Admin hiện tại của diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tvxqfighting

Nếu hocmai.cskh mà làm như vậy thì em cũng ko đồng tình (tuy chỉ là 1 mem thôi)
Nhưng nếu hocmai.cskh có thể sửa chữa thì tội gì mà chúng ta ko bỏ qua?
@bạn trên:Bạn linus đừng nói nhoc_bettyberry như thế chứ?
Ko nên gây thù hằn với nhau, với lại bạn cũng có quyền gì đâu mà nói người khác thế?
P/s: chữ đỏ là màu chữ cấm bạn ạ!

Last edited by a moderator:
T

tramngan

@ linus1803: Thế mà cũng có người vào đọc và comment đấy chứ. Nhìn thiên hạ mà không biết nhìn chính mình, định dạy dỗ ai đó hả?

N

nhoc_bettyberry

Bạn là gì mà xưng tôi với người khác. Bạn ngốc quá nên không đủ khả năng dịch để hiểu là chăm sóc khách hàng thôi.
Hocmai.cskh là một trong những admin của diễn đàn. Không phải là duy nhất. Mod cũng có thể xoá bài người khác mà không để lại lí do.
Nếu bạn thích, bạn có thể tự lập ra một diễn đàn riêng cho mình. Lúc đó bạn là chủ, muốn gì cũng được. Còn đây là diễn đàn học tập, tất cả chỉ dựa trên kiến thức và học tập là chính.
Thiết nghĩ hocmai.cskh không làm gì quá đáng cả. Có ai dám đảm bảo những topic mà hocmai.cskh xoá là hoàn toàn trong sạch.
Nếu các bạn cảm thấy có khả năng thì nên đến trung tâm Học mãi để đăng kí làm admin. Còn nếu không thì các bạn nên tự tay xoá topic này đi.
Bạn đang ở diễn đàn của một cộng đồng. Nếu bạn thích thì thử làm admin xem áp lực như thế nào. Những câu spam vô nghĩa của các bạn chẳng có ý nghĩa gì hết.
Đề nghị không nên lãng phí thời gian vào các topic như thế này.
Thân.

Bạn ngốc quá nên không đủ khả năng dịch để hiểu là chăm sóc khách hàng thôi.

Thế bạn có dịch đc bettyberry nghĩa là gì ko =))
Cái gì nó cũng có cái hay của nó, tên của mỗi người cũng thế, tôi dịch sai cũng chẳng phải là ngốc, đơn giản chỉ vì tôi ko biết, tôi k hỏi.

P/s: Hai người ko quen biết trên một diễn đàn thỳ xưng tôi _ anh/chị :| Định lí cơ bản mà bạn ;)

Bạn linus đừng nói nhoc_bettyberry như thế chứ?

Thôi kệ em à ;) .

L

linus1803

Nick hocmai_cskh theo tôi đc biết dịch ra là chăm sóc khách hàng, mà hình như anh đang làm trái lại nó, anh như muốn đuổi khách đi. Ai mà nói lên sự thật, nói lên tình trạng hiện tại của 4r này thì đc "tặng" thẻ và ban nick :-j. Câu này tôi đc truyền đạt lại: Người ta làm việc bằng cái đầu còn anh thì chỉ bằng tay chân. Ko cần giải thích chắc anh cũng đủ "thông minh" để hiểu chứ?
Nói thằng ra, anh ko biết suy nghĩ, không biết cái gì là tốt cho 4r, ko biết suy ngẫm và chấp nhận những gì mà chúng tôi góp ý. Và đúc kết là một chữ Lạm Quyền. Điều này ko phải ý kiến cá nhân của 1, 2 người.
Anh phủ nhận những thế hệ đi trước và coi công lao của họ không là gì (cấm Memvip post bài ở Box Mod). Nhưng mà rồi anh làm được cái gì? Chẳng gì cả. Những thứ anh làm chỉ để 4r ngày một tồi tệ! Con người Việt Nam luôn biết ơn thế hệ đi trước, "Ăn quả nhớ kẻ trồng cây", còn anh thì lại "Ăn cháo đá bát", đá xong cũng ko làm đc gì nên hồn.
Anh là người lớn, vậy mà không để ai tôn trọng anh. Anh phải biết nhục mà cố gắng đi chứ, đằng này tôi càng ngày càng nhận ra cái nick cam của anh ko làm được trò trống gì, và càng ngày càng coi thường anh hơn.
Và cuối cùng, tôi sẽ rất cảm ơn nếu anh sớm cuốn gói khỏi đây, đó sẽ là điều đáng quý nhất mà anh làm được 4r. Mong các chú các bác ở công ty hocmai biết nhìn nhận ai có thể giúp ích cho 4r để tìm ra được người điều hành xứng đáng, ít nhất là không làm những việc vô ích và để mem hocmai coi thường

Trước khi chê bai hay nhận xét một ai đó nên nghĩ lại mình nhé bạn. Bạn làm được những gì cho diễn đàn này hay chỉ toàn là những câu spam vô nghĩa.
Mình không biết trình độ học vấn bạn đến đâu những bạn lại nói những câu như thế thì không thể chấp nhận được. "Anh phải biết nhục..." bạn là mẹ của anh Long à. Bạn lấy tư cách gì mà nói anh ấy như thế. Hành động của các bạn chẳng qua chỉ là hùa theo số đông thôi. Bạn nên xem lại cách ăn nói của mình nhé. Thật thất vọng khi mang danh hiệu Miss hocmai. Ai coi thường mặc ai. Nhưng riêng bản thân mình lun kính trọng những người như anh hocmai.cskh. Mình không có quan hệ gì với anh hocmai.cskh cả. Những mình thấy rất bức xúc cho anh. Các bạn suy nghĩ quá phiến diện và chỉ theo một chiều. Gió chiều nào theo chiều ấy. Đừng tự nghĩ là các tên có màu là hãnh diện nhé. Khi nào bạn tự đảm nhận được một chức vụ như anh ấy thì lúc đó bạn mới có quyền lăng nhục người khác nhé.
Hi vọng bạn đủ trí tuệ và thông minh để hiểu được những lời mình nói. Cảm ơn. Và mình xin nhắc lại lần nữa. Mình không có quan hệ gì với anh hocmai.cskh. Nếu mod nào tự tay xóa bài viết của mình thì hãy tự hiểu.

C

crazyfrog

Bạn là gì mà xưng tôi với người khác. Bạn ngốc quá nên không đủ khả năng dịch để hiểu là chăm sóc khách hàng thôi.
Hocmai.cskh là một trong những admin của diễn đàn. Không phải là duy nhất. Mod cũng có thể xoá bài người khác mà không để lại lí do.
Nếu bạn thích, bạn có thể tự lập ra một diễn đàn riêng cho mình. Lúc đó bạn là chủ, muốn gì cũng được. Còn đây là diễn đàn học tập, tất cả chỉ dựa trên kiến thức và học tập là chính.
Thiết nghĩ hocmai.cskh không làm gì quá đáng cả. Có ai dám đảm bảo những topic mà hocmai.cskh xoá là hoàn toàn trong sạch.
Nếu các bạn cảm thấy có khả năng thì nên đến trung tâm Học mãi để đăng kí làm admin. Còn nếu không thì các bạn nên tự tay xoá topic này đi.
Bạn đang ở diễn đàn của một cộng đồng. Nếu bạn thích thì thử làm admin xem áp lực như thế nào. Những câu spam vô nghĩa của các bạn chẳng có ý nghĩa gì hết.
Thân.
Chào bạn linus1803, hiện tại đọc bài của bạn, mình thấy bạn đã vi phạm nội quy của diễn đàn về màu chữ !
4.6 - Qui định về bài viết:
a. Sử dụng ngôn ngữ tiếng Việt phổ thông, đúng ngữ pháp. Bài đăng phải tuân thủ văn hóa giao tiếp, không dùng các ngôn từ trái với thuần phong mỹ tục của cộng đồng.
b. Qui định về viết chữ:
* Cỡ chữ: trong bài viết nên để cỡ chữ mặc định, hoặc có thể để mức cao nhất là cỡ 5.
* Font chữ: bài viết để mặc định của diễn đàn, hoặc có thể dùng font chữ khác nhưng phải rõ ràng và dễ nhìn, dễ đọc.
* Màu chữ: cấm để chữ màu trắng và màu đỏ (màu đỏ chỉ sử dụng trong trường hợp tin thông báo, chuyên đề quan trọng), hãy sử dụng các màu khác nhưng dễ nhìn, dễ đọc.

c. Tuân theo quy định riêng của từng Khu vực và Chuyên mục.

Bạn không rõ nội quy của diễn đàn khi tham gia thì làm sao bạn tôn trọng được những người đang ngồi ở đây ! Có hay không thì bạn chỉ nói cho có chứ hoàn toàn không biết được mình nói gì và đang nói với ai !
Xin thưa với bạn, phamminhkhoi, crazyfrog đều đã từng làm nhiệm vụ của một smod, đã từng quản lý và điều hành diễn đàn hocmai này ! Và chúng tôi hiểu rõ những quy định ! Cũng như chúng tôi cần làm gì để tốt cho diễn đàn !

Gửi banhuyentrang123 : Tôi đã nói với bạn vài lần trong box dành riêng cho box Địa Lý trong box ẩn cho mod. Và giờ tôi xin nhắc lại : "Tôi thà chịu đau 1 lần còn hơn để nỗi đau âm ỉ mãi !"
Tôi không biết bạn có phải là smod banhuyentrang123 làm cùng thời kỳ khi tôi làm smod hay không ? Nhưng chỉ có điều nhìn thời gian bạn hoạt động chắc bạn nhớ những sự kiện tôi làm ở sub box này !
Nếu bạn đã quên thì tôi xin mời bạn lật lại 1 năm về trước khi anh Hưng còn làm admin diễn đàn này ! Tôi đã làm gì ? Làm như thế nào ? Thì hiện tại tôi và phamminhkhoi đều đang làm như vậy !
Thân !

G

girltoanpro1995

[

"Tôi" với người khác là sai trái, là tục tằn và thô lỗ? Ôi ... nực cười nhỉ ... vui quá :-j
Đồng ý với bạn điều này. Cũng rất có thể người ban thẻ không phải anh Long.
Mọi người góp ý vì 1 4rum phát triển chứ không phải tranh giành, tranh chấp! Đây là "ý kiến" bạn ạ.
Đúng! Một số mem đã bao giờ vào box ẩn? Chỉ theo comment của anh Khôi mà biết thôi ... com ấy cũng mang chút suy nghĩ của anh Khôi. Chưa hẳn là hoàn toàn 100%.
:-j thế các box góp ý mọc ra cho vui à? Hay để lòe đời là " 4rum có box góp ý đấy ... cho nó trọn bộ ;;)~" Tại sao phải xóa? Dân chủ bạn ạ :).
Thân.
"Lãng phí" thời gian? Như thế nào là "lãng phí". Ở đây mọi người đều có quyền nói và nhìn nhận mọi thứ. "một cộng đồng" như bạn nói đấy ... chả lẽ theo bạn cái gọi là "cộng đồng" là " không được nói suy nghĩ của mình!" nhỉ ;)).
Còn cái câu "Những câu spam vô nghĩa của các bạn chẳng có ý nghĩa gì hết." :))
Thế nào là "spam" ?
"ÁP lực" ^^ đúng. Làm lớn là áp lực lớn ... mình hiểu ... đồng ý về điều đó.

p/s: Bạn nhìn nhận người khác ... nói thế này thế nọ nhưng sao không nhìn lại chính mình? Vi phạm nội quy rồi ... không nhất thiết phải "nhấn mạnh" tới mức dùng mực màu đỏ khiến tôi phải "ấn tượng" để rồi phạm quy :)) Bạn buổi tối vui nhé ;)

L

linus1803

Thế bạn có dịch đc bettyberry nghĩa là gì ko =))
Cái gì nó cũng có cái hay của nó, tên của mỗi người cũng thế, tôi dịch sai cũng chẳng phải là ngốc, đơn giản chỉ vì tôi ko biết, tôi k hỏi.

P/s: Hai người ko quen biết trên một diễn đàn thỳ xưng tôi _ anh/chị :| Định lí cơ bản mà bạn ;)

Thôi kệ em à ;) .

Vậy bạn có hiểu nghĩa linus là gì không ? Nếu mình không dịch được tên của bạn thì bạn có bảo mình ngốc không ? Vậy bạn dịch sai thì bạn tự hiểu bạn như thế nào ?

L

linus1803

Cảm ơn anh crazyfrog đã nhắc em. Anh có thể giải nghĩa cho em Smod là gì không anh ? Em nghĩ smod và admin khác nhau chứ. Không thể đánh đồng 2 cái được. Vậy anh đọc bài viết của em, anh nghĩ những lời em nói là sai hay đúng ? Chị miss gì đó chửi anh hocmai.cskh thậm tệ như thế là đúng hay sai ?

T

tvxqfighting

Là super moderater đó
Đừng nhận xét hay chê bai 1 ai đó khi bạn chưa thực sự hiểu họ bạn ạ :))
Và mình cũng nói luôn : đây là pic góp ý cho smod hocmai.cskh chứ ko phải là pic "xoáy" nhau đâu nhé
@nhoc_bettyberry: em ko nhịn đc đâu chị ạ :mad: *xì khói*

N

nhoc_bettyberry

Vậy bạn có hiểu nghĩa linus là gì không ? Nếu mình không dịch được tên của bạn thì bạn có bảo mình ngốc không ?

Mình ko hẹp hòi như thế :|.

Vậy bạn dịch sai thì bạn tự hiểu bạn như thế nào ?

Mình ko suy nghĩ gì cả, vì mình chưa bao giờ tự nghĩ rằng mình là thiên tài.
Đến mức hiểu hết tất cả các ngôn ngữ mà các bạn dùng trong name.

P/s: Chúng ta đã đi quá xa rồi đấy, :| . Mình là một mod, mình sẽ ko gây gổ với mem chỉ vì muốn thắng điều gì đó. Xem như mình sai và xin lỗi! :|.

L

linus1803

Mình xin kết thúc một câu duy nhất : Ai cũng phải mắc sai lầm. Đừng lấy cái sai của người khác ra làm vấn đề mổ xẻ.
P/s : Nếu bạn nào còn có thắc mắc, ý kiến gì cứ gửi qua hộp thư. Mình xin rút khỏi topic tại đây.

M

mkomko20

he he thích thì cho hocmai sạt nghiệp luôn :))
đi lên với chả đi xuống :))
người ngoài ghé vào xem mấy bạn diễn trò hề chút
hocmai cũng chỉ là gánh xiếc thồi :))

T

tvxqfighting

Bạn ăn nói thế ko đc đâu nhé
anh chị Mod ơi xoá ngay com bên trên hộ em với

C

crazyfrog

he he thích thì cho hocmai sạt nghiệp luôn :))
đi lên với chả đi xuống :))
người ngoài ghé vào xem mấy bạn diễn trò hề chút
hocmai cũng chỉ là gánh xiếc thồi :))
Chào bạn mkomko20 !
Bạn nói khi chúng ta tranh luận là trò hề ! Vậy khi bạn xem họp Quốc hội bạn sẽ nghĩ đó là gì khi các đại biểu Quốc hội chất vấn Bộ trưởng các bộ ban ngành ?
Mình sẵn sàng nghe bạn nói và giải thích cho bạn hiểu việc chúng ta có mặt ở topic này !
Cảm ơn bạn đã ghé qua !
Thân !

B

banhuyentrang123

Chào bạn linus1803, hiện tại đọc bài của bạn, mình thấy bạn đã vi phạm nội quy của diễn đàn về màu chữ !

Bạn không rõ nội quy của diễn đàn khi tham gia thì làm sao bạn tôn trọng được những người đang ngồi ở đây ! Có hay không thì bạn chỉ nói cho có chứ hoàn toàn không biết được mình nói gì và đang nói với ai !
Xin thưa với bạn, phamminhkhoi, crazyfrog đều đã từng làm nhiệm vụ của một smod, đã từng quản lý và điều hành diễn đàn hocmai này ! Và chúng tôi hiểu rõ những quy định ! Cũng như chúng tôi cần làm gì để tốt cho diễn đàn !

Gửi banhuyentrang123 : Tôi đã nói với bạn vài lần trong box dành riêng cho box Địa Lý trong box ẩn cho mod. Và giờ tôi xin nhắc lại : "Tôi thà chịu đau 1 lần còn hơn để nỗi đau âm ỉ mãi !"
Tôi không biết bạn có phải là smod banhuyentrang123 làm cùng thời kỳ khi tôi làm smod hay không ? Nhưng chỉ có điều nhìn thời gian bạn hoạt động chắc bạn nhớ những sự kiện tôi làm ở sub box này !
Nếu bạn đã quên thì tôi xin mời bạn lật lại 1 năm về trước khi anh Hưng còn làm admin diễn đàn này ! Tôi đã làm gì ? Làm như thế nào ? Thì hiện tại tôi và phamminhkhoi đều đang làm như vậy !
Thân !

Em đã có ghi một câu rằng góp ý vì em đọc thấy có nhiều member ăn hôi chuyện này du không biết sự tình gì. ! Đồng ý rằng anh , em, cùng một vài nhiều người có gắn bó với cái diễn đàn này. Nên em hiểu. Còn việc làm của anh bên sub địa thì em chưa thấy vì em chỉ thấy anh làm bên sub sử

lặn thôi mai thi

P

phuthuynhodethuong93

Không ai là không có sai lầm, ADMIN cũng có cái khó của Admin các bạn thử đặt mình vào vị trí ng ta sẽ rõ thôi . ÁP LỰC nặng nề lắm chứ. Họ chỉ nói sai 1 câu thôi thì mọi người nói đúng hơn cả lũ kéo nhau lôi từ đó ra để xỉa xói , bới móc, cười nhạo.

chẳng đâu xa t nhớ năm ngoái admin truonghan cũng đã bị lôi ra để cho mọi người nói đủ thứ về cách hoạt động forum của anh ta nhưng anh ta vẫn làm và hoạt động Admin cho đến hết nhiệm kì

T và nhiều người trong forum đã thấy sự nỗ lực trong cách hoạt động của anh Admin hiện tại .

không 1 người nào có thể hoàn hảo , thế ng ta mới cần rèn luyện để cho mình trở nên tốt hơn, anh Admin cũng vậy, tại sao k để anh ý sửa chữa mà cứ phải bắt anh ý từ chức :cool::cool:

A

anh_anh_1321

Định không vào, mặc kệ chuyện này, sao tay vẫn kich vào nhỉ=))=))
Tớ thấy anh hocmai.csk làm viêc cũng không hẵn là không tốt, nhưng thấy nhiều người phản đối vậy, chắc có lẽ anh hocmai.csk nên xem xét lại bản thân, vì nước có yên thì thuyền mới đi được=))=)), các mem mới là người quyết định diễn đàn này, anh hocmai.csk chỉ là người quan lí, mãi mãi là vậy=)).

