khắc phục đường truyền video bài giảng

N

nammoadida

nói chung là tìm giờ thấp điểm mà học thôi, cao điểm nhiều người quá sao mà trang này chịu được mỗi người nhịn một tí ai cũng có phần, bác hồ bảo rồi

L

ldlhocmai

hệ quả thôi, nhiều ng dùng thì sẽ qua tải, muốn không quá tải thì học phí sẽ cao lên, lúc đó chúng ta sẽ đc học 1 sever mạnh hơn. thế thôi, mạng nhà mình cũng là 1 phần nữa.

X

xuantu94

Tha thiết mong hocmai sửa lại nhanh giúp em với, em vừa đăng kí khóa học xong mà không học được , nó bị giật lắm ạ!

X

xuantu94

học mãi cải thiện đến bao giờ mới được ạ, sắp thi rồi , chúng em lo quá, mong hocmai nâng cấp thật mạnh se vờ lên.!hic

L

lovetoan97

lỗi đường truyền,mong học mãi giải quyết giùm em!!!

học mãi cho em hỏi về đường truyền có vấn đề gì không.Em đã tránh học giờ cao điểm.:-@:-@Học về khuya,1h thậm chí 3h sáng mới học mà chất lượng vẫn kém như vậy.Em chuyển qua học lúc trưa luôn mà vẫn bị lag,bị giật.
đang học ngon lành tự dưng từ 5'37 nó nhảy về 00:00 là sao?.Mà trong quá trình học không có stop đâu,lại F5,vẫn tính 1 lần học là sao?^:)^^:)^
Bực mình quá.Bài nào cũng lỗi đường truyền,em còn học chung với 1 bạn nữa,mỗi đứa chỉ có 5 lần học thôi,mà lỗi lại tính thêm 1 lần,bây giờ em hết lượt học rồi đây này mà chẳng học nổi bài nào ra hồn,mỗi bài cứ chạy khoảng 5' lại về 00:00 mất hết cả thời gian.:mad::mad:

X

xuantu94

mình học vào 1h thì không sao nhưng mà mệt chết luôn, mong hocmai sửa đường truyền , hay lập thêm một trang học mãi phẩy nữa, hic

L

lovetoan97

em không biết.Chắc anh thi ĐH ạ?Bọn em thi vào 10 nhưng mà khóa học vừa chậm vừa lag.Chỗ em 6 ngày nữa thi,mà giờ các khóa đã học hết đâu.Có khi thi xong vào 10 rồi thì các thầy mới dạy.Chắc em bán njck cho đứa em sn 98 để nó học là vừa.Học trên này em bỏ học thêm đấy.Thế mà bài giảng vừa chậm vừa giật.Được cái bài thì hay ra phết.Nhiều bài cũng nâng cao.Vất vả chút học thêm tý nâng cao cũng được.
Còn hẳn 1 chuyên đề nữa nhưng chắc thầy dạy không kịp trong 5 ngày nữa đâu....@@@@

H

hocmai.cskh

Chào em,

Về vấn đề lỗi đường truyền, Hocmai.vn chân thành xin lỗi các em về việc các em gặp khó khăn khi xem bài giảng. Nguyên nhân của việc các em xem bài giảng hay bị dừng hình là do thời gian hiện tại, lượng người truy cập vào học bài giảng tăng lên nhiều lần khiến cho hệ thống bị quá tải. Với các bạn có đường truyền mạng hơi yếu hoặc không ổn định sẽ gặp tình trạng trên.Hocmai.vn cũng đã và đang đang thực hiện các biện pháp khắc phục tình trạng trên trong thời gian sớm nhất để giúp các em học tập thuận tiện hơn.
Trước mắt, các em có thể học vào các thời gian ít người học hơn như sáng sớm hoặc khuya hoặc cải thiện đường truyền mạng tốt hơn để khắc phục tạm thời tình trạng trên.

Về khóa luyện thi vào 10, Trong tuần này, Hocmai.vn sẽ cố hoàn tất các khóa luyện thi vào 10 để các em có thể ôn luyện thi.

Mong các em thông cảm. Chúc các em học tốt.

Q

quang15789

bưa nay mọi người đổ xô học về đêm,bây giờ học 11h rồi mà vẫn bị giật T.T

H

heobig

hocmai cải thiện được 1 hôm đến hôm nay đâu lại vào đó bọn e học ngày hay đê đều bị giật liên tục bức xúc
ngày thi càng ngày càng đến gần bọn e phải tranh thủ từng chút 1 mà đường truyền vẫn vậy

N

nh0cgjn

hic. click học thử thì chạy tuốt luốt luôn à mấy a ơi. còn học kia thì ko hiểu sao đã 0h20 sáng mà nó vẫn ko chạy đc gì hết trơn

N

nguyenkjm

buổi chiều và sáng đều lag nên em phải học từ lúc 12h đến 4h sáng bây giờ là 12h còn giật nữa đề nghị họcmai.vn xem lại đường truyền . Lag không thể học được chỉ còn 19 ngày nửa mong sớm chỉnh sửa

E

evilintheworld1994

Vẫn lag như thường

Hôm nay , sau 24h mình vô xem clip vẫn thấy lag như thường:mad: , phải nói là 1 giây trên hocmai bằng 5 giây ngoài đời:eek: , ức chế , nói là do số người đăng nhập quá nhiều thế tại sao sau 12 vẫn lag thế ???:confused:

C

ctm1455

12h điêm mò mặt lên học mà vẫn lag,búc xúc k chịu đc:(:)((
vừa call tổng đài hổ trợ hỏi thì anh ấy bảo là do nhiều người học + băng thông nhà tớ thấp :( nhà kéo mạng 6M nhà sát bưu điện mà còn thế. vừa chạy sang tiệm net nhà hàng xóm lắp cáp quang thì vẩn thế :khi (137): thế này có khi anh em kéo nhau rớt đại học như rơm ấy :khi (19):

L

lache

Sao hocmai không khắc phục thế . Đến giờ này rồi mà còn nghe 1 tí lại bị dừng bức bối quá đi mất thôi. Ngồi mãi mà mới xem được 1 đoạn thế này học làm sao được :(:)((. thôi bỏ cuộc thôi chứ ngồi 1 lúc nữa chắc không chui được mất

Last edited by a moderator:
Q

quang15789

muồn lia cái máy tính quá,đang có tinh thần học thì lại lag,mình còn đở chứ mấy đứa mà học khóa cấp tốc thì chắc mooc máu quá :mad::mad::mad::mad:

Top Bottom