khắc phục đường truyền video bài giảng

L

lovekudoshinichi

co gang xem sau 12h

sao hom nay sau 12h ma video ko xem dc nhi ************************************************************************************?

N

nguyenkjm

gần 3h sáng mà vẫn còn lag hocmai chán quá đi . không khắc phục được vụ này giảm uy tín lắm nha

H

hoanby

Theo em nghĩ hocmãi nên mở hẳn 2 trang wed đi bây giờ quá nhiều học sinh biết đến hocmai rồi làm 2 cơ sở sang còn nhiều nhiều hơn nữa còn lag nhiều nữa!

L

luuluyenmuathuak

sáng nay lại không xem được. haiz , sắp thi tới nơi rồi mà thế này có mà chít.

D

diepbach

gần thi rồi mà hôm nào cũng bị lỗi là sao hocmai.mong anh chị khắc phục sớm

L

luuluyenmuathuak

mà hotline 24/24 của hocmai sao mấy ngày qua không liên lạc được , toàn là thuê bao không liên lạc được.

P

phuong10a3

ukm.mình cugnx không xem dc.mở ra xong nó cứ bị đơ................may bai giang con bị xước như kiểu đĩa xước nữa.................nản lắm..........trước đây mình nghĩ phair tốt lắm cơ...ai dè.........

V

voodungj

đến gần lúc thi thỳ không học được , lúc có thỳ đường truyền không ổn định , đêm qua đến giờ không xem đc tý gì lun . bó tay ~~!

P

phanphungtan

metoo. Khá nản ! Mong học mãi cố gắng khắc phục . Lập kế hoạch đã . Bật học mãi lên phát thấy xanh lè chuyển sang dota :) .

N

nguyenkjm

mình đồng ý với bạn ở trên nên mở ra các sever giống như game . Đông gấp 10 lần như thế này cũng chẳng việc gì

V

voodungj

hahaha mình ức quá cũng đập nát 1 cái casio rồi , nó cứ nói giật giật ong hết cả đầu :))

V

voodungj

em thức cả đêm lun tính học mà đến h vẫn thế , lúc 12h thỳ giật kinh xong tịt lun đến h , đành ngồi ôm sách giáo khoa học lí thyết , 1 cảm giác thật khó tả , phê như con tê tê ^^

V

voodungj

vào được rồi anh em tranh thủ đi không tý nữa là giật tung chảo đó hahahah=))

Q

quang15789

mình cũng ngỉ nên lập thành 2 wed cho nó đở lag,chú thế này thi đố ai mà học đc,hôm qua đúng 1 k học đc gì luôn.

N

nhoklokbok

lag hôm bữa giờ.......................................................................:((
bực ơi là bực>.<!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

H

hotboysnam

nhà mình ko lắp internet, xài mạng 3g, mình coi bình thường ở tất cả thời điểm, ko hề lag, gói cước của mình là 30k/ tháng, các bạn thử xem sao

H

haus2van

Lỗi khi xem bài giảng !

Trong quá trình học tại học mãi môn Vật Lý khoá luyện thi ĐH của thầy Đặng Việt Hùng khi xem chương điện xoay chiều thì các video rất giật chạy không được mượt. Dù em đã thử xem bằng mạng khác nhưng vẫn thường bị giật như vậy nên em muốn hỏi lý do và cách khắc phục sớm nhất

Mong ban quản lý giúp em. Em đang cần rất gấp

H

haus2van

Tại sao khoá học của thấy Đặng Việt Hùng cứ bị giật giật thế ban quản lý kiểm tra lại giúp em đi chương chương điện xoay chiều phần cực trị ý em đang rất cần :(

Top Bottom