ĐH Bách Khoa Hà Nội

N

nguyenminh44

@nguyenminh : hôm qua đi nghe hội thảo ở thư viện tạ quang bưu chán thấy mồ. Thế mà thầy Việt marketing ác chiến luôn nản hẳn.

Hôm sinh hoạt tuần công dân của Khoa, à nhầm, Viện chứ :)) ông có đi không ? Bọn Việt Nhật bức xúc vì bị tăng học phí mà không báo trước, phản đối nhặng cả lên. Các cụ nhà ta thì nhất quyết không trả lời bất kì câu hỏi nào về học phí, bắt họ lên hỏi phòng đào tạo... Suýt nữa thì...=))
Mà tình hình là học phí sẽ còn tăng :-SS

N

nguyenminh44

Mấy anh biết trường mình chỗ nào có bán tiểu luận triết của các năm trước không, em tham khảo phát ~.~
Hay là anh crazyfog giúp em luôn tí, đề là "Vai trò của nhận thực đối với thực tiễn, ví dụ vào cuộc sống sinh viên"
Đề này viết vài trang em còn viết được chứ 15 trang thì em bó tay!!! Help me!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

Làm gì có cái của đấy hả em :-j Các tiệm photo trong trường bán đề thi + giải các môn của các năm trước đã là phạm luật rồi :p

Chịu khó sang bên kinh tế ý. Ối :D

( Tội lỗi quá ...)

@ : Viết được vài trang triết là quá giỏi rồi :))

T

trinhluan

hôm nọ giao lưu với dân bách khoa
khiếp.......con trai bách khoa 1 số kibo kiệt xỉ đến thế là cùng.............xin lỗi những ai không kiệt sỉ nhé.................
!

P

phaodaibatkhaxampham

Làm gì có cái của đấy hả em :-j Các tiệm photo trong trường bán đề thi + giải các môn của các năm trước đã là phạm luật rồi :p

Chịu khó sang bên kinh tế ý. Ối :D

( Tội lỗi quá ...)

@ : Viết được vài trang triết là quá giỏi rồi :))

Kinh tế cũng chả có mấy cái mác đó đâu , đi chơi vs anh Gòogle mà search.
Hôm trước làm xemina, đi chơi google một hồi mà chơi lên 27 trang triết, vãi chưởng =))
(chủ yếu là tranh ảnh)

T

tranght19

--------------------------------------------------------------------------------

chào các bạn tớ đang ôn thi đại học và tớ có ý tưởng thế này:
luyên thi đại học thì phải học khuya mà học thì hay buồn ngủ nếu như có bạn thức cùng học chắc sẽ ko buồn ngủ nhiều với lại có thể trao đổi và hỏi bài qua mạng bằng cách pm hoắc qua voil chat như thế nếu gặp bài khó quá cũng sẽ ko chán mà đi ngủ luôn hì . nên tớ muốn rủ những bạn cũng đang ôn thi đại học tham gia. mong sẽ có nhiều bạn có cùng ý tưởng với tớ. nếu đồng ý thì pm cho tớ qua nick là vitconxauxi4442000 nhé . mong sẽ sớm nhận được tin nhắn từ các bạn. hì

K

kieuhuong76

mình đồng ý zới bạn.mình cũng thường online khuya.có gì thì trao đổi kinh nghiệm nhé.yahoo của mình: tannguyenkieuhuong

N

nguyenminh44

Phen này phải nhìn nhận lại nếu muốn đi chơi vs giai BK roài ;))
trinhluan said:
hôm nọ giao lưu với dân bách khoa
khiếp.......con trai bách khoa 1 số kibo kiệt xỉ đến thế là cùng.............xin lỗi những ai không kiệt sỉ nhé.................
! :)) Muốn giao lưu với giai BK thì giao lưu kiểu 1người - 1 người thôi.
Ai bẩu giao lưu theo lớp cơ :))

N

nguyenminh44

Kinh tế cũng chả có mấy cái mác đó đâu , đi chơi vs anh Gòogle mà search.
Hôm trước làm xemina, đi chơi google một hồi mà chơi lên 27 trang triết, vãi chưởng =))
(chủ yếu là tranh ảnh)

Ai bẩu không có !
Tiểu luận Triết, lịch sử Đảng, Kinh tế chính trị, có hết...:))
Kinh nghiệm rồi :\">
(Tội lỗi quá)

P

phaodaibatkhaxampham

Ai bẩu không có !
Tiểu luận Triết, lịch sử Đảng, Kinh tế chính trị, có hết...:))
Kinh nghiệm rồi :\">
(Tội lỗi quá)

Thời xa xưa anh vẫn thường mơ hả ;))
mác giờ thay đổi rồi, giờ thần dân bọn em phải học cais gọi là :Những nguyên lí cơ bản của bộ môn M-Ln , đúng là điên , bùng tiết đi chơi còn hơn

M

mu_di_ghe

Thời xa xưa anh vẫn thường mơ hả ;))
mác giờ thay đổi rồi, giờ thần dân bọn em phải học cais gọi là :Những nguyên lí cơ bản của bộ môn M-Ln , đúng là điên , bùng tiết đi chơi còn hơn ---> "chủ nghĩa" chứ [-X

Sướng thế còn gì. Hồi trước "cải cách" phải học 3 môn Triết +Kinh tế chính trị + CNXH khoa học. Bây giờ gộp vào chỉ phải học có 2 kì.
Hồi trước tổng cộng mấy bọn này có 8 tín chỉ thì bây giờ chỉ còn 6

Thế mà còn kêu ;))

------------
Trên giang hồ người ta đặt cho bộ môn này biệt hiệu là "Mác-Lê". Mác trong từ "giáo mác", Lê trong từ "lưỡi lê" :))
Một số khác xưng tụng nó là "dũng sĩ diệt sinh viên" :))

T

trinhluan

! :)) Muốn giao lưu với giai BK thì giao lưu kiểu 1người - 1 người thôi.
Ai bẩu giao lưu theo lớp cơ :))

=>Con gái lớp mình thì chán cơm thèm phở thế mới đau
:((
=>Giờ trai BK mới lộ bản chất
còn mấy em gái ở bách khoa nữa
kiêu ế
:))
:))
=>Nhưng may mà còn có lời xin lỗi hôm đó trường BÁCH KHOA TỔ CHỨC ĐÊM HỘI HALLOWEN:)):))

P

phaodaibatkhaxampham

Đã biểu toàn bùng tiết đi chơi còn cứ cố xoắn cớ
@ Off lẻ cái khỉ , không biết ai toàn cho em leo cây

C

crazyfrog

Có cần vác pháo cao xạ ra bắn chym thế ko ??
Anh nói thật, muốn diệt BK thì phải chơi boom nguyên tử chứ boom thường ko đủ để đánh hết diện tích trường BK đâu :))
Mà cẩn thận ko bác Minh lại pm lên mấy thầy trên Khoa nhầm Viện thì toi.
Mà thông báo với ông, thứ 5 này tôi thi điều kiện làm đồ án. Sang T407 bắn bài cho bạn đi :( 8h30 lên đài roài

N

nguyenminh44

Có cần vác pháo cao xạ ra bắn chym thế ko ??
Anh nói thật, muốn diệt BK thì phải chơi boom nguyên tử chứ boom thường ko đủ để đánh hết diện tích trường BK đâu :))
Mà cẩn thận ko bác Minh lại pm lên mấy thầy trên Khoa nhầm Viện thì toi.
Mà thông báo với ông, thứ 5 này tôi thi điều kiện làm đồ án. Sang T407 bắn bài cho bạn đi :( 8h30 lên đài roài

Tình hình đồng chí thế nào rồi ?
2 tuần nữa là tôi cũng kết thúc học kì. Hôm trước vừa mới bảo vệ xong kon BTL CSDL, bị ông thầy xoay vặn như chong chóng #:-S. Mà kì này tôi có nguy cơ die môn ông ạ +_+ !

C

crazyfrog

Tình hình đồng chí thế nào rồi ?
2 tuần nữa là tôi cũng kết thúc học kì. Hôm trước vừa mới bảo vệ xong kon BTL CSDL, bị ông thầy xoay vặn như chong chóng #:-S. Mà kì này tôi có nguy cơ die môn ông ạ +_+ !
Tôi đủ tư cách bảo vệ đồ án rồi. Hiện tại mới nhận cái đề tài GSP xong. Ông thế nào rồi ?
Tình hình là nản lắm ông bạn ạ. Hiện tại đang ôn thi liên thông mà chả biết thế nào cả

N

nguyenminh44

Tôi đủ tư cách bảo vệ đồ án rồi. Hiện tại mới nhận cái đề tài GSP xong. Ông thế nào rồi ?
Tình hình là nản lắm ông bạn ạ. Hiện tại đang ôn thi liên thông mà chả biết thế nào cả

Chúc ông bảo vệ thành công đồ án nhé.

Còn tôi ... đã die môn đầu tiên, là kon Linux & Open Source. :khi (7): với một lý do lãng xẹt là nhầm lịch thi.:M021:
Đau đớn quá bạn ạ. Không thể chấp nhận được :khi (111)::khi (111)::khi (111):

Top Bottom