tìm bạn thi đại học năm 2009!

G

girlth0ngay

sao buzz nik của pác hathuy12 mà ko dc nhỉ????????
mọi ng` chờ lần sau họp cũng dc

H

huy.phuong

bất kế hoạch bất thành công

H

hathuy12

hic hic mọi người mà hay trễ hẹn như thế này chết mất(may mà mình onl ở nhà ko thì cũng chết tiền) mất tinh thần quá bao nhiêu việc cần bàn cứ thế thì tôi cũng giải tán luôn cho rồi(như vietnam113 ý) huhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
hôm qua onl lâu bị mắng kia kìa

K

killlerlady9x

anh có lẽ lớn hơn mấy bé >> anh trượt tốt nghiệp>>năm 2009 thi DH lại >> cóa j` pm killerlady9x nhá >:mad:

H

haiquan92

Minhg mới lớp 11 thôi ak`.
Chờ năm sau vậy......năm đó lại có worlcup chứ thật đen đủi....

V

vietnam113

Hathuy ui, khổ thân thía, mình nè, biết thân biết phận là chẳng có ma nào đâu, out từ 9h, đi ngủ cho nó khỏe!
Thôi, coi phương án của mình xem thế nào đi, rồi cùng tính.OK?Chứ để ông Hoanganh thành ng nói đúng thì ức chế lắm, cố mà làm cho thành.

N

nhimconbuongbinh_1991

mình cũng lên 12 nè có ai thi KTQD cùng mình ko

nếu có thi lên lạc với minh nha

yahoo: hihihehe_th

V

vietnam113

hathuy ui, épnick khó thía?ko ép đc, you ép nick mình đi.................................

H

hathuy12

ặc ặc ép thế nào chỉ cho mình đi nhà mình mới nối mạng chưa đi chat bao giờ (thật,thề luôn) nhận tiện cảm ơn vn113 nhe hichic tức quá ...sẽ cố! nhưng mấy người xin tham gia gọi mà ko họp....->nản, chả có kỉ cương zi cả cố lênnnnnnnnnn
(cố mãi mà ko lên được) hichic

G

girlth0ngay

trời ơi, sắp vô năm học rùi mà tui lười học quá đi pa` kon àh. năm ni mà cố gắng hok xong dc thì bb tương lai luôn nà

H

hathuy12

hix hix đúng vậy lười quá pa con rút cuộc ai ko tham gia nhóm này nữa để tui:XOÁ SỔ.....rõ là nhiều rồi đâu hết cả mấy ngày nữa tôi đưa danh sách lên và đưa ra nội quy nhóm chẹp chẹp kèm luôn cả kế hoạch(tha hồ đọc) còn ai muốn theo thì báo lại để tôi còn bít.... nhanh lên nha!sắp vào năm học rồi lại còn đang học trước chương trình mới nữa ặc ặc lo quá đi

H

hathuy12

đã bảo là phải chỉ cho tui cách làm tui mới làm được chứ!(đã bảo chưa chat bao giờ mà)

H

huy.phuong

ê HAthuy và Vietnam113, ta lập nhóm 5 người dc hông
mình nghĩ lập nhóm trên mạng là để trao đổi bài là đủ!(cách giải,mẹo giải hay kinh nghiệm,....)

H

hathuy12

hơ cái tên 113 kia khích lệ người ta xong lại bảo thôi là sao hả hừmmmmmmmm còn huyphuong mình thấy nhân như vậy hơi ít thì fai

H

huy.phuong

như vậy thôi,!!!!! cho nhanh nếu muốn tiếp tục kế hoạch
chủ yếu là trao đổi mà!

Top Bottom