nơi thảo luận của gia đình 1997 ( tiếp tục nối dõi)

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sakura_thix_sasuke

he'lu every body :D
truì ạh mới đi có my' pưa~ mờ seo giờ đến trang 43 rùi cơ đấy=))
nez` tiện thể hỏi luôn :D poro_poro là ai zỵ, :-/:-/ mờ hum đó zừ tui nói chy vậy nhỷ?zận chy?:-/
khó hỉu we':D

A

angel_97

he'lu every body :D
truì ạh mới đi có my' pưa~ mờ seo giờ đến trang 43 rùi cơ đấy=))
nez` tiện thể hỏi luôn :D poro_poro là ai zỵ, :-/:-/ mờ hum đó zừ tui nói chy vậy nhỷ?
khó hỉu we':D

ủa...lạ thế nhỉ :-/...cái pa` nì hok biết pa` nghĩ j`j` nữa đó !!!...ông poro_poro là ng` mà pa` kju là kon khỉ đó =))

M

mattroimuadong_1012

ê, cố tình trả vờ quên đó, mọi người đừng có tin ná, tại vừa biểu là sẽ cố gắng xoá khỏi trí nhớ nên nói zậy thui=))

S

sakura_thix_sasuke

uh cứ đùa nhaz'=))
Poro_poro là gì của mik` vậy nhỷ? ủa tại sao nó lại ở trong danh sách bạn bè của mik` nhỷ :-/ lạ we' :-/
Quên thật hả? angel_97 đâu rùi trả lời tui cái? Tui mới chỉ vấp 1 tảng đá thui có bị mất trí đâu?

A

angel_97

uh cứ đùa nhaz'=))
Poro_poro là gì của mik` vậy nhỷ? ủa tại sao nó lại ở trong danh sách bạn bè của mik` nhỷ :-/ lạ we' :-/
Quên thật hả? angel_97 đâu rùi trả lời tui cái? Tui mới chỉ vấp 1 tảng đá thui có bị mất trí đâu?

ủa..pa` co'a bị mất trí hok vậy :D...hay là thuật phân thân thế nhỉ :-/...cái đó tui hok bjk:D...mà pa` đừng có mừ lừa =))

S

sakura_thix_sasuke

ây
poro _poro gì đấy là wai' j` mờ có trong danh sách bạn bè + yahoo thế nhỷ?
từ từ, sang ta buzz làm wen cái:D
sự thật sắp sáng tỏ :D mà mik` từng nói chuyện vs nó ah`? :-/
Nó là ai mà láo thế? dám giận mik` :D

M

mattroimuadong_1012

ừ hừ, chiêu độc rùi, người đâu mà lạ vậy nhỉ, chưa thấy ai như thế đó, pr là người yêu của bà mà

S

sakura_thix_sasuke

ừ hừ, chiêu độc rùi, người đâu mà lạ vậy nhỉ, chưa thấy ai như thế đó, pr là người yêu của bà mà
người iu của tui ah` :-/ lạ we' :-/ người iu thỳ phải bít chứ nhỷ?
yh tui bị tk rùi nó ko vào dk nữa nên my' pa` hỏi nó nói rõ lại lịch tui cái nhaz' để còn bít coi có iu dk ko =))?
thế còn con khỉ vs con ma là ai đó?:-/

A

angel_97

người iu của tui ah` :-/ lạ we' :-/ người iu thỳ phải bít chứ nhỷ?
yh tui bị tk rùi nó ko vào dk nữa nên my' pa` hỏi nó nói rõ lại lịch tui cái nhaz' để còn bít coi có iu dk ko =))?
thế còn con khỉ vs con ma là ai đó?:-/

pa` nì :-/...tui hok hỉu nổi....:))...=))...lạ thế hok biết...lúc sáng pa` vẫn nói chjn y!m vs tui về kon khỉ j`j` đó mừ :-?

M

mattroimuadong_1012

ê, hình như trước đây đã có người giả mạo hiền hà trên học mãi và yh, bây h mới là hiền hà thật thỳ phải

S

sakura_thix_sasuke

ố ồ hay nhỷ tại sao mik` lại có mớ chữ kí thần kinh đó nhỷ ai biểu quyết del để tui del chữ kí nào??????????:D:D:D:D:D:D:D
Lúc sáng tui giận poro_ poro cái chy ah`?

M

mattroimuadong_1012

sao lạ vậy...chả hiểu ra sao nữa...tui hok thể lý giải nổi trường hợp nì được

M

mattroimuadong_1012

hình như đã lâu rùi hiền hà chưa ol, có thể là anh hoặc người nào khác đã giả mạo là hiền hà, và người đó là kon trai, và bây h hiền hà ol thỳ hoàn toàn hok biết chuyện gì xảy ra, mọi người thý tui nói phải hok

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom