Ngắm sao trời

L

ladyfirst

lãng mệnh gớm ta
đó cũng là 1 điều có lẽ là hiếm hoi trong TP
có đc 1 khoảng trời đã khó ví đâu đâu cũng nhà chứ chưa nói đến bóng điện tùm tum chói cả mắt có mơ mà thấy sao

H

huyenbang

đồng ý , nhưng nếu như bạn là một người thực sự thích ngắm sao thì cho dù là ở TP ta vẫn tìm được 1 nơi thật lãng nạm để cho bạn thỏa sức ngắm bạn ạ.

1

153

huyenbang said:
là 1 người hơi bị lãng mạn nên tui thích ngắm sao trời vào 1 đêm ko trăng ( bên khung cửa sổ càng tốt)
hôm qua chỗ tôi mưa tầm tã ! một lúc sau thì sao chi chít luôn !!!!
mặc dù phải ngắm sao trong diều kiện có cả đèn kaoap

H

huyenbang

Đúng vậy , tôi rất thích những người có cùng sở thích với tôi , vậy những ai thích ngắm sao nhiều hãy vào đây tâm sự cùng nha!

H

hoaanhdaoredsun

tui nữa,tui cũng thích ngắm sao trời lém nhất là những lúc ngồi một mình.Ngồi với nhiều người mình thấy ko lãng mạn cho lắm.Ngồi một mình mới cảm nhận hết đc vẻ đẹp của những ngôi sao.

V

visaosang

tui cũng mê cái trò ngăm sao lắm, tối nào cũng ra ngoài ban công ngăm một lượt rồi mới vào ngủ đó (đây là những lưc trời có sao nghe)

S

soledad2

tui 10 ngày liền mất nủ toàn ngắm sao lúc 12 giờ đêm
hic hic
nhờ sao với trăng mà già đi mấy tuổi
nhưng thấy cũng đẹp đấy chứ
hà hà

H

huyenbang

đã gọi là sao trời thì trong đó có cả sao Băng nữa mà , tui cũng thích nhìn sao băng lắm nhưng để ngắm sao băng lại là 1 điều ko mấy đơn giản đâu bạn ạ.

V

visaosang

ờ, một dân nghiền ngắm sao như mình mà cũng chưa thấy sao băng lần nào hết trơn

H

huyenbang

Hi vọng một ngày nào đó bạn nhìn lên trời thật lâu vầ bạn sẽ thấy được vì sao băng mà bạn hằng miong muốn, sẽ lãng mạn lắm đấy , bạn đợi nha!

W

www.cute.vn

Mình cũng thick
Xã hội ngày càng phức tạp, ồn ào...
Có những giây phút thư giãn là vô cùng quý nhỉ
Mình cũng có 1 số sách về TVH

H

huyenbang

Hi vọng bạn sẽ tìm được người mà bạn yêu thương , và khi đó bạn hãy nhớ ngắm sao cùng người mà bạn yêu thương nha! sẽ lãng mạn lắm đấy bạn ạ ( tin mình đi)

S

shootingstar88

>:D<
chào các bạn!
tôi cũng có cùng sở thích với các bạn. Có người bảo tôi là hâm nhưng thật sự họ đâu biết rằng đó là những giây phút thật thoải mái phải không? có thể tôi là người lãng mạn hay không nhưng tôi có thể cho tâm hồn mình bay bổng mỗi khi ngắm những ngôi sao nhỏ lấp lánh trên bầu trời vào ban đêm. Sở thích đó thật là đẹp và hãy phát huy nha! hãy báo cho tôi những thông tin thú vị mà các bạn thấy được trên bầu trời nha!(như là nhìn thấy sao băng chẳng hạn ;) ) tôi rất mong nhận được hồi âm của các bạn!

Top Bottom