đang góp ý đó chứ nhỉ.cái chị muốn nói ở đây là lời nói chẳng mất tiền mua,lựa lời mà nói cho phải đạo.và làm cách nào để người ta không hiểu là đang trỉ chích người khác.
còn tất nhiên chị nghỉ thì có người khác thay và nếu là em lên nhóm trưởng thì chị sẽ còn không bao giờ nghĩ mình làm việc dưới quyền của em(lí do xin phép k nói không lại bảo sai đề)
ak chị quên.Quy định của diễn đàn là không dùng chung acc..em là người hiểu rõ hơn ai nhé

Vậy thì đề nghị ad mở cái acc truongtrang12 ra để truongtrang có thể cm bằng chính acc mình. Vấn đề dùng chung acc có bị phạt hay không cũng còn tùy vào mục đích sử dụng.
VD : banhuyentrang123 cũng đâu phải 1 người dùng và nó vẫn được chấp nhận đó thôi :)

S

sudi_k51

lám sai thì phải chịu phạt thôi.em cũng có nick mới là truongtrang_ub hay em sợ màu nick đó nói không được chú ý...
nick banhuyentrang123 chị dám khẳng định là chỉ một chủ.tuy nhiên xin phép không nói vấn đề này....
chị nghĩ không nên nhìn một cách phiếm diện vấn đề mà phải nhìn từ nhiều phía.vđề này không nên bàn cãi nhiều mà hãy đợi nhân vật chính lên tiếng đi em ak.nói nhiều chỉ làm tình hình thêm nguy hơn.hocmai là ngôi nhà chung.......

D

dung_92bn

Nếu nick đó 2 chủ ? Thì chị nghĩ sao ?

Chị có dám chắc 100% hay không ?

Không phải là gây sự chú ý hay không. Dùng nick nào post bài không quan trọng. Quan trọng là việc mình nói đúng thì thôi.

Cm cuối. Tránh loãng pic.

S

sudi_k51

Nếu nick đó 2 chủ ? Thì chị nghĩ sao ?

Chị có dám chắc 100% hay không ?

Không phải là gây sự chú ý hay không. Dùng nick nào post bài không quan trọng. Quan trọng là việc mình nói đúng thì thôi.

Cm cuối. Tránh loãng pic.
chị dám khẳng định 100% còn chị sẽ không giải thích nhiều
chị không nói tới vđ nầy nữa tránh loãng pic.
đang chỉ ra cái sai của người khác mà chính mình còn làm sai.
Thế mới biết câu nnói của các cụ :"uốn lưỡi bảy lần trước khi nói" là không sai
trước khi nói người khác thì nhìn lại mình trước...

D

dung_92bn

chị dám khẳng định 100% còn chị sẽ không giải thích nhiều
chị không nói tới vđ nầy nữa tránh loãng pic.
đang chỉ ra cái sai của người khác mà chính mình còn làm sai.
Thế mới biết câu nnói của các cụ :"uốn lưỡi bảy lần trước khi nói" là không sai
trước khi nói người khác thì nhìn lại mình trước...

Việc em sử dụng acc của chị Dung đã được admin cho phép rồi chị ạ :))

Vậy Tuấn Và Trang là 1 :))

FN

T

trantuongvi_36

Haizzz đây là cuộc chiến giữa Mem Vip ( mà đứng đầu là những người cho rằng trước kia mình đã từng đóng góp to lớn nên giờ tuy nghỉ Mod vẫn có quyền "góp ý" cho người khác) và các Mod Học tập (nhóm ủng hộ anh hocmai.cskh).

Một bên là thế hệ trước và một bên là thế hệ hiện tại.

Một bên là tư tưởng cũ và một bên là tư tưởng mới.

Omg...

P

phamminhkhoi

@ trantuongvi: Bạn đọc lại comment số #184 nhé ! Các bạn đừng vì một số người khuyấy động topic này lên bằng cách chỉ trích mà chỉ trích theo họ. Đừng thấy người ta viết thì mình cũng phải viết. Hãy có quyết định của mình !

Topic này không phải do 1 người lập mà là do 1 tập thể (trong đó có rất nhiều MODERATOR hiện tại) và mình làm người đại diện. ĐÚng như lời memVip crazyfrog, nó đã được công ty cho phép để để lấy ý kiến của member - khách hàng của hocmai.vn và đấy là mục đích duy nhất của nó !

C

crykiss234

đôi khi sư im lặng sẽ gây ra đổ vỡ nếu a ấy là 1 ad thực thụ thì tại sao k đứng ra giải quyết 1 cách ổn thỏa của các mem khi chọn người đứng đầu ta thường chọn những người có chữ tín có cách giải quyết phù hợp trong các trường hợp đúng k/ mik thấy sự việc này diễn ra cũng lâu mà ad k thấy comment gì là sao

T

trantuongvi_36

Nói chung qua những comment của mọi người, mình thấy cách làm việc của anh hocmai.cskh là chưa đúng.

Anh ấy nhận được sự ủng hộ của đa phần Mod học tập và nhiều member khác, chứng tỏ cách làm việc của anh ấy đã làm hài lòng khá nhiều người, đặc biệt khi anh ấy chú trọng vào 2 nhóm đối tượng có sức ảnh hưởng lớn tới diễn đàn là : Mod và member.

Nhưng cách làm của anh ấy chưa thật toàn diện, khi đã không làm hài lòng các mem vip, là những người luôn mang trong mình tư tưởng "lão thần", "cựu Mod" nên dù đã xin nghỉ làm Mod, nhưng vẫn muốn đụng chạm vào công việc của Mod, Smod, Admin dưới cái tên gọi là "góp ý".

Anh xem lại cách làm việc để làm hài hòa mọi vấn đề, mọi nhóm đối tượng đi nhé. Chúc anh thành công! Thân ;)

G

girlbuon10594

@ trantuongvi: Bạn đọc lại comment số #184 nhé ! Các bạn đừng vì một số người khuyấy động topic này lên bằng cách chỉ trích mà chỉ trích theo họ. Đừng thấy người ta viết thì mình cũng phải viết. Hãy có quyết định của mình !

Em đống ý với ý kiến này của anh Khôi
Chúng ta đã sống và đang sống, chính vì vậy, nên có "chính kiến" của riêng mình:) Đừng có sống theo kiểu như ông cha ta ví "Gió chiều nào theo chiều ấy"
Nhưng đa số những mem comment ở đây lại đa số là vậy
Hơi buồn chút, nhưng họ sống như vậy chính là đang tự "hủy hoại" bản thân, đang tự làm mình "xấu" đi
Hy vọng rằng mọi người nhận ra và....

đôi khi sư im lặng sẽ gây ra đổ vỡ nếu a ấy là 1 ad thực thụ thì tại sao k đứng ra giải quyết 1 cách ổn thỏa của các mem khi chọn người đứng đầu ta thường chọn những người có chữ tín có cách giải quyết phù hợp trong các trường hợp đúng k/ mik thấy sự việc này diễn ra cũng lâu mà ad k thấy comment gì là sao

Đôi khi giải quyết một việc gì đó, không cần làm bằng "hành động"

Chính kiến

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom