Ngắm sao trời

Z

zonzon90

1 hành động wa' lãng mạn...."ngắm trời sao"...........tụ ko bao giờ có thể ngồi ngắm dù chỉ là 2'

H

huyenbang

trời ạ , nhìn thấy sao băng là 1 điều đơn giản mà sao nhiều người chưa thấy vậy nhỉ? trong 1 đêm tui ngồi mà có thể nhìn thấy 2 đến 3 ngôi sao băng là chuyện bình thường.

A

anhiuowen

THẰNG NÀO KO THÍCH NGẮM SAO ĐI CHỖ KHAC CHƠI NHÁ , ĐẸP THẾ CÒN CHÊ , TUI KHÔNG PHẢI LÀ ĐỨA "THÍCH LÃNG MẠN ,YÊU MÀU HỒNG..." NHƯNG MÀ NGẮM SAO THÌ , CHẸP CHẸP , THÍCH VÔ CÙNG , BUỔI TỐI MÀ LÊN SÂN THƯỢNG NGẮM SAO THÌ ....THOẢI MÁI HẲN LUÔN... NÓI THẾ ĐỂ BÍT KO PHẢI AI LÃNG MẠN MỚI THÍCH NGẮM SAO THUI^^

N

ngobacuu

tro'i oi mọi ngu'o'i iu trăng vơi sao vây a'
thê cac bạn hay ngăm trăng luc nao thê. minh thi chi thich trăng thui nhât là lúc trăng so'm vo'i ca? luc trăng tàn co'.tại luc do minh cảm tu'o'ng nhu' chi có minh trên trái dât này à hay lăm dó hihihihihi

H

huyenbang

tiui nói là thích ngắm sao chứ đâu có ngắm trăng đâu? mà đã ngắm sao thì phải là sao của những đêm ko trăng thì mới đẹp , chứ ngắm sao mà lại có trăng thì còn gọi gì là sao đẹp nữa? những đêm như thế sẽ ko có sao Băng đâu.

C

caolua

huyenbang said:
tiui nói là thích ngắm sao chứ đâu có ngắm trăng đâu? mà đã ngắm sao thì phải là sao của những đêm ko trăng thì mới đẹp , chứ ngắm sao mà lại có trăng thì còn gọi gì là sao đẹp nữa? những đêm như thế sẽ ko có sao Băng đâu.
ừ !
vào những đêm trăng sáng thì những vì tinh tú *sao* sẽ bị làm lu mờ đi
ko còn vẻ đẹp riêng của chúng nữa
ngắm sao cũng kém thú vị vị
tốt nhất ngắm sao vào những đêm ko có trăng thú vị hơn nhiều
dù hơi mỏi cổ ;) ;) ;) ;)

T

tuananhkc

nhà tui ở giữa đồng
vì thế ngắm trăng và sao là 1 việc chắc chắn
mà trăng vùng quê đẹp lắm

L

leejunki18

caolua said:
leejunki18 said:
háo ra tên ''cáo''...s.ặ.c..............
nói gì đấy lee? ;)
(*)(*)(*)
hem có j`(thực ra nà có đấy)
đâu dzám nói j`ảnh hưởng đến cáo (hình như nà nói rùi)
tại vì ban đầu hok hỉu cái nik í nghĩa nà j`.....(bây giừo mời lơ mơ hiểu nhưng lại chả hiểu sao lại đặt tên thế)
đơn giản..............

Top Bottom