tìm bạn thi đại học năm 2009!

H

hathuy12

mình nhắc lại là nếu tham gia thì phải cho cả nick nữa để dễ liên lạc với nhau chứ hihi

V

vietnam113

sáng kiến hay đó.Mình năm tới cũng 12,từ hè tới jờ ko ngày nào ko nghĩ tới thi đại học,mệt quá mọi ng ah.nick nè
a1.10h10
ép zô nha mọi ng!

B

biettuot_nghiadan

hello các bạn, mình chuẩn bị lên 12 đây. cho mình vào nhóm với. nick mình là : thanhdong_91. có gì liên lạc với mình nha.

C

chichi4b1

Học tốt toán. Lý hơi kém. Mong các bạn giúp đỡ. Nick mình là stonedark_1007

B

biettuot_nghiadan

hello, mình cũng chuẩn bị lên 12 đây. cho mình vào nhóm với. có gì liên lạc với mình nha. nick của mình là: thanhdong_91

D

da0chjchkjd9x

Mjnh` cũng đang học lớp 12 rùi cho mjnh` tham gia với :D
njck cua? mjnh` nay` "www.c0d0nmjnh4nh_bu0cdjtr0ngd3m"
mong các bạn giúp đỡ

I

iumu

cho mình tham gia với, năm tới mình cũng thi ĐH. nick cyar mình nà:tinhtinh_tangtang23. Mình định thi khối D.

A

anhducle

Mình nữa chứ năm nay mình cũng thi Nick cua mình là Samac_chirpy Add nick mình nha

H

huy.phuong

chài chài, đông wa" --->thế ớ là học nhóm trên mạng chứ, cho mình 1 chân thành viên dc hông?!
Tự giới thiệu mình là Huy Phương ở Nghệ An
thích học :Toán ,Lý,Vẽ----->vào ĐH Xây Dựng(2009)
nickname: huy.phuong91
Yahoo: huy.phuong91@yahoo.com.vn
cho mình nick bạn trưởng nhóm nha!!!!
Thank!

L

ladyfirst

Các bạn nên thống nhất 1 nhóm trưởng và 1 nhóm phó + đề ra kế hoạch cụ thể

Có vài lời đóng góp
Y_______________Y

H

hathuy12

chà chà ko ngờ bài viết của mình lại được hưởng ứng nhiệt liệt quá!thanks!còn về huyphuong thì mình cho bạn bít là tạm thời chưa có nhóm trưởng!chỉ có chủ nhân của bài này thôi là mình
thông báo cho tất cả những bạn tham gia: hãy đề cử trưởng &phó nhóm nhe!còn chuyện kế hoạch thì một vài hôm nữa mình sẽ thông báo cho các bạn sau!nói chung là một vài ngày nữa sau khi có kế hoạch cụ thể chúng ta sẽ bắt đầu. OK

H

huy.phuong

ban Hathuy này bạn nên định ngày giờ để chúng ta trao đổi trên diễn đàn cái đã chẳng hạn 9:00Pm chủ nhật tuần này , sẽ dễ đi đến thống nhất hơn ai`... mình nghĩ là vậy

Top Bottom