tìm bạn thi đại học năm 2009!

H

hathuy12

trước tiên bạn hãy đề cử 3 người gồm:1nhóm trưởng&2nhóm phó,sau đó mình sẽ lập ra danh sách các ứng cử viên sáng giá!rồi thông qua ý kiến các thành viên (thống nhất)->kết quả cần đạt OK

H

hathuy12

có thể liệt kê danh sách các bạn muốn tham gia ko???????

ặc ặc nhiều lắm bạn ạ :nguyenthaophuong,my_name_is_sirius,girlth0ngay,chichi4b1,congkhang@,ladyfirst,ngongao_xx,virgo163091,cobala_4ever,lethiminhson,huchao765,hoasakura,vietnam113,biettuot_nghiadan,daochjchkjd9x,honghai9x,iumu,anhducle,oneking,huyphuong,mok,boyxuthanh,master007,24111991,xeto,kemvani

Last edited by a moderator:
G

girlth0ngay

như vậy thì phải có 1 hình thức j` đó để kiểm tra năng lực của mỗi người, mới phân dc trưởng nhóm hay fo' nhóm

H

hathuy12

kì quặc thật thông báo như thế rồi hừmmmmmmmmmmmm mọi người đâu hết đăng kí rồi khi gọi chả thấy đâu cả (tức)...huhu mình ko biết đâu!mấy người như:vietnam113,huyphuong,boyxuthanh...đâu rồi hả ra đây (nóng) lúc chiều kêu tui dữ lắm mà!

G

girlth0ngay

làm chát room yahoo đi. thảo luận cho dễ, chứ lên rum như thế này. giống xi pam lắm. với lị nói chuyện ko dc nhanh

H

hathuy12

như vậy thì phải có 1 hình thức j` đó để kiểm tra năng lực của mỗi người, mới phân dc trưởng nhóm hay fo' nhóm

hichic ...góp ý cụ thể???theo mình nhóm trưởng hay nhóm phó thì cần phẩm chất sự quyết đoán ...góp ý thêm ah có mấy người báo vắng mặt với mình nhưng số còn lại ĐÂU VẬY???( bức xúc quá....)

H

hathuy12

hichic giải thích cho mình ý nghĩa từ chat rom yahoo(là chat tập thể hả?) &xì pam

G

girlth0ngay

hay là hẹn lúc khác cũng dc, có lẽ từ chiều lúc bạn thông báo lại đến giờ, nhiều người ko kịp online

H

huy.phuong

sao thay" ai để bàn đâu ,chat rom đi
viêc làm đầu tiên đó

Last edited by a moderator:
B

boyxuthanh

the ah cac ban nam sau du djnh se thi truong nao vay .........................................

H

hathuy12

thông báo phút chót:tất cả những bạn mình đã gửi tin mà ko tham gia họp(trừ những trường hợp xin vắng mặt)thì phải đọc kĩ nha,mình muốn các bạn cho mình biết khi nào có thể lên RUM &có ý muốn tham gia nhóm này nữa ko để mình còn tính(đầu bốc khói...hừmmmmm)chào các bạn!(chờ lâu quá mình còn phải làm bài tập nè mai đi học rùi ...)hichic mình khóc đây !!!???

G

girlth0ngay

hathuy12 ơi. chờ đã. cho mình xin nik. chát room đi. có lẽ các bạn í bận mà

Top Bottom