Ngắm sao trời

V

vuiveb1

Ui, minh cung thich ngam sao,chi co dieu la moi co qua k chiu dc.Nha minh co mot vi tri tren noc nha co the nam ngam sao rat hay nhung minh so do cao ma neu "mot luc nao day chang may mot vi sao ghe xuong , de roi nhe nhang di vao mot giac ngu...thi oi thoi! Roi tu tren noc nha xuong thi chi co gay co..." nhi!hi hi.......

C

caolua

leejunki18 said:
caolua said:
leejunki18 said:
háo ra tên ''cáo''...s.ặ.c..............
nói gì đấy lee? ;)
(*)(*)(*)
hem có j`(thực ra nà có đấy)
đâu dzám nói j`ảnh hưởng đến cáo (hình như nà nói rùi)
tại vì ban đầu hok hỉu cái nik í nghĩa nà j`.....(bây giừo mời lơ mơ hiểu nhưng lại chả hiểu sao lại đặt tên thế)
đơn giản..............
cáo lửa nghĩa là fire fox
hỉu chưa
ngố
(*)(*)(*)

L

lucgiac

caolua said:
lucgiac said:
Hôm qua có mưa sao băng. Có bà con nào ngắm để ước không? :D
eo! có mưa sao băng hả? :)
sao không nói sớm ?
:p

Đâu biết là trong ni có chủ đề hay thế. Hôm qua là trận mưa sao băng đẹp nhất năm nay mà VN có thể quan sát. Thời gian rất thuận lợi vì đêm không trăng, nhưng tiếc là ở HN nhiều mây nên không tổ chức quan sát:(( :(( . Các nơi khác tổ chức hoành tráng lắm. :D :D

C

caolua

lucgiac said:
caolua said:
lucgiac said:
Hôm qua có mưa sao băng. Có bà con nào ngắm để ước không? :D
eo! có mưa sao băng hả? :)
sao không nói sớm ?
:p

Đâu biết là trong ni có chủ đề hay thế. Hôm qua là trận mưa sao băng đẹp nhất năm nay mà VN có thể quan sát. Thời gian rất thuận lợi vì đêm không trăng, nhưng tiếc là ở HN nhiều mây nên không tổ chức quan sát:(( :(( . Các nơi khác tổ chức hoành tráng lắm. :D :D
ôi! tiếc nhỉ ?
giá đựoc ngắm sao băng có phải hơn ko ?
(*)(*)(*)

L

leejunki18

caolua said:
leejunki18 said:
caolua said:
leejunki18 said:
háo ra tên ''cáo''...s.ặ.c..............
nói gì đấy lee? ;)
(*)(*)(*)
hem có j`(thực ra nà có đấy)
đâu dzám nói j`ảnh hưởng đến cáo (hình như nà nói rùi)
tại vì ban đầu hok hỉu cái nik í nghĩa nà j`.....(bây giừo mời lơ mơ hiểu nhưng lại chả hiểu sao lại đặt tên thế)
đơn giản..............
cáo lửa nghĩa là fire fox
hỉu chưa
ngố
(*)(*)(*)
ra nà thía....:D

H

huycom.com

Hihi,mình cũng thích ngắm sao lắm, nhưng mình tính ngám sao băng cơ.Đã có ai nhìn thấy sao băng bao giờ chưa? Ngày 8/8 mình nhìn thấy một vết sao băng chói lọi kéo dài từ nam lên bắc,mình đã cầu sao băng một điều ước,và ngay hôm sau mình đã thấy nó thành hiện thực,đó là mình biết mình đã đỗ ĐH.Mình rất hay nhìn thấy sao băng, nhưng tiếc là chưa được cùng người mình yêu ngắm.Híc, ai sẽ là người cùng mình ngắm sao băng hàng đêm nhỉ?Mình vẫn chưa biết đó sẽ là ai.

L

lucgiac

huycom.com said:
Hihi,mình cũng thích ngắm sao lắm, nhưng mình tính ngám sao băng cơ.Đã có ai nhìn thấy sao băng bao giờ chưa? Ngày 8/8 mình nhìn thấy một vết sao băng chói lọi kéo dài từ nam lên bắc,mình đã cầu sao băng một điều ước,và ngay hôm sau mình đã thấy nó thành hiện thực,đó là mình biết mình đã đỗ ĐH.Mình rất hay nhìn thấy sao băng, nhưng tiếc là chưa được cùng người mình yêu ngắm.Híc, ai sẽ là người cùng mình ngắm sao băng hàng đêm nhỉ?Mình vẫn chưa biết đó sẽ là ai.

Sao băng này của bạn đặc biệt quá. Nhưng cũng có thể. Từ 8/8 đến 15/8 cũng có 1 đợt mưa sao băng mà. :D. Anh em trong đây có mún học ngắm sao ko để sau này còn tán với nàng. Tớ gia sư miễn phí cho. ;))

C

caolua

lucgiac said:
huycom.com said:

Sao băng này của bạn đặc biệt quá. Nhưng cũng có thể. Từ 8/8 đến 15/8 cũng có 1 đợt mưa sao băng mà. :D. Anh em trong đây có mún học ngắm sao ko để sau này còn tán với nàng. Tớ gia sư miễn phí cho. ;))
có bài bí quyết đi để còn tán nàng chứ

H

hippo0812

ô hô, ngắm sao àh, lãng mạn nhỉ.
Thích ngắm sao băng cùng người mình thích, hai người cùng nằm trên bãi cõ, gác tay lên đầu, nói chuyện thời thơ ấu và ngăm sao, lãng mạn cực kì lun. Lúc đó sung sướng wa' ngất đi luôn và anh í nói: "Em biết không, em là người quan trọng trong lòng anh lắm đó".
Roài, mình tưởng tượng hơi nhìu, lúc đó sao băng vụt qua, lập tức mình chắp tay lại thật nhanh. Mà thôi, hok tưởng tượng nữa.

Top Bottom