tìm bạn thi đại học năm 2009!

G

giotsuong_cp

cho tui tham gia mới có được hông
tình bạn là khi chúng ta biết quan tâm chia sẻ

H

hathuy12

haha chào mừng hàng xóm:D anh đây rất sẵn lòng:D chà hình như nhiều mem rùi nhỉ???

Last edited by a moderator:
H

hathuy12

DANH SÁCH NHÓM THI ĐẠI HỌC 2009!
1.girlthongay: girlthongay
2.chichi 4b1: stonedark_1007
3.cong khang@: thienthantinhyeu_congkhang
4.ladyfirst: ladyfirst_john
5.lethiminhson: le_thi_minh_son
6.huchao 765: venus 2111
7.iumu:tinhtinh_tangtang23
8.anhducle: samac_chirpy
9.huyphuong: huy.phuong91
10.mok: maiquynh272
11.boyxuthanh: nguyenvanhoa_10a22
12.master007: anh_anh_a7
13.kemvani: emveday_02_01
14.giotsuong_cp:giotsuong_cp
15.nanashalala: lovely_secret_1551991
16.dien_do_24391: diendodn_24391
17.alicuty:mayzixxi_nguyen_91
thiếu ai thì bảo mình nhá! ai ko muốn tham gia nhóm này nữa cũng phải báo cho mình biết nhá!để còn xoá sổ hihi :D

mình tạm thời điều tra sở trường sở đoản trong học tập của các bạn, một số bạn mình ko liên lạc đc nên khi đọc được các bạn nhớ nói nhá....chú ý thêm là các bạn ở trên mình đã add nick vào yahoo cả rùi .mình cần biết để tiện cho việc phân khu vực....nhớ nhá
còn kế hoạch thì như sau:
thứ nhât sau khi biết được các sở của các bạn mình sẽ phân ra từng nhóm nhỏ mỗi nhóm là từng môn học, còn bạn nào học tương đối hoặc hơi kém thì đừng lo vì nhóm này để giúp đỡ nhau trong học tập chứ ko phải đi tìm học sinh giỏi,hơn nữa ở đây ko tập trung vào 1 ban riêng biệt nào cả nếu bạn nào có nhu cầu học những môn chuyên khối bạn chọn thì cũng được
thứ 2 mỗi nhóm nhỏ này mỗi tuần đều đưa bài tâp mới lên để cả nhóm cùng làm có gì ko hiểu bất cứ ai cũng có thể hỏi,hoặc có bạn nào ko trong nhóm đó cũng có thể đưa lên..OK
Thứ 3 chúng ta cần phải có cán bộ trong nhóm nên sẽ lên yh để bàn
cuối cùng mục đích chính vẫn là cùng giúp đỡ nhau trong học tập phải ko các bạn
nội quy chung cho nhóm học này là:
1.các thành viên trog nhóm phải tôn trọng lẫn nhau nếu có hành vi xúc phạm đến nhóm hay bất kì 1 thành viên nào trong nhóm mình sẽ báo cho ban quản trị diễn đàn ngay lập tức nên các bạn phải hết sức tuân thủ
2.hơn nữa hàng tuần đều có bài tập nên các thành viên đều phải lên diễn đàn để làm bài tập, ko biết làm hay ko hiểu thì phải báo lại ngay(bài tập hàng tuần đc cập nhật nên phải cố gắng hoàn thành trong tuần đó)
3.nếu ko muốn tham gia nhóm nữa thì phải báo lại ngay cho trưởng nhóm hoặc phó nhóm,
tạm thời là như vậy có gì sai sót mong các bạn bổ sung thêm:D
mà các bạn chú ý là ko phải tất cả những bạn ở trên đều tham gia mà danh sách này nó hơi ảo chút chút nên số lượng người tham gia sẽ ít hơn trong danh sách chút hihii mong được góp ý thêm

Last edited by a moderator:
H

hathuy12

Ai đã dăng kí với mình mà thấy chưa có tên thì báo lại với mình để mình bổ sung nhá và nhớ phải kèm theo các sở trong học tập nha bạn, nếu những gì ở trên cần phải sửa hoặc bổ sung các bạn cứ góp ý mình rất sẵn lòng:D

H

hathuy12

nào nào con ai ko tham gia thì báo cho tui khẩn trương để tôi xoá sổ cái!còn ai chưa có trong danh sách cũng báo khẩn trương nhé để tui còn gửi thông báo họp nhóm:D

H

huy.phuong

GỬi tin cho các thành viên và bắt đầu đi

H

hathuy12

theo mấy bạn thì nên gửi qua yahoo hay qua diễn đàn thì hơn tại vì mình thấy dạo này nhiều bạn ko hay onl nên khó liên lạc dữ dội:D

H

honghai9x

Nhanh chóng hoạt động đi chứ theo tui vào năm học nên hoạt động từ 12h đêm trở đi .Giờ đó ai cũng rảnh;)

M

mok

Thông báo neh`: sở trường ah`, k rõ, nhưng mình học khá Toán và Lý hơn Hoá. Sở đoản là Hoá rất tệ < mong mọi người giúp >. Thời gian học có thể k sắp xếp đc nhưng chắc chắn là sẽ làm bt đều đều của nhóm, k bỏ bài nào đâu thế nên cứ yên tâm khoản này. tham gia cũng nhiệt tình. ol thất thường nhưng ngày nào cũng ol, hé hé,
tui ở ĐA- hà nội
hết gùi

H

hathuy12

huyphuong à thế nghĩa là nhắn qua diễn đàn hay yh đây chả hỉu:D Có danh sách rùi mà cũng chẳng thấy ai ý kiến zi vậy???????????????????

H

hathuy12

OK mai mình gửi nhé!nhưng họp vào thứ mấy thì được đây tí nữa phải đi học rùi .......

H

hathuy12

OK mai mình gửi nhé!nhưng họp vào thứ mấy thì được đây tí nữa phải đi học rùi .......mà gửi tin qua diễn đàn cũng làm gì khó tìm đăng nhập xong là nó báo có 1 tin mà

H

hathuy12

có đấy trong danh sách của mình thì hình như là có 2 bạn đấy!nếu bạn muốn tham gia thì cũng đc nhưng bạn đã đọc hết nội quy chưa????

Top Bottom