[FC] ~♥Super Junior♥~

Status
Không mở trả lời sau này.
T

thaophuongnguyenxinh

Chào cả nhà

Cũng phải 1 tháng ko ghé thăm rồi

Mọi người trong nhà vẫn khỏe chứ

Chị honey và thao_won vẫn khỏe chứ ạ. Nhớ mọi ng lắm

Và cả các e khác nữa ( ko nhớ tên :D) mọi ng vẫn ổn với thời tiết này chứ

Ôi! E lạh cóng cả ng, chắc bên Hàn cũng lạnh lắm. Nhìn Kyu cũng lạnh nhỉ :)

Yêu mọi người :x Yêu các a nữa :x :x

Nhớ tất cả, nhớ quá.

S

sakura1234

hì hì
kyu nhìn như sát thủ ấy :))
dạo này oppa hay mang kính đen kiểu thế ghê, chắc hok mún mn nhìn thấy đôi mắt của oppa khi có nh` khác nhìn vợ thỏ :))
mà mí pic của kyu mới nãy, trong lúc đó kyu cũng hát bài it has to be you của Mây đó!~~
máy hư nên chả nghe đc, chỉ bít là hình như hát hok hay bằng Mây thui =))

O

o0honeybaby0o

[TWT] 17/12/10 Heechul's Twitter

Chị chỉ muốn nói đơn giản với mấy bé iu của chị thế này thôi:

"Cuối năm nay, ELF đã thất bại trong một số cố gắng để giành lấy các giải thửơng cho các anh. Nhưng chúng ta đã thành công trong việc lấy đươc uy tín, danh dự, sự kính trọng và yêu mến của mọi người, cả các fan hâm mộ và các nghệ sĩ dành cho các anh. Các anh không nhất thiết phải dành mấy cái giải thửơng amateur đếy. " Grammy HQ" đã bị lột bộ mặt giả dối! ELF đã thành công~ Chúng ta không thất bại ^^"

A, bao giờ thì tóc tôi mới dài ra đâyㅡㅡ

Aishhh... chưa đầy một ngày kể từ khi tôi cắt tóc, nhưng tôi đã muốn nó dài trở lại rồi..ㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠ Mái tóc đáng thương của tôi ㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠㅠ Dù rằng nó sẽ nhanh dài trở lại thôi

English translation by: @tomozuki1

Credit
Source: @Heedictator
Vietnamese translation by: http://s-u-j-u.net

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Mèn ơi~
Nim iu ơi~
Tình yêu của em ơi~
Anh....
Anh nhìn....
ĐẸP TRAI QUÁ TRỜI ƠI~~~~~~~
Bấn lọan đến chết mất thoai!!!!! :x :X :x :x :x
Ah~ Ai xem ko đc hình đề nghị copy link rồi paste vào đừơng link, tự xem đy nhá! ;))

Last edited by a moderator:
M

meoxinh_1904

chị ơi lam` sao để em có thể tham gia box fan của SUJU này chị nhỉ ..........
lam` sao để đăng kí đo' ************************************************************************************
mong các anh chị giúp em và cho em tham gia vs nha
tại em yêu các oppa lem''''''''

S

sakura1234

chị ơi lam` sao để em có thể tham gia box fan của SUJU này chị nhỉ ..........
lam` sao để đăng kí đo' ************************************************************************************
mong các anh chị giúp em và cho em tham gia vs nha
tại em yêu các oppa lem''''''''

nà, làm theo cái này! hãy đến với fam của SJ ở hocmai này thường xuyên nhé bn!^^
Tên thật:
Ngày Thế Giới có thêm 1 E.L.F:
Nik 4rum:
Nik y!h:
Sđt:
Địa chỉ:
Oppa bạn thik nhất trong SuJu:
Đôi nét về bản thân:

A

ananh

han geng oppa đã thắng kiện rồi mọi người ah..........cái tin này ko biết là nên vui hay nên buồn
cái năm 2010 đúng là đen đủi, sắp hết năm mà vẫn phi nhận mấy cái tin này!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
CON SỐ 13!!!!!****************************?????????!!!!!!!!!!!!!!!!

T

thao_won

@thaophuongnguyenxinh : ta vẫn khoẻ bơ ạ :(

@All : Han thắng kiện rồi :(

Hangeng đã đệ trình đơn kiện công ty quản lý SME do không thể duy trì được bản hợp đồng độc quyền bất công giữa 2 bên vào tháng 12/2009.

Và vào ngày 20/12/2010, tại phòng tòa án dân sự 30 trực thuộc Tòa án nhân dân quận thủ đô Seoul (chủ tọa phiên tòa - thẩm phán Noh Mankyung) đã đưa ra quyết định cuối cùng xử lý vụ kiện hai bên Hangeng và SME. Thẩm phán đã quyết định Hangeng thắng kiện ,thỏa theo mong muốn của phía nguyên đơn chấm dứt hợp đồng trên cơ sở giá trị pháp lý của hợp đồng giữa 2 bên.

Tòa án đưa ra phán quyết rằng "Hợp đồng độc quyền được kí vào tháng 1/2003 và được thay đổi chỉnh sửa vào tháng 2/2007, và có hợp đồng thêm vào kí kết vào tháng 12/2007, tất cả các hợp đồng đó , tính từ ngày 20/12/2010 là vô hiệu, không có giá trị pháp lý.

Sau khi có phán quyết là Hangeng thắng kiện, SME bày tỏ luận điệu của mình "Chúng tôi muốn giải quyết chuyện này bằng cách thông báo cho Super Junior." Tuy nhiên, khi họ không thể liên lạc được với Hangeng, nên họ đã chọn một luật sư để thay mình giải quyết vụ kiện.
=.=

Lão SoMan ,tất cả là do lão x-(

Thêm vụ Teuk và Chul sắp nhập ngũ :(

Sao ,vì sao chứ :(

Sao xui xẻo cứ dồn dập thế này :( , Han thắng kiện nhưng lòng em vẫn ko phải là vui :(

Nhắc SM ,em lại nhớ vụ GDA nữa :(

N

nhungngo95

mình lâu rồi mới lên thăm box
dạo này các oppa im lìm quá, không biết khi nào thì nhóm mới đoàn tụ đủ đây.
chán!!!!!!!!!!!!!!!!

L

lugach12

Chắc khoảng vài trăm năm nữa
:khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2)::khi (2):

A

albee_yu

Ầy! Thất vọng chi!?

Chắc hém phải thất vọng vì các zai đâu á!

Thất vọng vì.................. cái giải LÁ CẢI gì đó đi nhá! :))

Dạo nì thấy box hơi trầm! =((

Post cho cái ảnh ........................ cho nó nóng ngày NOEL! =))

Thèng nào.................! Thèng nào!Ta đố! =))

K

kira_l

dồi ôi nàng ơi

bên SJ các em E.L.F độ PG còn thấp

ai đc như bên chúng ta =))

ta nghĩ quả này đủ để các em ngất :">

T

thao_won

Hôm nay Ngưỡng cửa cuộc đời tập cuối roài mà chỗ em mất điện :(

Hết thấy cái mẹt BUm mỗi ngày rồi :(

Nhưng mờ cũng đg mong ngóng cái President của Bí béo , Athena của chồng :x:x:x

Post ảnh của Cá nhé ^.^

^.^

T

thao_won

Anh ấy dạo này ....:(

Cựu thành viên Super Junior Hangeng gần đây cho thấy suy nghĩ của mình về chiến thắng vụ kiện của anh đối với SM Entertainment. Ngôi sao đã đã xác nhận công ty đã gài bẫy anh trong hợp đồng 'nô lệ'.

Hangeng đã có mặt tại một sự kiện từ thiện về nước ở Hồng Kông, và các phóng viên đã có cơ hội để hỏi cảm giác của anh về kết quả. Hangeng đã nói: "Tôi không có nhiều suy nghĩ về chiến thắng trong vụ kiện. Tôi luôn luôn nghĩ rằng thời gian sẽ giải quyết nó."

Anh tiếp tục: "Tôi tin rằng thời gian có thể giải quyết nó, đó là lý do tại sao tôi không bao giờ thực sự áp lực về nó. Bây giờ tôi chỉ quan tâm công việc của tôi."

Liên quan đến SM Entertainment làm đơn kháng cáo, Hangeng trả lời: "Tôi sẽ để lại đơn kháng cáo đó cho luật sư của tôi. Tôi sẽ không bận tâm về điều đó. "

Cựu thành viên ??? KO !!!

T

thao_won

[YOUTUBE]VLqr4El4J_U&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

OST phim của bạn Bí đếy >.<

Hay ko đỡ nổi :x

Đoạn đầu của Sói

Thật mãnh liệt :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom