nơi thảo luận của gia đình 1997 ( tiếp tục nối dõi)

Status
Không mở trả lời sau này.
M

mattroimuadong_1012

tui kể trước nhá:
cái thằng ngồi bên cạnh tui (thằng chính cống đó, tui kiểm tra rùi=)) )
lạnh lùng hạng đặc biệt
đào hoa hạng nhất
đẹp trai hạng nhì
học giỏi hạng ba (căn bản lớp A)
---------------------------------------
cậu ấy luôn nhắc bài cho tui mọi lúc mọi nơi=))vì thế nên năm học qua tui đã quá ỷ lại, haha, văn gì vậy trời
tui rất quý cậu ấy, nhưng đây chỉ là tình bạn mà thui
nhưng khi chuyển chỗ vào khoảng gần cuối năm học, tui rất buồn vì chỗ tui ngồi là 1 chỗ chỉ dành cho cãi nhau mà thui, trong khi quãng thời gian qua, tui đã thay đổi khi ngồi cùng các bạn ấy, tuy lạnh lùng thật nhưng lại là con người rất quan tâm đến người khác, dù rằng đó là 1 con người ít nói, cái bàn dưới bàn tui có 2 đứa nữa cũng là kon trai, 4 đứa chúng tui h học nào cũng nói chuyện rất rôm rả, khoảng thời gian đó quả thực rất vui, nhưng tui luôn cảm thấy ái ngại, nhiều khi tui luôn nghĩ mik quá...gì đó, ngồi vs 3 đứa kon trai liền, thật sự lúc đó rất chán, có quá nhiều kỉ niệm mà khi ngồi đây, tui chợt nhớ lại, vì sau 1 khoảng thời gian hok phải là dài, tui đã tạm thời cho nó vào quên lãng, tui thật sự rất nhớ các bạn ý, tui yêu các bạn ý nhiều lắm, những người bạn thân yêu của tui

S

sakura_thix_sasuke

đưa ngồi cạnh tui tệ như vậy nhưng có đứa # ko tệ đâu
hắn luôn bảo vệ tui khi tui bị bắt nạt, sẵn sang` giúp tui [ vì tui là tổ trưởng] trị mấy thèng quỷ
tuy hắn ít nói + ít cười nhưng nó rất wan tâm tui dám cá là như vậy nhưng đột ngột gần cuối năm hắn ko nói chy vs tui hết ha' tui buồn thật ko ngờ tổng kết nó tặng wa` cho tui :)) sướng =)) thanks cậu rất nhìu ^^

A

angel_97

đưa ngồi cạnh tui tệ như vậy nhưng có đứa # ko tệ đâu
hắn luôn bảo vệ tui khi tui bị bắt nạt, sẵn sang` giúp tui [ vì tui là tổ trưởng] trị mấy thèng quỷ
tuy hắn ít nói + ít cười nhưng nó rất wan tâm tui dám cá là như vậy nhưng đột ngột gần cuối năm hắn ko nói chy vs tui hết ha' tui buồn thật ko ngờ tổng kết nó tặng wa` cho tui :)) sướng =)) thanks cậu rất nhìu ^^

bạn pa` vậy thì sướng we':D...bạn ngồi cùng bàn vs tui>>>>> nghê =.="... co' bao h wan tâm chjj =.="...được cái tài liệu ...là po' tay =))... đến bữa kiểm tra là : " pa` che tui cái :D...roài cười tươi như hoa =.="...èo =))

M

mattroimuadong_1012

tuy thằng ngồi cùng bàn tui chả bao giờ tặng quà gì cả, nhưng những kỉ niệm bạn bè của chúng tui sẽ làm tui nhớ mãi, trừ khi bị mất trí nhớ

S

sweet_angels

mấy bà này hok có chuyện gì mà nói nữa à, bun` thật............... thui tui đi học đây, định trốn học :(( nhưng ông thầy gọi điện tới :((
thui chúc mấy bà ăn dưa vô ngộ độc thức ăn lun =))

P

poro_poro

Tình yêu của tôi là vậy đó! Hãy nhớ lại sao bao nhiêu lần tôi đã yêu và bao nhiêu lần thất vọng. Nhiều lắm! Phải nói tình yêu của tôi chỉ là trò chơi của bọn con gái thôi sao? Hãy trả lời tôi xem, hỡi các bạn. Tôi luôn cố làm họ vui, tặng ho những món quà mà chỉ có tôi mới có,... nhưng đó đã thành vĩ vãng, chả ai có thể biết tôi rồi sẽ đi về đâu? Nhưng rồi cũng như gió thoải. Thôi con ma dzui dzẻ đã mất một tình yêu, mãi mãi không bao giờ quay trở lại. Tạm biệt. Good bye my love! :(

S

sakura_thix_sasuke

Tụi bây ơi có my' đứa đòi chạy kìa :)) tóm cổ nó lại mau =)) kẻo gd chán chít
ổ buôn dưa lậu xưa kia đâu rùi :D vắng tanh

M

mattroimuadong_1012

hok biết những ai đã làm cho cái ổ buôn dưa lậu tan vỡ nữa, mọi người vui vẻ lên, đừng buồn nữa, rồi niềm vui cũng sẽ đến vs bạn thui

B

baotrana1

Hj! Năm lớp 7 này mình ngồi cạnh 1 cô bạn, 2 đứa đều là con gái cả nên thường rủ rê nhau học( ngoại khoá =)) ). Mà trời ơi pa` đó làm biếng kinh khủng k chịu chép bài, học bài jif hết. Tới kiểm tra là *** **** ;)) có gì quên thì cùng nhau a dua :)). K bjk năm lớp 8 có đc ngồi chung k nữa! Mong là cô CN chuyển thằng nào đó đó lên bàn mik` ngồi hehe :D

S

sakura_thix_sasuke

Có thèng ngồi trên phái tui giờ kiểm tra tiếng Anh nó nhòm đứt bài tui
cô thía nó "ngu" :khi (42)::khi (40)::khi (73)::khi (38):mà làm dk 9 điểm thế là cô tra hỏi nó khai tui bày nó thía là tui bị hạ điểm 1 tiết 10 -1 = 9 :(( :khi (46)::khi (46)::khi (46):Tui thề từ đó ko cho ai nhòm bài nữa =)) :khi (99)::khi (120)::khi (44)::khi (119)::khi (172):Hạ điểm tổng kết của tui >"< hứ:khi (204)::khi (161):

P

poro_poro

Lá thư cuối cùng.

Đây là bài cuối cùng của tôi! Tôi tham gia vào gd từ lúc thằng bạn Nhân gửi cho cái link, thấy vậy thì đăng kí thôi vì cũng là mem sinh năm 97 mà lị, nhưng sau một khoảng thời gian nói chuyện tôi thật sự nghĩ mình thuộc về nơi này> Những người bạn mới, thật thân và thật vui vẻ. BỖng tiếng sét ái tình đã dẫn tôi đến với tình yêu của tôi là sukura. NHưng đó là một tinh yêu đơn phương mà tôi cứ nghĩ đó là thứ mà cả 2 người thật sự muốn. Thật sự tôi đã quá mơ hồ khi lạc vào gd này. Từ khi pé Tuyết ra đi tôi vẫn còn day dứt bởi mình đã không ngăn được pé Tuyết mà lại mãi mê thi Mr như vậy, và rồi tôi cũng tan giấc mộng khi Hà đã quên tôi. Không còn là Hoa Anh Đào nữa. Và bây giờ lời nguyền tôi tự đặt ra đã phát huy. Tôi phải ra đi mãi mãi để không yêu, không nhớ, không còn vấn vươn. Hỡi mọi người tôi yêu mọi người, nhưng tôi phải đi, thực sự là tôi phải đi rồi. Tôi biết là rất bất ngờ nhưng đừng buồn chúng ta vẫn là gd và tôi sẽ mãi nhớ mọi người. Đây là gia đình thứ hai của tôi. Bạn bè ơi! Tôi đi đây! Lời chào từ biệt tôi cũng không muốn nói đâu nhưng đã phải nói. TÔi sẽ nhớ mọi người. Good bye family! I must go! HÃy mãi là bạn! Tôi đi!

Chào thân ái!​

M

mattroimuadong_1012

thâtk buồn, nhưng tui chẳng thể nào ngăn được ông, tui đã mất pé tuyết khỏi ra đình này, ông nữa, hok biết sau này, tui có còn mất 1 người nào nữa hok

M

mattroimuadong_1012

tui hok biết nữa, huhu, sao lại thế, tui buồn quá, tui tưởng rằng đây là nơi để mọi người vui vẻ nhưng tui đã nhầm. rất nhầm

S

sakura_thix_sasuke

Đây là bài cuối cùng của tôi! Tôi tham gia vào gd từ lúc thằng bạn Nhân gửi cho cái link, thấy vậy thì đăng kí thôi vì cũng là mem sinh năm 97 mà lị, nhưng sau một khoảng thời gian nói chuyện tôi thật sự nghĩ mình thuộc về nơi này> Những người bạn mới, thật thân và thật vui vẻ. BỖng tiếng sét ái tình đã dẫn tôi đến với tình yêu của tôi là sukura. NHưng đó là một tinh yêu đơn phương mà tôi cứ nghĩ đó là thứ mà cả 2 người thật sự muốn. Thật sự tôi đã quá mơ hồ khi lạc vào gd này. Từ khi pé Tuyết ra đi tôi vẫn còn day dứt bởi mình đã không ngăn được pé Tuyết mà lại mãi mê thi Mr như vậy, và rồi tôi cũng tan giấc mộng khi Hà đã quên tôi. Không còn là Hoa Anh Đào nữa. Và bây giờ lời nguyền tôi tự đặt ra đã phát huy. Tôi phải ra đi mãi mãi để không yêu, không nhớ, không còn vấn vươn. Hỡi mọi người tôi yêu mọi người, nhưng tôi phải đi, thực sự là tôi phải đi rồi. Tôi biết là rất bất ngờ nhưng đừng buồn chúng ta vẫn là gd và tôi sẽ mãi nhớ mọi người. Đây là gia đình thứ hai của tôi. Bạn bè ơi! Tôi đi đây! Lời chào từ biệt tôi cũng không muốn nói đâu nhưng đã phải nói. TÔi sẽ nhớ mọi người. Good bye family! I must go! HÃy mãi là bạn! Tôi đi!

Chào thân ái!​
Tớ thật sự xin lỗi vì đã làm lơ giả vờ quên cậu. Thực sự là tớ rất nhớ, nhớ lúc cậu và tớ quen nhau, tớ ghét cậu cay đắng và tớ nghĩ... chiến tranh thế giới lần thứ 3 rồi đây! Van-ga đã đoán đúng! Nhớ my' hợp đồng buôn dưa lậu và py' mật của chúng ta:) , Nhớ chúng ta tranh nhau hát qua điện thoại, nhớ cái giọng kute của cậu, nhớ lúc mưa cạu làm tớ hết sợ...Nhớ tất cả tất cả... Nhưng tớ thật sự xin lỗi, tớ ko có yêu cậu, tớ chỉ coi cậu như là người bạn thân của tớ, một người anh hơn minh` lận 1 tuổi! Mà cứ hay tranh chức với cậu:) .
Tớ thật sự rất đau khổ, tớ đã làm tổn thương rất rất nhiều người chỉ vì một thứ : Tình yêu! Họ đều bị tớ làm cho buồn bã, và tớ ko thể tìm lại dk chính minh`! Và bây giờ lại là cậu! Tớ thật sự xin lỗi, ngay từ lúc quen nhau, tớ đã nói vs cậu là tớ vô cảm mà... Yêu là đau, Vậy đấy! Tớ thật tự mình hỏi: " Tịa sao cậu lại thích tớ? Trên thế giới thiếu j` người tốt hơn tớ cơ chứ?" Tớ đã buồn, và hối hận có lẽ chúng mình không quen nhau thì hơn, trái tim tớ ko có chỗ cho tình yêu, có lẽ cậu thấy tớ quan tâm cậu, có lúc tớ nghĩ mink` thật sự thích cậu nhưng tớ đã lầm, lúc tớ vui, cậu ko dk khoẻ, lúc tớ buồn, cậu lại rất vui. chúng ta ko hợp nhau, poro ah`:( Tớ xin lỗi...
Cậu ko phải đi! Người phải đi là tớ! Phải chăng tớ đã làm gd này tan nát? Phải chăng tớ đã làm tổn thương trái tim cậu? Tớ thật sự ko hiểu, một gd xưa kia nồng ấm tại sao lại tan nát khi có tớ? Tại sao lúc nào tớ cung~ ko dk đón nhận? Vào đây, tớ đã có những nụ cười, nhưng đó chỉ là giả tạo! thực tế chưa bao giờ cười thực sự từ khi sinh ra. Chúa sinh tớ ra là một kẻ vô tình, làm tổn thương người #. Vậy nên kẻ phải đi là tớ mới đúng!
Poro ah`, cậu có thể hận tớ, nhưng đừng hận chính bản thân mink` nha':) Cậu rất đẹp trai, học giỏi và kute nữa, ko xấu xa để tớ ko yêu đâu, lỗi là tại tớ!
Một lần nữa, tớ xin lỗi cậu, tớ có thể quên cậu, tại sao cậu lại ko thể cơ chứ? Hãy chôn những kỉ niệm đẹp đó vào tim, giữa 2 người bạn thân! Cậu đáng để dk nhiều người yêu, nhưng tớ lại ko yêu cậu, bởi vì tớ ko thể! Tình yêu là ko thể ép buộc!
Khỉ con ah`! Tớ gọi cậu là khỉ con lần cuối! Chúng ta mãi mãi là bạn nhe'!
đừng làm bất kì thứ gì làm tổn thương tình bạn đó! Forever!

M

mattroimuadong_1012

huhu, thế là sao, thà rằng ngày đó tui hok lập ra những cái pic, thà rằng tui hok có những phút giây vui vẻ, thoải mái bên các bạn thỳ có phải bây giờ tui hok phải đau buồn hok? đừng đi mà, tui hok muốn như vậy, đừng mà, tui năn nỉ đó, tại sao mọi chuyện lại như vậy chứ, các bạn có biết khi lập ra giađình97 chúng tui đã phải suy nghĩ thế nào hok? chúng tui chỉ hi vọng lập nên pic để men, mod 97 có những phút giây vui vẻ thui, thật hok ngờ, chúng tui đã ra biết bao nhiêu dự định, nhưng có lẽ bây giờ đây nó đã tan vỡ cả rùi

A

angel_97

Promise me - Beverly Cravens

You light up another cigarette
and I pour the wine
It's four o'clock in the morning
and it's starting to get light
now I'm right where I want to be
losing track of time
but I wish that it was still last night
You look like you're in another world
but I can read your mind
how can you be so far away
lying by my side
when I go away I'll miss you
and I will be thinking of you
every night and day just ...

Promise me you'll wait for me
'cos I'll be saving all my love for you
and I will be home soon
I need to know you feel the same way too
and I'll be home, I'll be home soon

When I go away I'll miss you
and I will be thinking of you
every night and day just ...

and I will be home soon

and I will be home soon
TẶNG CÁC BẠN CỦA TUI ... !!! CẢM ĐỘNG ...HJX...HJX...bài hát buồn lắm... giống in cái cảm giác này đây ... iu các bạn nhiều lắm... co' cần tui đi luôn hok....??

M

mattroimuadong_1012

thật đó sasami, tui buồn quá bà ơi, nhưng hi vọng bà hãy vào, thay thế cho những gì mà tui đã mất đi nhé

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom