Valentine - Ai bảo yêu là khó nói...

Status
Không mở trả lời sau này.
K

khicon306

em bik anh sinh ra ko đẻ dành cho em nhưng em lại bik em sinh ra lại là để dành cho anh Vì thế , em sẽ chờ anh , chờ đến 1 ngày nào đó , anh sẽ....

Hihi , hay hông mọi người , đó là giả sử thui naz

M

minibook

admin lại khuyến khích "tình cảm học trò" thế này....
mà cũng đúng tâm lý học trò ấy nhỉ.... thanks admin cái.. :D

C

caunhocdeptrai

ặc ặc.....
tha cho tôi nghe mấy vị nói dóc mà kinh quá đi
Cố gắng lần sau nói cho thật lòng, nói thế chả ai tin đâu.

Xin lỗi những ai bi xúc phạm........

O

oack

VLT nhớ D ForEVer ^^
I LOVE YOU mọi ng ^^

ặc ặc ngàyVLT còn bắt 50 kí tự :)) đây thì 5050505050 =))

S

seagirl_41119

Mà 4rum tổ chức và nói có một món quà đặc biệt cho 1 boy +1 girl mà,sao hok thấy j thía????????Em tò mò quá,món quà đó có thể là "diễn đàn nói với ng ấy dùm em hok ạ"??????

P

pinkaka

Mà 4rum tổ chức và nói có một món quà đặc biệt cho 1 boy +1 girl mà,sao hok thấy j thía????????Em tò mò quá,món quà đó có thể là "diễn đàn nói với ng ấy dùm em hok ạ"??????

ô thế à :D sao tớ ko bit nhở :eek: TÒ MÒ QUÁ @-)
.........................................................................................

G

goodboy_1507

Gửi ngưòi đã đánh cắp trái tim của tôi : Trịnh Kim Vuợng 10A8 Canh Tân Hưng Hà Thái Bình
Thế là chúng ta đã yêu nhau đuợc 2 tháng rồi kể từ ngày em nói yêu anh (không phải mình nói ) . Thật bất ngờ ! và còn bất ngờ hơn khi anh nhận ra một sự thật : anh đã yêu em thật lòng bằng chính trái tim thật thà của anh. Em một cô gái rất thú vị một cô gái có tính cách mạnh mẽ ....nhưng lại dễ thuơng
Và em đã nói câu đó hình như là câu thần chú vậy. ......
C: Em đã từng yêu anh chưa?
V: Em đã từng yêu anh và sẽ yêu anh!...

Như khúc tình ca .yêu một ngưòi thật khó

H

hocmai9876

có quà đâu ah, tiết lộ đi chứ ah, hồi hộp quá
không hiểu em có phần không ta?????

T

thuyan9i

Trờii, qua valentin rồi mà chưa ai công bố giair thưởng ạư
Hay là quỵt lun nhỉ
heeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

T

tranquang

Hi all,

Valentine đã qua được 4 ngày rồi đấy nhỉ?
Và mỗi người lúc này lại đang ở những tâm trạng khác nhau: Vui có, buồn có, dở dở ương ương cũng có...

Thế nhưng, điều mà chúng ta thấy ý nghĩa nhất khi được tham gia trong topic này đó chính là sự sẻ chia, nói lên những điều mình nghĩ mà không dám nói hoặc chưa dám nói.

Anh từng nhớ có 1 câu: Không được yêu đã khổ, yêu mà không dám nói còn khổ hơn là bị đày đọa. Uh! Ai cũng được nói, đó cũng chính là mục tiêu của Diễn đàn và các kế hoạch sắp tới trên Diễn đàn. Tựu chung ở 2 chữ: CHIA SẺ!

>>> Và anh nghĩ đó cũng chính là món quà lớn nhất dành cho tất cả mọi người!

(Tình yêu: Mỗi câu tỏ tình của mỗi người đơn giản chỉ có ý nghĩa với 1 người mà thôi)

Chào thân ái và quyết thắng!

H

hg201td

E buồn vì ko đc ma nào tăng quà..Còn vui vì hãnh diện khj mh là ng độc thân...Haha

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom