Phòng Sám Hối!!!

T

thanhhai12a2

cầu chúa tha thứ cho cái máy chủ vì nó đã làm cho con thất vọng tràn trề
làm sao con tin là con làm bài được có 1.5 Toán, 1.8Anh và 4.5 Lí :(( huhuhuhuhuhuhu

T

thanhhai12a2

có những thứ là không thể đúng nhưng vẫn phải chấp nhận
tại sao chứ?
tội lỗi quá :(

H

hacxanh

hic, chúa tha lỗi cho con vì đã hok nhận lời đi chơi cùng cả lớp...hic, con hok cố ý đâu ...chỉ cố tình thui...hic, thui, dù sao cũng nhận tội rùi-->chúa thương tình con ngoan ngoãn-->tha tội cho con ná. thanks chúa nhìu nhìu :)

S

small_fire

grừ grừ. con căm thù nó. nó làm con mất ăn mất ngủ. làm con đau đầu nhức óc. chỉ muốn băm vằm nó ra. đó chính là cái bài tập ấy :))

T

thanhhai12a2

cầu chúa phù hộ cho có một người nào đó sẽ lấp được khoảng trống trong lòng con
Phượng ơi, vẫn biết quên Phượng là không thể, nhưng chẳng nhẽ cứ sống thế này mãi sao .........

S

small_fire

thanhhai12a2 said:
Phượng ơi, vẫn biết quên Phượng là không thể, nhưng chẳng nhẽ cứ sống thế này mãi sao .........
chúa không tha thứ cho anh đâu. làm thế là có lỗi với người đến sau, anh biết không?bởi anh chỉ coi người đó như vật để che lấp khoảng trống trong anh thì làm sao người đó có thể...nhắm mắt lại và quên hết đi anh à.
cầu mong những điều tốt đẹp sẽ đến với anh

H

hacxanh

uhm, cầu chúa tha lỗi cho con vì hứa làm mối cho 1 người ...muốn lấp đi khoảng trống...
nếu trót hứa rùi mà từ chối thì sao nhỉ? lại có lỗi
hic, thành ra nhìu lỗi quá...chúa có tha tội cho con hok nhỉ???

T

thanhhai12a2

small_fire said:
thanhhai12a2 said:
chúa không tha thứ cho anh đâu. làm thế là có lỗi với người đến sau, anh biết không?bởi anh chỉ coi người đó như vật để che lấp khoảng trống trong anh thì làm sao người đó có thể...nhắm mắt lại và quên hết đi anh à.
cầu mong những điều tốt đẹp sẽ đến với anh
thì biết là có lỗi
nhưng mà không hiểu vấn đề thì miễn bàn luận lung tung nha
người ta chỉ muốn lấp khoảng trống = tình bạn thôi mà, còn cái chuyện sau đó có chúa mới biết
còn nếu sau đó có chuyện đó thật thì .................... lại xin chúa tha thứ tiếp, hj` :D

S

small_fire

ghê gớm. an ủi tí chút mà cũng bị mắng. không thèm nói nữa, đúng là làm ơn mắc oán. quá đáng

S

small_fire

cầu chúa tha thứ cho thằng mod ra đề hóa tối nay bên onthi. nó...nó...nói tóm lại là ức không chịu đc

E

ego_sweet

chúa tha tội cho con vì hôm nay con đã xé quyển vở của em gái ( ai bảo nó o học lại còn khiêu khích )....chúa tha tội cho con ..amen...^^...

T

thanhhai12a2

ah mà thằng Mod ấy làm cái gì đấy
thui thì cứ cầu nguyện cho tất cả Mod của onthi vậy ( trong đó có mình mà :p )

H

hacxanh

chúa phù hộ cho nhok' em của con...dám cướp máy của con để chơi võ lâm...hic, đang lúc học nhóm onl....grừ...tốt nhất là con cầu nguyện cho nhok' í trước khi con đổi ý :))

H

huyfoci

Ta là chúa đây, ta cảm thấy rất vui vì các con đã biết thành tâm và có nguyện vọng muốn sữa chữa lỗi lầm của mình. Các con ạ, ở trên đời không có ai là không mắc sai lầm chỉ có điều có nhận ra và biết sữa chữa sai lầm của mình hay không thôi. Các con đã biết nhận ra sai lầm như thế là tốt - ta sẽ tha thứ cho các con.Mong rằng các con sẽ không tái phạm.

Thôi ta chỉ ban chiếu thế thôi.Ta die đây.Chào các con, mọi vấn đề các con có thể pm vào YM huyfoci sẽ được anh ấy giải thích cặn kẽ.

H

hacxanh

huyfoci said:
Ta là chúa đây, ta cảm thấy rất vui vì các con đã biết thành tâm và có nguyện vọng muốn sữa chữa lỗi lầm của mình. Các con ạ, ở trên đời không có ai là không mắc sai lầm chỉ có điều có nhận ra và biết sữa chữa sai lầm của mình hay không thôi. Các con đã biết nhận ra sai lầm như thế là tốt - ta sẽ tha thứ cho các con.Mong rằng các con sẽ không tái phạm.

Thôi ta chỉ ban chiếu thế thôi.Ta die đây.Chào các con, mọi vấn đề các con có thể pm vào YM huyfoci sẽ được anh ấy giải thích cặn kẽ.
sax, chúa tha tội cho những người có vấn đề về thần kinh...

S

small_fire

chúa tha tội cho lớp com vì đã vặt xoài của trường. mà sao bọn nó ngốc thế. đã bứt thì bứt nhiều vào. đc một quả ai ăn ai nhịn. quả ấy thì bé tí tẹo. đã thế bọn con trai mang dòng máu tarzan còn chơi trò abcxyz với nhau. trông thấy mà khiếp

O

oanhonkiem

ôi không biết có chúa thật không nhưng cứ nói nhao.
Xin chúa tha lỗi cho con vì đa không tham gia liên hoan với lớp cuối năm nay vì ly do ko thể nói . Tha gium con nghe chúa!

Top Bottom