tìm bạn thi đại học năm 2009!

H

honghai9x

hehe bà thủy ơi cái vụ này lập ra lâu lắm rồi mà chưa thấy hoạt động gì thế

T

thanhha_c12

Chào tất cả các bạn
Mình là Thanh Hà
THPT Lê Văn Hưu, Thanh Hóa
Yahoo:Cauthang_anhsang_FMDOB
khi nào nhóm hoạt động thì cho mình tham gia với
Nhớ gửi tin nhắn cho mình

You will win If you want

H

hoahuongduong237

Chào hathuy12 , năm nay mình cũng đang học lớp 12.Mình hi vọng chúng mình sẽ là bạn của nhau được không?Hi vọng bạn sẽ nhận lời.

H

hathuy12

Chào hathuy12 , năm nay mình cũng đang học lớp 12.Mình hi vọng chúng mình sẽ là bạn của nhau được không?Hi vọng bạn sẽ nhận lời.

à đơn giản đc chu',có thêm 1 ng` bạn thay vì mất đi 1 ng` bạn mà:D nick của mình là:cobeusau_cp888
to all: chào m­ung` thành vin cũ lẫn mới hihi
to honghai9x:sorry tại vì ông tui mới mất nên có nhìu việc wa' srr,mà ai đang tung hoành trong topic của tui vị ta????

O

oreca1

Mình tên Duy! mình đang học Bách khoa .mình vừa thi đại học năm 2008 rồi! nhưng mình muốn thi lại năm 2009 thi trường khác .Các bạn thấy ý định đó là điên rồ ư,Ồ không đâu vì người mình yêu năm nay cũng thi! mình muốn học cùng trường thôi! mình lang thanh trên trang web này cũng được mấy hôm rồi nhưng mãi mới tìm được những người cùng thi năm sau! có gì bạn hãy nhắn vào nick của mình nhé <tuikhongyeuaydau_bibi@yahoo.com> nếu các bạn thích học nhóm cùng mình sẽ đứng ra tổ chức nhưng mình muốn các bạn tham gia với tinh thần trách nhiệm với học tập.Nếu không thì đừng nhé.Chào các bạn!

E

echxinhtinhnghich

hiiiiiiiiiiiiii. mình có thể tham gia nữa ko? mình tên Nga sn1991. sau này mình muốn thi trường kinh tế. mình học thì cũng tạm các bạn add nick mình nhé: nhoctinhnghich_thichduocyeu91. cảm ơn nhiều.

Last edited by a moderator:
Top Bottom