nơi thảo luận của gia đình 1997 ( tiếp tục nối dõi)

Status
Không mở trả lời sau này.
A

angel_97

sao way đi way lại chỉ co' 2 ng` nì thía nhể :-/...........hay là.......mý mem # pỵ bắt ko'c roài =))

S

sakura_thix_sasuke

Vô cảm mà! Cảm động làm chi! Hãy suy nghĩ rằng:" Tôi đã bị bạn làm cho rung động, những rung động tuổi mới lớn đã làm tui nhận ra 1 điều! Yêu là đau, nhưng mọi người đếu nếu có! " Thất bại, thất bại mãi mãi thất bại trong tình yêu! => IT's mE!
Tui vẫn băn khoăn một điều? Poro bị rung động bởi ai thế :eek: nói cho thật là tui vẫn nghiên cứu câu này my' ...giây rùi mờ hem hỉu khỉ của ta ơi lên mà trả lời nez`:D Tui nghĩ có thể là Hoa_giot_tuyet chăng? tui xem hội thoại giũa[ 2 người rùi >"< khá tình cảm
Rốt cuộc là con khỉ đã thích ai chưa?

S

sakura_thix_sasuke

eo, s_t_s độc thấy nói về pr thui...thêm cặp mới òy=))
Này đừng hiểu lầm nhaz' chẳng qua tui và ông ý thân chút thui mờ tại dạo này ông ấy mệt + đau đầu hoa mắt [baay giờ thỳ khoẻ oy`>"<] nên nói xấu tý cho nó sướng ---> But ông ý ko dám đập chít tui vì đập chít tui là mất đứa pạn thân nez`:D
p/s: Coi bộ mik` thân với con khỉ we' hez' /:) thui ko thèm thân nữa kẻo my' pa` ny trêu ra thỳ chít=))

A

angel_97

Này đừng hiểu lầm nhaz' chẳng qua tui và ông ý thân chút thui mờ tại dạo này ông ấy mệt + đau đầu hoa mắt [baay giờ thỳ khoẻ oy`>"<] nên nói xấu tý cho nó sướng ---> But ông ý ko dám đập chít tui vì đập chít tui là mất đứa pạn thân nez`:D
p/s: Coi bộ mik` thân với con khỉ we' hez' /:) thui ko thèm thân nữa kẻo my' pa` ny trêu ra thỳ chít=))

p/s zỵ bằng thừa đó pa` =)).... ổng dạo nì hok thý onl =))...+ hok thý động tĩnh =))

S

sakura_thix_sasuke

tui ko quan tâm [ trùi ui mik` vô tâm we' :((]
p/s: Khỉ con ơi sr nhaz' tại my' pa` ny trêu tui nhìu we' sr nhaz' đừng giận + bắt đền tui nhaz' =))

A

angel_97

tui ko quan tâm [ trùi ui mik` vô tâm we' :((]
p/s: Khỉ con ơi sr nhaz' tại my' pa` ny trêu tui nhìu we' sr nhaz' đừng giận + bắt đền tui nhaz' =))

cho tui phân tjk câu noái nì :D : " khỉ kon ơi" =)) : đây là 1 câu bộc lộ tình củm đó =))...nên xài từ # để tránh hỉu nhầm =))...tránh luôn cái hậu wa~ đáng tiếc =))...bjk chưa pa` =))

M

mattroimuadong_1012

ê, mọi người, bôi đen chữ kí của s_k_s đê, bà ý viết cho pr ý=))
sr sp nhầm

M

mattroimuadong_1012

bà đâu có cần bao biện, đúng rùi còn cãi, bà "kết" ông ý thỳ cứ nói ra, tụi tui hok tranh của bà đâu

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom