Ngắm sao trời

N

norain

ác wue đi đâu cũng gặp bà này không khéo lại la duyên trời chăng hjx dạ thưa chị hôm nay em không phải đi học đc nghỉ nên em mở máy thui ạ mọi hôm để nó dắp chiếu đó không bật nên em sợ nó hư ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

G

giacmoxanh_66

nè nhóc ăn nói vô duyên nha muốn chị cho ăn đấm hả dựoc gặp chị là phúc 3 đời nhà em đó nha

N

norain

hjx phúc đâu chẳng thấy thấy toàn là hoại thui ah mà bà chị nói năng có chút từ tốn nào đâu hjx mà đã chắc gì bà chị hơn tuổi em nào heeeee

H

heocondangyeu

norain said:
là con trai đôi khi mình hay nghe mấy bạn nữ phàn nàn con trai gi mà khô kham thế nhưng con trai đôi khi cũng lãng mạng chứ minh la con trai nhưng lại thich mùa thu vì mùa thu minh có thể ngắm những lá phong rơi và nhìn mặt nước hồ trong veo ngắm những chú cá bơi lội đôi khi nghe tiếng gió thổi xì xào lá cây rụng suống mặt nước và những chú cá giật mình bơi đi rồi buổi tối lại ngồi ngắm những vì sao đang nhấp nháy trên bầu trời vì trời mùa thu bao giờ cũng trong vắt nên ngắm sao là hết sảy luôn ah :D :D :D :D con gái thấy con trai cũng lãng mạng chứ :D:D:D:D
hjx
đúng nà............lãng mạn thiệt(^.^)
tình hình nà .......ấy này viết chẳng cóa chấm phẩy gì sất, hjx, đọc hơi bị mệt :p

N

norain

heocondangyeu said:
norain said:
là con trai đôi khi mình hay nghe mấy bạn nữ phàn nàn con trai gi mà khô kham thế nhưng con trai đôi khi cũng lãng mạng chứ minh la con trai nhưng lại thich mùa thu vì mùa thu minh có thể ngắm những lá phong rơi và nhìn mặt nước hồ trong veo ngắm những chú cá bơi lội đôi khi nghe tiếng gió thổi xì xào lá cây rụng suống mặt nước và những chú cá giật mình bơi đi rồi buổi tối lại ngồi ngắm những vì sao đang nhấp nháy trên bầu trời vì trời mùa thu bao giờ cũng trong vắt nên ngắm sao là hết sảy luôn ah :D :D :D :D con gái thấy con trai cũng lãng mạng chứ :D:D:D:D
hjx
đúng nà............lãng mạn thiệt(^.^)
tình hình nà .......ấy này viết chẳng cóa chấm phẩy gì sất, hjx, đọc hơi bị mệt :p
hj sory minh la dân ngoại ngữ mà nên nhiều khi chẳng cần đẻ ý mấy cái dẫu chấm hay dấu phẩy gì cả

N

norain

heocondangyeu said:
norain said:
hjx phúc đâu chẳng thấy thấy toàn là hoại thui ah mà bà chị nói năng có chút từ tốn nào đâu hjx mà đã chắc gì bà chị hơn tuổi em nào heeeee
ờ, đúng đấy, em ý học lớp 10 thoai, bé mừ(^.^)
oais lộ rồi nhé giacmoxanh đâu rồi nhỉ bé tí mà là chị hả nói với mấy anh lớn phải lễ phép chút chứ :p :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

H

heocondangyeu

norain said:
heocondangyeu said:
norain said:
oais lộ rồi nhé giacmoxanh đâu rồi nhỉ bé tí mà là chị hả nói với mấy anh lớn phải lễ phép chút chứ :p :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p
hì, anh cóa thích nó hem, em làm mối cho(^.^)

H

hoanghaiha28

TUI CŨNG VÀY..........

ui thíc ngám sao trời mong tìm những ngôi sao băng và ngám sao tu có cảm giac dẽ chịu và....nhu co ng cùng nhám với mình vạy :) :)

K

kazipt

anh chỉ thấy những vì sao sáng trong mắt em những vì sao sáng trong một đôi mắt tuyệt vời như vậy
=> em xài roto àh

N

norain

heocondangyeu said:
norain said:
heocondangyeu said:
norain said:
hì, anh cóa thích nó hem, em làm mối cho(^.^)
hjx làm mỗi ah cũng hay hem nhưng ớn lém ah :p:p:p:p:p:p:p:p:p

Top Bottom