khắc phục đường truyền video bài giảng

N

nammoadida

các cụ bảo rồi con gái phải nữ tính, đằng này không thích thứ gì lại đập là sao, vấn đề này là vấn đề muôn thủa của học mãi rồi, mình kêu gào mãi mà có thấy tình hình sáng sủa hơn đâu, mà kháo luyện đề ngày càng chán mới tài chứ, khổ thân tôi...........lí không thấy tăm hơi, hóa thì đừng có hỏi, chán không buồn chết

T

tieuphong_1802

Không xem được video :(

Vì sao bây giờ mình không xem được video bài giảng nữa nhỉ,nháy vào bài giảng thì video không chạy
Mong hocmai xem xét giúp ạ

N

nhoklokbok

mình cũng không xem được, đợi mấy anh tư vấn onl để hỏi mà mãi chả thấy đây:((

L

luuluyenmuathuak

huhu, sao sáng hôm nay em xem bài giảng mà không có bìa nào mở được hết ? là sao ?

L

lovekudoshinichi

đúng rồi mình cũng vậy tại sao nhjr.lúc tối mình còn xem tốt lắm mà. vì ban ngày nó hay bị giật nên mình coos gắng xem ban đêm nên chất lượng video lúc tối mình xem rất tốt sao bây giờ ko xem đc nhi.

N

nghiemthanhnam

nản thật nên học mà chả thấy được gì cả , mong khắc phục sớm đi cái nào

N

nghiemthanhnam

nản thật học mà ức chế lập ra box này để góp ý mà ko thấy được 1 câu trả lời từ Hocmai là sao nhỉ

L

larachang

hôm nay có ai k xem đc bài giảng k, từ sáng đến giờ t vào bài nào cũng lỗi kết nối hãy ấn f5 bạn sẽ k bị tính số lần nếu k vui lòng gọi số... hoặc k thì màn hình cũng chống trơn. Giá nó bị giật vs lag còn đỡ đằng này... chán k chịu đc

N

nh0cgjn

hê hê .hình như ai cũng bị vậy mà. chừng nào học được thì báo tin nhé :D vậy mà tui cứ tưởng giờ cao điểm học ko dc

L

larachang

kiểu này đúng là do lỗi của hocmai rồi, nhiều người bị giống mình quá, mất bao nhiêu thời gian, bực cả mình

N

nhoklokbok

hôm nay có phải ngày nghỉ đâu mà mấy anh tư vấn viên không thấy làm việc trời.............................làm đề mà không có chữa được chài ai:((

T

tra_chanh123

to cung bi vay nay..................haiz............................zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Top Bottom