Phòng Sám Hối!!!

S

small_fire

chúa, con nhờ chúa một việc. chúa hãy ban thật nhiều tai họa cho cái thằng có nik damish07. cái thằng đó khốn nạn lắm. trước mặt con thì khen em con, nói vs cụ rùa thì bảo em ấy ngu, nói vs em con thì bảo cụ rùa ngu.
hơn ai mà chê người khác chứ. bảo vào onthi làm đề thì không dám; thế mà dám mở mồm chê người khác.
chúa à, con cho nó ra khỏi hội Cú của con rồi. con không chấp nhận cái kiểu vênh váo ấy được. không biết con làm thế có đúng không? mong chúa trả lời giùm con.
p/s: em con chỉ là người mới quen qua net thôi

S

shinichi5692

chúa oy! kon xjn xưng tội nhưng hok bjk cóa fai là lỗi của kon hok...
bạn của kon ... nói bj mật mà kon nói với cô ấy với bạn của cô í... bạn cô í lại kể với bạn của kon....bạn của kon lại trêu kon...làm con bùn... :((
kon nói với bạn của kon...--> dẫn đến cả 2 giân nhau... con chủ đọng giảng hòa.. nhưng cô í hok chấp nhận..vẫn giận nhau...
đóa cóa fai là lỗi của kon hok...con xjn lỗi nhưng sao hok chấp nhận... :((
Cầu chúa Ament...giúp bạn kon hjt giận

T

thanhhai12a2

lạy Chúa tha tội cho con vì hôm qua, hôm kia và hôm trước nữa con bỏ học đi chơi :(

H

hacxanh

hic, lạy chúa tha tội cho con hum ni con trốn học thêm....huhu, hum ni có lí do để trốn mà :(

T

thanhhai12a2

lạy Chúa tha thứ ......... hjx cái này con không định nói đâu, nói ra mất uy tín lắm nhưng vẫn phải nói .......... 1 tuần rồi hôm nào con không bỏ tiết thì hôm đó con bỏ cả buổi :p
cầu Chúa tha thứ, con sẽ không bao giờ bỏ học chính nữa ........ vì ngày mai bọn con tổng kết rùi :p

S

small_fire

hic. mong chúa tha tội cho mod ra đề hóa tối qua bên onthi. ra đề sai mất mấy câu làm con không đượ tăng điểm. ai mà chẳng có lỗi sai nhỉ?
mà chúa biến đi đâu mất tiêu rồi?

K

kuro169

Xin God tha cho con tội giả danh chọc ghẹo mọi người quá đáng..... mà con cũng phải chịu tội rồi còn gì.... gán ghép bạn ý với người khác..... con cũng đau lòng lắm chứ..... :(

S

small_fire

uhm, chúa này. nếu nghĩ nhiều về một người thì khả năng thích người đó sẽ rất cao phải không? thế thì con không tìm người đó nữa đâu. kệ họ đi. biết đâu để người đó là ẩn số lại là vui hơn phải không chúa?

1

123konica

Mai thi... Hôm nay chưa học... Tội lỗi quá...
Mai thi... hôm nay lăn ra ốm... Tội lỗi quá...
Bao che cho hành vi phi pháp (gia pháp) của ông anh... Tội lỗi quá...
Mua sách về mà chưa đọc... Tội lỗi quá...

X

xoantino

mong chúa tha lỗi cho con.
Hôm nay con đã đút cái của nợ ấy vào chỗ ấy roi`
làm sao bây gio`

B

blueblackgirl

Cầu chúa tha tôi cho con vì hum nay con đã trót nhỡ mồm nói là nhớ VÔ ĐỐI ĐẠI SƯ
Hu hu he he...

H

huongkc

chúa tha lỗi choa con vì nhẽ ra giờ này con đang tên đường tới lớp hoc thêm nhưng vẫn ngồi đây để cầu chúa tha lỗi

T

thanhhai12a2

cầu chúa tha lỗi cho con vì đã không học hành tử tế ( 3 điểm Sử tốt nghiệp :D )

C

conmuabuon_uotlanhhontoi_

ko bị liệt là tốt rùi chỉ cần qua thui.

lạy chúa con đc 3 điểm 3 môn(con đoán thế)

0

0ops

Chúa tha tội cho con, tội của con thì Chúa biết rồi đấy, Chúa nhìn rõ mọi sinh linh, do đó con ko cần kể ra đây, Chúa nhỉ? ;))

L

langtu9y

Mong mấy mod tha thứ cho em, sau một thời gian im ắng, em quyết định phải trở về với cương vị của mình: thủ lĩnh của đội quân spammer!!!!!!!

1

123konica

Chúa tha tội cho con. Ông trời tha tội cho con. Ông Bụt ông Phật tha tội cho con. Lương tâm thứ lỗi cho con...

Bàn tay con đã nhúng chàm...Con làm sao mà rửa sạch được bây giờ? >:)
Con trót spam lỡ tay... Nếu như IP của con bị lock thì con biết tính sao? Sẽ có một đàn phụ nữ và trẻ em nheo nhóc (=những ID khác của con) ko được tung hoành ngang dọc để spam nữa...Ôi ôi, con đã làm gì thế này?

Nhưng con biết là con ko thể ngoảnh đầu lại nữa.
"Người ra đi đầu không ngoảnh lại
Sau lưng, bạn hữu, nick locked đầy" >:)

Thế nên, con cứ tiến thôi........<:p <:p <:p

Oh zê!

=)) =)) =))

Top Bottom