Admin hiện tại của diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
M

maimit_m2

mình cũng mới tham gia diễn đàn này thôi! và bg mới biết tình trạng đấy. thật chẳng xứng đáng với 4 chữ " chăm sóc khách hàng" gì cả! vì thế tốt nhất là đừng làm nữa!

0

0915549009

Theo em là KHÔNG. Em ko hiểu sao một số member (hình như là lớp đàn anh) lại có mấy cái cm nt :|:|
Admin của 4r e thấy anh cskh ko đảm nhận đc. Cái thẻ đỏ của anh Khôi ai ban thế ạ? ;;)

L

linh030294

(*) Em xin đề nghị cấp có thẩm quyền giải quyết việc này gấp và khoá topic lại .
Chứ tình trạng thế này diễn đàn loạn mất ah !(Các mod Địa lần lượt đều xin nghĩ)
Người đề nghị : Linh

Last edited by a moderator:
2

2602

Hình như đây hok phải là topic đóng góp ý kiến để người ta sửa đổi mà dùng sức ép số đông đánh vào những sai lầm của người khác để ép người ta phải ra đi. Mình nhớ PTT Nguyễn Sinh Hùng có nói trước QH rằng: nếu như cán bộ mà cứ làm sai mà sử lí cách chức thì lấy ai mà điều hành, phải cho người ta cơ hội chứ ( nôm na là như thế chứ hok phải là nguyên văn).

A

arxenlupin

Trong đoạn chat rồi, có cái đoạn Hocmai.vn nói là sẽ có sự giải thích phù hợp trong thời gian tới. Ý của cô/ bác trên là gì? Tức là hocmai.cskh đang làm việc chả cần biết điều j sẽ đến, cứ làm xong rồi kiếm cớ biện hộ sau hay sao?

Haizz, vớ vẩn luôn vs cái ng trong đoạn chat vs anh Vinh, chắc cái nick đó mấy ng trong phòng đều vào được =.=

.

E

endlesslearning

(*) Em xin đề nghị cấp có thẩm quyền giải quyết việc này gấp và khoá topic lại .
Chứ tình trạng thế này diễn đàn loạn mất ah !(Các mod Địa lần lượt đều xin nghĩ)
Người đề nghị : Linh

Cái này không được. Đầu tiên rất cảm ơn bạn chủ topic đã mở ra topic này. Thứ 2, tôi đề nghị khi chưa có kết luận thỏa đáng về mọi việc không được khóa topic. Nếu chưa rõ ràng, khóa rồi lại mở, xấu cái trang này ra, tốn giấy mực nữa chứ!
Tại sao lại như thế, tại vì cái topic này có smod cao cấp nên mới chưa bị del, chứ cái topic của bọn tép tôm như tôi thì bị del lâu rồi. Như các bạn biết, gần đây có nhiều topic ở mục góp ý với hocmai.vn bị xóa không tì vết ( xóa rồi chẳng biết ở đâu nữa_ không có lí do gì luôn). Ngoài ra, ban nick vô cớ hoàn toàn, chỉ viết 1 cái topic rồi bị del cả bài, ban cả nick. Chẳng ngại ngần gì, tôi xin tự giưới thiệu tôi là hocmai.stress ;), người đã viết topic Hocmai.vn - Ngôi trườn chung của ai. Nếu như bạn nào theo dõi cái topic này thì đã rõ. Đầu tiên là tôi viết, sau đó là hocmai.cskh viết + 1 số bài của các bạn khác được "tồn tại"+ 1 số bài của các bạn bị del. Tuy nhiên, ngay sau đó topic bị khóa luôn, các bạn xem lại topic tại đây . Tôi đã lập nhiều topic sau đó bằng nhiều nick & kết quả tương tự. Các bạn có thể theo dõi ví dụ đươi đây. Do biết trúơc kết quả nên tôi đã chuẩn bị để cho toàn dân diễn đàn thấy sự vô lí của hocmai.cskh:

picture.php

picture.php

Ngoài ra, do nhiều giải thích không thỏa đáng + vô lí từ người quản lí, tôi đã đe dọa b-( là sẽ share bài giảng trên hocmai.vn cho các bạn. Nhưng chưa hề share tí gì, là tôi bị xóa hết các bài viết có chữ kí như trong hình trên. Sau đó, viết thêm 1 bài rồi bị ban luôn nick.
P/S: Thực ra tôi định âm thầm :)>- làm tiếp kế hoạc nhưng bây giờ có cái topic này rất là tốt, tôi xin có nhời mách nhỏ với các bạn : Hãy chờ tôi trong ít ngày, hệ thống bài giảng đang được cập nhật.
Cuối cùng xin cảm ơn chủ topic + Ủng hộ đuổi việc hocmai.cskh :))
chít cha, hocmai.cskh hom nay mất lịch sụ thế. Còn không mau cám ơn tất cả các bài viết trong topic này =))