Nhưng cho tớ hỏi diễn đàn có mấy smod vậy, từ lúc vào diễn đàn, chỉ thấy có, anh sơnmoc, chị PLP, anh khôi(giờ nghĩ hưu rồi=))), và anh hocmai.csk. Thì đến 1 nữa là người của hội Bạch Vân gì đó( quên rồi:((), chỉ còn anh hocmai.csk không theo bang hội nào, nên sẽ công minh hơn, chứa VD: nếu 1 trong những người smod của Bạch Vân phạm lỗi thì ai giải quyết đây:-??, toàn người cũng hội cả giải quyết thì sợ bảo thế này thế nọ, thì sao công minh mà giải quyết được, anh hocmai.csk giải quyết thì tiện hơn, nhưng giải quyết rồi, thì lại mạng tội với bạng hội này=)).

Thôi không nói nữa, không lại nhận thêm mấy cái thẻ vàng=)), diễn đàn thay người thì cũng nên xem xét kỉ không cứ mấy tháng lại thay=)).

ko biết thì đừng có nói lung, đây là chuyện người quản lí, admin của 4r, lôi hội nhóm vào đây làm gì :-j

@linus1803: bạn biết gì về tôi, bạn hiểu được gì về 4r mà biết tôi ko làm đc gì cho nó? Biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe, đừng ra vẻ ta đây hiểu biết, quy định 4r còn chưa nắm mà to mồm.
Tôi ko muốn tranh cãi nhiều. Ở đây chỉ là 1 vấn đề: những ai đồng ý cho a Long làm ad hay ko, ko phải là mổ xẻ :|

G

gusanbinshi

:)) thấy cái diễn đàn này ha`I v4i~ chưởng ra =))
Một lũ bâu xâu, xâu xé nhau :))
Nick hocmai_cskh theo tôi đc biết dịch ra là chăm sóc khách hàng, mà hình như anh đang làm trái lại nó, anh như muốn đuổi khách đi.
thu hút mem mới vào là đc rồi :)) còn mem cũ như bà thì lượn luôn đi giữ làm j :))
Tôi là mem cũ , năm ngoái thi rớt đh , năm nay thi lại . Có thể nói , t đã trả qua 2-3 đời admin j j đó .Nhưng mà lần này , admin thực sự làm t rất hài lòng . 24/24 h hỏi lúc nào cũng được , mà lại rất nhiệt tình :"> đối với khách hàng, như thế nào là hơn nữa :-j mấy người quả lắm chuyện lắm cơ .
Ông anh ơi , lỡ đắc tội j với lũ này vậy :-j

S

shinichiconan1601

Chuyện của mấy anh mod và mem vip với anh hocmai.cskh như thế nào thì tụi em không biết nhưng em thấy những vấn đề mà các mem hỏi cần trợ giúp luôn được anh hocmai.cskh hỗ trợ ngay bất kể thời gian nào. Nói chung qua đó thì cũng thấy anh là 1 người tận tuỵ với công việc rồi. Ai cũng có cái sai cái đúng mà không nên cứ thẳng tay chỉ ra cái sai mà không nêu ra mặt tốt người đó.... Mấy anh chị ai cũng đóng góp cho diễn đàn ai cũng muốn đó đi lên em nghĩ anh hocmai.cskh cũng muốn thế. Vì thế chúng ta nên chỉ dừng ở mức góp ý nếu sau khi góp ý mà không được thì.......luôn naz. Thấy nhiều người bức xúc quá nên kiềm chế ^^

2

2602

Lâu lắm rồi hok vào 4rum vậy mà hum nay kon em nó gửi cho cái link bảo anh vào đọc đi rồi cho ý kiến. :((. hiện tại chưa biết thế nào mà admin bị bem kink thế nhưng mà mọi người cũng phải thông cảm chứ . ai chả có cái lí của mình . cái gì cungx có hai mặt khách quan và chủ quan chứ.

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom