ĐH Bách Khoa Hà Nội

H

hieubachkhoa

anh ơi thế ở kí túc xá trường bk có sạch sẽ, an toan fkhông? em nghe nói có vụ bê bối năm ngoái vì thủ tục vào kí túc xá mà
bao nhiêu tiền 1 tháng anh ơi??

anh nhớ viết bài có dấu hộ em nha anh!!!!!!!!!!:):):):)

Last edited by a moderator:
H

hieubachkhoa

mà em nghe nói bọn học giỏi hay ở kí túc xá fải không
nơi đây nhiều nhân tài anh nhỉ

anh nhớ viết bài có dấu nha anh!!!!:):):):)

H

hieubachkhoa

anh có njck chat không cho em với
liên lạc bằng cái này bất tiện lắm
thanks

H

hoangminh_bk2007

uk đúng rồi - chế tạo máy là mạnh nhất - nhưng các nghành khác của cơ khí mà giỏi thì vẫn okie ! - sau ra nhiều xiền như thường ...
Sai bét . Ông có học BK không mà nói thế ? Mấy năm nay Cơ điện tử là vô đối trong khoa cơ khí rồi nhá .

anh ơi thế ở kí túc xá trường bk có sạch sẽ, an toan fkhông? em nghe nói có vụ bê bối năm ngoái vì thủ tục vào kí túc xá mà
bao nhiêu tiền 1 tháng anh ơi??
tùy nhà ---> tùy tiền . Giá chung từ 60---> 120K 1 tháng , còn sạch hay không thì tùy vào ý thức của từng người ( trong cùng 1 nhà có phòng sạch có phòng bẩn )
mà em nghe nói bọn học giỏi hay ở kí túc xá fải không
nơi đây nhiều nhân tài anh nhỉ
Cái này thì sai bét . Vào ký túc nếu ai chăm học , hay lên giảng đường , thư viện thì tốt chứ nếu không thì thua ở ngoài hết tại trong ký túc khó học hơn nhiều ( không yên tĩnh , ai có máu chơi bời thì dễ bị a dua theo bạn bè cùng phòng...........) Nhìn chung là nếu có thể tìm đc phòng ở ngoài thì nên ở ngoài ( kinh nghiệm của người ở KTX 2 năm đấy )

H

hieubachkhoa

thế anh ơi.ở bách khoa hoc 1 năm mới phân nganh như thế có hay ko.nếu mình học không tốt năm đâu thì vào nghanh xấu ah
anh co thể cho em ít lời khuyên về cách học ở bách khoa năm đầu được không
thanks

V

vietanh195

@nguyênminh44: làm sao để liên lạc được với anh ạh ,********************************************************????????????/

H

hieu_cn2008

sao không thấy anh nào vào thế nay
đâu hết rồi mà không vào thế này
chán ghê cơ

H

hieu_cn2008

các anh ơi cho em hỏi
các trường hợp con thương binh con liệt sĩ có được ưu tiên gì trong việc xét tuyển sau 1 năm học phân khoa phân ngành không?

V

vietanh195

sv BKHN du học tại nhật nè

he he anh tớ đó đẹp chai ko:p
name: Nguyễn Hồng Đường ,Sn1989
(học công nghệ phần mềm BKHN)
hiện tại đang học ở OSAKA

hôm sau post tiếp

T

thanhhai1489

các anh ơi cho em hỏi
các trường hợp con thương binh con liệt sĩ có được ưu tiên gì trong việc xét tuyển sau 1 năm học phân khoa phân ngành không?

có em ah !!

con thương binh thì đc miễn giảm học phí

còn con liệt sỹ thì ngoài miễn học phí còn đc đăng kí khoa tự chọn sau năm học đầu - nghĩa là đăng kí khoa nào là vào khoa đấy

T

thanhhai1489

Sai bét . Ông có học BK không mà nói thế ? Mấy năm nay Cơ điện tử là vô đối trong khoa cơ khí rồi nhá .

tùy nhà ---> tùy tiền . Giá chung từ 60---> 120K 1 tháng , còn sạch hay không thì tùy vào ý thức của từng người ( trong cùng 1 nhà có phòng sạch có phòng bẩn )

Cái này thì sai bét . Vào ký túc nếu ai chăm học , hay lên giảng đường , thư viện thì tốt chứ nếu không thì thua ở ngoài hết tại trong ký túc khó học hơn nhiều ( không yên tĩnh , ai có máu chơi bời thì dễ bị a dua theo bạn bè cùng phòng...........) Nhìn chung là nếu có thể tìm đc phòng ở ngoài thì nên ở ngoài ( kinh nghiệm của người ở KTX 2 năm đấy )

vô đối hay ko dựa gì vào điểm chác

tôi vẫn thích chế tạo máy nhất - bọn chế tạo máy bây giờ ra khá là tiền ngon ơ

H

hieu_lp

các anh ơi cho em hỏi hoc phí năm thứ nhất của trường mình bao nhiêu thế,1 tín chỉ bao nhiêu $ vậy các anh

M

mu_di_ghe

các anh ơi cho em hỏi hoc phí năm thứ nhất của trường mình bao nhiêu thế,1 tín chỉ bao nhiêu $ vậy các anh

Hô hô, mức học phí ban đầu 40k/TCHP nay đã tăng lên 50k/TCHP.

Điều này có nghĩa là nếu năm đầu em học 59TC( giống như K52) thì mức học phí phải đóng là 50 x 59= 2950 k =2.950.000 VNĐ

H

hieu_lp

các anh ơi cho hỏi
nếu là con thương binh thì được miễn giảm bao nhiêu $ học phí thế
em rất mê bất đẳng thức cổ điển (cm không dùng kshs) anh nào có cho em với
thanks

Top Bottom