Ngắm sao trời

T

thanh_xu

cha cha! sao co nhieu nguoi cung so thich zay ta. To hok phai la 1 nguoi lang man nhung to doi khi cung rat thich ngam sao troi. :)

C

caolua

hippo0812 said:
ô hô, ngắm sao àh, lãng mạn nhỉ.
Thích ngắm sao băng cùng người mình thích, hai người cùng nằm trên bãi cõ, gác tay lên đầu, nói chuyện thời thơ ấu và ngăm sao, lãng mạn cực kì lun. Lúc đó sung sướng wa' ngất đi luôn và anh í nói: "Em biết không, em là người quan trọng trong lòng anh lắm đó".
Roài, mình tưởng tượng hơi nhìu, lúc đó sao băng vụt qua, lập tức mình chắp tay lại thật nhanh. Mà thôi, hok tưởng tượng nữa.
chậc lãng mãn quá nhỉ

N

nguyen_huy700

mình cung vậy
;;)
nhưng mình thick ngắm khi các ngôi sao xếp lại thành hình này hình kia thê thì càng hay hơn nữa :)>- :)>-

L

lucgiac

Quên mất. Lại quên thông báo. Đêm qua có nhiều sao băng lắm đó. Nơi nhiều nhất đạt tới hơn 100 sao trong 1h. Nhưng đêm này cũng vấn nhiều. Ai chịu được lạnh thì cùng ngó nhé. ;;)

N

norain

hjx mình nhớ nhất 1 lần mình lên trên đỉnh núi chỗ bộ đội biên phòng đóng chốt mình lên thăm anh họ của mình đúng hôm mất điện các bạn biết không 1 bầu trời đầy sao và sao đó là lần đầu tiên mình đc nhìn ngắm nhiều ngôi sao như vậy hiiiiii

D

duyenntb.nguyengiathieu10

mình thì chưa bao h thấy bầu trời sao đẹp nào cả!:(
có thể là ko để ý
mà cũng có thể là chưa có tâm trí (chưa có người ngắm cùng:D)

N

nctuan

ngẫm lại mình cũng là người có chút lãng mạn đó chư nhỉ
...
1 vntb + 1 tách trà ... và ta làm bạn với trăng với sao ... ha ha ha

N

norain

là con trai đôi khi mình hay nghe mấy bạn nữ phàn nàn con trai gi mà khô kham thế nhưng con trai đôi khi cũng lãng mạng chứ minh la con trai nhưng lại thich mùa thu vì mùa thu minh có thể ngắm những lá phong rơi và nhìn mặt nước hồ trong veo ngắm những chú cá bơi lội đôi khi nghe tiếng gió thổi xì xào lá cây rụng suống mặt nước và những chú cá giật mình bơi đi rồi buổi tối lại ngồi ngắm những vì sao đang nhấp nháy trên bầu trời vì trời mùa thu bao giờ cũng trong vắt nên ngắm sao là hết sảy luôn ah :D :D :D :D con gái thấy con trai cũng lãng mạng chứ :D:D:D:D

N

nctuan

norain said:
là con trai đôi khi mình hay nghe mấy bạn nữ phàn nàn con trai gi mà khô kham thế nhưng con trai đôi khi cũng lãng mạng chứ minh la con trai nhưng lại thich mùa thu vì mùa thu minh có thể ngắm những lá phong rơi và nhìn mặt nước hồ trong veo ngắm những chú cá bơi lội đôi khi nghe tiếng gió thổi xì xào lá cây rụng suống mặt nước và những chú cá giật mình bơi đi rồi buổi tối lại ngồi ngắm những vì sao đang nhấp nháy trên bầu trời vì trời mùa thu bao giờ cũng trong vắt nên ngắm sao là hết sảy luôn ah :D :D :D :D con gái thấy con trai cũng lãng mạng chứ :D:D:D:D

uah lãng mạn

ko đỡ đc =.=!

N

norain

ác giacmoxanh cũng qua đây hả hok có thời gian thiddaanhf chịu thật mà ở thành phố chỉ nhìn đèn xe máy với đèn điện tyhif cũng chán rồi chứ ngắm sao vào đâu đc
vả lại SV thì cái bụng chưa no thì mắt no vào đâu đc

N

norain

hjx noi nhieu vi chang ai chiu nói vào 1 chủ đè nào cả vào 4room này là cùng chung sở thich ngắm sao mà vì vậy có những kỉ niệm nào mà mình đc ngắm muôn vàn vì sao kia sảy ra 1 hiện tượng nào đó thật kì thú cho mọi người cùng chia sẻ :D :D :D :D :D :D :D :D :D

Top Bottom