Phòng Sám Hối!!!

H

hura90

xin lỗi cô giáo
chỉ vì em đến muộn nên em thôi
hok vào lớp nữa
vì em có tính đã đi học thì đến cho đúng jờ hok thì thôi ....em bỏ :p

N

ngoisaotim

Xin lỗi những người mà mình... chả biêt xin lỗi vì phải xin lỗi về cái gì! Đơn giản là mình đang muốn nổ tung!

C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

xin lỗi em yêu vì anh ko thể ở bên em như trước đây nữa,nhưng anh sẽ luôn dõi theo con đường của em đi và anh mãi yêu em

H

hoangtan12b

Mẹ ơi con rút hồ sơ dự thi quân đội về rồi .Con nộp vào kinh doanh cong nghệ ha` nội me ah`! con xin lỗi mẹ tiêu mat hơn 100k cua? mẹ một cách vô ích :(( :(( :(( :(( :(( :((

A

anhnguyet17

vietdreamerz said:
Đã là con người thì ai chả có lúc phạm lỗi. Và nếu bạn đã hối hận về việc làm của mình thì đây là nơi để cho bạn sám hối. :D
Hãy nói ra và đề mọi người cùng xem xét, mổ sẻ xem lỗi của bạn nặng nhẹ thế nào. :))
Nam Mô A Di Đà Phật...... A Men...... Lạy Thánh ALA... Ới Già Làng Ơi.....
Xin hãy ban phước lành cho các tội đồ.....

Sư xin phép bắt đầu trước. :D
Phật tổ đại từ đại bi xin hãy tha lỗi cho con vì con đã lỡ mồm gọi thằng bạn là thằng hấp.

Mình thật là tội lỗi khi đánh chết 1 con chuột

1

1704

lạy chua .......... mong ng` tha lỗi cho con vi con đã lam ng` tối ngày phải tha lỗi cho con vì con làm ng` suốt ngày đi nhậu (vì ko có việc làm){mà nhậu vui ko ng` con tham jia với}

1

1704

xin lỗi ngài (chúa) vì con đã để ng` đi nhậu cẩ ngày (vì con hok có lỗi)[nhậu zui hok chúa con đóng góp 2gois đậu phụng nè]

S

sunflower0610

oh my god!
xin chúa tha lỗi cho con vi` con đã làm mất kính rôi`, hok nhin` thấy chữ j`,hjx, mẹ sẽ giết con mất
hôm nay thi thử môn sử con lại 1 lân` nữa bất chấp thây` coi thi(con bít thây` nhin` con nhưng ko nhắc=>dược thể :D)để trao đổi bai` hjx
con tệ lắm fải kô? :((

S

small_fire

kính thưa chúa, phật tổ cùng bà con trăm họ, con là mem mới.con vào đây xưng tội vì spam hok đúng nơi đúng chỗ nhưng quả thực con hok bít vào chỗ nào để chào hỏi cả. Mong mọi người giơ cao đánh khẽ cho kẻ non nớt này.

L

leejunki18

con mắc 1 bệnh chúa ạ

con njk bệnh này của mình

ko phải vô phương cứu chữa

nhưng mà

con ko bjk phải làm sao đây

bệnh spam í chúa ạ

có gì thì chúa pm lại choa con

hok thì nhắn vô điện thoại cũng được
0169 9999900có chúa ạ

H

huongmaig96

nam mô alida xehonda hahahah
thay mặt các Phật tổ thánh ala chúa giê-su và ba chấm
ta rất tiếc phảj thông báo các thánh đang đi du lịch
Thiện taj ...thiện taj.....

1

123konica

Thật tội lỗi khi giới thiệu cho một tên xì pam mờ vào đây phá phách...
Lạy Chúa tôi!
Amen!

I

idoloveyou

Chúa ơi

Sao con lại thích người đó mất rồi :(:)(:)((

ko hiểu nổi nữa

dù con biết họ chẳng thích con :(:)((

chắc thế mờ :)

Top Bottom