Admin hiện tại của diễn đàn

Status
Không mở trả lời sau này.
C

caheosua

Thưa anh!

Thế nào là góp ý, thế nào là chỉ trích cá nhân? ở đây có bao nhiêu comment góp ý, bao nhiêu comment chỉ trích cá nhân, anh vui lòng liệt kê và giải thích đầy đủ giúp em với ạ.

mà cái topci này là thăm dò admin hiện tại, trong đó có Vote cả trường hợp " anh hocmai.cskh có ở lại" mà. Sao các bạn cứ hướng mình và mọi người click vào chữ "Không" thế nhỉ?

Nói thẳng, trò lố bịch của mấy bạn, người có đầu óc quan sát đều hiểu ra được, học sinh như mình không phải là đứa kém thông minh để hiểu ra đâu.

Mình đang nói về cách quản lí 4rum, có gì mà anh truonghan_h (hiện đang là memvip) CẤM nhỉ? anh là Mod à? là Smod à? là Admin à?.

Khó trách sao Mod học tập lại không ưa 1 số memvip (mình không vơ đũa cả nắm đâu nhé, là ai thì mọi người đều biết ;)) )
=> cái chỗ màu hồng phải là chỉ trích không bạn
Bạn nói bạn không phải là đứa kém thông minh để hiểu ra vấn đề. Vâng, không ai bảo bạn kém thông minh mà chính là bạn tự thừa nhận thôi.
Không ai hướng các bạn vào việc chọn có cả, chỉ là những comment chưa hiểu rõ vấn đề hoặc đưa ra những chỉ trích cá nhân, gây hiểu sai vấn đề, thì người ta nói cho mà hiểu rõ hơn về vấn đề, tránh gây đấu đá lẫn nhau thôi. Phê bình và góp ý mình không hiểu rõ 2 từ này. Nhưng mình hiểu rõ như thế nào là ý kiến xây dựng, như thế nào là những lời chỉ trích cá nhân được đưa ra.
Thân!

Last edited by a moderator:
C

crykiss234

vi ak mình k đứng về bên nào mik chỉ như người qua đường thôi nhưng mik thấy 2 com của khoi k có gì mâu thuẫn cả đó là các mem có quyền nêu ý kiến nhưng k dc gây gổ làm mất đoàn kết

A

anh_anh_1321

Thưa anh!

Thế nào là góp ý, thế nào là chỉ trích cá nhân? ở đây có bao nhiêu comment góp ý, bao nhiêu comment chỉ trích cá nhân, anh vui lòng liệt kê và giải thích đầy đủ giúp em với ạ.

mà cái topci này là thăm dò admin hiện tại, trong đó có Vote cả trường hợp " anh hocmai.cskh có ở lại" mà. Sao các bạn cứ hướng mình và mọi người click vào chữ "Không" thế nhỉ?

Nói thẳng, trò lố bịch của mấy bạn, người có đầu óc quan sát đều hiểu ra được, học sinh như mình không phải là đứa kém thông minh để hiểu ra đâu.

Mình đang nói về cách quản lí 4rum, có gì mà anh truonghan_h (hiện đang là memvip) CẤM nhỉ? anh là Mod à? là Smod à? là Admin à?.

Khó trách sao Mod học tập lại không ưa 1 số memvip (mình không vơ đũa cả nắm đâu nhé, là ai thì mọi người đều biết ;)) )

có hay ko là ý kiến của mỗi người, chẳng nhẽ ai nhấn "không" thì bạn lại ngứa mắt? Vậy bạn áp đặt chúng tôi, hơn gì ai mà nói thế? Chúng tôi bảo là mem vào đây phải ấn vào chữ "không" hồi nào?
Còn hỏi về anh hân thì anh ấy là cựu admin của 4r. Bạn ko biết cả điều ấy? Trong khi lúc bạn tham gia thì anh ấy vẫn làm ad. Chứng tỏ bạn ko hiểu tí gì về 4r mà cứ thích lên tiếng. Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe. Ý kiến của bạn như thế nào thì ko ai cấm cản, chỉ nhắc bạn một điều là đừng có chỉ trích Memvip một cách vô căn cứ
Còn trò lố bịch là trò gì? Anh Khôi đã nói, pic này được mở ra dưới sự cho phép của Công ty, và mọi người ở trên ấy vẫn đang theo dõi ý kiến của mem hocmai

Last edited by a moderator:
T

trantuongvi_36

=> cái chỗ màu hồng phải là chỉ trích không bạn
Bạn nói bạn không phải là đứa kém thông minh để hiểu ra vấn đề. Vâng, không ai bảo bạn kém thông minh mà chính là bạn tự thừa nhận thôi.
Không ai hướng các bạn vào việc chọn có cả, chỉ là những comment chưa hiểu rõ vấn đề hoặc đưa ra những chỉ trích cá nhân, gây hiểu sai vấn đề, thì người ta nói cho mà hiểu rõ hơn về vấn đề, tránh gây đấu đá lẫn nhau thôi. Phê bình và góp ý mình không hiểu rõ 2 từ này. Nhưng mình hiểu rõ như thế nào là ý kiến xây dựng, như thế nào là những lời chỉ trích cá nhân được đưa ra.
Thân!

Để mình giải thích cho bạn hiểu nhé. Cái poll Vote có 2 cái: Có và Không.

Những comment ủng hộ, đồng ý với cái Không thì không thấy bạn memvip hay bạn nào nói gì cả.

Còn những comment ủng hộ, đồng ý với cái Có thì bị quy chụp là thiếu tính xây dưng, không hiểu rõ vấn đề, làm loạn chủ đề...ơ hơ, nó có gì sai sao??

Phiến diện quá :)|.

@crykiss234 hihi, lâu mình ko tranh luận, nên quyết định dành 1-2 buổi để tranh luận cho thoải mái tư tưởng trước kì thi đó mà ;))

M

mihiro

Thưa anh!

Bạn Vi, mình nghĩ bạn nên xem lại cách "bàn luận" của bạn ở đây, chuyện mọi người có chọn hocmai.cskh có nên làm Admin hay ko là quyền của mỗi cá nhân, bạn thể ngăn cấm quyền bầu chọn của người khác dc

Còn về anh truonghan_h, tuy anh ấy hiện giờ là memvip nhưng cũng từng là Admin cựu. Mà dù có là memvip đi nữa thì cũng là cấp trên của tất cả các mem ở đây. Xét lại thì bạn cũng là thành viên của diễn đàn những 2 năm (cùng năm mình gia nhập vào diễn đàn) mà bạn lại ko hiểu diễn đàn nhiều nhỉ. về chuyện chung của các memvip thì tất nhiên cũng có mem thích có mem ko thích, li do cũng có thể là do mấy mem đó phạm lỗi, ây loạn nên memvip thay mặt các mod khác đưa lời nhắc nhở thôi...

D

dung_92bn

Thưa anh!

Căn cứ vào số bài và thời gian bạn lập acc thì nhận thấy rằng bạn rất ít onl trên 4r và có ít sự đóng góp. Mà trong tp này số bài của bạn chắc cũng phải đến chục bài. Vậy bạn cho tôi hỏi thẳng 1 câu : BẠN HIỂU ĐƯỢC GÌ VỀ CÁI 4r NÀY ? BẠN BIẾT CÁI GÌ CẦN THIẾT ĐỂ CHO NÓ PHÁT TRIỂN ? Bạn hãy pm yh truongtrang để nói cho truongtrang biết bạn hiểu gì về 4r, nếu như truongtrang công nhận những cái đó là đúng thì bạn có thể tiếp tục cm, nếu không thì truongtrang khẳng định bạn không hiểu gì về việc mà truongtrang và mọi người đang nói. Bạn nên dừng cm tại đây.

Mình đang nói về cách quản lí 4rum, có gì mà anh truonghan_h (hiện đang là memvip) CẤM nhỉ? anh là Mod à? là Smod à? là Admin à?

Anh Hưng đã từng là một admin, anh ấy hiểu cách điều hành và quản lí của 4r và có quyền lên tiếng một khi có người phạm phải.
Bạn đang phủ nhận quyền DÂN CHỦ trong việc LÊN TIẾNG của anh Hưng.

T

trantuongvi_36

có hay ko là ý kiến của mỗi người, chẳng nhẽ ai nhấn "không" thì bạn lại ngứa mắt? Vậy bạn áp đặt chúng tôi, hơn gì ai mà nói thế? Chúng tôi bảo là mem vào đây phải ấn vào chữ "không" hồi nào?
Còn hỏi về anh hân thì anh ấy là cựu admin của 4r. Bạn ko biết cả điều ấy? Trong khi lúc bạn tham gia thì anh ấy vẫn làm ad. Chứng tỏ bạn ko hiểu tí gì về 4r mà cứ thích lên tiếng. Biết thì thưa thốt, không biết thì dựa cột mà nghe. Ý kiến của bạn như thế nào thì ko ai cấm cản, chỉ nhắc bạn một điều là đừng có chỉ trích Memvip một cách vô căn cứ
Còn trò lố bịch là trò gì? Anh Khôi đã nói, pic này được mở ra dưới sự cho phép của Công ty, và mọi người ở trên ấy vẫn đang theo dõi ý kiến của mem hocmai

Còn mình nhấn "có" và bảo vệ cái "có" thì các bạn cũng ngứa mắt? Oài, đây có phải là 1 topic công bằng hay không đó? khi mà bên nào cũng "ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái"

uh, cứ cho anh Hưng là cựu admin trước đi (mình còn biết anh ấy là BTV môn Địa nữa đó nhé, nên chưa chắc ai biết hơn ai đâu).
nhưng là cựu admin thì sao nhỉ /:), mình sẽ phải nghe lời ? "dạ dạ vâng vâng". Ơ thế cuối cùng, ai mới là admin diễn đàn này :-?
còn việc anh Khôi gì đó lập topci và đc sự đồng ý của Công ty, mình tìm mòn con mắt không thấy cái nick công ty nào vào xác nhận việc trên cả.
Luận điệu vớ vẩn.

C

crazyfrog

1 đêm ngủ, nhắn tin và hỏi han 1 số chuyện !
Mục đích của banhuyentrang123 cũng như các mod box Địa làm cho tơi bời, cùng nhau xin từ mod chỉ vì hocmai.cskh quan tâm rất nhiều đến box Địa lý. Vậy việc làm của banhuyentrang123 là thế nào ? Nói vậy chúng ta đều đã rõ !
Quay lại 1 chút về 2 cái thông báo này :
Cấm quyền truy cập đối với thành viên crazyfrog

Lí do: Spam không đúng khu vực. Đã phạt thẻ tới lần thứ 2.

Thời gian cấm: 14 ngày

Cấm quyền truy cập đối với thành viên trang14

Lí do: Spam không đúng khu vực. Đã phạt thẻ tới lần thứ 2.

Thời gian cấm: 14 ngày
Những ai có thể vào box Ẩn trong ngày 26/03/2011 và 27/03/2011 đều biết tôi ăn 2 thẻ đỏ ở đâu và vì sao ? Ai muốn tôi nhắc lại ? Tôi xin nhắc !
Đó là khi tôi góp ý 1 cách thẳng thắn với hocmai.cskh !
Có quá nhiều MEM VIP, MOD, SMOD đọc được những lời đó !
Sự việc cách đây 3 ngày ở subbox dành cho mod Địa Lý, tôi cũng góp ý, đưa ra những sự kiện không có trong SGK, và việc gì đã xảy ra ? Tôi tiếp tục bị ban nick ! Điều này phamminhkhoi biết, các mod biết, memvip tham gia thảo luận trong topic đó cũng biết !
Chả có 1 quy định nào cấm MEM VIP được tham gia các hoạt động của MOD kể từ khi nó ra đời cả !
Vậy kẻ ban nick MEM VIP và tặng thẻ cảnh cáo cho nhiều MEM VIP khác trong thời gian gần đây khi góp ý hay có những topic góp ý nhằm mục đích gì ?
Tôi sẽ đợi để được giải đáp như khi tôi nói chuyện với một vị ở hocmai.vn và cũng như lời hứa của BQT đã nói với tôi trong tín nhắn cá nhân !
Thân !

A

aliaa

haizzzzzzzzzzzzzz thế này bjo mới hết chuyện:(.......................

đến khi bề trên ra quyết định ~ chắc nhanh thôi :)|

Bên trên thì nói là CẤM

Bên dưới thì"toàn bộ member hocmai.vn đều có quyền lên tiếng".

Thủ đoạn "vừa đấm vừa xoa", mình biết từ bé rồi

Vừa đấm vừa xoa sao ~ :eek: sao ko thấy nhở /:)

- Tôi đã lâu ko hoạt động , nói thằng ra từ khi admin hocmai.cskh bắt đầu nhận chức được 1 thời gian . Nhìn cái sự nhàm chán ở 4r :)) những lần WAR nhau ở đâu đó :-" ~

ôi thật thi vị ~~~ chỉ vì hocmai.cskh :-j

ps : Bác ơi ~ nhiều khi định làm 1 việc j đó thì nên tìm hiểu gốc rễ vấn đề :-j ~ Bác cứ del lại undel ~ block lại unblock !! :-j :)) ~ dù ko lên HM nhưng TIẾNG TĂM của Bác được vang xa lắm :-j ~

Đối vs nhiều ng gắn bó 4r này chưa đc lâu lắm vậy mà hiểu rõ Admin này ghê cơ :-j

T

trantuongvi_36

Căn cứ vào số bài và thời gian bạn lập acc thì nhận thấy rằng bạn rất ít onl trên 4r và có ít sự đóng góp. Mà trong tp này số bài của bạn chắc cũng phải đến chục bài. Vậy bạn cho tôi hỏi thẳng 1 câu : BẠN HIỂU ĐƯỢC GÌ VỀ CÁI 4r NÀY ? BẠN BIẾT CÁI GÌ CẦN THIẾT ĐỂ CHO NÓ PHÁT TRIỂN ? Bạn hãy pm yh truongtrang để nói cho truongtrang biết bạn hiểu gì về 4r, nếu như truongtrang công nhận những cái đó là đúng thì bạn có thể tiếp tục cm, nếu không thì truongtrang khẳng định bạn không hiểu gì về việc mà truongtrang và mọi người đang nói. Bạn nên dừng cm tại đây.

Anh Hưng đã từng là một admin, anh ấy hiểu cách điều hành và quản lí của 4r và có quyền lên tiếng một khi có người phạm phải.
Bạn đang phủ nhận quyền DÂN CHỦ trong việc LÊN TIẾNG của anh Hưng.

Thế chữ "CẤM" của anh truonghan_h được các bạn cho là DÂN CHỦ sao?? À, định nghĩa, quy định mới của diễn đàn này chăng??? :-?

Cái vấn đề phía trên của bạn nêu ra làm mình liên tưởng đến 1 ví dụ này ngoài xã hội.

Các bô lão, lão thành: không nên cho thanh niên tham gia vào xây dựng kế hoạch đất nước và phát triển nó, vì họ chẳng hiểu quái nào về đất nước = chúng tôi, họ sinh sau đẻ muộn.
Thanh niên: chúng tôi cũng là 1 bộ phận cấu thành nên đất nước này, sao chúng tôi lại không có quyền???

C

crazyfrog

Còn mình nhấn "có" và bảo vệ cái "có" thì các bạn cũng ngứa mắt? Oài, đây có phải là 1 topic công bằng hay không đó? khi mà bên nào cũng "ngứa con mắt bên phải, đỏ con mắt bên trái"

uh, cứ cho anh Hưng là cựu admin trước đi (mình còn biết anh ấy là BTV môn Địa nữa đó nhé, nên chưa chắc ai biết hơn ai đâu).

nhưng là cựu admin thì sao nhỉ /:), mình sẽ phải nghe lời ? "dạ dạ vâng vâng". Ơ thế cuối cùng, ai mới là admin diễn đàn này :-?
còn việc anh Khôi gì đó lập topci và đc sự đồng ý của Công ty, mình tìm mòn con mắt không thấy cái nick công ty nào vào xác nhận việc trên cả.
Luận điệu vớ vẩn.

Bạn đọc lại #82 và down file text trong links đó về để đọc nhé :D
Thân !

M

mihiro

@crykiss234 hihi, lâu mình ko tranh luận, nên quyết định dành 1-2 buổi để tranh luận cho thoải mái tư tưởng trước kì thi đó mà ;))

Vi ơi, hình như mình nghĩ những bài bạn comment ở đây như một thứ GIẢI TRÍ của riêng bạn nhỉ?! Vậy những lời comment đó là giúp bạn THƯ THÁI đầu óc, như CHO VUI à?! Nếu như bạn dùng những lời comment để phuc vụ cái mục đích trên thì mình nghĩ bạn hãy tự lập một cái pic riêng mà CÙNG TRANH LUẬN hay tốt hơn là dùng nó CÃI NHAU ngay trên diên đàn nhé!

D

dung_92bn

Thế chữ "CẤM" của anh truonghan_h được các bạn cho là DÂN CHỦ sao?? À, định nghĩa, quy định mới của diễn đàn này chăng??? :-?

Cái vấn đề phía trên của bạn nêu ra làm mình liên tưởng đến 1 ví dụ này ngoài xã hội.

Các bô lão, lão thành: không nên cho thanh niên tham gia vào xây dựng kế hoạch đất nước và phát triển nó, vì họ chẳng hiểu quái nào về đất nước = chúng tôi, họ sinh sau đẻ muộn.
Thanh niên: chúng tôi cũng là 1 bộ phận cấu thành nên đất nước này, sao chúng tôi lại không có quyền???

Tôi không cấm bạn đóng góp cho diễn đàn. Nếu quy định mới thì tôi xin trả lời là đã có quy định mới. "CÁI QUY ĐỊNH MỚI MÀ hocmai.cskh TỰ Ý SỬA VÀ CHỈ THÔNG BÁO TRONG BOX MOD".

P/s Tôi không hề nói là cấm bạn xây dựng hay góp ý điều gì. Nhưng tôi sẽ cấm bạn nếu như bạn không hiểu gì về vấn đề mà chúng tôi đang nói tới nhưng lại rất thích cm. Những cm đó không đáng để làm loãng tp.

@ tuongvi: Bạn đang chỉ trích hay góp ý ?

T

trantuongvi_36

Bạn đọc lại #82 và down file text trong links đó về để đọc nhé :D
Thân !

Mình đã nghiên cứu kĩ các vấn đề trong topic này rồi bạn ạ :D.
Chẳng thấy cái câu "Hocmai.vn đồng ý cho các bạn lập topic ý kiến" của nick Hocmai.vn cả.

mình đồng ý với quan điểm của bạn banhuyentrang123, nên đưa các dẫn chứng chứng minh việc forum đi xuống trong thời gian qua, hơn là chỉ nói miệng, cãi nhau.

L

lucky_star93

hjx, sáng giờ nhìn ~ lời nói của các bạn nói về anh admin hiện tại
mình thấy anh ấy làm tốt mà :((
sao mọi người cứ :((

vì anh Phạm Minh KHôi , đưa lên cái trang đầu tiên ~ lời nói như thế thì thiết nghĩ quả thật mở cuộc bỏ phiều như thế này quá không công bằng với anh admin

đem ~ câu đấy lên thì 1 số không nhỏ các bạn cứ ùa theo mà nói này nói nọ anh Long - một số phần có hiểu gì đâu ?
người ta làm tốt thì không thấy , cứ vạch lá tìm sâu mà chỉ trích này nọ , mọi người bảo anh khóa nick thành viên tùy ý ak , các cậu có đọc kĩ từng bài viết không ?HuyenTrang đã chỉ rất rõ anh admin khóa nick thành viên đều có thông báo cả
còn việc đều hành 1 cái diễn đàn không phải là dể , các bạn có làm dk như anh không?
mình là 1 thành viên bình thường của diễn đàn thôi , nhưng nghe mọi người cứ nói vậy về anh mình còn cảm thấy rất :(( , huống gì là anh !!
mong mọi người cẩn thận lời nói : " ảnh đã làm gì mà có người là kêu ảnh là đồ tồi , đồ lố bịch "
ảnh lớn tuổi hơn tụi mình và không cần phải bị chỉ trích bởi những câu nói như thế thì ảnh mới nhận ra vấn đề ,b-(b-(b-(

P

phuthuynhodethuong93

Commet rất nhiều rồi, giờ hãy để cho nhân vật chính là anh hocmai.cskh nói, tôi thấy ở đây có 1 số người góp ý kiến thực lòng chứ đa số là ăn theo, mới đọc qua chưa hiểu rõ gì cũng comment loãng pic , không đi vào vấn đề trọng tậm gì hết. Còn sử dụng những lời lẽ hết sức thiếu lịch sự để nói với anh ý. Đấy là pic để chỉ trích anh ý hay sao ???

Nếu lấy ý kiến của member thì 24 trang đã là quá đủ.

Anh hocmai.cskh à, anh đừng giấu mặt nữa, nếu anh muốn giải thích hay nói gì thì anh hãy cứ nói đi, nếu anh sai và nhận lỗi tôi tin mọi người sẽ cho anh cơ hội sửa và tiếp tục làm Admin.

C

crazyfrog

Mình đã nghiên cứu kĩ các vấn đề trong topic này rồi bạn ạ :D.
Chẳng thấy cái câu "Hocmai.vn đồng ý cho các bạn lập topic ý kiến" của nick Hocmai.vn cả.

mình đồng ý với quan điểm của bạn banhuyentrang123, nên đưa các dẫn chứng chứng minh việc forum đi xuống trong thời gian qua, hơn là chỉ nói miệng, cãi nhau.
[FONT=&quot]Hocmai.vn[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:25:24 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]Chị đang yêu cầu CSKH giải thích về việc này rồi.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Hocmai.vn[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:25:38 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]Chắc sẽ giải thích để bọn em cùng hiểu.[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:25:45 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:25 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]em nghĩ nó sẽ như cái topic thông báo của hocmai.cskh gửi đến mọi người về việc xóa topic và khóa topic[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:25 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:30 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]đưa ra rồi khóa lại[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:33 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]ko để ai post[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:35 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]ko để ai hỏi[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]crazyfrog[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:36 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT]
[FONT=&quot]Hocmai.vn[/FONT][FONT=&quot](06/23/2011 4:26:59 PM)[/FONT][FONT=&quot] : [/FONT][FONT=&quot]Yên tâm. Sẽ để mọi người cùng trao đổi[/FONT][FONT=&quot][/FONT]
Có thể bạn đã bỏ qua nó !
Đi xuống ở mức độ nào hả bạn ? Bạn đã bao giờ hỏi nếu như người đứng đầu 1 nhà nước không biết luật pháp của nước mình và lộng quyền thì gọi là gì chưa nhỉ ?
Đi xuống chính là ở đó ! Bản thân người điều hành không làm gương thực hiện nội quy thì làm sao có thể được !
Thượng bất chính, hạ tắc loạn !

H

hoanghuy888

Commet rất nhiều rồi, giờ hãy để cho nhân vật chính là anh hocmai.cskh nói, tôi thấy ở đây có 1 số người góp ý kiến thực lòng chứ đa số là ăn theo, mới đọc qua chưa hiểu rõ gì cũng comment loãng pic , không đi vào vấn đề trọng tậm gì hết. Còn sử dụng những lời lẽ hết sức thiếu lịch sự để nói với anh ý. Đấy là pic để chỉ trích anh ý hay sao ???

Nếu lấy ý kiến của member thì 24 trang đã là quá đủ.

Anh hocmai.cskh à, anh đừng giấu mặt nữa, nếu anh muốn giải thích hay nói gì thì anh hãy cứ nói đi, nếu anh sai và nhận lỗi tôi tin mọi người sẽ cho anh cơ hội sửa và tiếp tục làm Admin.

chuẩn men! toàn mấy đứa ăn theo không :):)
:)
:)

đọc 1 đoạn là biết mấy đoạn sau nói chi rồi.hahaha

B

bebongvip_1999

1.hocmai.cskh là một Admin vô trách nhiệm .
2. Không tham gia và ủng hộ các MEM và Mod ( kể cả SMOD )
3. Chỉ âm thầm lặng lẽ Ban nick và del nick .
Kết luận : hocmai.cskh không nên làm Admin thì hơn !

Xin hết .

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom