Phòng Sám Hối!!!

L

langtu1bian

hic hic :-S :-S :-S
mong chúa tha thứ vì con đang trong hoàn cảnh chán đời!!!!!
Con có muốn thế đâu!
hic hic
Bài kiểm tra học kì quan trọng thế mà con làm chẳng ra thể thống gì !! :( :(
hic hic
xin chúa tha tội
CON CHÁN ĐỜI QUÁ
dù biết điểm không quan trọng nhưng sao con buồn thế này
CÓ AI GIÚP TÔI VỚI

1

123konica

Giúp bằng cách nào được nhỉ? Chẳng lẽ bảo rằng cứ yên tâm đi, cậu chưa phải là người bi bét nhất đâu, tất cả các bài kiểm tra giữa kỳ và cuối kỳ của tớ đều không thể chấp nhận nổi thì đã sao à? :D
Cái vấn đề của tớ mới đáng gọi là tội lỗi đây...
Ôi trời ơi, chẳng muốn nói đến nữa...
Thôi vậy >:)

Hic, bố ơi, mẹ ơi...con hư quá...nhưng hôm nay con lại phải thức thôi, vì sự nghiệp làm vừa lòng bố mẹ cao cả và vĩ đại.
Ê ziê ziê ziê!
Mai nên đi họp đội tình nguyện hay đi học nhỉ? Một tâm thế không sẵn sàng cho việc học cũng đủ gọi là tội rồi đấy...
=((

T

thanhhai12a2

hjx
chán quá
hôm nay hẹn người ta qua nhà học bài mà đến phút chót lại gọi cho người ta bảo là bận để ......... đi đá bóng với mấy thằng bạn
tội lỗi quá ......
mình và người ta ngày càng xa nhau hơn thì phải ......

H

hacxanh

hic, lần đầu tiên chui vào đây thú tội...kakaka, tại ít tội quá...hum nay thì có đấy...
lén lên onl...chít òi, chúa ui, tha tội cho con....
hum nay, lại tỏ ra giận dữ với người í...hok bít tại sao nữa...hic, ko có lí do mà giận người có quá đáng hok nhỉ??? nếu có thì...amen...

T

thanhhai12a2

cũng bình thường thui mà ................
kiểu như người ta mà phát hiện tui bỏ người ta mà đi đá bóng thì :D .................
" Tình ơi sao đi mãi nên sông dài mênh mông .................................."

H

hacxanh

thanhhai12a2 said:
cũng bình thường thui mà ................
kiểu như người ta mà phát hiện tui bỏ người ta mà đi đá bóng thì :D .................
" Tình ơi sao đi mãi nên sông dài mênh mông .................................."
thía thì cầu chúa +sám hối chỉ vô ích thui...kakaka, tin chắc người ta bít thì die chứ chẳng chơi >:)

T

thanhhai12a2

chả biết .........................
người ta mà thik cho out thì mình cũng end game luôn ............................
love...............ohoh..........what's love ..............?

H

hacxanh

eo`, nói được nhưng làm được hem...cái này nghi lém...khi nào nhớ hok chịu nổi lại lôi lên 4rum than vãn ah`? kakaka.

S

scheherazade90

Sám hối lào...= sám hối theo kiểu Lào. >:)
Lừa tình...một kẻ ngây thơ...Chao ôi, đáng thương! >:)

H

hacxanh

bít ngay mờ...lần trước thấy òi-->ko lạ gì nữa...điểm giống nhau giữa cụ mình và thanhhai12a2 là...sến vì người iu chưa từng thấy...sax, nói thía đừng có chửi ná...

T

thanhhai12a2

hj`
nhầm ruj` đó
ju thì ju nhju` thật
nhưng
sẽ quên trong 1 tuần nếu chia tay
( bé này không phải bé đá mình bữa trước đâu mà :) )

H

hacxanh

1 tuần đủ để quên 1 người ah`? sao dễ dàng thía nhỉ? (chẳng bù cho mình...1 tuần +1 ngày sau đó...kakaka :)) ). chúa phù hộ cho con...amen

T

thanhhai12a2

không phải quên người ta đâu
chỉ là để cho tình cảm của mình ngủ yên mà thôi :)

H

hacxanh

eo`, nói hay nhỉ? ngủ yên-->quên lun còn gì....hay ngủ rùi lại đành thức dậy..thía thì tàn nhẫn quá...kakaka, giống mình-->chúa hok thèm phù hộ nữa òi

T

thanhhai12a2

thui
nó có thức dậy nữa không anh không cần biết
nhưng anh thì ....... sáng mai sẽ dậy :D
Ngủ đây

S

small_fire

phật ơi, cho con sám hối với. ngày hôm qua thằng bạn chết tiệt đang chat với con thì bỗng nhiên nó bỏ đi, thay vào đó là phụ huynh của nó. con không biết nên cứ nói thoải mái như là nó đang có ở đó. hậu quả là bị nạt, duy nhất một cấu thôi, rất nhẹ nhàng nhưng mà sợ chết khiếp
. con phải làm sao đây hở phật, con đã bao giờ bị thế đâu. trong mắt người khác con rất ngoan. chẳng hiểu lần này con bị nhìn nhận thế nào nữa. hic, con sợ lắm.
mà lại là bạn mới quen nữa mới chít chứ. trời ơi là trời

H

hacxanh

hic, hum ni...trời nắng-->hâm nóng cái đầu của con-->con quát bọn nó...hic, hok mún đâu nhưng tại bọn nì very lazy-->ko quát hok chịu được...mà quát òi nhưng chúng nó có chịu động đậy gì đâu...con lại phải làm mừ...sám hối vì thấy hum ni hok bình thường chứ hok phải con thấy có lỗi với bọn kia :))

S

small_fire

chúa ạ, mong chúa thứ tội cho bọn con. chẳng là thế này, tuần tới là tụi con trực nhật, phải đến sớm. mà trường con nhiều xoài lắm. tụi con đã bàn nhau sẽ vặt hết dù biết nếu bị bắt thì sẽ phải đền tiền ( 1 quả = 75k đấy, đắt nắm). mong chúa hãy phù hộ cho tụi con vặt trót lọt. nếu thành công, con sẽ chia cho người cái hột :D

Top Bottom