C

crazyfrog

Trong đoạn chat rồi, có cái đoạn Hocmai.vn nói là sẽ có sự giải thích phù hợp trong thời gian tới. Ý của cô/ bác trên là gì? Tức là hocmai.cskh đang làm việc chả cần biết điều j sẽ đến, cứ làm xong rồi kiếm cớ biện hộ sau hay sao?

Haizz, vớ vẩn luôn vs cái ng trong đoạn chat vs anh Vinh, chắc cái nick đó mấy ng trong phòng đều vào được =.=

.
Vì lý do đây là đoạn chat cá nhân nên anh không tiết lộ danh tính người chat với anh ! Chỉ cần biết đây là nick chat cá nhân !

To 2602 : Chúng tôi đã góp ý trong 3 tháng ròng và chưa bao giờ nhận được hòa khí của hocmai.cskh ! Luôn được đáp lại bằng những lần ban nick ! Và giờ đây thì không ai chịu nổi nữa cả !

T

thamtu_shinichikudo2

E nghĩ cứ để hocmai.cskh làm amid ở diễn đàn vs vai trò cũ của mình
E ủng hộ anh

P

poro_poro

Nếu như anh Linh bàn lùi để bảo toàn cho 4rum, thì uổng công cho những lá phiếu là " không " à? Tại sao các bạn không suy nghĩ cho các mem đã mất mãn nhiều việc làm trong nhiều ngày vừa qua, xưa nay đã có việc như vậy chưa? Các bạn mem mới hay mod có ý kiến của các bạn, mình chả bàn thêm nhưng các bạn đâu biết:" Hồi trước, diễn đàn đã là một gia đình hạnh phúc " Xưa và nay chứ không chỉ ở mỗi một phía là hiện giờ, đây không phải là vấn đề làm việc tốt hay không tốt mà là cách cử xử và các những hành động khiến nhiều người phải ra đi.

B

banhuyentrang123

@phaminhkhoi

:)) bạn chỉ biết chỉ trích, hăng say đi tìm cái sai của người khác mà không chịu nhìn lại bản thân mình đã làm gì cho diễn đàn ;))
Trước khi bạn xin nghỉ Smod, bạn là smod học tập đúng ko (trước khi anh hocmai.cskh vào thì bạn là smod duy nhất)? Bạn đã làm được gì cho khu vực Học tập nào? ngoài mấy cái event dang dở, ảm đạm :))
mấy cái ý tưởng xây dựng thư viện bỏ trống.
rồi khi bạn cảm thấy không thích làm smod nữa, bạn vỗ mông xin nghỉ. Xin thưa với bạn, công việc của bạn làm không = cả một trưởng nhóm nữa cơ, không hiểu sao bạn đc xét tiêu chí làm smod nhỉ.

khi anh hocmai.cskh tham gia forum, anh ấy đi từng box học tập cổ vũ, động viên các Mod, quan tâm từng chuyện nhỏ, tích cực trao đổi với các trưởng nhóm
bạn đã làm được như thế chưa? bạn có cảm thấy xấu hổ vì đã để mặc các event bỏ hoang kia ko? để các mod phải gánh chịu. Tôi nhớ ko lầm thì bạn là người hô hào, nhiệt tình với kế hoạch lắm mà, sao giờ bỏ thế?

nếu bạn dành chút thời gian quý báu, thay vì đi lục tìm những lỗi sai của anh hocmai.cskh, thì bạn dùng nó vào việc duy trì event, phát triển box Học tập như lời hứa của anh khi làm smod.

Đọc và suy ngẫm đi nhé!

T

thanks_to_you

Mình không muốn tham gia nhiều vì mình cũng chả hiểu sự việc, không như nhiều người theo chiều gió bay. :D ^^"

2

2602

Vì lý do đây là đoạn chat cá nhân nên anh không tiết lộ danh tính người chat với anh ! Chỉ cần biết đây là nick chat cá nhân !

To 2602 : Chúng tôi đã góp ý trong 3 tháng ròng và chưa bao giờ nhận được hòa khí của hocmai.cskh ! Luôn được đáp lại bằng những lần ban nick ! Và giờ đây thì không ai chịu nổi nữa cả !

@ VinhĐiên:quyền trong tay người ta mà . Mình chỉ có quyền góp ý thôi chứ:)>-:)>-:)>-

C

caheosua

P/S: Thực ra tôi định âm thầm :)>- làm tiếp kế hoach nhưng bây giờ có cái topic này rất là tốt, tôi xin có nhời mách nhỏ với các bạn : Hãy chờ tôi trong ít ngày, hệ thống bài giảng đang được cập nhật.
Cuối cùng xin cảm ơn chủ topic + Ủng hộ đuổi việc hocmai.cskh :))
chít cha, hocmai.cskh hom nay mất lịch sụ thế. Còn không mau cám ơn tất cả các bài viết trong topic này =))

Với những ngôn từ này, có thể hiểu bạn đang có ý phá hoại hocmai.vn. Đáng ban nick mà!!!
Cái topic này được lập ra không phải là mục đích đuổi việc hocmai.cskh mà chỉ đơn giản, trả lại cho diễn đàn cái j phù hợp nhất với nó thôi.

hocmai.cskh không phù hợp với việc quản lý diễn đàn, thì nên thay đổi. Vốn dĩ, ai cũng có 1 khả năng riêng của mình. Ai phù hợp với cái gì thì đứng vào vị trí đó.
Mà mình đọc có comment nói lấy số đông để lấn áp. Không đâu bạn ạ. Đây là một topic lập ra trên tinh thần dân chủ, ai cũng được phép đưa ra ý kiến riêng của mình cơ mà. Đâu ai bắt ép bạn phải theo ý kiến này hay ý kiến kia. Bạn đưa ra ý kiến mà bạn cho là đúng đắn thôi cơ mà.
Làm con dâu trăm họ là rất khó, để thỏa lòng của tất cả mọi người tôi khẳng định là chẳng ai làm được. Nhưng làm sao cho phải, làm sao cho hợp lý không đến mức không làm được. Nếu bạn làm tốt, bạn sẽ mất lòng người khác chỉ bởi sự ganh tỵ, đố kỵ, còn nếu bạn không tốt, người ta đưa ra được lý lẽ, dẫn chứng, chứng minh là bạn sai rồi mà bạn bảo thủ thì bạn mãi là kẻ thất bại, bảo thủ. Một kẻ ngu *** bảo thủ làm lãnh đạo bạn có thấy hài lòng không???
Tại sao hocmai.cskh không có lấy 1 comment chứng minh cho sự thông minh, sự đúng đắn của mình??? Hay bởi không có đủ lý lẽ làm điều đó?? Chứng minh mình đúng với những chứng cứ sát thực, chẳng ai nói được cái gì.

E

endlesslearning

@phaminhkhoi

:)) bạn chỉ biết chỉ trích, hăng say đi tìm cái sai của người khác mà không chịu nhìn lại bản thân mình đã làm gì cho diễn đàn ;))
Trước khi bạn xin nghỉ Smod, bạn là smod học tập đúng ko (trước khi anh hocmai.cskh vào thì bạn là smod duy nhất)? Bạn đã làm được gì cho khu vực Học tập nào? ngoài mấy cái event dang dở, ảm đạm :))
mấy cái ý tưởng xây dựng thư viện bỏ trống.
rồi khi bạn cảm thấy không thích làm smod nữa, bạn vỗ mông xin nghỉ. Xin thưa với bạn, công việc của bạn làm không = cả một trưởng nhóm nữa cơ, không hiểu sao bạn đc xét tiêu chí làm smod nhỉ.

khi anh hocmai.cskh tham gia forum, anh ấy đi từng box học tập cổ vũ, động viên các Mod, quan tâm từng chuyện nhỏ, tích cực trao đổi với các trưởng nhóm
bạn đã làm được như thế chưa? bạn có cảm thấy xấu hổ vì đã để mặc các event bỏ hoang kia ko? để các mod phải gánh chịu. Tôi nhớ ko lầm thì bạn là người hô hào, nhiệt tình với kế hoạch lắm mà, sao giờ bỏ thế?

nếu bạn dành chút thời gian quý báu, thay vì đi lục tìm những lỗi sai của anh hocmai.cskh, thì bạn dùng nó vào việc duy trì event, phát triển box Học tập như lời hứa của anh khi làm smod.

Đọc và suy ngẫm đi nhé!

cái này ko rõ vì ko có tìm hiểu rõ lắm. Tuy nhiên đay là topic đang được thảo luận để đưa ra quyết định ( bạn vui lòng nhìn lên đầu trang cho rõ bạn mod ạ :)). Vì vậy, topic này sẽ góp ý những gì thiếu sót nặng nề, vô lí của mod thay vì bới vết tìm lông như bạn.
p/s: mod cũng là người thôi, quan trọng là hơn nhau ở cái j. Đầy nguưòi không làm quan mà vẫn siêu hơn quan đó, bạn ạ :))

A

arxenlupin

Haizz, banhuyentrang123 à ( hình như nick này đã đổi chủ ^^ ), việc làm smod, và các dự định hay kế hoạch để phát triển thành viên, có thành có bại âu cũng là việc bình thường. Có điều tôi ko thấy phamminhkhoi sai phạm gì với những quy định hiện có của 4r, và nếu có, bạn đưa ra xem mọi ng so sánh thế nào với những j hocmai.cskh, tất nhiên chúng ta đều biết làm phép so sánh chứ.

A, bạn cũng là mod mà, những j diễn ra trong box ẩn, nếu ko chăm như tôi cũng đã tiếp cận được với thông tin thì có lẽ bạn cũng ko đến nỗi làm ngơ được với những topic đó chứ?

Ở trển có ai bảo là sai thì để cho ng ta có cơ hội sửa. Đúng rồi, câu ấy đúng với điều kiện ng làm sai biết mình sai, quyết chí sửa sai. Đằng này, tôi ko thấy ở hocmai.cskh điều đó, tôi ko phải là hocmai.cskh nên ko biết là hocmai.cskh có biết mình sai hay ko, nhưng việc sửa sai ( sai ở đây là theo quan điểm của tôi, chứ tôi ko rõ theo hocmai.cskh thì nó có phải là " sửa đúng " hay ko ) trong 3 tháng qua là tôi ko thấy có, tức là vẫn một kiểu hành xử như trước, chả cần biết có quy định trên dưới nào cả :-j

.

B

boy8xkute

Em thật sự bất ngờ về chuyện này, chuyện mod lạm dụng quyền hành mà em nghĩ 4r này sẽ không bao giờ có

không ngờ rằng hàng loạt những mod làm việc có hiệu quả và thân thiện đều bị anh ban nick chỉ vì góp ý anh đấy

lúc đầu thấy cuộc thăm dò của Pham Minh Khoi em còn cho là Khôi bị ấm đầu, rồi tính ấn vào nút , nhưng may sao em đã chịu khó đọc hết mấy dòng phía dưới (của những người khác nữa) và em đã quyết định nhấn không

em cũng nghĩ bình thường thôi, vào đây học tập và kết bạn, thậm chí cũng có spam hay chém gió cho quên đi những mệt nhọc trong học tập, chat với mấy đứa bạn
nhưng chuyện này không thể chấp nhận được
em là một mem trong diễn đàn, cũng là 1 thành viên trong đại gia đình học mãi này

và , em muốn anh : hoặc là sửa đổi, hoặc là rời khỏi cái acc đó ngay anh Long à

nếu anh không sửa đổi, anh hoàn toàn không có tư cách để đăng nhập vào acc đó
hoàn toàn không có tư cách để ban nick tụi em dù là tụi em sai

p/s: anh cứ việc lock nick em nếu như anh không thích em nói vậy, còn những người đã lên tiếng phản đối anh trong cái pic này nữa
nhưng dù anh có lock, lock và lock nick tụi em đi nữa thì anh cũng không thể ngăn cản việc chúng em cố gắng xây dựng 4r này hoàn thiện, bởi vì chúng em thật sự yêu 4r này.

Và những lời trên là dành cho cả anh lẫn cho diễn đàn, là một chút sức mọn của em dành cho diễn đàn này

E

endlesslearning

Với những ngôn từ này, có thể hiểu bạn đang có ý phá hoại hocmai.vn. Đáng ban nick mà!!!
Cái topic này được lập ra không phải là mục đích đuổi việc hocmai.cskh mà chỉ đơn giản, trả lại cho diễn đàn cái j phù hợp nhất với nó thôi.
hocmai.cskh không phù hợp với việc quản lý diễn đàn, thì nên thay đổi. Vốn dĩ, ai cũng có 1 khả năng riêng của mình. Ai phù hợp với cái gì thì đứng vào vị trí đó.
Mà mình đọc có comment nói lấy số đông để lấn áp. Không đâu bạn ạ. Đây là một topic lập ra trên tinh thần dân chủ, ai cũng được phép đưa ra ý kiến riêng của mình cơ mà. Đâu ai bắt ép bạn phải theo ý kiến này hay ý kiến kia. Bạn đưa ra ý kiến mà bạn cho là đúng đắn thôi cơ mà.
Làm con dâu trăm họ là rất khó, để thỏa lòng của tất cả mọi người tôi khẳng định là chẳng ai làm được. Nhưng làm sao cho phải, làm sao cho hợp lý không đến mức không làm được. Nếu bạn làm tốt, bạn sẽ mất lòng người khác chỉ bởi sự ganh tỵ, đố kỵ, còn nếu bạn không tốt, người ta đưa ra được lý lẽ, dẫn chứng, chứng minh là bạn sai rồi mà bạn bảo thủ thì bạn mãi là kẻ thất bại, bảo thủ. Một kẻ ngu *** bảo thủ làm lãnh đạo bạn có thấy hài lòng không???
Tại sao hocmai.cskh không có lấy 1 comment chứng minh cho sự thông minh, sự đúng đắn của mình??? Hay bởi không có đủ lý lẽ làm điều đó?? Chứng minh mình đúng với những chứng cứ sát thực, chẳng ai nói được cái gì.

Cái này bạn tự nói chứ có ai bảo số đong lấn áp đâu?! Những người biết rõ mình không đúng mà vẫn bảo thủ thường hay như thế =))

P

phamminhkhoi

Chào banhuyentrang123 !
Tôi xin nói với bạn những gì mình đã làm cho box học tập. Tôi đã cố đưa vào nó 1 cái gì đó mới lạ, như mình đã từng góp ý và bạn đã xóa một cách không thương tiếc, phù hợp với độ tuổi của member. Và như tôi đã nói, có thể tôi SAI, tôi nhận SAI :)) Và cái đó là cái tôi khác các bạn, cái tập thể bây giờ :))
Tôi chỉ xin nói với các bạn 2 câu cửa miệng của 1 thằng lãnh đạo :))
1. Xin lỗi, chúng ta đã sai
2. Ta, chứ không phải tôi :))
Và nói chung tôi không vi phạm NQ nào của diễn đàn. Còn việc tôi có giúp đỡ các box khác hay không, hỏi thì sẽ rõ.

_ Nếu đồng chí nó member hùa theo thì hãy public toàn bộ những topic đã bị xóa, những bài đã bị del lên :)) Vậy thôi :))

B

banhuyentrang123

@crazyfrog
Anh luôn hô hào, giương cao lá cờ "vì Hocmai.vn", vì "các member thân yêu"
Nhưng khi tôi vào xem mấy bài viết trong thời gian gần đây của anh, ngoài mấy comment 8, chém gió linh tinh, còn lại anh chẳng đóng góp được gì thêm cho box Sử nói riêng và diễn đàn nói chung.

Vậy cái mục đích của anh ở topic này là gì? là lật đổ nick hocmai.cskh? anh sẽ hả hê lắm sao?

Anh tìm giúp chúng tôi một admin quan tâm tới các trưởng nhóm, Mod đi, sẵn sàng làm quen đi. Tôi ở forum này 3 năm, nhưng hiếm thấy admin nào không ngại việc như anh ấy, từ nghe sự than phiền, chửi mắng của khách hàng, đến việc nghe trách móc của các Mod vì thưc hiện chậm kế hoạch (mấy Mod đâu biết anh ấy ngoài làm admin, còn làm những công việc khác ở Hocmai.vn nữa).

Anh tìm giúp đi thì chúng tôi sẽ không xin nghỉ nữa. Anh có tài cán làm admin không?

Mục đích của anh cũng chỉ làm xỉ nhục người khác, cố gắng bôi nhọ danh dự người khác cho hả hê tính hiếu thắng của anh.

Chúng tôi vẫn còn rất nhớ, nhớ như in những đoạn comment mà chúng tôi đã phải "lạy" anh, phaminhkhoi và truongtrang12 xin đừng góp ý đi góp ý lại cho box Địa nữa.

Chúng tôi nghe lần 1 thì cảm ơn, lần 2 là khó chịu và lần 3 là phát bực, đấy mà là góp ý sao? Các vị có để ý lòng tự trọng của chúng tôi không? hay chỉ biết comment sướng cái miệng các vị.

Các anh, chị có giỏi thì ra góp ý với các chú/bác làm chủ tịch phường, xã nơi các anh/chị ở đó, nó cũng là nơi các anh chị đang sống và làm việc. Xã hội cần những việc làm như thế, hơn là mất thời gian vào chăm chăm bới móc người khác.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom