Valentine - Ai bảo yêu là khó nói...

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tuananh1216f

Anh biết anh có thể làm mọi thứ cho em, ngoại trừ việc yêu em một lần nữa. Anh biết sẽ nhìn thấy rất nhiều thứ,nhưng nó sẽ là vô nghĩa nếu người mà anh yêu quí nhất lại vượt khỏi tầm nhìn đó. Người Anh yêu ơi, hãy truyền cho anh sức mạnh, sự tự tin, anh sẽ nói lời yêu với em, yêu em, yêu em mãi mãi.hãy chờ anh em nhé.
gửi tới người tôi yêu.

M

maybay_giay

Nhắm mắt lại đi em ... Nhắm mắt và cảm nhận . Vì chỉ khi nhắm mắt lại , tâm hồn em mới nhìn thấy những thứ vô hình . Giống như khi , em đưa đôi tay , ôm lấy gió , và mắt nhắm nghiền . Em nói , chỉ như thế , gió mới bay vào tâm hồn , luồn vào từng góc trái tim , và cho em sự thanh thản nhẹ nhàng . Vậy thì bây giờ đây , em hãy nhắm mắt để cảm nhận tình yêu của anh , em nhé :) !

C

chini106

Nhắm mắt, tưởng tượng....:
1, mình có ng` yêu :))
2, và lúc này mình đang đứng trước mặt người ấy
3, trong ngày VAlentine....

Cảm ơn cậu vì đã chấp nhận một đứa con gái không hoàn hảo như tớ! Cảm ơn cậu vì đã chịu lắng nghe tớ khi tớ cảm thấy mình bị bỏ rơi, vì đã im lặng ngồi cạnh tớ khi tớ thật sự không cần một lời nói nào...Cảm ơn cậu vì đã cho tớ biết rằng, bất cứ ai cũng có quyền yêu và được yêu!

Hết! Hehe, chỉ là dự thi thuj mưh`, phải ko :|

B

buffalo_caft_2391

valentine à.mình chưa có người yêu nên sẽ rủ cô bạn thân nhất đi chơi như mọi năm thôi.cho đến giờ :18 năm có mặt trên cuộc đời mình vẫn chưa một lần được nếm miếng sôcôla của chính mình_toàn ăn ké thôi nhưng chẳng có việc gì phải buồn cả. ai yêu đương cứ việc ,mình còn rất nhiều time mà

C

cuncon2395

chán quá..valentin mà cún vẫn 1 mình..thế này thì zui sao đây...có lẽ đành đắp chăn đi ngủ mơ tới người kia thoai:))

Q

quynhdihoc

hj trong này có nhiều bạn có một nửa bên kia chưa bít mặt ^^! hjhj, hay quá nhỉ :D

H

hacxanh

em suy nghĩ kỹ rùi...
valentine...em sẽ nói lời đó với anh....
xin lỗi khi đó hok phải là lời nói ngọt ngào như những ng` khác khi trao cho người mình iu
đó là
...câu chia tay...
có tàn nhẫn hok khi nói câu chia tay vào ngày này....
nhưng sẽ còn tàn nhẫn hơn nếu em mãi giấu anh cảm xúc của em...
một lần nữa...em xin lỗi anh....mình chấm hết nhé....
chúc anh valentine vui vẻ thì thật sáo rỗng và vô tình...vậy nên em chúc anh valentine bình yên...cất giấu những kỉ niệm vào trái tim cho nó ngủ quên...rùi tìm đến 1 cánh cửa khác anh nhé!!!

T

thaok41t

bước wa ngưỡng cửa tuổi 18, thấy mọi thứ dường như biến đổi hết. Lần đầu tiên nhận thấy sự hẫng hụt, nỗi buồn khi sắp chia tay bạn bè. Và cũng lần đầu tiên thấy ngày valentine năm nay có j đó khang khác. Ko chỉ là cảm giác mong đc nhận socola để cảm thấy mình đc wan tâm, mình wan trọng vs ai đó mà còn là 1 nỗi niềm khó tả, khó nói...Thơ thẩn quanh trường, ngắm nhìn lá nhè nhẹ bay, thả trôi mình theo vòng xoáy của nó, cứ trôi, cứ trôi.....

T

toxuanhieu

ngày valentien mà có người thương tặng socôla thì đúng là hạnh phúc thiệt. Trong tâm trí luôn quan niệm chưa được dính tới chuyện tình cảm giờ phải học hành đã nhưng mà đến ngày này sao lại cứ thấy có gì đó hơi buôn hơi cô đơn nhỉ!

D

ditimnguoiyeu

ngày valentine sắp đến rồi anh vẫn còn nhớ em như ngày xưa.anh yêu em rất thật lòng anh yêu em thuỷ chung.nghười awys thích tớ mà ko dám nói mới đau chứ!:90

Y

yiin

Thế nào gặp tớ hắn cũng kêu là "em iu" :)) (chỉ là đùa thôi, hỉ hỉ hỉ)

>>>Vậy thì tớ sẽ đáp lại là "anh iu" 8-}
Hum nay không mắng em như mọi khi nữa à ;))
Thôi, anh hãy mắng đi, mắng cho em đỡ sợ :)), mắng cho em thấy lòng nhẹ nhàng hơn anh à :)) :))

ps: có khi nào em đọat giải không anh mod????? :))

D

daokhanhngoc

Em yêu Anh!Em yêu Anh! Em yêu anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh!Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh!Em yêu Anh! Em yêu Anh! Em yêu Anh!!!!!!!!!!!!!!!!!!Rất.....rất.....nhiều! Vậy em có thể ở bên anh...........mãi mãi.........được không........anh?

B

bachduong_15230

Thương ấy nhiều Cố lên nhé !!!

Đến phút cuối em chợt nhận ra .... anh .... là người em yêu .... Anh àh , thực ra bây giờ em mới nhận ra tình cảm thật của em Chẳng bik từ khi nào em đã yêu anh Em đã định rằng Valentine này em sẽ nói cho anh nghe tình cảm của mình .... Thế mà ....

Em bik , anh chỉ coi em là bạn , anh nói với em tất cả chỉ là để giải toả lòng mình nhưng anh đâu bik rằng những cái đó làm tổn thương em ghê gớm .... Anh nói rằng anh thấy rằng mình chẳng làm gì để tổn thương em , đúng thế , bởi vì anh chỉ coi em là bạn , chỉ có con bé ngốc như em mới hay mơ tưởng hão huyền như vậy Nhưng anh ạ , dù thế nhưng em ko hề có cảm giác giận anh mà còn thấy thương anh , những thứ mà anh đang phải chịu đựng Chắc anh cũng khổ tâm lắm :(.

Hôm qua em đã khóc rất nhiều Đầu tiên , em nghĩ rằng anh nói những điều đó là để trêu em , nhưng dần dần em đã hiểu ra rằng anh ko nói dối , em nhận ra điều đó trong giọng nói Dù không nhìn thấy anh lúc đó nhưng dừơng như em như có thể cảm nhận được tất cả . Trời ơi , khi đó , em chỉ muốn hét thật to "em yêu anh" nhưng em không thể bởi vì em không muốn anh lại phải khổ thêm vì em nữa , bấy nhiêu , chắc đã là quá đủ với anh rồi.

Anh àh , anh cố lên nhé , hãy luôn nhớ rằng anh luôn có em bên cạnh , em sẽ luôn ở bên anh , nghe anh tâm sự , bất cứ khi nào anh muốn Giờ em đã biết như thế nào là hi sinh vì người mình yêu Được , em sẽ làm thế Em sẽ chôn chặt tình cảm của mình như nó chưa hề xuất hiện Anh àh , cố lên nghe , em tin anh sẽ làm được Sẽ có một ngày họ sẽ hiểu anh và anh sẽ được Cố lên anh nhé Em tin ở anh , anh kiên cường lắm mà , chẳng ai làm gì được anh đâu ;).

Tối qua em đã thức rất khuya và em cũng đã nghĩ lại rùi , từ nay em sẽ ko lấn sân nữa , em sẽ coi anh là bạn Có gì thì anh cứ tâm sự với em Mà không được , sao lại tự dưng lại gọi là anh , mình bằng tuổi nhau kia mà , ấy nhỉ :p Mình tin ấy sẽ làm được , sẽ chẳng có ai cướp đi được quyền tự do của ấy cả Ấy àh , cố lên nha Giờ mình chẳng bik nói gì ngoài câu "Cố lên" cả . Mình nghĩ với ấy , bây giờ câu này là có ý nghĩa nhất , thế nhé , mình tin ấy , ấy sẽ ko bao giờ gục ngã đâu Ấy nhỉ :) Cố lên !!! Yeah !!! :)>-

CHÚNG MÌNH SẼ MÃI LÀ BẠN TỐT CỦA NHAU , ĐƯỢC CHỨ , NGOẮC TAY NÀO ;)

Last edited by a moderator:
H

hocmai_giang12a2

Vậy một valentine nữa lại đến giữa lúc bọn mình vô cùng bạn rộn cho việc chuẩn bị thi đại học .Mình biết có lẽ mình ko nên nói đến chuyện tình cảm của bọn mình lúc này, nhưng nếu ko nói ra mình sợ là ko kịp nữa vì chỉ còn vài tháng nữa là bọn mình đã xa nhau thật rồi, có thể là mãi mãi ko gặp lại. Cho nên mình muốn nói với cậu rằng:" mình yêu cậu nhiều lắm ! Mình ko biết tại sao mình lại yêu cậu nữa và ko biết làm gì để cậu hiểu , chỉ biết nhìn cậu từ xa,vui khi cậu vui,buồn khi cậu buồn. có lẽ mình là một kẻ hèn nhát nhưn tình yêu của mình dành cho bạn là thật lòng đó. Hãy tha lỗi cho mình vì đã nói lời yêu với cậu một cách bất ngờ như vậy"
Có lẽ tình yêu nảy nở từ những lời cân nín, và nó chỉ thực sự ra hoa , kết trái khi ta biết nói lời yêu bằng cả trái tim mà thôi>Đừng để mất cô ấy chỉ vì bạn ko biết nói lời yêu nhé!
(đây là lời tâm sự của một cậu học trò lớp 12 muốn dành tới người bạn cùng lớp của mình)

T

thuyan9i

Mọi người tham gia nồng nhiệt quá khiến em cũng vắt óc suy nghĩ he.

Valentin năm nay me muốn nói với you một điều thôi: Me mong có you trong tất cả những ngày valentin đến khi chúng ta là một đôi uyên ương ở một thế giới xa lắc và cả khi đó me muốn nói với you rằng "Love you"

liệu có đạt giải ko các bác tuy ngắn nhưng hàm súc và cô đọng.hiiiiiiii

T

tongngocchi

Một mối tình nức nở giữa âm u,
Một hồn đau rã lần theo hương khói,
Một bài thơ cháy tan trong nắng dọi,
Một lời run hoi hóp giữa không trung,
Cả niềm yêu, ý nhớ, cả một vùng,
Hóa thành vũng máu đào trong ác lặn

Trời ơi ! Tìm mãi mới thấy bài thơ này... Ông đã tặng nó cho tôi ngày hôm qua ^^ Hình như câu cuối có thay đổi đôi chút... Ông bảo thơ này là của Hàn Mặc Tử vik dùm ông gửi cho tui & ông nói rằng ông iu tui, iu nhìu lắm
Tui đã cười & bảo :" Tui ko tin... Ông ý sao lại vik dùm cho ông đc nhỉ ?hihi"
Ông tò mò hỏi :" Ko tin j? Rằng C thích V hay chuyện ông ý vik thơ dùm C"
"hihi Ông nghĩ thế nào cũng được. Bởi vì vốn dĩ cả 2 chuyện đều khó tin"- Tui trả lời ^^
Thế rùi ông tức lên nói với tui :" V làm C tức quá, tức mún điên lên, V độc ác thật"
"Thì tui đã nói rùi! Tui độc ác lắm... Tại ông ko chịu tin đấy chứ"- Tui trả lời
Sau đó thì sao nhỉ ?!? ^^ Ông còn nhớ ko ?!? Ông nói rằng :" C thật là ngu ngốc... Quá ngu khi đem lòng thích 1 người độc ác như V... C ngốc thật! "
& rùi ông hỏi tui:" V nói thật cho C bik đi ! V có thích C ko ?!?Ko cần trả lời cũng đc" ^^ Một câu hỏi thật ngớ ngẩn
hihi Thật sự tui ko trả lời được ^^ Vì nó quá khó... Tui chẳng bik thích là thế nào?!? Iu là thế nào?!? Tui chỉ bik rằng với tui, ông là một đứa con trai thật đặc biệt, rất đặc biệt... Tui bik trả lời sao đây?!? Ông là đứa con trai đầu tiên mà tui wan tâm nhìu nhất, lo lắng nhìu nhất,... ^^ Ông đặc biệt hơn tất cả...
Khi ông nói rằng ông có người iu rùi, ông có bik tui bùn thế nào ko?!? Nhưng tui vẫn cười, giả vờ giận ông chút thui... Thế rùi ông lại bảo nhưng giữa tui & người ấy ông ko bik trọn ai, ko mún mất ai cả... Ông bảo ông chỉ có 1 trái tim nhưng trái tim ấy có 4 ngăn & ông mún chia đều cho tất cả... hihi Ông nghĩ j khi mà nói câu ấy chứ ?!? Thật là ^^
Hôm qua, ông đã nói với tui cái j ông nhớ ko?!? Ông bảo tui là người wan trọng nhất với ông... Ông bik tui vui thế nào ko?!? Vui, rất vui,...
Ông bik ko ?!? Ông giống bố tui lắm đấy ^^
Lúc nào cũng nhẹ nhàng, trìu mến, wan tâm tui như thể tui là đứa trẻ vậy ... Ông có cùng sở thích với bố tui: Cả 2 đều yêu môn Hóa nhưng lại đi theo Sinh ^^... Cả 2 đều có tính hào hoa, giao tiếp tốt... Lúc nào cũng nói những lời yêu thương với tui...
Có lẽ thế mà ông trở nên đặc biệt với tui lắm ^^ Bố là người mà tui yêu quý nhất & kính trọng nhất... Tui từng nói với mọi người rằng sau này tui sẽ lấy một người y như bố tui hihi... Bố tui chiều tui lắm... Lúc nào cũng làm cho tui vui vẻ & hạnh phúc ^^ Bố bảo vì bố yêu con gái bố nhất! Tui đã wen được sống trong sự chiều chuộng, nâng niu của bố nên suốt ngày chỉ nhõng nhẽo, mè nheo & hay làm phiền người khác, lại còn mít ướt nữa chứ,... Ông bảo ông ghét con gái mít ướt lắm nhưng ko hiểu sao lại thích tui ^^ hihi ông là thế đấy! Lúc nào cũng làm cho tui cười, làm cho tui vui & hạnh phúc ^^ Tui iu bố tui nhìu lắm, ko chỉ bởi vì đó là bố tui mà bởi vì tình yêu thương chân thành bố dành cho tui & tui cũng mong chờ 1 người mang đến cho tui 1 tình yêu chân thành như thế... Và ông tự hiểu nốt nhá...
Với mọi người tui lun tỏ vẻ cứng rắn, mạnh mẽ nhưng ko hiểu sao với ông tui chỉ thích được nhõng nhẽo & làm phiền ông, tỏ ra thật yếu đuối ^^,... Tui thường tìm ra rất nhìu cớ để mắng ông, giận ông ^^ Ông bik vì sao ko?!? Vì tui bik thể nào ông cũng nịnh tui, wan tâm tui nhìu hơn hihi ...Và một điều mà tui mún nhất đó là cry on your shoulder ^^
Và tui mún nói với ông rằng:" Với tui, ông sẽ mãi là người đặc biệt nhất... Người đặc biệt đã mang đến cho tui niềm vui & hạnh phúc ^^... Đừng bắt tui trả lời câu hỏi đó nữa vì rõ ràng là ông đã có câu trả lời rùi mà... Ông bik chứ ?!? "

Đây là những lời mà Chi viết hộ 1 người gửi tới 1 người ^^ Mong rằng người ý sẽ đọc được những lời này & có lẽ chỉ có 2 người ý hiểu thui... Đến Chi cũng ko hiểu nữa hihi:D

T

thamtu001

Đã bao lần tớ đứng trước nhà cậu mà không dám ấn chuông…
Đã bao lần cậu đi phía trước còn tớ chỉ dám lặng lẽ theo đuôi…
Đã bao lần tớ chỉ nhìn số phone của cậu mà không dám ấn call…
Đã bao lần tớ tuởng tuợng rằng :"nếu một ''nguyên tử'' trong chiếc kẹo mút socola biết nói"tớ thích cậu" thì tớ xin dành cho cậu hàng vạn cái kẹo mút ngọt ngào này";)
Chắc cậu không biết đâu phải không?
Có một ai đó đang yêu cậu thật lòng….
Và nếu biết, liệu cậu có chấp nhận tình cảm ngây ngô này của tớ không?

2

21121991

Một tình yêu mãi sáng trong....... một tình yêu không khoảng cách........ một tình yêu sâu thẳm trong trái tim
Có thể bạn chua đủ tu tin để nói lời yêu thương với người ấy....... hãy để VALENTINE giúp bạn
Hãy để cho bầu trời đêm VALENTINE ngàn vì sao xinh sẽ minh chung cho tình yêu của bạn
VALENTINE chúc cho tình yêu của bạn mãi bền lâu và luôn luôn hạnh phúc dù tình yêu đầy thu thách
hãy vung tin cùng nắm tay nhau v­ượt qua!

H

hocmai9876

buồn!

valentien buồn quá, có ai buồn giống tui không?????
chắc không có ai đâu nhỉ vì hình như ai cũng có đôi có cặp mà

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom